ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก | ||||
---|---|---|---|---|
เซนิต 23:55 | | คลับ บรูกก์ | ||
ดินาโมเคียฟ 23:55 | | ยูเวนตุส | ||
เชลซี 02:00 | | เซบีย่า | ||
แรนส์ 02:00 | | คราสโนดาร์ | ||
ลาซิโอ 02:00 | | ดอร์ทมุนด์ | ||
บาร์เซโลน่า 02:00 | | เฟเรนซ์วารอส | ||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง 02:00 | | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด | ||
แอร์เบ ไลป์ซิก 02:00 | | อิสตันบูล บีบี | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||
บริสตอลซิตี 01:45 | | มิดเดิลส์เบรอ | ||
โคเวนทรี ซิตี้ 01:45 | | สวอนซีซิตี | ||
มิลล์วอลล์ 01:45 | | ลูตัน ทาวน์ | ||
นอริชซิตี 01:45 | | เบอร์มิงแฮมซิตี | ||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ 01:45 | | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | ||
ฮัดเดอร์ฟิลด์ 01:45 | | ดาร์บีเคาน์ตี | ||
เรดิง 02:00 | | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | ||
อีเอฟแอลลีกวัน | ||||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 00:00 | | บริสตอล โรเวอร์ส | ||
จิลลิ่งแฮม 00:30 | | พอร์ตสมัท | ||
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 01:00 | | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | ||
แบล็กพูล 01:00 | | ชาร์ลตันแอธเลติก | ||
ฮัลล์ซิตี 01:00 | | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | ||
ลินคอล์น ซิตี้ 01:00 | | พลีมัธ อาร์ไกล์ | ||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 01:00 | | มิลตัน คีนส์ ดอนส์ | ||
ซันเดอร์แลนด์ 01:00 | | ครูว์ อเล็กซานดร้า | ||
วีแกนแอทเลติก 01:00 | | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | ||
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 01:00 | | อิปสวิช ทาวน์ | ||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 01:45 | | โรชเดล | ||
Northampton Town 01:45 | | Swindon Town | ||
อีเอฟแอลลีกทู | ||||
Cheltenham Town 00:00 | | สคันธอร์ป | ||
มอร์แคมป์ 00:30 | | Mansfield Town | ||
Barrow 01:00 | | โบลตันวอนเดอเรอส์ | ||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 01:00 | | Port Vale | ||
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 01:00 | | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | ||
Exeter City 01:00 | | ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ | ||
Oldham Athletic 01:00 | | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | ||
Stevenage 01:00 | | นิวพอร์ท เคาท์ตี้ | ||
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส 01:00 | | Leyton Orient | ||
Bradford City 01:45 | | Walsall | ||
กริมสบี้ ทาวน์ 01:45 | | Harrogate Town | ||
ซอลฟอร์ด ซิตี้ 01:45 | | เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด | ||
เอร์สเตอดีวีซี | ||||
Jong PSV 23:45 | | NEC | ||
NAC Breda 23:45 | | SC Cambuur | ||
TOP Oss 02:00 | | FC Den Bosch | ||
England - National League | ||||
Wealdstone 01:45 | | Chesterfield | ||
England - Professional Development League | ||||
Barnsley U23 20:00 | | Colchester U23 | ||
Sheffield Wed U23 20:00 | | Cardiff U23 | ||
England - Non League Premier: Isthmian | ||||
Brightlingsea Regent 01:45 | | Leatherhead | ||
Cheshunt 01:45 | | AFC Hornchurch | ||
East Thurrock United 01:45 | | Horsham | ||
Enfield Town 01:45 | | Margate | ||
Folkestone Invicta 01:45 | | Bowers & Pitsea | ||
Wingate & Finchley 01:45 | | Corinthian-Casuals | ||
Worthing 01:45 | | Bishop's Stortford | ||
Lewes 01:45 | | Merstham | ||
England - Non League Div One: Isthmian North | ||||
