พรีเมียร์ลีกอังกฤษ | ||||
---|---|---|---|---|
เอฟเวอร์ตัน 19:30 | | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | ||
คริสตัล พาเลซ 22:00 | | วูล์ฟแฮมป์ตัน | ||
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 22:00 | | เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด | ||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน 22:00 | | ฟูลัม | ||
อาร์เซน่อล 00:30 | | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด | ||
เซาแธมป์ตัน 03:00 | | แอสตันวิลลา | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||
นอริชซิตี 19:30 | | มิดเดิลส์เบรอ | ||
เบอร์มิงแฮมซิตี 22:00 | | โคเวนทรี ซิตี้ | ||
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ 22:00 | | ลูตัน ทาวน์ | ||
เบรนท์ฟอร์ด 22:00 | | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | ||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 22:00 | | มิลล์วอลล์ | ||
ดาร์บีเคาน์ตี 22:00 | | บริสตอลซิตี | ||
ฮัดเดอร์ฟิลด์ 22:00 | | สโตกซิตี | ||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ 22:00 | | บาร์นสลีย์ | ||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 22:00 | | สวอนซีซิตี | ||
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ 22:00 | | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | ||
อีเอฟแอลลีกวัน | ||||
ซันเดอร์แลนด์ 20:00 | | จิลลิ่งแฮม | ||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน 22:00 | | มิลตัน คีนส์ ดอนส์ | ||
บริสตอล โรเวอร์ส 22:00 | | โรชเดล | ||
ครูว์ อเล็กซานดร้า 22:00 | | อิปสวิช ทาวน์ | ||
ฮัลล์ซิตี 22:00 | | Swindon Town | ||
ลินคอล์น ซิตี้ 22:00 | | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | ||
Northampton Town 22:00 | | วีแกนแอทเลติก | ||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 22:00 | | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | ||
พลีมัธ อาร์ไกล์ 22:00 | | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | ||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 22:00 | | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | ||
อีเอฟแอลลีกทู | ||||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 20:00 | | Exeter City | ||
โบลตันวอนเดอเรอส์ 22:00 | | Leyton Orient | ||
Bradford City 22:00 | | Barrow | ||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 22:00 | | ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ | ||
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 22:00 | | Cheltenham Town | ||
กริมสบี้ ทาวน์ 22:00 | | Stevenage | ||
Harrogate Town 22:00 | | นิวพอร์ท เคาท์ตี้ | ||
มอร์แคมป์ 22:00 | | ทรานเมียร์ โรเวอร์ส | ||
Oldham Athletic 22:00 | | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | ||
Port Vale 22:00 | | เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด | ||
Walsall 22:00 | | Mansfield Town | ||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | ||||
เฮราเคิล 22:30 | | โกรนิงเงิน | ||
อูเทรชท์ 00:45 | | พีอีซี ซโวลล์ | ||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 02:00 | | วีวีวี เวนโล | ||
วิเทสส์ 03:00 | | อาร์เคซี วาลไวก์ | ||
เอร์สเตอดีวีซี | ||||
Excelsior 20:00 | | FC Den Bosch | ||
FC Dordrecht 22:30 | | Roda JC Kerkrade | ||
บุนเดิสลีกา | ||||
