ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก | ||||
---|---|---|---|---|
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 02:00 | | เรอัล มาดริด | ||
ยูเวนตุส 02:00 | | โอลิมปิก ลียง | ||
World - Club Friendlies | ||||
ดิฌง 15:30 | | เม็ตซ์ | ||
Wattens 16:00 | | Viktoria Plzeň | ||
ฮีเรนวีน 19:30 | | วิเทสส์ | ||
Hansa Rostock 20:00 | | BAK '07 | ||
ดินาโมเคียฟ 21:00 | | Veres | ||
El Entag El Harby 21:00 | | Masr | ||
NK Imotski 21:45 | | NK Mračaj Runovic | ||
Grenoble Foot 38 22:00 | | Grasse | ||
Rheindorf Altach 22:00 | | Viktoria Plzeň | ||
Rapid Wien 22:00 | | Baník Ostrava | ||
Zagłębie Lubin 22:30 | | Pogoń Szczecin | ||
Ohrid 22:30 | | Drita | ||
Bravo 23:00 | | Tabor Sežana | ||
อาโปเอล 23:00 | | AEK Larnaca | ||
แซงต์ เอเตียน 23:00 | | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | ||
Ermis 23:00 | | Karmiotissa | ||
Stadlau 23:00 | | USC Rohrbach | ||
Ethnikos Achna 23:00 | | Doxa | ||
Rogaška 23:00 | | Slovácko | ||
Gzira United 23:00 | | Vittoriosa Stars | ||
Ermis 23:00 | | Karmiotissa | ||
Industria Galda de Jos 23:00 | | Metalurgistul Cugir | ||
Rogaška 23:00 | | Slovácko | ||
Bravo 23:00 | | Tabor Sežana | ||
First Vienna 23:00 | | Rapid Wien II | ||
Videm 23:00 | | Aluminij | ||
NK Tresnjevka 23:00 | | Dinamo Zagreb II | ||
Nöttingen 23:15 | | Arminia Ludwigshafen | ||
Atromitos 23:30 | | PAOK | ||
Deutschlandsberger SC 23:30 | | SV Frauental | ||
Borussia M'gladbach II 23:30 | | Frechen | ||
เอ็มเมน 23:45 | | SC Cambuur | ||
VfB Frohnhausen 23:45 | | Schwarz-Weiß Essen | ||
ทเวนเต้ 00:00 | | Excelsior '31 | ||
Seligenporten 00:00 | | Eichstätt | ||
Kalsdorf 00:00 | | Lebring | ||
Gleisdorf 09 00:00 | | Voitsberg | ||
Kalsdorf 00:00 | | Lebring | ||
Holstebro 00:00 | | Herning Fremad | ||
Bad Gleichenberg 00:00 | | Fürstenfeld | ||
Schweinfurt 00:00 | | ATSV Erlangen | ||
Gurten 00:00 | | Buchbach | ||
SV Wanne 11 00:15 | | SpVgg Erkenschwick | ||
Schott Mainz 00:30 | | FC Speyer | ||
Admira 00:30 | | Wiener SC | ||
Gievenbeck 00:30 | | FC Bocholt | ||
Hagen / Uthlede 00:30 | | SFL Bremerhaven | ||
FC Bisamberg 00:30 | | Vorwärts Brigittenau | ||
NAC Breda 05:00 | | Union Saint-Gilloise | ||
แก็งก็อง 05:00 | | Le Havre | ||
Jagiellonia Białystok 05:00 | | Wisła Płock | ||
Stal Mielec 05:00 | | Korona Kielce | ||
Sandecja Nowy Sącz 05:00 | | Puszcza Niepołomice | ||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga | ||||
Radnik Bijeljina 22:00 | | Zeljeznicar | ||
Borac Banja Luka 00:00 | | Sloboda Tuzla | ||
Bulgaria - Parva Liga | ||||
CSKA 1948 Sofia 00:00 | | CSKA Sofia | ||
Bulgaria - Vtora Liga | ||||
Hebar 1918 21:45 | | OFK Pirin | ||