Canvey Island 01:45 | | Coggeshall Town | ||
England - Non League Div One: Southern Central | ||||
North Leigh 01:45 | | St Neots Town | ||
England - Non League Div One: Northern North | ||||
City of Liverpool 01:45 | | Trafford | ||
Marske United 01:45 | | Ossett United | ||
Pickering Town CFC 01:45 | | Brighouse Town | ||
Pontefract Collieries 01:45 | | Mossley | ||
Ramsbottom United 01:45 | | Kendal Town | ||
Runcorn Linnets 01:45 | | Tadcaster Albion | ||
Workington 01:45 | | Clitheroe | ||
England - Non League Div One: Isthmian South | ||||
Westfield 01:30 | | Hertford Town | ||
Bedfont Sports 01:45 | | Chalfont St Peter | ||
Ware 01:45 | | Barking | ||
Chertsey Town 01:45 | | Marlow | ||
Hanwell Town 01:45 | | Northwood | ||
Waltham Abbey 01:45 | | Chipstead | ||
England - Non League Div One: Northern South | ||||
Glossop North End 01:45 | | Frickley Athletic | ||
Leek Town 01:45 | | Stocksbridge Park Steels | ||
Newcastle Town 01:45 | | Ilkeston Town | ||
Sheffield 01:45 | | Lincoln United | ||
Stamford 01:45 | | Worksop Town | ||
Sutton Coldfield Town 01:45 | | Kidsgrove Athletic | ||
Wisbech Town 01:45 | | Cleethorpes Town | ||
England - Non League Div One: Southern S & W | ||||
Frome Town 01:45 | | Highworth Town | ||
Winchester City 01:45 | | Bristol Manor Farm | ||
England - Non League Premier: Northern | ||||
Scarborough Athletic 01:30 | | Whitby Town | ||
Ashton United 01:45 | | Radcliffe Borough | ||
Atherton Collieries 01:45 | | Bamber Bridge | ||
Basford United 01:45 | | Stafford Rangers | ||
Buxton 01:45 | | Mickleover Sports | ||
United of Manchester 01:45 | | Lancaster City | ||
Gainsborough Trinity 01:45 | | Stalybridge Celtic | ||
Grantham Town 01:45 | | Matlock Town | ||
South Shields 01:45 | | Morpeth Town | ||
Warrington Town 01:45 | | Nantwich Town | ||
England - Non League Premier: Southern Central | ||||
Nuneaton Town 01:30 | | St Ives Town | ||
Germany - 3. Liga | ||||
Verl 00:00 | | Magdeburg | ||
Türkgücü-Ataspor 00:00 | | VfB Lübeck | ||
Dynamo Dresden 00:00 | | Zwickau | ||
Waldhof Mannheim 00:00 | | Hansa Rostock | ||
Uerdingen 00:00 | | Wehen Wiesbaden | ||
Germany - Regionalliga: Südwest | ||||
Bahlinger SC 21:30 | | Schott Mainz | ||
Aalen 00:00 | | Hessen Kassel | ||
Astoria Walldorf 00:00 | | Homburg | ||
FSV Frankfurt 00:00 | | Elversberg | ||
Hoffenheim II 00:00 | | Ulm | ||
Kickers Offenbach 00:00 | | Teutonia WS | ||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg | ||||
Oberachern 23:00 | | CfR Pforzheim | ||
Germany - Oberliga: Hamburg | ||||
Barmbek-Uhlenhorst 00:45 | | Concórdia | ||
Germany - Oberliga: Hessen | ||||
Hunfelder SV 00:00 | | Baunatal | ||
Bulgaria - Parva Liga | ||||
Lokomotiv Plovdiv 21:30 | | Arda | ||
Bulgaria - Bulgarian Cup | ||||
Kariana Erden 19:00 | | Tsarsko selo | ||
Croatia - Croatia Cup | ||||
Rudar Labin 21:00 | | Inter Zaprešić | ||
Denmark - First Division | ||||
Esbjerg 00:00 | | Hvidovre | ||
Kolding IF 00:00 | | Hobro | ||
Finland - Ykkonen | ||||
MP 22:30 | | KTP | ||
SJK Akatemia 22:30 | | Jaro | ||
MuSa 22:30 | | VPS | ||
Republic of Ireland - First Division | ||||
Galway United 01:45 | | Drogheda United | ||
Italy - Serie B | ||||
Ascoli 02:00 | | Reggiana | ||
คิเอโว่ 02:00 | | เบรสชา | ||
Cittadella 02:00 | | Pordenone | ||
เอ็มโปลี 02:00 | | สปาล | ||
