พรีเมียร์ลีกอังกฤษ | ||||
---|---|---|---|---|
เซาแธมป์ตัน 21:00 | | เอฟเวอร์ตัน | ||
วูล์ฟแฮมป์ตัน 23:30 | | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | ||
อาร์เซน่อล 02:15 | | เลสเตอร์ ซิตี้ | ||
เอฟเอคัพ | ||||
Fylde 20:00 | | Altrincham | ||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | ||||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 18:15 | | โกรนิงเงิน | ||
วิเทสส์ 20:30 | | พีเอสวี | ||
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 20:30 | | เฮราเคิล | ||
อาร์เคซี วาลไวก์ 22:45 | | เฟเยนูร์ด | ||
เอดีโอ เดน ฮาก 02:00 | | อัลค์มาร์ | ||
บุนเดิสลีกา | ||||
โวล์ฟสบวร์ก 21:30 | | Arminia Bielefeld | ||
แวร์เดอร์ เบรเมน 00:00 | | ฮอฟเฟ่นไฮม์ | ||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส | ||||
Lens 19:00 | | น็องต์ | ||
แบรสต์ 21:00 | | สตราส์บูร์ก | ||
บอร์กโดซ์ 21:00 | | นีมส์ | ||
เม็ตซ์ 21:00 | | แซงต์ เอเตียน | ||
มงต์เปลลิเย่ร์ 21:00 | | แร็งส์ | ||
นีซ 23:00 | | ลีลล์ | ||
โอลิมปิก ลียง 03:00 | | โมนาโก | ||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี | ||||
กายารี่ 18:30 | | Crotone | ||
Benevento 21:00 | | นาโปลี | ||
ปาร์มา 21:00 | | Spezia | ||
ฟิออเรนติน่า 00:00 | | อูดิเนเซ่ | ||
ยูเวนตุส 02:45 | | เวโรน่า | ||
ลาลีกา สเปน | ||||
เรอัล บายาโดลิด 20:00 | | เดปอร์ติโบ อลาเบส | ||
กาดิซ 22:00 | | บียาร์เรอัล | ||
เกตาเฟ่ 00:30 | | เกรนาดา | ||
เรอัล โซเซียดาด 03:00 | | เอสดี ฮูเอสก้า | ||
เจลีก | ||||
สากัน โตสู 12:00 | | โชนัน เบลล์มาเร่ | ||
เจลีก 2 | ||||
อวิสปา ฟูกูโอกะ 12:00 | | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | ||
โตกุชิม่า วอร์ทิส 12:00 | | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | ||
โอมิยะ อาร์ดิย่า 12:00 | | V-วาเรน นากาซากิ | ||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ 12:00 | | มาชิดา เซลเวีย | ||
รีโนฟา ยามากูชิ 13:00 | | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | ||
Giravanz Kitakyushu 13:00 | | มัตซูโมโตะ ยามากะ | ||
จูบิโล่ อิวาตะ 13:00 | | ThespaKusatsu Gunma | ||
เอฮิเมะ 14:00 | | โทชิกิ SC | ||
FC เรียวเคียว 16:30 | | เกียวโต แซงก้า | ||
ไทยลีก | ||||
สุโขทัย เอฟซี 18:00 | | บีจี ปทุม ยูไนเต็ด | ||
ตราด เอฟซี 18:00 | | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | ||
โปลิศ เทโร เอฟซี 19:00 | | เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด | ||
ชลบุรี เอฟซี 19:00 | | เชียงราย ยูไนเต็ด | ||
ไทยลีก 2 | ||||
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 18:00 | | สมุทรสาคร เอฟซี | ||
นครปฐม ยูไนเต็ด 18:00 | | ราชนาวี เอฟซี | ||
หนองบัว พิชญ เอฟซี 19:00 | | ชัยนาท ฮอร์นบิล | ||
ขอนแก่น เอฟซี 19:00 | | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | ||
World - Friendly International | ||||
เอธิโอเปีย 20:00 | | แซมเบีย | ||
England - Non League Div One: Isthmian South | ||||
FC Romania 22:00 | | Bracknell Town | ||
Netherlands - Tweede Divisie | ||||
TEC 20:30 | | Jong Sparta | ||
บุนเดิสลีกา 2 | ||||
Heidenheim 19:30 | | Osnabrück | ||
Bochum 19:30 | | Erzgebirge Aue | ||
Sandhausen 19:30 | | พาเดอร์บอร์น | ||
Germany - 3. Liga | ||||
Saarbrücken 19:00 | | Verl | ||
Bayern München II 20:00 | | Waldhof Mannheim | ||
Germany - Regionalliga: Nord | ||||
St. Pauli II 20:00 | | Eintracht Norderstedt | ||
Havelse 20:00 | | HSC Hannover | ||
VfB Oldenburg 20:00 | | Schwarz-Weiß Rehden | ||
Oberneuland 21:00 | | Borussia Hildesheim | ||
Germany - Regionalliga: Nordost | ||||
FSV Optik Rathenow 19:30 | | Carl Zeiss Jena | ||
Chemnitzer FC 19:30 | | Luckenwalde | ||
ZFC Meuselwitz 19:30 | | Union Fürstenwalde | ||
Lichtenberg 19:30 | | Lokomotive Leipzig | ||
Germany - Regionalliga: Südwest | ||||
Pirmasens 20:00 | | Freiburg II | ||
TuS RW Koblenz 20:00 | | FSV Frankfurt | ||
Germany - Regionalliga: West | ||||
Wegberg-Beeck 20:00 | | Homberg | ||
Borussia Dortmund II 20:00 | | Fortuna Düsseldorf II | ||
Germany - Oberliga: Bremen | ||||
Vatan Sport 20:30 | | Bremer SV | ||
Union Bremen 21:00 | | Borgfeld | ||
SFL Bremerhaven 21:30 | | OSC Bremerhaven | ||
Germany - Oberliga: Hamburg | ||||
HEBC 16:45 | | Hamm United | ||
Niendorfer TSV 20:00 | | Paloma | ||
Rugenbergen 20:00 | | Bramfelder SV | ||
Buchholz 20:00 | | Süderelbe | ||
Union Tornesch 21:00 | | Victoria Hamburg | ||
Germany - Oberliga: Hessen | ||||
SV Zeilsheim 21:00 | | Rot-Weiß Walldorf | ||
Fernwald 21:00 | | Baunatal | ||
Eddersheim 21:00 | | Ginsheim | ||
SV Steinbach 21:00 | | Hanau 93 | ||
Germany - Oberliga: Mittelrhein | ||||
SV Breinig 21:00 | | Düren Merzenich | ||
Viktoria Arnoldsweiler 21:00 | | Hennef 05 | ||
Borussia Freialdenhoven 21:00 | | VfL Vichttal | ||
Siegburger SV 21:15 | | BCV Glesch / Paffendorf | ||
Wesseling-Urfeld 21:15 | | Deutz | ||
FC BW Friesdorf 21:30 | | Fortuna Köln II | ||
Pesch 21:30 | | Hürth | ||
Frechen 21:30 | | Alfter | ||
โอเบอร์ลีกา | ||||
Monheim 21:00 | | Germania Ratingen | ||
1. FC M'gladbach 21:00 | | Meerbusch | ||
Schwarz-Weiß Essen 21:00 | | Kray | ||
Schonnebeck 21:00 | | SF Niederwenigern | ||
Cronenberger SC 21:00 | | FSV Duisburg | ||
Jahn Dinslaken-Hiesfeld 21:00 | | SF Baumberg | ||
TVD Velbert 21:00 | | Teutonia St.Tönis | ||
Sterkrade-Nord 21:15 | | Kleve | ||