Ludogorets II 23:00 | | FK Minyor Pernik | ||
Estonia - Meistriliiga | ||||
Flora 23:30 | | Kuressaare | ||
Republic of Ireland - Premier Division | ||||
Bohemians 23:45 | | Dundalk | ||
St Patrick's 01:45 | | Finn Harps | ||
Republic of Ireland - First Division | ||||
Drogheda United 01:45 | | Bray Wanderers | ||
UCD 01:45 | | Shamrock Rovers II | ||
Wexford Youths 01:45 | | Cabinteely | ||
Latvia - Virsliga | ||||
Metta / LU 22:00 | | FC Daugavpils / Progress | ||
Tukums 22:00 | | Valmiera / BSS | ||
Riga 00:00 | | Jelgava | ||
Poland - Polish Cup | ||||
Polkowice 05:00 | | Gryf Wejherowo | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา 01:00 | | Fuenlabrada | ||
Sweden - Allsvenskan Women | ||||
Uppsala W 00:00 | | Rosengard W | ||
Sweden - Superettan | ||||
Västerås SK 00:00 | | Brage | ||
GIF Sundsvall 00:00 | | Ljungskile | ||
Öster 00:00 | | Akropolis | ||
Sweden - Ettan: South | ||||
Lindome 00:00 | | Utsikten | ||
Brazil - Serie B | ||||
Cuiabá 05:15 | | Brasil de Pelotas | ||
Mexico - Liga MX | ||||
Pachuca 07:00 | | Querétaro | ||
Tijuana 09:06 | | Tigres UANL | ||
Paraguay - Division 1 | ||||
Guaireña 03:00 | | Nacional Asunción | ||
Sportivo Luqueño 05:30 | | Cerro Porteño | ||
Peru - Primera Division | ||||
Academia Cantolao 06:00 | | Universitario | ||
อเมริกา เมเจอร์ลีก | ||||
ออร์แลนโด้ ซิตี้ 07:00 | | มินนิโซต้า ยูไนเต็ด | ||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก | ||||
Miami FC II 06:00 | | Tampa Bay Rowdies | ||
Morocco - Botola Pro | ||||
CR Khemis Zemamra 00:00 | | Hassania Agadir | ||
Zambia - Super League | ||||
NAPSA Stars 05:00 | | Kabwe Warriors | ||
Lumwana Radiants 05:00 | | Nakambala Leopards | ||
Iran - Persian Gulf Pro League | ||||
Persepolis 23:00 | | Zob Ahan | ||
Jordan - Premier League | ||||
Ma'an 21:00 | | Shabab Al Ordon | ||
Al Wihdat 23:30 | | Al Ramtha | ||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก | ||||
Al Gharafa 20:30 | | Al Khor | ||
Al Shahaniya 22:45 | | Qatar SC | ||
Saudi Arabia - Division 1 | ||||
Al Taqdom 23:25 | | Al-Thuqbah | ||
Jeddah 23:35 | | Al Jeel | ||
Bahrain - Premier League | ||||
Al Ahli 23:00 | | Al Hala | ||
Al Riffa 23:00 | | Manama | ||
Muharraq 23:00 | | Al-Hidd | ||
China PR - Super League | ||||
Wuhan Zall 17:00 | | Shijiazhuang Ever Bright | ||
Hebei CFFC 19:00 | | Chongqing Dangdai Lifan | ||
เคลีก เกาหลีใต้ | ||||
Seoul 18:00 | | Gangwon | ||
Korea Republic - National League | ||||
Busan Transportation 17:00 | | Changwon City | ||
Czech Republic - 3. Liga MSFL | ||||
Hlučín 23:00 | | Dolní Benešov | ||
Finland - Kakkonen | ||||
GBK 22:30 | | VIFK | ||
KaaPo 22:30 | | SalPa | ||
Klubi-04 22:30 | | GrIFK | ||