บาเยิร์น มิวนิค 21:30 | | ฮอฟเฟ่นไฮม์ | ||
ดอร์ทมุนด์ 21:30 | | เอาก์สบวร์ก | ||
แฟร้งค์เฟิร์ต 21:30 | | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | ||
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 21:30 | | มึนเช่นกลัดบัค | ||
แวร์เดอร์ เบรเมน 21:30 | | ชาลเก้ 04 | ||
แอร์เบ ไลป์ซิก 00:30 | | เลเวอร์คูเซ่น | ||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส | ||||
มงต์เปลลิเย่ร์ 23:00 | | Lens | ||
โอลิมปิก มาร์กเซย 03:00 | | แรนส์ | ||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี | ||||
โบโลญญ่า 21:00 | | เอซี มิลาน | ||
ซามพ์โดเรีย 00:00 | | ยูเวนตุส | ||
อินเตอร์ มิลาน 02:45 | | Benevento | ||
ลาลีกา สเปน | ||||
เออิบาร์ 20:00 | | เซบีย่า | ||
เรอัล มาดริด 22:15 | | เลบันเต้ | ||
บาเลนเซีย 00:30 | | เอลเช่ | ||
บียาร์เรอัล 03:00 | | เรอัล โซเซียดาด | ||
World - Club Friendlies | ||||
Lisen 07:00 | | สโลวาน บราติสลาวา | ||
Emelec 07:00 | | Técnico Universitario | ||
Olimpiyets 15:30 | | Sileks | ||
Dinamo Minsk 15:30 | | Isloch | ||
Hradec Králové 16:00 | | Nitra | ||
Gomelzheldortrans 16:00 | | Slavia | ||
Ripensia Timişoara 16:00 | | Pandurii Târgu Jiu | ||
Teteks 16:00 | | Jagodina | ||
Næsby 16:25 | | Holstebro | ||
Pogoń Siedlce 16:30 | | Polonia Warszawa | ||
Arka Gdynia 17:00 | | Olimpia Elbląg | ||
Bełchatów 17:00 | | Warta Sieradz | ||
Vlašim 17:00 | | Vysočina Jihlava | ||
Slavoj Vyšehrad 17:00 | | Viktoria Žižkov | ||
Hvidovre 17:00 | | Holbæk B&I | ||
Tychy 71 17:00 | | Ruch Chorzów | ||
Polonia Bytom 17:00 | | Katowice | ||
Radunia Stężyca 17:00 | | Bytovia Bytów | ||
Slavia Praha II 17:00 | | Táborsko | ||
Zagłębie Lubin 17:00 | | Chrobry Głogów | ||
Ludogorets II 17:00 | | Sportist Svoge | ||
Hajduk Split II 17:30 | | Dugopolje | ||
Frem 17:50 | | AB | ||
Odra Opole 18:00 | | Kalisz | ||
Viborg 18:00 | | Aarhus Fremad | ||
Hebar 1918 18:00 | | Tsarsko selo | ||
B 93 18:00 | | Skovshoved | ||
Thisted 18:00 | | Jammerbugt | ||
Brønshøj 18:00 | | HIK | ||
Domžale 18:00 | | Sarajevo | ||
Senica 18:00 | | Sereď | ||
Essentuki 18:00 | | Mashuk-KMV | ||
Kustošija 18:00 | | Hrvatski Dragovoljac | ||
Struga 18:00 | | Rabotnicki | ||
Tallinna Kalev 18:10 | | Trans | ||
Wisła Puławy 18:30 | | Stomil Olsztyn | ||
Sputnik 18:30 | | Slavia | ||
Sirius 19:00 | | Gefle | ||
Zagłębie Sosnowiec 19:00 | | Widzew Lodz | ||
Pohronie 19:00 | | Ružomberok | ||
Falkenberg 19:00 | | Halmstad | ||
Norrby 19:00 | | Trollhättan | ||
Zlaté Moravce 19:00 | | Podbrezová | ||
AIK 19:00 | | Vasalund | ||
Zemplín Michalovce 19:00 | | FK Košice | ||
Spartak Trnava 19:00 | | Banska Bystrica | ||
Pakhtakor 19:00 | | สปาร์ตัก มอสโก | ||
Botev Plovdiv 19:00 | | Beroe | ||
HB Køge 19:00 | | Brøndby | ||
Moss 19:00 | | KFUM | ||
Metalac GM 19:00 | | Javor Ivanjica | ||
Brage 19:00 | | Sandviken | ||
ŁKS Łódź 19:00 | | Inđija | ||
Chernomorets 1919 Burgas 19:00 | | Lokomotiv Plovdiv | ||
Hutnik Krakow 19:00 | | NKP Podhale | ||
Tabor Sežana 19:00 | | Radomlje | ||
Lokomotiv Sofia 1929 19:00 | | Strumska slava | ||
Dunav 2010 19:00 | | Shumen 2007 | ||