Hilden 21:30 | | Union Nettetal | ||
Dusseldorf-West 21:30 | | SC Velbert | ||
Germany - Oberliga: Niedersachsen | ||||
Eintracht Northeim 20:00 | | Germania Egestorf | ||
Heeslinger SC 21:00 | | VfL Oldenburg | ||
BW Lohne 21:00 | | Kickers Emden | ||
Spelle-Venhaus 21:00 | | Rotenburger SV | ||
Eintracht Celle 21:00 | | Bersenbrück | ||
Gifhorn 21:00 | | Lupo-Martini | ||
Arminia Hannover 21:00 | | FT Braunschweig | ||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord | ||||
Neustrelitz 20:00 | | Hertha Zehlendorf | ||
Tasmania Berlin 20:00 | | Rostocker FC | ||
CFC Hertha 20:00 | | Staaken | ||
Hansa Rostock II 20:00 | | BSC Süd 05 | ||
Lok Stendal 20:00 | | SV Blau-WeiY 90 Berlin | ||
Torgelower SV Greif 20:00 | | Stern | ||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd | ||||
Ludwigsfelder FC 19:30 | | Carl Zeiss Jena II | ||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar | ||||
Gonsenheim 21:00 | | Alemannia Waldalgesheim | ||
Wormatia Worms 21:00 | | Dudenhofen | ||
Elversberg II 21:30 | | Hertha Wiesbach | ||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein | ||||
Eckernforder SV 20:00 | | Altenholz | ||
Todesfelde 20:00 | | Oldenburger SV | ||
Eichede 20:00 | | Eutiner SV | ||
Germany - Oberliga: Westfalen | ||||
TuS Haltern 21:00 | | Gütersloh | ||
Sportfreunde Siegen 21:00 | | Finnentrop / Bamenohl | ||
Hammer SpVg 21:00 | | Preußen Münster II | ||
Schermbeck 21:00 | | Wattenscheid 09 | ||
Paderborn 07 II 21:00 | | Eintracht Rheine | ||
ASC Dortmund 21:00 | | Westfalia Herne | ||
Holzwickeder SC 21:00 | | Sprockhövel | ||
Erndtebrück 21:00 | | Vreden | ||
Victoria Clarholz 21:00 | | Kaan-Marienborn | ||
Armenia - Premier League | ||||
Van 19:00 | | Ararat-Armenia | ||
Austria - Tipico Bundesliga | ||||
แอลเอเอสเค ลินซ์ 20:30 | | St. Pölten | ||
Wattens 20:30 | | Hartberg | ||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ 23:00 | | Rapid Vienna | ||
Azerbaijan - Premier League | ||||
Sabah 17:00 | | Sumqayıt | ||
Zira 19:00 | | คาราบัค | ||
Belarus - Pershaya Liga | ||||
Lida 18:00 | | Krumkachy | ||
Granit 18:30 | | Naftan | ||
Slonim 19:00 | | Gomelzheldortrans | ||
Orsha 20:00 | | อาร์เซน่อล | ||
เบลเยี่ยมโปรลีก | ||||
Antwerp 19:30 | | Beerschot-Wilrijk | ||
KV Oostende 22:00 | | Zulte-Waregem | ||
Sint-Truiden 00:15 | | Standard Liège | ||
Sporting Charleroi 02:45 | | Waasland-Beveren | ||
Belgium - First Division B | ||||
Union Saint-Gilloise 22:00 | | Club Brugge II | ||
RFC Seraing 02:00 | | Lommel United | ||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga | ||||
Mladost Doboj Kakanj 20:30 | | Borac Banja Luka | ||
Sarajevo 23:00 | | Krupa na Vrbasu | ||
Radnik Bijeljina 01:05 | | Sloboda Tuzla | ||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH | ||||
GOSK Gabela 20:30 | | Gorazde | ||
TOSK Tesanj 20:30 | | Rudar Kakanj | ||
Bulgaria - Parva Liga | ||||
CSKA 1948 Sofia 17:30 | | Slavia Sofia | ||
Arda 22:45 | | CSKA Sofia | ||
Montana 01:15 | | ลูโดโกเรต์ส | ||
Bulgaria - Vtora Liga | ||||
Sportist Svoge 19:30 | | Yantra 1919 | ||
Lokomotiv Sofia 1929 19:30 | | Strumska slava | ||
FK Minyor Pernik 19:30 | | Vitosha Bistritsa | ||
Dobrudzha 1919 19:30 | | OFK Pirin | ||
Sozopol 21:00 | | Septemvri Sofia | ||
Croatia - 1. HNL | ||||
Šibenik 21:00 | | ดีนาโมซาเกร็บ | ||
Gorica 23:05 | | Rijeka | ||
Croatia - 2. HNL | ||||
Bijelo Brdo 19:00 | | Osijek II | ||
Dinamo Zagreb II 20:00 | | Junak | ||
Inter Zaprešić 21:00 | | Croatia Zmijavci | ||
Cyprus - 1. Division | ||||
Anorthosis 21:00 | | อาโปเอล | ||
Omonia Nicosia 23:00 | | Enosis | ||
Ethnikos Achna 00:00 | | Olympiakos | ||
Cyprus - 2. Division | ||||
Alki Oroklini 19:30 | | Digenis Ypsonas | ||
Czech Republic - Fortuna Liga | ||||
Zbrojovka Brno 20:30 | | Příbram | ||
Opava 20:30 | | เอสเค สลาเวีย ปราก | ||
Slovan Liberec 20:30 | | Jablonec | ||
Sparta Praha 23:00 | | České Budějovice | ||
Czech Republic - 2. Liga FNL | ||||
Viktoria Žižkov 16:15 | | Lisen | ||
Táborsko 20:30 | | Varnsdorf | ||
Vlašim 20:30 | | Dukla Praha | ||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า | ||||
Horsens 20:00 | | Nordsjælland | ||
Randers 22:00 | | SønderjyskE | ||
AGF 00:00 | | โคเปนเฮเก้น | ||
Denmark - First Division | ||||
Fremad Amager 19:00 | | Silkeborg | ||
Hvidovre 20:00 | | Viborg | ||
Estonia - Meistriliiga | ||||
Trans 18:00 | | Levadia | ||
Kuressaare 18:00 | | Flora | ||
Nõmme Kalju 20:00 | | Paide | ||
Finland - Ykkonen | ||||
VPS 21:00 | | Gnistan | ||
Greece - Super League | ||||
Asteras Tripolis 21:00 | | OFI | ||
Apollon Smirnis 23:15 | | Lamia | ||
PAS Giannina 01:30 | | AEK Athens | ||
Hungary - OTP Bank Liga | ||||
Zalaegerszegi TE 20:30 | | Budafoki MTE | ||
Mezőkövesd-Zsóry 23:00 | | MOL Vidi | ||
Diósgyőr 01:30 | | Puskás | ||
Hungary - Merkantil Bank Liga | ||||
Soroksár SC 19:30 | | Szolnoki MÁV | ||
Dorogi 19:30 | | Siófok | ||
DEAC 19:30 | | Csákvári TK | ||
Ajka 23:00 | | Vasas | ||
Kaposvári Rákóczi 23:00 | | Szeged 2011 | ||
Pécsi MFC 23:00 | | Gyirmót | ||
