ช่องสำรอง

บอลเริ่มถ่ายทอดภายใน

โปรแกรมกีฬาวัน

England Premier League

อาร์เซนอล
 19:30
 ฟูแล่ม
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
 22:00
 เบิร์นลีย์

England FA Cup

เลสเตอร์ ซิตี้
 00:30
 เซาแทมป์ตัน

Germany Bundesliga

ดอร์ทมุนท์
 20:30
 แวร์เดอร์เบรเมิน
ไมนซ์ 05
 23:00
 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

France Ligue 1

ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
 18:00
 แซงต์ เอเตียน
ดีฌง
 20:00
 นีซ
นีมส์
 20:00
 สตราสบูร์ก
แร็งส์
 20:00
 เม็ตซ์
บอร์กโดซ์
 22:05
 โมนาโก
น็องต์
 02:00
 ลียง

Spain LaLiga

เรอัลโซซิเอดัด
 19:00
 เซบิยา
โอซาซูนา
 19:00
 เอลเช่
แอตเลติโก้ มาดริด
 21:15
  เอย์บาร์
อลาเบส
 21:15
 ฮูเอสก้า
เรอัล เบติส
 23:30
 บาเลนเซีย
กาดิซ
 23:31
 เซลต้า บีโก้
เฆตาเฟ
 02:00
 เรอัลมาดริด
เลบันเต้
 02:00
 บิยาร์เรอัล

Italy Serie A

เอซี มิลาน
 17:30
 เจนัว
อตาลันต้า
 20:00
 ยูเวนตุส
ลาซีโอ
 20:00
 เบเนเวนโต้
โบโลญญ่า
 20:00
 สเปเซีย กัลโช
โตรีโน
 23:01
 โรมา
นาโปลี
 01:45
 อินเตอร์ มิลาน

Japan J-League

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
 12:00
 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
นาโงย่า แกรมปัส
 13:00
 สากัน โตสู
เซเรซโซ โอซากะ
 13:00
 อูราวะ เรดไดมอนส์
กัมบะ โอซะกะ
 15:00
 ชิมิสุ เอส พัลส์

Belgium Jupiler League

สตองดาร์ด ลีแอช
 23:00
 เบียร์ช็อต วีเอ
บรูกส์
 23:00
 มูสครอน เปรูเวลซ์
ออสเตนเด
 23:00
  เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
แซง ตรุยดอง
 23:00
 อันเดอร์เลชท์
โอเอช ลูเวิน
 23:00
 วาสแลนด์ บีเวเรน

Mexico Primera Division

พูมาส ยูนัม
 00:00
 ติเกรส์ UANL

Russia Premier League

อูราล
 16:00
 รูบิน คาซาน
Arsenal-Tula
 18:00
 Tambov
Sochi
 20:30
 CSKA Moscow
Spartak M II
 23:00
 Ufa

Spain LaLiga2

อัลบาเซเต้
 19:00
 มิรานเดส
โลโกรนเยส
 19:00
 ราโยบาเยกาโน
การ์ตาเกนา
 23:15
 เตเนรีเฟ

Australia A-League

ซิดนีย์ เอฟซี
 13:05
 แอดิเลด ยูไนเต็ด
แมกอาเธอร์
 15:10
 นิวคาสเซิ่ล เจตส์
เพิร์ธ กลอรี
 17:15
 เวลลิงตัน

Sweden Allsvenskan

เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
 20:00
 คาลมาร์
ฮัคเค่น
 20:00
 มัลโม่
ออสเตอร์ซุนด์ส
 20:00
 โอเรโบร
ซิริอุส
 22:30
 ฮาล์มสตา
เยอร์การ์เดนส์
 22:30
 นอร์เชอปิง

Morocco Botola Pro

Maghreb Fes
 05:00
 Chabab Mohammedia

Slovakia Fortuna liga

วิออน ซาลาเต โมราฟเซ
 21:00
 ซิลินา

Sweden Superettan

วาร์นดอร์ฟ
 20:00
 ซันด์สวาลล์

Ecuador Serie A

Deportivo Cuenca
 01:00
 Universidad Catolica
Deportivo Pereira
 03:30
  Deportivo Pasto
Atletico Nacional
 03:30
 Patriotas
America de Cali
 03:30
 Deportes Tolima

