# แทงบอลออนไลน์

ช่องสำรอง

บอลเริ่มถ่ายทอดภายใน

โปรแกรมกีฬาวัน

England Premier League

เซาแทมป์ตัน
 21:00
 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เชลซี
 23:31
 ทอตนัมฮอตสเปอร์
อาร์เซนอล (ญ)
 02:15
 วูล์ฟแฮมป์ตัน

Thailand Thai Premier League

ประจวบ
 17:00
 ตราด
ทรูแบงค็อก ยูไนเต็ด
 18:00
 โปลิศ เทโร
ทรูแบงค็อก ยูไนเต็ด
 18:00
 โปลิศ เทโร
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
 18:30
 สมุทรปราการ ซิตี้

Spain LaLiga

บาร์เซโลนา
 20:00
 โอซาซูนา
เฆตาเฟ
 22:16
 แอธเลติก บิลเบา
เซลต้า บีโก้
 00:30
 กรานาดา

Germany Bundesliga

เลเวอร์คูเซิน
 21:30
 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ไมนซ์ 05
 00:00
 ฮอฟเฟนไฮม์

France Ligue 1

ลียง
 19:00
 แร็งส์
ลอริยองต์
 21:00
 มงต์เปลลิเยร์
ล็องส์
 21:00
 อองเช่ร์
โมนาโก
 21:00
 นีมส์
เม็ตซ์
 21:00
 แบร็สต์
นีซ
 23:00
 ดีฌง

Spain LaLiga2

อัลบาเซเต้
 20:00
 เตเนรีเฟ
อัสปัญญอล
 22:00
 ซาราโกซา

Sweden Allsvenskan

ออสเตอร์ซุนด์ส
 20:30
 โกเธนเบิร์ก
เฮลซิงบอร์ก
 20:30
 ฟัลเคนเบิร์กส
วาลเบิร์ก
 20:30
 มัลโม่
ซิริอุส
 23:30
 เอลฟ์บอร์ก
ฮัคเค่น
 23:30
 โอเรโบร
มอลล์บี้
 23:30
 เยอร์การ์เดนส์

Kuwait Premier League

อัล ชาร์จาห์
 20:00
 อัล ซัลมิย่า
อัล คูเวต
 22:30
 อัล คาดเซีย

Sweden Superettan

นอร์บี้
 20:30
 ดาลเคิร์ด
บราก้า
 23:30
 เอสกิลสทูน่า ซิตี้

Japan J-League

ชิมิสุ เอส พัลส์
 12:00
 โชนัน เบลล์มาเร่
เซเรซโซ โอซากะ
 13:00
 โยโกฮามา
คาชิมะ แอนต์เลอส์
 13:00
 อูราวะ เรดไดมอนส์
กัมบะ โอซะกะ
 15:00
 สากัน โตสู

Italy Serie A

ลาซีโอ
 18:30
 อูดิเนเซ่
เอซี มิลาน
 21:00
 ฟีออเรนตีนา
โบโลญญ่า
 21:00
 โครโตเน่
กายารี่
 00:00
 สเปเซีย กัลโช

Portugal Primeira Liga

กิล วิเซนเต้
 22:00
 ริโอ อเว
ปอร์ติโมเนนเซ่
 22:01
 นาซีอองนัล เอสพี
เบาวิสต้า
 00:30
 ออส เบเลเนนเซส

Norway Eliteserien

คริสเตียนซุนด์
 00:00
 สตรอมก็อดเซ็ท
เอ็มจอนดาเลน
 00:00
 สตาเบ็ค
ซานเดฟยอร์ด
 00:00
 อ็อดด์ กรีนแลนด์
วาเลเรนก้า
 02:00
 ซาร์พส์บอร์ก 08

Belgium Jupiler League

เคเอเอ เกนท์
 22:00
 ซูลเต้ วาเรเกม
อันเดอร์เลชท์
 00:15
 สตองดาร์ด ลีแอช

Mexico Primera Division

พูมาส ยูนัม
 01:00
 ปาชูกา

Russia Premier League

เอฟซี อูฟา
 18:00
 ตัมบอฟ
รูบิน คาซาน
 20:30
 ซีเอสเคเอ มอสโก

Latvia SynotTip Virslīga

เยลกาวา
 17:29
 เลียปายา
เดากัฟปิลส์
 17:30
 สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา

Austria Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
 20:30
  เรนดอร์ฟ อัลทัช
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
 20:30
 เอสเฟา รีด

Austria Erste Liga

ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
 16:31
 ออสเตรีย ลัสเตนัว

Czech Republic 1. Liga

เบามิต ยาโบลเนค
 20:00
 โบฮีเมี่ยนส์ 1905

Denmark 1st Division

โฮโบร
 21:01
 ฮวิโดฟ

Denmark Superliga

ซอนเดร์ยิสคีย์
 22:00
 โคเปนเฮเกน
นอร์ดเยลลันด์
 00:00
 ออฮุส

England Championship

นอตทิงแฮมฟอเรสต์
 19:00
 สวอนซี ซิตี้

England FA Cup

บริสตอล โรเวอร์
 20:29
 แอคคริงตัน
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
 20:30
 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