Békéscsaba 23:00 | | Szentlőrinc SE | ||
Kazincbarcika 23:00 | | Szombathelyi Haladás | ||
Nyíregyháza Spartacus 01:30 | | Debrecen | ||
Republic of Ireland - Premier Division | ||||
Waterford United 21:00 | | Dundalk | ||
Israel - Ligat ha'Al | ||||
Maccabi Tel Aviv 02:00 | | Hapoel Be'er Sheva | ||
Italy - Serie B | ||||
Cosenza 22:00 | | เลชเช่ | ||
Cremonese 03:00 | | เบรสชา | ||
Latvia - Virsliga | ||||
Tukums 18:00 | | Metta / LU | ||
Ventspils 19:00 | | Liepāja | ||
Valmiera / BSS 21:00 | | Spartaks Jūrmala | ||
Riga 21:00 | | FC Daugavpils / Progress | ||
Rīgas FS 23:00 | | Jelgava | ||
Latvia - First Liga | ||||
Super Nova 19:00 | | JDFS Alberts | ||
Dinamo Riga 19:00 | | Grobiņa | ||
Rēzekne / BJSS 22:00 | | Saldus SS/Leevon | ||
Macedonia FYR - First League | ||||
Skendija 79 20:30 | | Rabotnicki | ||
Makedonija 20:30 | | Akademija Pandev | ||
Belasica 20:30 | | Borec | ||
Pelister 20:30 | | Struga | ||
Vardar 20:30 | | Renova | ||
Malta - Premier League | ||||
Santa Lucia 21:00 | | Valletta | ||
Hibernians 21:00 | | Lija Athletic | ||
Gudja United 01:15 | | Floriana | ||
Sirens 01:15 | | Mosta | ||
Malta - First Division | ||||
Marsa 21:00 | | Qormi | ||
Pembroke Athleta 01:15 | | Swieqi | ||
Moldova - National Division | ||||
Zimbru 19:00 | | Dinamo-Auto | ||
Sfîntul Gheorghe 19:00 | | Petrocub | ||
Speranţa Nisporeni 22:00 | | Dacia-Buiucani | ||
Montenegro - First League | ||||
Petrovac 19:30 | | Sutjeska | ||
Rudar 20:00 | | Jezero | ||
Mladost 22:00 | | Mladost Ljeskopolje | ||
Iskra 23:00 | | Zeta | ||
Budućnost 01:00 | | Dečić | ||
Montenegro - Second League | ||||
Jedinstvo 19:30 | | Ibar | ||
Igalo 19:30 | | Drezga | ||
Arsenal Tivat 19:30 | | Mornar | ||
Kom 19:30 | | Bokelj | ||
Grbalj 19:30 | | Berane | ||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน | ||||
Molde 00:00 | | Strømsgodset | ||
Vålerenga 00:00 | | Kristiansund | ||
Sarpsborg 08 00:00 | | โรเซนบอร์ก บีเค | ||
Aalesund 00:00 | | Odd | ||
Bodø / Glimt 02:30 | | Mjøndalen | ||
Norway - Obos-Ligaen | ||||
Lillestrøm 21:00 | | Sandnes Ulf | ||
Poland - Ekstraklasa | ||||
Raków Częstochowa 21:00 | | Stal Mielec | ||
Lech Poznań 23:30 | | Cracovia Kraków | ||
Poland - 1. Liga | ||||
Arka Gdynia 18:40 | | Zagłębie Sosnowiec | ||
Puszcza Niepołomice 18:40 | | Nieciecza | ||
Górnik Łęczna 21:00 | | Miedź Legnica | ||
พรีเมียรา ลีกา | ||||
Moreirense 22:00 | | Marítimo | ||
Farense 22:00 | | Rio Ave | ||
Famalicão 00:30 | | Boavista | ||
Vitória SC 03:00 | | บราก้า | ||
Portugal - Segunda Liga | ||||
Varzim 18:15 | | Estoril | ||
UD Oliveirense 22:00 | | Sporting Covilhã | ||
Romania - Liga 1 | ||||
Viitorul 23:45 | | Argeş | ||
Voluntari 02:30 | | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | ||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||
Ural 18:00 | | Tambov | ||
Rostov 20:30 | | Khimki | ||
Akhmat Grozny 23:00 | | Ufa | ||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||
Aberdeen 19:00 | | เซลติก | ||
กลาสโกว์ เรนเจอร์ 22:00 | | Livingston | ||
Serbia - Super Liga | ||||
Bačka Palanka 20:00 | | Inđija | ||
Zlatibor Čajetina 20:00 | | Vojvodina | ||
Novi Pazar 20:00 | | Rad Beograd | ||
Proleter Novi Sad 22:00 | | Voždovac | ||
Mačva Šabac 22:00 | | Napredak | ||
เชอร์เวนา ซเวซดา 03:00 | | Javor Ivanjica | ||
Serbia - Prva Liga | ||||
Dinamo Vranje 19:30 | | Dubocica | ||
Radnički Kragujevac 19:30 | | Zemun | ||
Kabel Novi Sad 19:30 | | Loznica | ||
Radnički Pirot 19:30 | | Kolubara | ||
Žarkovo 19:30 | | Borac Čačak | ||
Slovakia - Fortuna Liga | ||||
DAC 22:00 | | สโลวาน บราติสลาวา | ||
Slovakia - 2. Liga | ||||
Žilina II 16:30 | | FK Košice | ||
Slovenia - 1. SNL | ||||
Bravo 18:00 | | Aluminij | ||
Tabor Sežana 20:00 | | Olimpija | ||
Domžale 23:30 | | Mura | ||
Slovenia - 2. SNL | ||||
Smartno 20:00 | | Krško | ||
Brda Dobrovo 20:00 | | NŠ Drava | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน 22:00 | | Ponferradina | ||
เลกาเนส 00:15 | | เรอัล โอเบียโด้ | ||
เตเนริเฟ 00:15 | | เอสปันญ่อล | ||
อัลบาเซเต้ 02:30 | | ราโย่ บาเยกาโน่ | ||
มาลากา 02:30 | | Mirandés | ||
เรอัลซาราโกซา 03:00 | | Sabadell | ||
ออลสเวนส์คานสวีเดน | ||||
Kalmar 20:30 | | Falkenberg | ||
Östersunds FK 20:30 | | Hammarby | ||
Örebro 23:30 | | Helsingborg | ||
มัลโม่ 23:30 | | IFK Göteborg | ||
Sweden - Superettan | ||||
AFC Eskilstuna 20:30 | | Dalkurd | ||
Akropolis 20:30 | | Norrby | ||
Trelleborg 23:30 | | Degerfors | ||
Sweden - Ettan: North | ||||
Nyköping 19:00 | | Sollentuna | ||
IFK Luleå 20:00 | | IF Karlstad Fotboll | ||
Tegs SK 22:00 | | Haninge | ||
Sweden - Ettan: South | ||||
Lindome 20:00 | | Landskrona | ||
Värnamo 23:00 | | Oskarshamns AIK | ||
Switzerland - Super League | ||||
ยังบอยส์ 22:00 | | Luzern | ||
Sion 22:00 | | Servette | ||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก | ||||
Yeni Malatyaspor 17:30 | | Gençlerbirliği | ||
Alanyaspor 20:00 | | Fatih Karagümrük | ||
Fenerbahçe 23:00 | | แทร็บซอนสปอร์ | ||
Turkey - 1. Lig | ||||
Osmanlıspor 17:30 | | Balıkesirspor | ||
Bandırmaspor 17:30 | | Adana Demirspor | ||
