พรีเมียร์ลีกอังกฤษ | ||||
---|---|---|---|---|
ไบรท์ตัน 00:30 | | เวสต์บรอมมิชอัลเบียน | ||
เบิร์นลีย์ 03:00 | | ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส | ||
เอฟเอคัพ | ||||
Bishop's Stortford 02:45 | | St Albans City | ||
บุนเดิสลีกา | ||||
เลเวอร์คูเซ่น 02:30 | | เอาก์สบวร์ก | ||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี | ||||
เอซี มิลาน 02:45 | | โรม่า | ||
ลาลีกา สเปน | ||||
เลบันเต้ 03:00 | | เซลต้า บีโก้ | ||
World - Friendly International | ||||
ซูดานใต้ 20:00 | | แซมเบีย | ||
England - Professional Development League | ||||
Charlton U23 20:00 | | Nottingham U23 | ||
Swansea City U23 20:00 | | Birmingham U23 | ||
Millwall U23 21:00 | | Wigan U23 | ||
England - Non League Div One: Southern S & W | ||||
Evesham United 02:30 | | Melksham Town | ||
England - Non League Premier: Southern Central | ||||
Stourbridge 02:30 | | Alvechurch | ||
Hitchin Town 02:45 | | Royston Town | ||
Netherlands - KNVB Beker | ||||
Excelsior 00:45 | | Helmond Sport | ||
Go Ahead Eagles 03:00 | | NAC Breda | ||
Germany - 3. Liga | ||||
Unterhaching 01:00 | | 1860 München | ||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar | ||||
Mechtersheim 01:30 | | Arminia Ludwigshafen | ||
Armenia - Premier League | ||||
Gandzasar 18:30 | | Banants | ||
Lori 18:30 | | Ararat | ||
Shirak 18:30 | | Alashkert | ||
ออสเตรียลีก1 | ||||
Floridsdorfer AC 16:30 | | Austria Wien II | ||
Kapfenberger SV 16:30 | | Austria Klagenfurt | ||
Rapid Wien II 16:30 | | Austria Lustenau | ||
Liefering 20:30 | | Lafnitz | ||
Dornbirn 20:30 | | Wacker Innsbruck | ||
Grazer AK 23:00 | | Blau-Weiß Linz | ||
Amstetten 00:30 | | Juniors OÖ | ||
SV Horn II 00:30 | | Vorwärts Steyr | ||
เบลเยี่ยมโปรลีก | ||||
เกนท์ 02:45 | | เกงค์ | ||
Belgium - First Division B | ||||
Westerlo 02:00 | | Deinze | ||
Bulgaria - Parva Liga | ||||
Botev Plovdiv 22:15 | | Botev Vratsa | ||
Etar 00:30 | | Beroe | ||
Bulgaria - Vtora Liga | ||||
Ludogorets II 19:30 | | Septemvri Simitli | ||
Cyprus - 1. Division | ||||
Doxa 23:00 | | AEL | ||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า | ||||
AaB 01:00 | | Vejle | ||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ | ||||
Sochaux 02:45 | | อาเมียงส์ | ||
France - National | ||||
Le Mans 00:45 | | Laval | ||
Greece - Super League | ||||
Atromitos 00:30 | | Panaitolikos | ||
Malta - Premier League | ||||
Balzan 23:00 | | Hamrun Spartans | ||
Birkirkara 03:15 | | Sliema Wanderers | ||
Malta - First Division | ||||
Zebbug Rangers 23:00 | | St. George's | ||
St. Andrews 03:15 | | Naxxar Lions | ||
San Gwann 03:15 | | Pietà Hotspurs | ||
Poland - Ekstraklasa | ||||
Warta Poznań 00:00 | | Górnik Zabrze | ||
พรีเมียรา ลีกา | ||||
เบนฟิกา 03:15 | | Belenenses | ||
Portugal - Segunda Liga | ||||
Feirense 01:30 | | Mafra | ||
Romania - Liga 1 | ||||