โฟรซิโนเน่ 02:00 | | Virtus Entella | ||
Vicenza 02:00 | | Salernitana | ||
Pisa 02:00 | | Monza | ||
Reggina 02:00 | | Cosenza | ||
Venezia 02:00 | | Pescara | ||
Malta - Premier League | ||||
Tarxien Rainbows 22:00 | | Santa Lucia | ||
Lija Athletic 22:00 | | Gzira United | ||
Zejtun Corinthians 02:15 | | Balzan | ||
Hamrun Spartans 02:15 | | Birkirkara | ||
Malta - First Division | ||||
Mqabba 22:00 | | Pembroke Athleta | ||
Marsaxlokk 02:15 | | Fgura United | ||
Moldova - National Division | ||||
Floreşti 18:00 | | Sfîntul Gheorghe | ||
Dinamo-Auto 18:00 | | Sheriff | ||
Milsami 22:00 | | Zimbru | ||
Portugal - Segunda Liga | ||||
ชาเวช 00:30 | | UD Oliveirense | ||
Estoril 02:30 | | Feirense | ||
Romania - Romania Cup | ||||
Viitorul Şelimbăr 18:30 | | Universitatea Cluj | ||
Filiaşi 18:30 | | U Craiova 1948 | ||
Progresul Spartac 18:30 | | Rapid Bucuresti | ||
Soimii Lipova 18:30 | | Ripensia Timişoara | ||
CSM Slatina 18:30 | | Sporting Turnu | ||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||
Aberdeen 01:00 | | Hamilton Academical | ||
Slovenia - 2. SNL | ||||
Smartno 20:00 | | Krka | ||
Switzerland - Challenge League | ||||
Stade Lausanne-Ouchy 00:00 | | Chiasso | ||
Thun 00:00 | | Winterthur | ||
Neuchâtel Xamax 00:00 | | Wil | ||
Kriens 00:30 | | Grasshopper | ||
Turkey - 1. Lig | ||||
Keçiörengücü 17:30 | | Bandırmaspor | ||
Eskişehirspor 23:00 | | Samsunspor | ||
Turkey - Turkish Cup | ||||
Kütahyaspor 18:30 | | Darıca Gençlerbırlığı | ||
İçelspor 21:00 | | Payasspor | ||
Karşıyaka 00:00 | | Bergama Belediyespor | ||
Wales - Premier League | ||||
Flint Town United 01:45 | | Bala Town | ||
Brazil - Serie B | ||||
América Mineiro 02:30 | | Brasil de Pelotas | ||
CSA 05:15 | | Botafogo SP | ||
Oeste 05:15 | | Náutico | ||
Juventude 05:15 | | Avaí | ||
Chile - Primera Division | ||||
Deportes Iquique 21:00 | | La Serena | ||
Unión La Calera 23:30 | | Huachipato | ||
O'Higgins 02:00 | | Curicó Unido | ||
Colombia - Liga BetPlay | ||||
Deportivo Cali 08:00 | | Santa Fe | ||
Mexico - Liga MX | ||||
León 09:00 | | América | ||
Mexico - Liga de Expansión MX | ||||
Tepatitlán de Morelos 05:00 | | Atlante | ||
Uruguay - Segunda Division | ||||
Tacuarembó 05:00 | | Rampla Juniors | ||
Sudan - Sudan Premier League | ||||
Al Merreikh 23:15 | | Hay Al Wadi | ||
Al Ahly Shendi 23:15 | | Al Hilal Omdurman | ||
Al Ahli Khartoum 01:30 | | Al Shorta | ||
Merreikh El-Fasher 01:30 | | Al Hilal Kadougli | ||
Al Fallah 01:30 | | Hilal El-Fasher | ||
Tanzania - Ligi kuu Bara | ||||
Ihefu 18:00 | | Azam | ||
Ruvu Shooting 18:00 | | KMC | ||
Mwadui 20:00 | | Mbeya City | ||
Kagera Sugar 20:00 | | Dodoma Jiji | ||
Kuwait - Premier League | ||||
Al Salmiyah 21:40 | | Khaitan | ||
Al Kuwait 21:40 | | Al Shabab | ||
Yarmouk 23:55 | | Al Tadhamon | ||
Burgan 23:55 | | Al Qadsia | ||
Qatar - Q League | ||||
Al Shahaniya 22:45 | | Lusail City | ||
Al Shamal 22:45 | | Al Mu'aidar | ||
Al Mesaimeer 22:45 | | Al Bidda | ||
Al Nasr 22:45 | | Al Markhiya | ||
Saudi Arabia - Division 1 | ||||
Hajer 21:45 | | Al Adalh | ||
Al-Thuqbah 21:45 | | Al-Kawkab | ||
Al Draih 22:00 | | Al Nahdha | ||
Al Hazm 22:10 | | Arar | ||
Ohod 22:25 | | Al Jeel | ||
Vietnam - V-League | ||||
Da Nang 17:00 | | Song Lam Nghe An | ||
Hai Phong 17:00 | | FLC Thanh Hoa | ||
Quang Nam 17:00 | | Nam Dinh | ||