İstanbulspor 20:00 | | Eskişehirspor | ||
Adanaspor 20:00 | | Tuzlaspor | ||
Altay 23:00 | | Giresunspor | ||
Ukraine - Premier League | ||||
Inhulets 19:00 | | Mariupol | ||
Kolos Kovalivka 22:00 | | Minai | ||
Zorya 00:30 | | Rukh Vynnyky | ||
Brazil - Serie A | ||||
Atlético Mineiro 08:00 | | Sport Recife | ||
Fluminense 02:00 | | Santos | ||
Atlético GO 02:00 | | Palmeiras | ||
Internacional 04:15 | | ฟลาเมงโก | ||
Athletico PR 04:15 | | Grêmio | ||
Brazil - Serie B | ||||
América Mineiro 08:00 | | Confiança | ||
Náutico 02:00 | | Cruzeiro | ||
Figueirense 04:15 | | Juventude | ||
Guarani 04:15 | | Avaí | ||
Botafogo SP 06:30 | | Vitória | ||
Brazil - Copa do Brasil | ||||
São Paulo 06:30 | | Fortaleza | ||
Brazil - Serie C | ||||
Ypiranga Erechim 01:30 | | Boa | ||
Brusque 02:00 | | EC São José | ||
Londrina 02:00 | | Ituano | ||
Tombense 03:00 | | Volta Redonda | ||
Santa Cruz 04:00 | | Botafogo PB | ||
Colombia - Liga BetPlay | ||||
Junior 08:10 | | Millonarios | ||
Envigado 23:30 | | Alianza Petrolera | ||
Patriotas Boyacá 02:00 | | Atlético Nacional | ||
Santa Fe 04:00 | | Boyacá Chicó | ||
América de Cali 06:05 | | Deportivo Pasto | ||
Colombia - Torneo Betplay | ||||
Bogotá 01:00 | | Tigres | ||
Leones FC 03:00 | | Real Cartagena | ||
Cortuluá 04:00 | | Orsomarso | ||
Costa Rica - Primera Division | ||||
Alajuelense 05:00 | | Pérez Zeledón | ||
Ecuador - Liga Pro | ||||
LDU Quito 08:30 | | El Nacional | ||
Olmedo 03:30 | | Independiente del Valle | ||
LDU Portoviejo 06:00 | | Barcelona Guayaquil | ||
El Salvador - Primera Division | ||||
Santa Tecla 08:00 | | Chalatenango | ||
Jocoro 03:30 | | Municipal Limeño | ||
Once Municipal 04:00 | | FAS | ||
Firpo 04:00 | | Águila | ||
Alianza 04:15 | | Atletico Marte | ||
Guatemala - Liga Nacional | ||||
Antigua GFC 02:05 | | Iztapa | ||
Guastatoya 04:10 | | Sacachispas | ||
Guatemala - Primera Division | ||||
Chimaltenango 22:00 | | Comunicaciones II | ||
Xinabajul 00:00 | | Quiché | ||
Puerto San Jose 00:00 | | Nueva Concepción | ||
Suchitepéquez 00:00 | | Deportivo Reu | ||
Zacapa Tellioz 00:00 | | Mixco | ||
Carchá 00:00 | | Mictlán | ||
Marquense 04:00 | | Plataneros | ||
Mexico - Liga MX | ||||
Tigres UANL 08:00 | | Juárez | ||
Mazatlán 09:00 | | มอนเตอร์เรย์ | ||
América 09:00 | | Atlas | ||
Toluca 01:00 | | Tijuana | ||
Guadalajara 06:30 | | Cruz Azul | ||
Nicaragua - Primera Division | ||||
Diriangén 08:00 | | Jalapa | ||
Walter Ferreti 09:00 | | Junior Managua | ||
Paraguay - Division 1 | ||||
Sportivo San Lorenzo 04:00 | | Nacional Asunción | ||
Libertad 06:15 | | Sol de América | ||
Peru - Primera Division | ||||
Deportivo Llacuabamba 07:00 | | Alianza Lima | ||
Ayacucho 07:00 | | Melgar | ||
Carlos Manucci 07:00 | | Real Garcilaso | ||
Atlético Grau 07:00 | | Sporting Cristal | ||
Deportivo Municipal 07:00 | | Deportivo Binacional | ||
Universitario 07:00 | | UTC Cajamarca | ||
Academia Cantolao 07:00 | | Sport Boys | ||
Universidad San Martín 07:00 | | Carlos Stein | ||
Cienciano 07:00 | | César Vallejo | ||
Alianza Universidad 07:00 | | Sport Huancayo | ||
Uruguay - Primera Division | ||||
Defensor Sporting 03:00 | | ลิเวอร์พูล | ||
Danubio 03:00 | | Cerro | ||
Nacional 03:00 | | Fénix | ||
Boston River 03:00 | | Progreso | ||
Deportivo Maldonado 03:00 | | Plaza Colonia | ||
Rentistas 03:00 | | Torque | ||
Cerro Largo 03:00 | | River Plate | ||
Wanderers 04:45 | | Peñarol | ||
Wanderers 04:45 | | Rentistas | ||
อเมริกา เมเจอร์ลีก | ||||
ฮิวสตัน ไดนาโม 08:00 | | โคลัมบัส ครูว์ | ||
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ 08:30 | | โคโลราโด ราปิดส์ | ||
รีล ซอลต์ เลค 08:30 | | เอฟซี ดัลลัส | ||
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ 09:00 | | ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ | ||
ลอสแอนเจลิส 02:30 | | แอลเอ แกลักซี | ||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก | ||||
Phoenix Rising 09:30 | | El Paso Locomotive | ||
South Africa - Premier League | ||||
Stellenbosch 20:30 | | Moroka Swallows | ||
Tshakhuma 20:30 | | TS Galaxy | ||
Burkina Faso - Premier League | ||||
KOZAF 22:30 | | USFA | ||
Congo - Super Ligue | ||||
Maniema Union 20:30 | | Lubumbashi Sport | ||
Saint Eloi Lupopo 20:30 | | Vita Club | ||
Dauphins Noirs 20:30 | | RCK | ||
Motema Pembe 21:30 | | TP Mazembe | ||
Tanzania - Ligi kuu Bara | ||||
Polisi Tanzania 18:00 | | Biashara United | ||
Mwadui 20:00 | | JKT Tanzania | ||
KMC 23:00 | | Young Africans | ||
Mtibwa Sugar 06:00 | | Azam | ||
Andorra - Primera División | ||||
FC Santa Coloma 18:00 | | Engordany | ||
Inter Club d'Escaldes 20:00 | | Sant Julià | ||
Carroi 22:00 | | Penya Encarnada | ||
Atlètic Club d'Escaldes 00:00 | | UE Santa Coloma | ||
Andorra - 2. Division | ||||
UE Santa Coloma II 18:00 | | Jenlai | ||
La Massana 21:00 | | Ranger's | ||
Encamp 23:00 | | Ordino | ||
Atlètic Amèrica 00:00 | | Engordany II | ||
Kuwait - Premier League | ||||
Al Sahel 21:35 | | Al Qadsia | ||
Kazma 23:50 | | Al Kuwait | ||
Khaitan 23:50 | | Al Nasar | ||
Lebanon - Premier League | ||||