Trajal Krusevac 19:00 | | Radnički Kragujevac | ||
Bełchatów 19:10 | | Rks Radomsko | ||
Gnistan 19:14 | | Haka | ||
Ilves 19:30 | | KTP | ||
SJK 19:30 | | VPS | ||
Miedź Legnica 19:50 | | Polkowice | ||
Žilina 20:00 | | Jastrzębie | ||
Wiener SC 20:00 | | Lafnitz | ||
First Vienna 20:00 | | Blau-Weiß Linz | ||
Trenčín 20:00 | | Púchov | ||
Mjällby 20:00 | | Landskrona | ||
Örebro 20:00 | | Degerfors | ||
Helsingborg 20:00 | | Torns | ||
Górnik Łęczna 20:00 | | Chełmianka Chełm | ||
Kyzyl-Zhar 20:00 | | Shinnik | ||
Avangard Kursk 20:00 | | Chernomorets | ||
Gorica 20:00 | | Nafta | ||
Pomorzanin Toruń 20:00 | | Kutno | ||
Dinamo Minsk 20:00 | | Gomel | ||
Bačka Palanka 20:00 | | Kabel Novi Sad | ||
Belasica 20:00 | | Radnički Sr. Mitrovica | ||
Koper 20:00 | | Dinamo Vranje | ||
ดินาโมเคียฟ 20:15 | | ลูโดโกเรต์ส | ||
Budućnost 20:30 | | Olimpik Donetsk | ||
Avarta 20:30 | | Dalum | ||
Lahti 20:30 | | TPS | ||
Chayka 20:30 | | Drita | ||
Dubrava Zagreb 20:30 | | Opatija | ||
Lahti 20:30 | | Reipas | ||
GIF Sundsvall 21:00 | | Östersunds FK | ||
Deutschlandsberger SC 21:00 | | Kapfenberger SV | ||
Akropolis 21:00 | | Djurgården | ||
Olimpija 21:00 | | Levski Sofia | ||
Ural 21:00 | | Ararat-Armenia | ||
Olimpiyets 21:00 | | Celje | ||
Dinamo Moskva 21:00 | | สโลวาน บราติสลาวา | ||
Arsenal Tula 21:00 | | Sileks | ||
Desna 21:30 | | Skendija 79 | ||
Torpedo Moskva 21:30 | | Baltika | ||
Žalgiris 22:00 | | Nevėžis | ||
Kvik Halden 22:30 | | Strømmen | ||
Žilina II 22:30 | | Třinec | ||
HJK 22:45 | | KuPS | ||
Mariehamn 23:00 | | EIF | ||
Klubi-04 23:00 | | PK-35 | ||
Chertanovo 00:30 | | Irtysh | ||
England - National League | ||||
Barnet 22:00 | | Torquay United | ||
Boreham Wood 22:00 | | Eastleigh | ||
Dagenham & Redbridge 22:00 | | Chesterfield | ||
Halifax Town 22:00 | | Maidenhead United | ||
Hartlepool United 22:00 | | Sutton United | ||
King's Lynn Town 22:00 | | Wrexham | ||
Weymouth 22:00 | | Notts County | ||
Woking 22:00 | | Stockport County | ||
Yeovil Town 22:00 | | Dover Athletic | ||
Bromley 00:20 | | Aldershot Town | ||
England - Premier League U18 | ||||
Middlesbrough U18 18:00 | | Leeds United U18 | ||
Burnley U18 18:00 | | Manchester United U18 | ||
Crystal Palace U18 18:15 | | Arsenal U18 | ||
Tottenham U18 18:30 | | Brighton U18 | ||
Leicester U18 19:00 | | Norwich U18 | ||
Reading U18 19:00 | | Aston Villa U18 | ||
Wolverhampton U18 20:00 | | Blackburn U18 | ||
Newcastle Utd U18 20:00 | | Derby U18 | ||
Manchester City U18 21:00 | | Liverpool U18 | ||
West Ham U18 21:30 | | West Brom U18 | ||
England - Wsl 1 Women | ||||
Bristol City W 21:00 | | Brighton W | ||
England - Non League Div One: Southern Central | ||||
Aylesbury United 22:00 | | North Leigh | ||
Berkhamsted 22:00 | | Bedworth United | ||
Corby Town 22:00 | | Kidlington | ||
Didcot Town 22:00 | | Barton Rovers | ||
Halesowen Town 22:00 | | AFC Dunstable | ||
AFC Kempston Rovers 22:00 | | Bedford Town | ||
St Neots Town 22:00 | | Daventry Town | ||
Wantage Town 22:00 | | Biggleswade | ||
Welwyn Garden City 22:00 | | Coleshill Town | ||