Than Quang Ninh 18:00 | | Hoang Anh Gia Lai | ||
Ha Noi 19:15 | | Hong Linh Ha Tinh | ||
World - CAF Confederations Cup | ||||
Pyramids FC 02:00 | | Horoya | ||
South America - Copa Libertadores | ||||
Santos 05:15 | | Defensa y Justicia | ||
Olimpia 05:15 | | Delfin | ||
Belgium - Provincial-Namur | ||||
Fernelmont-Hemptinne 01:30 | | Meux II | ||
Denmark - Denmark Series Group 2 | ||||
Taastrup 00:00 | | LSF | ||
Finland - Kakkonen | ||||
SalPa 22:30 | | KaaPo | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 | ||||
M. Alexandros Trikala 05:00 | | Nea Kallikrateia | ||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi | ||||
Kırşehir Belediyespor 18:00 | | Tarsus İdman Yurdu | ||
Bayburt İÖİ 18:00 | | Etimesgut Belediyespor | ||
Elazığspor 18:00 | | Kastamonuspor | ||
Europe - Euro U17 | ||||
Republic of Ireland U17 05:00 | | Estonia U17 | ||
Northern Ireland U17 05:00 | | Slovakia U17 | ||
Estonia - Estonian Cup | ||||
Hell Hunt 23:00 | | Tallinna Kalev | ||
Australia - Npl Queensland | ||||
SC Wanderers 16:30 | | Eastern Suburbs Brisbane | ||
Europe - Euro U19 Women | ||||
Czech Republic U19 W 05:00 | | Latvia U19 W | ||
Romania U19 W 05:00 | | Portugal U19 W | ||
Netherlands U19 W 05:00 | | Lithuania U19 W | ||
Israel U19 W 05:00 | | Slovenia U19 W | ||
Finland U19 W 05:00 | | Georgia U19 W | ||
Bulgaria U19 W 05:00 | | Iceland U19 W | ||
England U19 W 05:00 | | Kosovo U19 W | ||
Greece U19 W 05:00 | | Ireland U19 W | ||
France U19 W 05:00 | | FYR Macedonia U19 W | ||
Wales U19 W 05:00 | | Slovakia U19 W | ||
Germany U19 W 05:00 | | Kazakhstan U19 W | ||
Croatia U19 W 05:00 | | Austria U19 W | ||
Norway U19 W 05:00 | | Faroe Islands U19 W | ||
Bosnia & Herzegovina U19 W 05:00 | | Poland U19 W | ||
Scotland U19 W 05:00 | | Estonia U19 W | ||
Montenegro U19 W 05:00 | | Hungary U19 W | ||
Belgium U19 W 05:00 | | Cyprus U19 W | ||
Azerbaijan U19 W 05:00 | | Sweden U19 W | ||
Switzerland U19 W 05:00 | | Armenia U19 W | ||
Turkey U19 W 05:00 | | Northern Ireland U19 W | ||
Denmark U19 W 05:00 | | Moldova U19 W | ||
Albania U19 W 05:00 | | Russia U19 W | ||
Italy - PrimaVera 1 | ||||
Inter U19 20:00 | | Genoa U19 | ||
World - Afc Championship U19 | ||||
Cambodia U19 21:00 | | Iran U19 | ||
Uzbekistan U19 21:00 | | Indonesia U19 | ||
Kosovo - Superliga | ||||
Drenica 19:00 | | Arbëria | ||
Besa Pejë 19:00 | | KF Llapi | ||
Serbia - Serbian Cup | ||||
Napredak 19:30 | | Žarkovo | ||
เชอร์เวนา ซเวซดา 05:00 | | Zlatibor Čajetina | ||
Austria - Regionalliga: Mitte | ||||
Allerheiligen 00:00 | | Deutschlandsberger SC | ||
Austria - Regionalliga: Ost | ||||
Draßburg 00:00 | | Bruck/Leitha | ||
Neusiedl 00:30 | | Wiener Viktoria | ||
Slovenia - Slovenian Cup | ||||
Rudar Velenje 23:00 | | Maribor | ||
Lithuania - Lithuanian Cup | ||||
Panevėžys 22:00 | | Trakai | ||
Mexico - Liga Mx Women | ||||
Tijuana W 07:00 | | Pumas UNAM W | ||
Georgia - Liga 3 | ||||
Spaeri 22:00 | | Kolkheti Poti | ||
Portugal - Liga Revelacao U23 | ||||
Boavista U23 23:00 | | Famalicão U23 | ||
Brazil - Carioca U20 | ||||
Volta Redonda U20 01:00 | | Vasco U20 | ||
Brazil - Paulista Série B | ||||
Flamengo SP 01:00 | | Itapirense | ||
Amparo 01:00 | | Brasilis | ||
União Mogi 01:00 | | Atlético Mogi | ||
Mauá 01:00 | | Barcelona EC | ||
Jabaquara 01:00 | | Osasco | ||
São José EC 02:00 | | USAC |