Tripoli 19:30 | | Al Nejmeh | ||
Al Ansar 19:30 | | Al Ahed | ||
Salam Zgharta 19:30 | | Bourj | ||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก | ||||
Al Ahli 21:30 | | Al Sadd | ||
Al Rayyan 23:45 | | Al Duhail | ||
Bermuda - Premier League | ||||
St. George's Colts 08:00 | | Robin Hood | ||
Devonshire Cougars 01:00 | | Somerset Trojans | ||
Devonshire Colts 01:00 | | Southampton Rangers | ||
Dandy Town Hornets 01:00 | | SBRC | ||
X-Roads Warriors 01:00 | | PHC Zebras | ||
China PR - League One | ||||
Chengdu Qianbao 14:00 | | Taizhou Yuanda | ||
Shaanxi Chang'an 17:00 | | Jiangxi Liansheng | ||
Beijing BG 18:35 | | Beijing Renhe | ||
เคลีก เกาหลีใต้ | ||||
Daegu 12:00 | | Pohang Steelers | ||
Gwangju 12:00 | | Sangju Sangmu | ||
Ulsan 14:30 | | Jeonbuk Motors | ||
Korea Republic - National League | ||||
Cheonan City 12:00 | | Changwon City | ||
Vietnam - V-League | ||||
FLC Thanh Hoa 17:00 | | Song Lam Nghe An | ||
Quang Nam 17:00 | | Da Nang | ||
Nam Dinh 17:00 | | Hai Phong | ||
Hoang Anh Gia Lai 17:00 | | Sai Gon | ||
Hong Linh Ha Tinh 18:00 | | Viettel | ||
Vietnam - V-League 2 | ||||
Dong Thap 15:30 | | Hue | ||
Tay Ninh 15:30 | | Dak Lak | ||
Can Tho 15:30 | | Long An | ||
เอเอฟซีคัพ | ||||
Al Ahed 06:00 | | Al Jaish | ||
Wathba 06:00 | | Al Ansar | ||
Al Qadsia 06:00 | | Al Jazeera | ||
Tatung 06:00 | | Kitchee | ||
Al Faysali 06:00 | | Al Kuwait | ||
Hilal Al-Quds 06:00 | | Manama | ||
Istiqlol Dushanbe 06:00 | | Dordoi Bishkek | ||
Al Riffa 06:00 | | Dhofar | ||
Khujand 06:00 | | Altyn Asyr | ||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag | ||||
HV & CV Quick 20:00 | | GVV Unitas | ||
Hoogland 20:00 | | Westlandia | ||
Gemert 20:00 | | ADO '20 | ||
DEM 20:00 | | USV Hercules | ||
JOS Watergraafsmeer 20:00 | | Hollandia | ||
Groene Ster 20:30 | | Dongen | ||
HSC '21 20:30 | | UNA | ||
OSS '20 20:30 | | EVV | ||
Blauw Geel '38 20:30 | | OFC Oostzaan | ||
World - CAF Confederations Cup | ||||
Pyramids FC 02:00 | | RSB Berkane | ||
Belgium - Division 3: ACFF | ||||
Ganshoren 21:00 | | Couvin-Mariembourg | ||
Hamoir 21:00 | | Waremme | ||
Warnant 21:00 | | Excelsior Virton | ||
Jette 21:00 | | Tubize | ||
US Givry 21:00 | | RES Durbuy | ||
Belgium - Division 3: Group A | ||||
Zelzate 21:00 | | Toekomst Menen | ||
Merelbeke 21:00 | | Gullegem | ||
Olsa Brakel 21:00 | | Voorwaarts Zwevezele | ||
Belgium - Division 3: Group B | ||||
Pepingen-Halle 21:00 | | KSC City Pirates | ||
Eendracht Aalst 21:00 | | Sporting Hasselt | ||
Diegem Sport 21:00 | | Lyra-Lierse Berlaar | ||
Berchem Sport 21:00 | | Spouwen-Mopertingen | ||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A | ||||
Bambrugge 21:00 | | FC Lebbeke | ||
Rhodienne-De Hoek 21:00 | | Sint-Niklaas | ||
Eppegem 21:00 | | Jong Lede | ||
Anzegem 21:00 | | Avanti | ||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B | ||||
Eendracht Termien 21:00 | | De Kempen | ||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A | ||||
Schaerbeek-Evere 21:00 | | PAC Buzet | ||
Entité Manageoise 21:00 | | Ostiches | ||
Gosselies Sports 21:00 | | SG-Tertre-Hautrage | ||
Stockel 21:00 | | Stade Brainois | ||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B | ||||
Jodoigne 21:00 | | Oppagne-Wéris | ||
Huy 21:00 | | Wanze / Bas-Oha | ||
Stade Disonais 21:00 | | Aywaille | ||
Richelle United 21:00 | | Sprimont-Comblain | ||
Raeren-Eynatten 21:00 | | Marloie Sport | ||
Mormont 21:00 | | Herstal | ||
Belgium - Provincial-Antwerpen | ||||
Berg en Dal 21:00 | | Oppuurs | ||
Retie 21:00 | | Kalmthout | ||
Rapid Leest 21:00 | | Vorselaar | ||
Bevel FC 21:00 | | Ranst | ||
Vosselaar 21:00 | | Antonia | ||
Belgium - Provincial-Brabant | ||||
KV Tervuren-Duisburg 20:30 | | Liedekerke | ||
Saint-Josse 21:00 | | Kosova Schaerbeek | ||
Léopold 21:00 | | Football Club Schaerbeek | ||
Etterbeek 21:00 | | BX Brussels | ||
Sportive Brainoise 21:00 | | Grez-Doiceau | ||
Stade Everois 21:00 | | Walhain | ||
Union Lasne-Ohain 21:00 | | Ixelles | ||
Nivellois 21:00 | | NSeth Berchem | ||
Sporting Bruxelles 21:00 | | Genappe | ||
Grimbergen 21:00 | | Linden | ||
SC Aarschot 21:00 | | Veltem | ||
Hoegaarden-Outgaarden 21:00 | | Sporting Kampenhout | ||
Bodegem Kapelle United 21:00 | | Borght-Humbeek | ||
Belgium - Provincial-Hainaut | ||||
Soignies Sports 21:00 | | Houdeng | ||
Le Roeulx 21:00 | | RAS Monceau | ||
Belœil 21:00 | | Solre-sur-Sambre | ||
Snef-Tyber 21:00 | | Molenbaix | ||
Montignies 21:00 | | Ransart | ||
Hornu 21:00 | | Gilly | ||
Morlanwelz 21:00 | | Excelsior Biévène | ||
Belgium - Provincial-Limburg | ||||
Herk 20:30 | | Bilzerse Waltwilder | ||
Schoonbeek-Beverst 21:00 | | Torpedo Hasselt | ||
Herkol 21:00 | | Verbroedering Maasmechelen | ||
Zepperen-Brustem 21:00 | | Zonhoven United | ||
Belgium - Provincial-Luxembourg | ||||
Ethe Belmont 21:00 | | Aubange | ||
Florenville 21:00 | | La Roche | ||
Vaux-Noville 21:00 | | Libramont | ||
Belgium - Provincial-Namur | ||||
Chevetogne 21:00 | | Flavion-Morialmé | ||
Meux II 21:00 | | Grand-Leez | ||