FCSB 02:00 | | Hermannstadt | ||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||
ซีเอสเคเอ มอสโก 23:00 | | Arsenal Tula | ||
Serbia - Super Liga | ||||
Metalac GM 23:00 | | Radnik Surdulica | ||
Radnički Niš 23:00 | | Partizan | ||
Spartak Subotica 23:00 | | Mladost Lučani | ||
Bačka Topola 23:00 | | Čukarički | ||
Serbia - Prva Liga | ||||
Grafičar 19:30 | | Budućnost Dobanovci | ||
IMT Novi Beograd 19:30 | | Trajal Krusevac | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
อัลกอร์กอน 00:00 | | มาจอร์กา | ||
ออลสเวนส์คานสวีเดน | ||||
Norrköping 01:00 | | AIK | ||
Varberg BoIS 01:00 | | Elfsborg | ||
Sweden - Superettan | ||||
Ljungskile 01:00 | | GIF Sundsvall | ||
Umeå 01:00 | | GAIS | ||
Brage 01:00 | | Jönköpings Södra | ||
Sweden - Ettan: South | ||||
Trollhättan 01:00 | | Tvååker | ||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก | ||||
Sivasspor 00:00 | | Rizespor | ||
Denizlispor 00:00 | | เบซิคตัส | ||
Turkey - 1. Lig | ||||
Boluspor 23:00 | | Menemen Belediyespor | ||
Akhisar Belediyespor 23:00 | | Bursaspor | ||
Brazil - Serie B | ||||
Paraná 06:00 | | Oeste | ||
Brazil - Serie C | ||||
São Bento 04:00 | | Criciúma | ||
Vila Nova 06:00 | | Ferroviário | ||
Colombia - Liga BetPlay | ||||
Independiente Medellín 08:10 | | Deportivo Cali | ||
Rionegro Águilas 06:00 | | Deportivo Pereira | ||
Ecuador - Liga Pro | ||||
Guayaquil City 05:30 | | Orense | ||
Guatemala - Liga Nacional | ||||
Cotzumalguapa 00:00 | | Comunicaciones | ||
Mexico - Liga MX | ||||
Santos Laguna 08:06 | | Atlético San Luis | ||
Nicaragua - Primera Division | ||||
Deportivo Ocotal 07:00 | | Chinandega | ||
Managua 08:00 | | Real Madriz | ||
Paraguay - Division 1 | ||||
Guaraní 05:30 | | Cerro Porteño | ||
Peru - Primera Division | ||||
Carlos Stein 22:30 | | Academia Cantolao | ||
Alianza Universidad 01:00 | | Universidad San Martín | ||
Alianza Lima 03:30 | | Ayacucho | ||
UTC Cajamarca 06:00 | | Deportivo Binacional | ||
Uruguay - Segunda Division | ||||
Juventud 01:15 | | Cerrito | ||
Central Español 03:30 | | Rocha | ||
Sud América 05:45 | | Racing | ||
Egypt - Premier League | ||||
Zamalek 01:00 | | Ismaily | ||
Tanzania - Ligi kuu Bara | ||||
Dodoma Jiji 20:00 | | Tanzania Prisons | ||
Mtibwa Sugar 20:00 | | Azam | ||
Simba 23:00 | | Ruvu Shooting | ||
Jordan - Premier League | ||||
Al Faysali 22:00 | | Al Sareeh | ||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก | ||||
Al Sailiya 21:30 | | Al Gharafa | ||
Al Kharitiyath 23:45 | | Al Khor | ||
Saudi Arabia - Division 1 | ||||
Al Adalh 21:40 | | Al-Thuqbah | ||
China PR - Super League | ||||
Dalian Professional 14:30 | | Tianjin Teda | ||
Hebei CFFC 18:35 | | Shandong Luneng | ||
เอเอฟซีคัพ | ||||
Maziya 17:30 | | TC Sports Club | ||
Chennai City 23:30 | | Bashundhara Kings | ||