Yaxley FC 22:00 | | Thame | ||
England - Non League Div One: Northern North | ||||
City of Liverpool 22:00 | | Prescot Cables | ||
Dunston 22:00 | | Brighouse Town | ||
Marine 22:00 | | Trafford | ||
Marske United 22:00 | | Tadcaster Albion | ||
Pickering Town CFC 22:00 | | Mossley | ||
Pontefract Collieries 22:00 | | Colne | ||
Ramsbottom United 22:00 | | Clitheroe | ||
Widnes 22:00 | | Ossett United | ||
Workington 22:00 | | Kendal Town | ||
England - Non League Div One: Isthmian South | ||||
Uxbridge 22:00 | | Ware | ||
England - Non League Div One: Northern South | ||||
Belper Town 22:00 | | Stocksbridge Park Steels | ||
Glossop North End 22:00 | | Loughborough Dynamo | ||
Leek Town 22:00 | | Ilkeston Town | ||
Market Drayton Town 22:00 | | Kidsgrove Athletic | ||
Newcastle Town 22:00 | | Chasetown | ||
Sheffield 22:00 | | Frickley Athletic | ||
Spalding United 22:00 | | Cleethorpes Town | ||
Stamford 22:00 | | Carlton Town | ||
Sutton Coldfield Town 22:00 | | Worksop Town | ||
Wisbech Town 22:00 | | Lincoln United | ||
England - Non League Div One: Southern S & W | ||||
Bideford 22:00 | | AFC Totton | ||
Frome Town 22:00 | | Sholing | ||
Highworth Town 22:00 | | Bristol Manor Farm | ||
Mangotsfield United 22:00 | | Basingstoke Town | ||
Melksham Town 22:00 | | Evesham United | ||
Moneyfields 22:00 | | Slimbridge | ||
Paulton Rovers 22:00 | | Barnstaple Town | ||
Thatcham Town 22:00 | | Larkhall Athletic | ||
Willand Rovers 22:00 | | Cirencester Town | ||
Winchester City 22:00 | | Cinderford Town | ||
England - Non League Premier: Northern | ||||
Ashton United 22:00 | | Whitby Town | ||
Bamber Bridge 22:00 | | Morpeth Town | ||
Basford United 22:00 | | Witton Albion | ||
Lancaster City 22:00 | | Hyde United | ||
Matlock Town 22:00 | | Atherton Collieries | ||
Mickleover Sports 22:00 | | Nantwich Town | ||
Radcliffe Borough 22:00 | | Scarborough Athletic | ||
South Shields 22:00 | | Gainsborough Trinity | ||
Stafford Rangers 22:00 | | Buxton | ||
Stalybridge Celtic 22:00 | | Grantham Town | ||
Warrington Town 22:00 | | United of Manchester | ||
England - Non League Premier: Southern Central | ||||
AFC Rushden & Diamonds 22:00 | | Coalville Town | ||
Barwell 22:00 | | Leiston | ||
Biggleswade Town 22:00 | | Tamworth | ||
Hednesford Town 22:00 | | Royston Town | ||
Hitchin Town 22:00 | | Bromsgrove Sporting | ||
Kings Langley 22:00 | | Rushall Olympic | ||
Needham Market 22:00 | | Alvechurch | ||
Nuneaton Town 22:00 | | Redditch United | ||
St Ives Town 22:00 | | Peterborough Sports | ||
Stourbridge 22:00 | | Banbury United | ||
Stratford Town 22:00 | | Lowestoft Town | ||
Netherlands - Tweede Divisie | ||||
Noordwijk 20:30 | | Rijnsburgse Boys | ||
AFC 20:30 | | IJsselmeervogels | ||
HHC 20:30 | | Volendam II | ||
Excelsior Maassluis 21:00 | | TEC | ||
Kozakken Boys 21:00 | | Katwijk | ||
Spakenburg 21:00 | | GVVV | ||
Quick Boys 21:00 | | Scheveningen | ||
Jong Sparta 21:30 | | Koninklijke HFC | ||
De Treffers 00:00 | | ASWH | ||
บุนเดิสลีกา 2 | ||||
Hamburger SV 19:00 | | พาเดอร์บอร์น | ||