Loyers 21:00 | | Condruzien | ||
Ciney 21:00 | | Fernelmont-Hemptinne | ||
Andennais 21:00 | | Biesme | ||
ES de la Molignée 21:00 | | Nismes | ||
Beauraing 21:00 | | Spy | ||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen | ||||
Munkzwalm 21:00 | | Dendermonde | ||
Eendracht Zele 21:00 | | Drongen | ||
HO Kalken 21:00 | | Excelsior Mariakerke | ||
Lokeren Doorslaar 21:00 | | Latem | ||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen | ||||
RC Lauwe 20:30 | | Lauwe | ||
Sparta Heestert 21:00 | | Rumbeke | ||
Racing Waregem 21:00 | | Blankenberge | ||
Bulgaria - 3. League Northeast | ||||
Ustrem Donchevo 20:00 | | Dunav 2010 | ||
Inter Dobrich 20:00 | | Chernomorets Balchik | ||
Spartak Varna 20:00 | | Benkovski Byala | ||
Svetkavitsa Targovishte 20:00 | | Ludogorets III | ||
Chernolomets 20:00 | | Topolite | ||
Cyprus - 3. Division | ||||
Oroklini / Troulloi 19:30 | | Elia Lythrodonta | ||
O Kormakitis 19:30 | | Elpida Astromeritis | ||
Omonia 29is Maiou 19:30 | | Ormideia | ||
Czech Republic - 3. Liga CFL | ||||
Dukla Praha II 16:15 | | Jablonec II | ||
Hradec Kralove II 16:15 | | Chlumec nad Cidlinou | ||
Pardubice II 16:15 | | Slovan Velvary | ||
Slavia Praha II 16:15 | | Sokol Hostoun | ||
Admira Praha 16:15 | | Příbram II | ||
Viktoria Plzen II 16:30 | | Sparta Praha II | ||
Sokol Živanice 20:30 | | Bohemians 1905 II | ||
Sokol Zápy 20:30 | | Slovan Liberec II | ||
Rakovnik 20:30 | | Motorlet Praha | ||
Czech Republic - 3. Liga MSFL | ||||
Uničov 16:15 | | Vrchovina | ||
Sigma Olomouc II 16:15 | | Hanácká | ||
Banik Ostrava II 16:15 | | Slovácko II | ||
Znojmo 20:30 | | Velké Meziříčí | ||
Czech Republic - 4. Liga Division A | ||||
Slavoj Mýto 20:30 | | Hvězda Cheb | ||
Otava Katovice 20:30 | | Tatran Sedlcany | ||
Český lev - Union Beroun 20:30 | | Spartak Sobeslav | ||
České Budějovice II 20:30 | | Sokol Lom | ||
Czech Republic - 4. Liga Division B | ||||
Banik Sous 20:30 | | Tatran Rakovnik | ||
Arsenal Česká Lípa 20:30 | | Meteor Praha | ||
Chomutov 20:30 | | Olympie Brezova | ||
FK Brandys nad Labem 20:30 | | Louny | ||
Dobris 20:30 | | Ostrov | ||
Aritma Praha 20:30 | | Slaný | ||
Neratovice-Byškovice 20:30 | | Štětí | ||
Czech Republic - 4. Liga Division C | ||||
Kolín 20:30 | | Trutnov | ||
Dvůr Králové 20:30 | | Kosmonosy | ||
Hlinsko 20:30 | | Vysoke Myto | ||
Sokol Libiš 20:30 | | Poříčany | ||
Čáslav 20:30 | | Polaban Nymburk | ||
Czech Republic - 4. Liga Division E | ||||
Slavičín 16:15 | | Kozlovice | ||
Tatran Všechovice 20:30 | | Valašské Meziříčí | ||
Šumperk 20:30 | | Strani | ||
Czech Republic - 4. Liga Division D | ||||
Velka Bites 20:30 | | Zbrojovka Brno II | ||
Ždírec nad Doubravou 20:30 | | Hodonín-Šardice | ||
Slavoj Polná 20:30 | | Sokol Tasovice | ||
Sokol Lanžho 20:30 | | Stara Rise | ||
Denmark - 2. Division Group 2 | ||||
Avarta 19:00 | | Slagelse B&I | ||
AB 19:00 | | FA 2000 | ||
Næstved 19:00 | | AB Tårnby | ||
Finland - Kakkonen | ||||
OLS 19:00 | | JS Hercules | ||
KuFu-98 19:00 | | Vaajakoski | ||
MiPK 19:00 | | Kultsu | ||
France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes | ||||
Velay 21:00 | | Montlucon | ||
Chambery 21:00 | | Lyon Duchere II | ||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté | ||||
Sochaux II 21:00 | | Valdahon Vercel | ||
France - National 3: Centre-Val de Loire | ||||
C' Chartres II 21:00 | | Avoine OCC | ||
Saint-Jean-le-Blanc 21:00 | | Chateauneuf-sur-Loire | ||
France - National 3: Grand-Est | ||||
Nancy II 20:30 | | Strasbourg II | ||
Prix-lès-Mézières 20:30 | | Mulhouse | ||
France - National 3: Hauts-de-France | ||||
Wasquehal 21:00 | | Croix Football IC | ||
Vimy 21:00 | | Lille II | ||
Amiens SC II 21:00 | | US Chantilly | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 1 | ||||
Doxa Neo Sidirochori 20:00 | | Aetos Orfani | ||
Antheias-Aristinou 20:00 | | Anagennisi Thalassias | ||
Aris Avato 20:00 | | Ampelokipon Drama | ||
Pandramaikos 20:00 | | Iraklis Ampelokipon | ||
Didymoteicho 20:00 | | Orfeas Xanthi | ||
M. Alexandros Orfaniou 20:00 | | Ethnikos Sochos | ||
Evosmou 20:00 | | Elpida Sapes | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 4 | ||||
Fokikos 20:00 | | Ipato | ||
Iraklis Psachna 20:00 | | Atalanti | ||
Thiseas Agria 20:00 | | Dimitra Efxeinoupolis | ||
Amvrysseas 20:00 | | Nea Artaki | ||
Opountios 20:00 | | Diagoras Stefanovik | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 | ||||
Kozani 20:00 | | Atromitos Palamas | ||
Anagennisi Karditsas 20:00 | | Aetos Makrychoriou | ||
Dias Diou 20:00 | | Meteora | ||
Elassona 20:00 | | Makedonikos Foufas | ||
Fikis 20:00 | | Oikonomos | ||
Ethnikos Neou Keramidiou 20:00 | | Karitsa | ||
Iraklis Larissa 20:00 | | Sellana | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 | ||||
Niki Agkathia 20:00 | | PAO Koufalion | ||
Edessaikos 20:00 | | Anagennisi Plagia | ||
PAOK Alexandreia 20:00 | | Agrotikos Asteras | ||
Anagennisi Giannitsa 20:00 | | Makedonikos Neapolis | ||
Thermaikos Thermis 20:00 | | Ethnikos Giannitsa | ||