Italy - Serie C: Girone C | ||||
Bari 1908 03:00 | | Catania | ||
England - Premier League 2 Divison Two | ||||
Sunderland U23 20:00 | | Fulham U23 | ||
Crystal Palace U23 21:00 | | Wolves U23 | ||
Stoke City U23 02:00 | | Reading U23 | ||
Europe - Euro U17 | ||||
Estonia U17 06:00 | | Northern Ireland U17 | ||
Slovakia U17 06:00 | | Republic of Ireland U17 | ||
Brazil - Brasileiro U20 | ||||
Sport Recife U20 03:00 | | Fluminense U20 | ||
Europe - Euro U19 Women | ||||
Portugal U19 W 06:00 | | Czech Republic U19 W | ||
Latvia U19 W 06:00 | | Romania U19 W | ||
Slovenia U19 W 06:00 | | Netherlands U19 W | ||
Lithuania U19 W 06:00 | | Israel U19 W | ||
Iceland U19 W 06:00 | | Finland U19 W | ||
Georgia U19 W 06:00 | | Bulgaria U19 W | ||
Ireland U19 W 06:00 | | England U19 W | ||
Kosovo U19 W 06:00 | | Greece U19 W | ||
Slovakia U19 W 06:00 | | France U19 W | ||
FYR Macedonia U19 W 06:00 | | Wales U19 W | ||
Austria U19 W 06:00 | | Germany U19 W | ||
Kazakhstan U19 W 06:00 | | Croatia U19 W | ||
Poland U19 W 06:00 | | Norway U19 W | ||
Faroe Islands U19 W 06:00 | | Bosnia & Herzegovina U19 W | ||
Hungary U19 W 06:00 | | Scotland U19 W | ||
Estonia U19 W 06:00 | | Montenegro U19 W | ||
Sweden U19 W 06:00 | | Belgium U19 W | ||
Cyprus U19 W 06:00 | | Azerbaijan U19 W | ||
Northern Ireland U19 W 06:00 | | Switzerland U19 W | ||
Armenia U19 W 06:00 | | Turkey U19 W | ||
Russia U19 W 06:00 | | Denmark U19 W | ||
Moldova U19 W 06:00 | | Albania U19 W | ||
Italy - PrimaVera 1 | ||||
Genoa U19 20:30 | | Bologna U19 | ||
Austria - Regionalliga: Mitte | ||||
Sturm Graz II 21:00 | | Hertha | ||
Allerheiligen 21:00 | | Ried II | ||
Stadl-Paura 22:00 | | Wolfsberger AC II | ||
Wels 22:00 | | Union Vöcklamarkt | ||
Spittal 22:30 | | Gurten | ||
Weiz 23:00 | | Bad Gleichenberg | ||
St. Anna 23:00 | | Deutschlandsberger SC | ||
Gleisdorf 09 00:00 | | Kalsdorf | ||
Mauritania - Super D1 | ||||
Ksar 00:00 | | SNIM | ||
JAHE 02:40 | | Sahel | ||
Russia - Pfl | ||||
Urozhay 22:00 | | Spartak Nal'chik | ||
Portugal - Liga Revelacao U23 | ||||
Leixões U23 22:00 | | Boavista U23 | ||
Belgium - Reserve Pro League | ||||
AS Eupen U21 01:30 | | Genk U21 | ||
Waasland-Beveren U21 01:30 | | Gent U21 | ||
OH Leuven U21 02:00 | | Anderlecht U21 | ||
Mechelen U21 02:00 | | Standard Liège U21 | ||
Romania - Liga 2 | ||||
Mioveni 23:00 | | Universitatea Cluj | ||
Denmark - Reserve League | ||||
AGF Res. 18:30 | | Esbjerg Res. | ||
Lyngby Res. 19:00 | | Brøndby Res. | ||
Horsens Res. 19:00 | | Silkeborg Res. | ||
OB Res. 20:00 | | Nordsjælland Res. | ||
Vietnam - Second Division | ||||
Nam Dinh II 15:30 | | Da Nang II | ||
Austria - Landesliga: Vorarlberg | ||||
Alberschwende 17:00 | | Göfis | ||
Ludesch 17:00 | | Admira Dornbirn | ||
Gibraltar - Premier Division | ||||
Lincoln Red Imps 02:30 | | Magpies |