Kuwait Premier League

อัล ชาบับ
 02:00
 อัล ซัลมิย่า
คาซมา
 02:00
 อัล อราบี

Austria Bundesliga

ซาลซ์บูร์ก
 19:30
 แอลเอเอสเค ลินซ์
ราปิด เวียนนา
 22:00
  สตวร์ม กราซ

Croatia 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
 00:05
 อิสทรา 1961 พูลา

Vietnam V-League

ฮหว่างอัญซาลาย
 17:00
 ฮานอย เอฟซี

Austria Erste Liga

Austria Klagenfurt
 15:30
 GAK
Rapid Wien
 16:30
 Horn

Greece Super League

พานาธิไนกอส
 19:00
 อาริส เอฟซี
เออีเค เอเธนส์
 21:15
 แอสเตราส
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
 23:31
 โอลิมเปียกอส

Chile Primera Division

โคเบรซอล
 22:00
 ซานติเอโก วันเดอเรอร์

AFC Champions League

อัล ชอร์ต้า
 03:15
 เอสเตกฮลัล

Denmark 1st Division

เฟรเดอริเซีย
 19:00
 เฮลซิงเงอร์

Scotland Cup

สแตรนแรร์
 18:15
 ฮิเบอร์เนี่ยน
เรนเจอส์
 21:00
 เซลติก

Japan J-League Division 2

ซางัน โทสุ
 11:00
 จูบิโล อิวาตะ

England Championship

ร็อตเธอร์แฮม
 18:00
 เบอร์มิงแฮม

Brazil Copa do Nordeste

Ceara
 02:00
 Sampaio Correa

Kazakhstan Premier League

Kaisar
 20:00
 Atyrau

Romania Liga 1

FC Arges
 17:30
 Politehnica Iasi
Cluj
 22:30
 Clinceni
สเตอัว บูคาเรสต์
 01:00
 โบโตซานี่

Turkey TFF 1. Lig

เอสคิเซเฮียร์สปอร์
 17:30
 บาลิเคเซอร์สปอร์
อคิห์ซาร์
 20:00
 อัลตินอร์ดู

Czech Republic 1. Liga

ซลิน
 19:00
 ไพรบราม
เบอร์โน่
 19:00
 ปาร์ดูบีตเซ
สโลวาน ลิเบเรก
 21:00
 สลาเวีย ปราก
สปาร์ต้า ปราก
 23:30
 สโลวัคโก้

Chinese Taipei Premier League

Hang Yuen
 15:00
  Taichung Futuro
Tainan City
 15:00
 Taipei Red Lions

Netherlands KNVB Cup

อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
 23:00
 วิเทสส์

Denmark Superliga

ฮอร์เซนส์
 19:00
 ลิงบี้
โคเปนเฮเกน
 21:00
 นอร์ดเยลลันด์
บรอนด์บี้
 23:00
 ออฮุส

South Korea K-League

ซูว็อน
 12:00
 อุลซัน
ช็อนบุกฮุนไดมอเตอส์
 14:30
 ซ็องนัม

Portugal Primeira Liga

ฟามาลิเคา
 21:00
 ปอร์ติโมเนนเซ่
นาซีอองนัล
 23:30
 ปอร์โต้

Germany 2. Bundesliga

เรเกนสบวร์ก
 18:30
 ไฮเดนไฮม์
โบคุ่ม
 18:30
 ฮันโนเวอร์ 96
ออสนาบรุค
 18:30
 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

South Korea K-League 2

อันยัง
 11:30
 อันซาน มูกุงฮวา
ชุนนัม ดราก้อนส์
 14:00
 ซังจู ซังมู

Switzerland Super League

โลซาน สปอร์ต
 21:00
 วาดุซ
บาเซิล
 21:00
  เซอร์เวตต์
ยัง บอยส์ เบิร์น
 21:00
 ลูกาโน