Poseidon Nea Michaniona 20:00 | | Aetos Varvaras | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 | ||||
Panagriniakos 20:00 | | Thyella Katsikas | ||
Anagennisi Artas 20:00 | | Agios Matthaios | ||
M. Alexandros Kastorias 20:00 | | Preveza | ||
Tilikratis 20:00 | | Acheron Kanalaki | ||
Thyella Monastirakiou 20:00 | | Missolonghi | ||
Lefkimmi 20:00 | | Amvrakikos Loutrou | ||
Kerkyra 20:00 | | Asteras Kalirachis | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 7 | ||||
Nafplio 2017 20:00 | | Aris Skalas | ||
Agios Ierotheos 20:00 | | Molaikos | ||
Ermionidas-Ermis 20:00 | | Foinikas N. Epidavrou | ||
PAO Rouf 20:00 | | Kifisia | ||
Panarkadikos 20:00 | | Koronida Koiladas | ||
Pangytheatikos 20:00 | | Ermis Meligous | ||
Hungary - NB 3: Nyugati | ||||
Videoton II 17:00 | | Lipot SK | ||
Bicskei 19:30 | | Papai Perutz | ||
Balatonfuredi 19:30 | | Puskás II | ||
BKV Előre 19:30 | | Veszprém | ||
Nagykanizsai ULE 19:30 | | Szabadkikoto | ||
Komárom 19:30 | | Tatabánya | ||
MTE 1904 19:30 | | SC Sopron | ||
Gardony 19:30 | | Menfocsanak | ||
III. Kerületi TUE 19:30 | | Zalaegerszegi TE II | ||
Italy - Serie C: Girone A | ||||
Olbia 18:30 | | Pro Vercelli | ||
Grosseto 21:00 | | AlbinoLeffe | ||
Pistoiese 21:00 | | Pro Sesto | ||
Renate 21:00 | | Livorno | ||
Giana Erminio 23:30 | | Como | ||
Lecco 23:30 | | Piacenza | ||
Pergolettese 23:30 | | Pro Patria | ||
Lucchese 02:00 | | Juventus U23 | ||
Alessandria 02:30 | | Pontedera | ||
Novara 02:30 | | Carrarese | ||
Italy - Serie C: Girone B | ||||
Fano 21:00 | | Mantova | ||
FeralpiSalò 21:00 | | Ravenna | ||
Sambenedettese 21:00 | | Modena | ||
Triestina 21:00 | | Virtus Verona | ||
Imolese 23:30 | | Fermana | ||
Matelica Calcio 23:30 | | Arezzo | ||
Calcio Padova 23:30 | | Südtirol | ||
Perugia 23:30 | | Vis Pesaro | ||
Gubbio 02:30 | | Legnago Salus | ||
Italy - Serie C: Girone C | ||||
Cavese 21:00 | | Monopoli | ||
Avellino 23:30 | | Casertana | ||
Bisceglie 23:30 | | Trapani | ||
Ternana 23:30 | | Foggia | ||
Teramo 00:30 | | Juve Stabia | ||
Turris 02:30 | | Paganese | ||
Vibonese 02:30 | | Viterbese Castrense | ||
Italy - Serie D: Girone A | ||||
Borgosesia 20:30 | | Casale | ||
Chieri 20:30 | | Lavagnese | ||
Castellanzese 20:30 | | Legnano | ||
Gozzano 20:30 | | Arconatese | ||
PDHAE 20:30 | | Pro Imperia | ||
Italy - Serie D: Girone B | ||||
Brusaporto 20:30 | | Cavenago Fanfulla | ||
Caravaggio 20:30 | | Nibionnoggiono | ||
Casatese 20:30 | | Virtus Ciserano Bergamo | ||
Real Calepina 20:30 | | Crema | ||
Adrense 20:30 | | Scanzorosciate | ||
Italy - Serie D: Girone C | ||||
Adriese 20:30 | | Campodarsego | ||
Caldiero Terme 20:30 | | Chions | ||
Montebelluna 20:30 | | Ambrosiana | ||
Luparense 20:30 | | Delta Calcio Rovigo | ||
Manzanese 20:30 | | Cjarlins Muzane | ||
Mestre 20:30 | | Este | ||
Clodiense 20:30 | | Trento Calcio 1921 | ||
Union S. Giorgio-Sedico 20:30 | | Belluno | ||
Italy - Serie D: Girone D | ||||
Forlì 20:30 | | Sammaurese | ||
Marignanese 20:30 | | Progresso | ||
Mezzolara 20:30 | | Lentigione | ||
Sasso Marconi Zola 20:30 | | Rimini | ||
Seravezza 20:30 | | Fiorenzuola | ||
Italy - Serie D: Girone E | ||||
Foligno 20:30 | | Lornano Badesse | ||
Ostia Mare Lidocalcio 20:30 | | Sangiovannese | ||
Robur Siena 20:30 | | Grassina | ||
Sinalunghese 20:30 | | Cannara | ||
Trastevere 20:30 | | Gavorrano | ||
Italy - Serie D: Girone F | ||||
Atletico 20:30 | | Tolentino | ||
Castelfidardo Calcio 20:30 | | Castelnuovo Vomano | ||
Campobasso 20:30 | | Matese | ||
Montegiorgio 20:30 | | San Nicolò | ||
Olympia Agnonese 20:30 | | Vastogirardi | ||
Giulianova 20:30 | | CynthiAlbalonga | ||
Italy - Serie D: Girone G | ||||
Afragolese 20:30 | | Lanusei | ||
Arzachena 20:30 | | Cassino | ||
Carbonia 20:30 | | Savoia | ||
Italy - Serie D: Girone H | ||||
US Bitonto 20:30 | | Lavello | ||
Brindisi 20:30 | | Fidelis Andria | ||
Sorrento 20:30 | | Molfetta Calcio | ||
Picerno 21:00 | | Francavilla | ||
Italy - Serie D: Girone I | ||||
Cittanovese 20:30 | | Licata | ||
Castrovillari 20:30 | | Rende | ||
Acireale 20:30 | | Biancavilla | ||
Dattilo 20:30 | | San Luca | ||
FC Messina 20:30 | | ACR Messina | ||
Paternò 20:30 | | Santa Maria Cilento | ||
Rotonda 20:30 | | Marina di Ragusa | ||
Norway - 2. Division | ||||
Fredrikstad 20:00 | | Brattvåg | ||
Poland - 2. Liga East | ||||
Śląsk Wrocław II 18:00 | | Sokół Ostróda | ||
Wigry Suwałki 01:30 | | Chojniczanka Chojnice | ||
Portugal - 2. Division: Group A | ||||
Aguia FC Vimioso 22:00 | | Cerveira | ||
Maria da Fonte 22:00 | | Vidago | ||
Vianense 22:00 | | Sporting Braga II | ||
Portugal - 2. Division: Group B | ||||
Tirsense 19:00 | | Fafe | ||
Desportivo Aves 22:00 | | Felgueiras 1932 | ||
Brito 22:00 | | Mondinense | ||
Portugal - 2. Division: Group C | ||||
Vila Real 18:00 | | Marítimo II | ||
Salgueiros 18:00 | | Câmara de Lobos | ||
Amarante 22:00 | | Coimbrões | ||
Trofense 22:00 | | Gondomar | ||
Portugal - 2. Division: Group D | ||||
Sanjoanense 22:00 | | Castro Daire | ||
Anadia 22:00 | | São João Ver | ||
Vila Cortez 22:00 | | Beira-Mar | ||