Holstein Kiel 19:00 | | Eintracht Braunschweig | ||
Jahn Regensburg 19:00 | | Darmstadt 98 | ||
Germany - 3. Liga | ||||
Kaiserslautern 20:00 | | Wehen Wiesbaden | ||
Viktoria Köln 20:00 | | Magdeburg | ||
Uerdingen 20:00 | | Hansa Rostock | ||
Verl 20:00 | | Meppen | ||
Türkgücü-Ataspor 20:00 | | Waldhof Mannheim | ||
Unterhaching 20:00 | | Ingolstadt | ||
Germany - Regionalliga: Nord | ||||
Phönix Lübeck 19:00 | | LSK Hansa | ||
Wolfsburg II 19:00 | | Atlas Delmenhorst | ||
Hannover 96 II 19:00 | | Werder Bremen II | ||
Weiche Flensburg 19:30 | | Teutonia Hamburg | ||
Heider SV 20:00 | | Eintracht Norderstedt | ||
Drochtersen / Assel 20:00 | | Altona 93 | ||
Jeddeloh 21:00 | | Schwarz-Weiß Rehden | ||
Germany - Regionalliga: Südwest | ||||
Bahlinger SC 20:00 | | Sonnenhof Großaspach | ||
Mainz 05 II 20:00 | | Kickers Offenbach | ||
Aalen 20:00 | | Hoffenheim II | ||
Astoria Walldorf 20:00 | | Balingen | ||
TuS RW Koblenz 20:00 | | Freiburg II | ||
Elversberg 20:00 | | Bayern Alzenau | ||
Homburg 20:00 | | Ulm | ||
Hessen Kassel 20:00 | | Teutonia WS | ||
Eintracht Stadtallendorf 20:00 | | Stuttgart II | ||
Schott Mainz 20:00 | | Pirmasens | ||
Germany - Regionalliga: West | ||||
Rot Weiss Ahlen 20:00 | | Köln II | ||
Borussia M'gladbach II 20:00 | | Bergisch Gladbach | ||
Rot-Weiß Oberhausen 20:00 | | Rödinghausen | ||
Germany - Oberliga: Bremen | ||||
Bremer SV 19:00 | | OSC Bremerhaven | ||
BTS Neustadt 19:00 | | Aumund-Vegesack | ||
Germany - Oberliga: Hamburg | ||||
Meiendorfer SV 20:00 | | Union Tornesch | ||
Curslack-Neuengamme 21:30 | | Dassendorf | ||
Germany - Oberliga: Niedersachsen | ||||
Ramlingen/Ehlershausen 20:00 | | FT Braunschweig | ||
HSC BW Schwalbe Tündern 20:00 | | SVG Göttingen | ||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord | ||||
Torgelower SV Greif 19:00 | | RSV Eintracht | ||
SV Blau-WeiY 90 Berlin 19:00 | | Pampow | ||
BSC Süd 05 19:00 | | Hertha Zehlendorf | ||
Albania - Superliga | ||||
Kastrioti Krujë 19:45 | | Bylis Ballsh | ||
Skënderbeu Korçë 19:45 | | Kukësi | ||
Austria - Tipico Bundesliga | ||||
Hartberg 23:00 | | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | ||
Rheindorf Altach 23:00 | | Sturm Graz | ||
Ried 23:00 | | Admira | ||
เบลเยี่ยมโปรลีก | ||||
Mechelen 22:15 | | เกงค์ | ||
AS Eupen 00:30 | | Royal Excel Mouscron | ||
OH Leuven 00:30 | | Beerschot-Wilrijk | ||
Kortrijk 02:45 | | Sporting Charleroi | ||
Belgium - First Division B | ||||
RWDM 02:45 | | Union Saint-Gilloise | ||
Croatia - 1. HNL | ||||
Osijek 21:00 | | Istra 1961 | ||
ดีนาโมซาเกร็บ 23:05 | | Šibenik | ||
Hajduk Split 01:10 | | Lokomotiva Zagreb | ||
Cyprus - 1. Division | ||||
Doxa 21:00 | | Enosis | ||
Apollon 23:30 | | อาโปเอล | ||
Cyprus - 2. Division | ||||
Omonia Aradippou 20:00 | | ASIL Lysi | ||
Othellos 20:00 | | Onisilos | ||
Ahironas 20:00 | | Akritas | ||
EN THOI Lakatamia 20:00 | | Ayia Napa | ||
Aris 20:00 | | Digenis Ypsonas | ||
Alki Oroklini 20:00 | | PAEEK | ||
Kouris Erimi 20:00 | | Digenis Morphou | ||