Greece Super League

พานาธิไนกอส
 20:00
 พาไนโทลิกอส

Japan J-League Division 2

รีวกีว
 11:00 ดูบอลสด
 โตเกียว เวอร์ดี้ 1969
ซไวเก้น คานาซาวะ
 12:00
 โตกุชิม่า วอร์ทิส
มัตซูโมโตะ ยามากะ
 12:00
 เคียวโตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
 12:00
 โตกุชิม่า วอร์ทิส
โทชิกิ
 14:00
 รีโนฟา ยามากูชิ
มาชิดา เซลเวีย
 14:00
 เธสปา คูซัทสึ
โคฟุ
 14:01
 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

Netherlands Eerste Divisie

เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
 18:15
  เดอ กราฟแช็พ

Netherlands Eredivisie

วิเทสส์
 18:15
 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เฟเยนูร์ด
 20:30
 อูเทรคต์
โกรนินเกน
 20:30
 วิลเลม ทเวล
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
 22:45
 อาแซด อัลค์มาร์

Poland Ekstraklasa

รากุฟ เชนสโตโควา
 21:00
 วอร์ต้า พอซแนน

Romania Romanian Cup

โวลุนทารี่
 22:30
 กาซ เมตาน เมดิอัส

Singapore S.League

ยัง ไลอ้อนส์
 16:30
 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม

Snooker UK Championship

UK Championship
 20:00
 UK Championship

South Korea K-League 2

ซูว็อน ซิตี้
 14:00
 กยองนัม

Switzerland Super League

ซูริค
 22:00
 เซนต์ กาลเลิน
ลูกาโน
 22:00
  บาเซิล
โลซาน สปอร์ต
 22:00
 ยัง บอยส์ เบิร์น

Thailand Thai Championship T2

นครปฐม ยูไนเต็ด
 18:00
 อุดรธานี
ลำปาง เอฟซี
 18:00
 สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
กองเรือยุทธการ
 19:00
 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
แพร่ ยูไนเต็ด
 19:00
 อุทัยธานี

Turkey Super Lig

บีบี เอร์ซูรุมสปอร์
 17:30
 อันตาลยาสปอร์
บีบี เอร์ซูรุมสปอร์
 17:30
 อันตาลยาสปอร์
คาซิมปาซ่า
 20:00
 เกนเคลร์บีร์ลีจี้
อลันยาสปอร์
 20:00
 คอนยาสปอร์

Turkey TFF 1. Lig

เคซิโอเรนกูคู
 17:29
 อดาน่า เดมิร์สปอร์
บันไดมาสปอร์
 17:30
 บาลิเคเซอร์สปอร์
เคซิโอเรนกูคู
 17:30
 อดาน่า เดมิร์สปอร์

Ukraine Premier League

โคลอส โควาลิฟคา
 22:00
 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

จอร์จ พรัญชัย
 18:00
 ยอดนำชัย แฟร์แท็กซ์
ปฏักทอง ซินบีมวยไทย
 18:00
 จ้าวจ๋อ กีล่าสปอร์ต
ดาร์กี้ พ.หอมกลิ่น
 18:00
 รุ่งนภา ปิ่นสินชัย
ชูทรัพย์ ส.สละชีพ
 18:00
 ปฏักสยาม ซินบีมวยไทย

ศึกมวยดีวิถีไทย รวมพลคนแปดริ้ว

ซีต้า ช.โชคอำนวย
 12:00
 เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์
ธนญชัย ต.โยธา
 12:00
 ยอดวิทยา ส.ศิริลักษณ์มวยไทยยิม
อำนวยเดช ช.โชคอำนวย
 12:00
 เดชฤทธิ์ เมืองบัวขาว
อำนวยเดช ช.โชคอำนวย
 12:00
 เดชฤทธิ์ เมืองบัวขาว
ฟ้าคะนอง โตโยต้าระยอง
 12:00
 เวตาล พรชัยสนุ๊กเกอร์

ศึกมวยไทย 7 สี

ชนะเพชร เกียรติเจริญชัย
 14:30
 แหลมสิงห์ ส.เดชะพันธ์
เพชรโฟกัส รักชาติ
 14:30
 ทหารไทย นายกเอท่าศาลา
เพชรมงคล ศูนย์กีฬาห้วยต้ม
 14:30
 เพชร พรัญชัย
พงษ์ศิริ เพชร ปตอ.
 14:30
 เสมาเพชร แฟร์เท็กซ์
ยอดขุนไกร ว.จักรวุฒิ
 14:30
 จักรยาน ร.ร.กีฬาสุราษฏร์