Belarus Premier League Vysshaya Liga

Dynamo Mn
 18:00
 Gomel

Germany 3. Liga

อินกอลสตาดท์
 18:00
 เม็พเพ่น
วอลฮอฟ
 19:00
 ลือเบกค์
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
 20:00
 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง

Turkey Super Lig

กาซีอันเตป บีบี
 20:00
 คาซิมปาซ่า
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์
 23:00
 เฟเนร์บาห์เช่

Argentina Liga Profesional

Estudiantes
 01:45
 Gimnasia y Esgrima LP

Poland Ekstraklasa

สตอล เมียเลช
 17:30
 ซาเกลบี้ ลูบิน
พล็อค
 20:00
 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ลีเกีย วอร์ซอว์
 22:30
 คราโคว

Singapore S.League

ยัง ไลอ้อนส์
 19:30
 บาเลสเตียร์ คัลซา

BULGARIA: Parva Liga

Levski
 00:45
 Ludogorets

Basketball : Süper Ligi

Gaziantep
 17:00
 Bahcesehir Koleji
Tofas
 19:15
 Darussafaka
Petkim Spor
 21:15
 Turk Telekom
Besiktas
 21:30
 Afyon Belediye

ศึกมวยไทย 7 สี

พระแสงเล็ก ส.โชคมีชัย
 14:30
 เพชรสังวาลย์ ส.สมานการ์เม้นท์
เมืองฟ้าเล็ก ขุนศึกมวยไทย
 14:30
 เสือแบ็ค มวยไทยอะคาเดมี่
แม็กนั่ม บางกอกอะไหล่ยนต์
 14:30
 เพชรดำ ภ.เจริญแพทย์
เพชรดำ เพชรเกียรติเพชร
 14:30
 มหามงคล ว.วังพรม
เพชรสายชล ลูกมะขามหวาน
 14:30
 ธนูเพชร เกียรติชัชนันท์
เก้าพยัคฆ์ ส.เดชะพันธ์
 14:30
 วันผู้ใหญ่ เกียรติวินัย

SNOOKER Betfred World Championship 2021

Anthony McGill
 16:00
 Ricky Walden
Yan Bingtao
 16:00
 Martin Gould
John Higgins
 20:30
 Tian Pengfei
David Gilbert
 20:30
 Chris Wakelin
Stephen Maguire
 01:00
 Jamie Jones
Neil Robertson
 01:00
 Liang Wenbo

Basketball - NBA

New York Knicks
 00:00
 New Orleans Pelicans
Atlanta Hawks
 00:00
 Indiana Pacers
Miami Heat
 02:30
 Brooklyn Nets
Charlotte Hornets
 06:15
 Portland Trail Blazers
Dallas Mavericks
 06:30
 Sacramento Kings
Orlando Magic
 06:45
 Houston Rockets
Toronto Raptors
 07:00
 Oklahoma City Thunder
Los Angeles Clippers
 09:00 ดูบอลสด
 Minnesota Timberwolves

Basketball : ACB

Estudiantes
 17:15
 Real Betis
Baskonia
 22:00
 San Pablo Burgos
Obradoiro CAB
 22:00
 Gran Canaria
Real Madrid
 23:30
 Joventut Badalona
Tecnyconta Zaragoza
 01:00
 Gipuzkoa
Tenerife
 02:00
 Unicaja

Basketball : Lega A

Brescia
 17:00
 Sassari
Trieste
 22:00
 Pesaro
Treviso
 23:30
 Varese
Venezia
 23:59
 Fortitudo Bologna
Cantu
 00:30
 Reggiana
Brindisi
 01:45
 Cremona

Basketball : Liga Nationala

BC Steaua Bucuresti
 00:15
 SCM Craiova

Basketball : LNB

JL Bourg
 23:15
 Limoges

Basketball - ABA League

Mornar Bar
 22:00
 Buducnost
Cedevita Olimpija
 22:00
 Crvena zvezda mts

Basketball : Türkiye Basketbol 1. Ligi

Sigortam.net ITU
 18:00
 Bakirkoy
Konyaspor
 19:45
 Kocaeli
Mamak Bld
 21:30
 Anadolu Basket