Xylotympou 20:00 | | Anagennisi Deryneia | ||
Czech Republic - Fortuna Liga | ||||
Teplice 20:00 | | Karviná | ||
Slovácko 22:00 | | České Budějovice | ||
Pardubice 22:00 | | Příbram | ||
Sparta Praha 00:30 | | Bohemians 1905 | ||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ | ||||
Troyes 21:00 | | Auxerre | ||
ตูลูส 21:00 | | Clermont | ||
แก็งก็อง 01:00 | | Pau | ||
Chambly 01:00 | | ก็อง | ||
อาเมียงส์ 01:00 | | Châteauroux | ||
Ajaccio 01:00 | | Grenoble Foot 38 | ||
Nancy 01:00 | | Paris | ||
Niort 01:00 | | Le Havre | ||
Rodez 01:00 | | Sochaux | ||
วาล็องเซียนส์ 01:00 | | Dunkerque | ||
เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส | ||||
Sinnamary 01:30 | | Club Franciscain | ||
Greece - Super League | ||||
Larissa 20:00 | | Volos NFC | ||
Asteras Tripolis 22:15 | | Aris | ||
Panathinaikos 00:30 | | Lamia | ||
Greece - Football League | ||||
Triglia FC 06:00 | | Thesprotos | ||
Almopos 06:00 | | Veria | ||
Pierikos 06:00 | | Kavala | ||
Apollon Pontou FC 06:00 | | Olympiakos Volos | ||
Panserraikos 06:00 | | Pontion Karagiannion | ||
Aspropyrgos Enosis 06:00 | | Egaleo | ||
Kalamata 06:00 | | Rodos | ||
Santorini 2020 06:00 | | Ialysos | ||
Niki Volos 06:00 | | Asteras Vlachioti | ||
Kallithea 06:00 | | Episkopi | ||
Hungary - OTP Bank Liga | ||||
MTK 18:30 | | Puskás | ||
Mezőkövesd-Zsóry 20:45 | | Újpest | ||
เฟเรนซ์วารอส 23:00 | | Várda SE | ||
MOL Vidi 01:30 | | Honvéd | ||
Israel - Ligat ha'Al | ||||
Maccabi Netanya 23:45 | | Ashdod | ||
Italy - Serie B | ||||
Ascoli 20:00 | | เบรสชา | ||
Virtus Entella 20:00 | | Cosenza | ||
เอ็มโปลี 20:00 | | โฟรซิโนเน่ | ||
Pordenone 20:00 | | เลชเช่ | ||
Pisa 22:00 | | Reggiana | ||
Malta - Premier League | ||||
Sirens 20:00 | | Floriana | ||
Hibernians 20:00 | | Tarxien Rainbows | ||
Senglea Athletic 00:00 | | Hamrun Spartans | ||
Gudja United 00:00 | | Zejtun Corinthians | ||
Malta - First Division | ||||
Qrendi 20:00 | | Zebbug Rangers | ||
Pietà Hotspurs 00:00 | | Swieqi | ||
Northern Ireland - Premiership | ||||
Cliftonville 22:00 | | Glenavon | ||
Coleraine 22:00 | | Crusaders | ||
Portadown 22:00 | | Warrenpoint Town | ||
Carrick Rangers 00:30 | | Ballymena United | ||
Northern Ireland - Championship | ||||
Queen's University 21:00 | | Annagh United | ||
Institute 22:00 | | Ards | ||
Dergview 22:00 | | Dundela | ||
Ballyclare Comrades 22:00 | | H&W Welders | ||
Ballinamallard United 22:00 | | Knockbreda | ||
Newry City AFC 22:00 | | Loughgall | ||
Poland - Ekstraklasa | ||||
Warta Poznań 21:00 | | Cracovia Kraków | ||
Lechia Gdańsk 23:30 | | Jagiellonia Białystok | ||
Górnik Zabrze 02:00 | | Lech Poznań | ||
พรีเมียรา ลีกา | ||||
Nacional 22:30 | | Famalicão | ||
Tondela 01:00 | | Farense | ||
Portimonense 03:30 | | Boavista | ||
Portugal - Segunda Liga | ||||
ชาเวช 18:00 | | Feirense | ||
UD Oliveirense 00:00 | | Vizela | ||
Romania - Liga 1 | ||||
Gaz Metan Mediaş 17:15 | | Academica Clinceni | ||
Sepsi 19:15 | | Voluntari | ||
FCSB 01:15 | | CSM Iaşi | ||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||
เซลติก 22:00 | | St. Mirren | ||