PEPO 22:30 | | Kultsu | ||
PK-35 22:30 | | NJS | ||
HJS Akatemia 23:00 | | Ilves II | ||
Atlantis 23:00 | | FC Espoo | ||
Slovakia - 3. Liga - West | ||||
Spartak Myjava 00:30 | | Nové Mesto nad Váhom | ||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland | ||||
Vårgårda 00:00 | | Grebbestad | ||
Lidköping 00:00 | | Vänersborgs FK | ||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland | ||||
Varbergs GIF 00:00 | | Ullared | ||
ออสเตรเลีย เอ ลีก | ||||
เวสเทิร์นยูไนเต็ด 16:30 | | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ | ||
Australia - Brisbane Premier League | ||||
Acacia Ridge 17:30 | | St George Willawong | ||
Australia - New South Wales | ||||
APIA Leichhardt Tigers 16:30 | | Wollongong Wolves | ||
Manly United 16:30 | | Western Sydney W. II | ||
Australia - Npl South Australian | ||||
Adelaide Raiders 17:45 | | Adelaide Comets | ||
Australia - Npl Victoria | ||||
Melbourne Knights 16:30 | | Altona Magic | ||
South Melbourne 16:30 | | St. Albans Saints | ||
Port Melbourne 16:45 | | Avondale Heights | ||
Dandenong City 17:30 | | Green Gully | ||
USA - USL League One | ||||
New England II 06:00 | | Orlando City II | ||
Australia - Victoria NPL Youth League | ||||
Bentleigh Greens U20 15:15 | | Oakleigh Cannons U20 | ||
Dandenong City U20 15:30 | | Green Gully U20 | ||
Canada - Premier League | ||||
York9 06:00 | | HFX Wanderers | ||
Iceland - 4. Deild | ||||
GG 02:00 | | ÍH | ||
SR 02:00 | | Snæfell | ||
Hvíti riddarinn 02:00 | | Kría | ||
KB 02:30 | | Smári | ||
Vatnaliljur 03:00 | | ÍBU | ||
Bjorninn 03:00 | | Álafoss | ||
Austria - Landesliga: Vorarlberg | ||||
Lochau 23:30 | | Bizau | ||
World - Club Friendlies Women | ||||
RSC Anderlecht W 21:30 | | พีเอสวี | ||
เอดีโอ เดน ฮาก 22:00 | | OH Leuven W | ||
Arminia Bielefeld W 00:00 | | ทเวนเต้ | ||
พีอีซี ซโวลล์ 00:00 | | Borussia Bocholt W | ||
Iceland - 1. Deild Women | ||||
Víkingur Reykjavík W 02:15 | | Augnablik W | ||
Russia - Super Cup | ||||
เซนิต 23:00 | | โลโคโมทีฟ มอสโก | ||
Finland - Kolmonen | ||||
NuPS 22:00 | | Töölön Taisto | ||
SexyPöxyt 22:15 | | Kirkkonummi | ||
STPS 22:30 | | LaPa | ||
Futura 22:30 | | MPS/Atletico Malmi | ||
KaIK 23:00 | | VPS II | ||
Sporting Kristina 23:00 | | VPV | ||
NoPS 23:00 | | Tervakosken Pato | ||
PS-44 23:00 | | FJK Forssa | ||
JanPa 23:00 | | ACE | ||
Wilpas 23:00 | | TPK | ||
Jyväskylä Blackbird 23:00 | | Warkaus | ||
Ri-Pa 23:00 | | Sudet | ||
HPS 23:00 | | HerTo | ||
CLE 23:15 | | Finnkurd | ||
Kontu 23:15 | | Valtti | ||
SAPA III 23:15 | | PKKU II | ||
ÅIFK 23:30 | | EuPa | ||
KäPa 23:30 | | BK-46 | ||
LPS 23:30 | | EsPa | ||
PuiU Helsinki 23:35 | | NJS II |