Canelas 2010 22:00 | | Lusitania FC Lourosa | ||
Portugal - 2. Division: Group E | ||||
Carapinheirense 22:00 | | Sertanense | ||
GRAP 22:00 | | Mortágua | ||
Oleiros 22:00 | | Marinhense | ||
Portugal - 2. Division: Group F | ||||
Sacavenense 22:00 | | Torreense | ||
Lourinhanense 22:00 | | Pêro Pinheiro | ||
Portugal - 2. Division: Group G | ||||
Fabril Barreiro 22:00 | | Oriental Dragon | ||
Sporting CP II 22:00 | | Belenenses II | ||
Estrela Amadora 22:00 | | Oriental Lisboa | ||
Ideal 23:00 | | Real | ||
Portugal - 2. Division: Group H | ||||
Amora 22:00 | | Lusitano GC Evora | ||
Juventude Evora 22:00 | | Moncarapachense | ||
Aljustrelense 22:00 | | Olhanense | ||
Armacenenses 22:00 | | Moura | ||
Serbia - Srpska Liga - East | ||||
Car Konstantin 17:00 | | Kablovi Zaječar | ||
SFS Borac 17:00 | | Dunav Prahovo | ||
Radnički Svilajnac 17:00 | | Sinđelić Niš | ||
Vlasina 20:00 | | Radan | ||
Rembas 20:00 | | Timočanin | ||
Župa 20:00 | | Mladost Medoševac | ||
Buducnost Popovac 20:00 | | Timok | ||
Serbia - Srpska Liga - West | ||||
Budućnost Arilje 19:30 | | Železničar Lajkovac | ||
Sušica 19:30 | | Sloga Petrovac na Mlavi | ||
Slovakia - 3. Liga - West | ||||
Galanta 20:00 | | Castkovce | ||
Marcelová 20:00 | | Kalna n. Hronom | ||
Imeľ 20:00 | | Nitra II | ||
Beluša 20:00 | | OFK Malzenice | ||
Veľké Ludince 20:00 | | Nové Zámky | ||
Lednické Rovne 20:00 | | Povazska Bystrica | ||
Spain - Segunda B - Group 1 | ||||
Celta de Vigo II 18:00 | | Racing Ferrol | ||
Covadonga 18:00 | | Real Oviedo II | ||
Marino de Luanco 18:00 | | Lealtad | ||
Pontevedra 23:00 | | Unionistas de Salamanca | ||
Salamanca CF UDS 23:00 | | Coruxo | ||
Compostela 23:00 | | เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา | ||
Langreo 23:00 | | Real Valladolid II | ||
Zamora 23:30 | | Guijuelo | ||
Cultural Leonesa 23:30 | | นูมานเซีย | ||
Spain - Segunda B - Group 2 | ||||
Portugalete 17:30 | | Amorebieta | ||
Osasuna II 17:30 | | Tudelano | ||
Athletic Club II 18:00 | | Racing Santander | ||
Ejea 18:00 | | Haro | ||
Leioa 23:00 | | Real Unión | ||
Izarra 23:00 | | Tarazona | ||
SD Logroñés 23:00 | | Mutilvera | ||
CD Calahorra 23:00 | | Ebro | ||
Spain - Segunda B - Group 3 | ||||
Prat 18:00 | | Cornellà | ||
Valencia II 18:00 | | Peña Deportiva | ||
UD Ibiza 18:00 | | La Nucia | ||
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 23:00 | | Badalona | ||
Olot 23:00 | | Barcelona II | ||
Hércules 00:00 | | Atzeneta | ||
Orihuela 00:00 | | Alcoyano | ||
Spain - Segunda B - Group 4 | ||||
Linense 18:00 | | Tamaraceite | ||
Marbella 18:00 | | Marino | ||
Lorca Deportiva 18:00 | | El Ejido | ||
UCAM Murcia 18:00 | | Linares Deportivo | ||
Granada II 18:00 | | Sevilla II | ||
Las Palmas II 19:00 | | Sanluqueño | ||
Recreativo Huelva 23:00 | | Algeciras | ||
San Fernando CD 23:00 | | Cadiz II | ||
Yeclano 23:00 | | คอร์โดบา | ||
Real Betis II 00:00 | | Real Murcia | ||
Spain - Tercera - Group 1 | ||||
Deportivo La Coruña II 18:00 | | Paiosaco | ||
Villalbés 22:30 | | Polvorín | ||
As Pontes 22:30 | | Arzúa | ||
Pontellas 22:30 | | Estradense | ||
Ribadumia 22:30 | | Choco | ||
Arenteiro 22:30 | | Ourense CF | ||
Bergantiños 23:00 | | Silva | ||
Agrupación Estudiantil 23:00 | | Somozas | ||
Fisterra 23:00 | | Viveiro | ||
UD Ourense 23:00 | | Arosa | ||
Barco 23:00 | | Alondras | ||
Rápido Bouzas 23:00 | | Atios | ||
Spain - Tercera - Group 2 | ||||
Vallobín 18:00 | | Gijon Industrial | ||
Lenense 18:00 | | Caudal | ||
Praviano 18:00 | | Mosconia | ||
Siero 18:00 | | Valdesoto | ||
San Martin 18:00 | | L'Entregu | ||
Real Titánico 18:00 | | Tuilla | ||
Ceares 18:30 | | Avilés Stadium | ||
Colunga 21:45 | | Llanes | ||
Spain - Tercera - Group 3 | ||||
Siete Villas 17:45 | | Atlético Albericia | ||
Rinconeda Polanco 18:00 | | Bezana | ||
Torina 22:00 | | Cartes | ||
Tropezón 23:00 | | Barreda | ||
Spain - Tercera - Group 4 | ||||
Santutxu 17:15 | | Sestao River | ||
CD Vitoria 23:00 | | San Ignacio | ||
Spain - Tercera - Group 5 | ||||
Castelldefels 18:00 | | Valls | ||
San Cristobal 18:00 | | Montañesa | ||
Europa 18:00 | | Vilafranca | ||
Girona II 18:00 | | Vilassar Mar | ||
Granollers 18:00 | | Cerdanyola del Vallès | ||
Peralada 22:30 | | Horta | ||
Igualada 23:00 | | Manresa | ||
Santfeliuenc 23:00 | | Pobla Mafumet | ||
Sant Andreu 23:00 | | Sants | ||
Spain - Tercera - Group 6 | ||||
Villajoyosa 17:45 | | Crevillente | ||
RC Catarroja 18:00 | | Vilamarxant | ||
Villarreal III 18:00 | | Roda | ||
Elche II 22:00 | | Intercity | ||
Silla 23:00 | | Paterna | ||
Novelda 23:00 | | Eldense | ||
Olímpic de Xàtiva 23:00 | | Jove Espanol | ||
Hércules II 02:15 | | Beniganim | ||
Spain - Tercera - Group 7 | ||||
Moratalaz 17:00 | | Pozuelo Alarcón | ||
Torrejón 17:30 | | Flat Earth | ||
Villaverde-Boetticher 17:30 | | Leganés II | ||
Real Aranjuez 17:30 | | Carabanchel | ||
Atlético de Pinto 17:30 | | Móstoles | ||
Parla 17:30 | | Trival Valderas | ||
Complutense 17:45 | | San Fernando de Henares | ||
Villanueva del Pardillo 18:00 | | |