Livingston 22:00 | | Aberdeen | ||
Dundee United 22:00 | | Hibernian | ||
Kilmarnock 22:00 | | St. Johnstone | ||
Scotland - Championship | ||||
Ayr United 22:00 | | Alloa Athletic | ||
Hearts 22:00 | | Dunfermline Athletic | ||
Inverness CT 22:00 | | Queen of the South | ||
Greenock Morton 22:00 | | Arbroath | ||
Raith Rovers 22:00 | | Dundee | ||
Scotland - League Two | ||||
Albion Rovers 22:00 | | Edinburgh City | ||
Annan Athletic 22:00 | | Elgin City | ||
Queen's Park 22:00 | | Stirling Albion | ||
Stenhousemuir 22:00 | | Cowdenbeath | ||
Stranraer 22:00 | | Brechin City | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
เรอัล โอเบียโด้ 22:00 | | อัลบาเซเต้ | ||
อัลกอร์กอน 00:15 | | มาลากา | ||
มาจอร์กา 02:30 | | คิโรน่า | ||
อัลเมรีอา 03:00 | | Castellón | ||
Switzerland - Super League | ||||
St. Gallen 02:30 | | Zürich | ||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก | ||||
Kasımpaşa 17:30 | | Kayserispor | ||
อิสตันบูล บีบี 20:00 | | Hatayspor | ||
Fenerbahçe 23:00 | | Rizespor | ||
Turkey - 1. Lig | ||||
Osmanlıspor 17:30 | | Keçiörengücü | ||
Adanaspor 20:00 | | Eskişehirspor | ||
Balıkesirspor 23:00 | | Tuzlaspor | ||
Brazil - Serie B | ||||
América Mineiro 07:30 | | Avaí | ||
Guarani 07:30 | | Juventude | ||
Paraná 07:30 | | Cruzeiro | ||
Brasil de Pelotas 07:30 | | Vitória | ||
Náutico 07:30 | | CSA | ||
Chapecoense 07:30 | | Confiança | ||
Brazil - Serie C | ||||
Remo 03:00 | | Vila Nova | ||
Chile - Primera Division | ||||
O'Higgins 05:00 | | Universidad Católica | ||
Colombia - Liga BetPlay | ||||
Deportivo Cali 08:00 | | Envigado | ||
Patriotas Boyacá 02:00 | | Boyacá Chicó | ||
Rionegro Águilas 04:00 | | Santa Fe | ||
Atlético Nacional 06:05 | | Deportivo Pereira | ||
Colombia - Torneo Betplay | ||||
Fortaleza CEIF 02:00 | | Atlético Huila | ||
Orsomarso 03:00 | | Llaneros | ||
Costa Rica - Primera Division | ||||
Limón 04:00 | | Grecia | ||
San Carlos 06:00 | | Sporting San José | ||
Mexico - Liga MX | ||||
Mazatlán 10:30 | | Pachuca | ||
Uruguay - Primera Division | ||||
Progreso 20:00 | | ลิเวอร์พูล | ||
Deportivo Maldonado 04:00 | | Rentistas | ||
Uruguay - Segunda Division | ||||
Rampla Juniors 07:30 | | Sud América | ||
South Africa - Premier League | ||||
Orlando Pirates 20:30 | | Kaizer Chiefs | ||
Black Leopards 22:00 | | TS Galaxy | ||
Golden Arrows 22:00 | | Maritzburg United | ||
Bloemfontein Celtic 22:00 | | Tshakhuma | ||
SuperSport United 22:00 | | Moroka Swallows | ||
Algeria - Ligue 1 | ||||
Olympique Médéa 20:30 | | ASO Chlef | ||
RC Relizane 20:30 | | Tlemcen | ||
CR Belouizdad 20:30 | | ES Sétif | ||
Paradou AC 20:30 | | Aïn M'lila | ||
CS Constantine 20:30 | | NC Magra | ||
MC Alger 21:00 | | US Biskra | ||
MC Oran 21:00 | | JS Saoura | ||
JS Kabylie 21:00 | | JSM Skikda | ||
CA Bordj Bou Arreridj 21:00 | | NA Hussein Dey | ||
USM Bel Abbès 21:00 | | USM Alger | ||
Angola - Girabola | ||||
Académica do Lobito 21:30 | | Wiliete | ||
Sagrada Esperança 21:30 | | Onze Bravos | ||
Interclube 21:30 | | Sporting de Cabinda | ||
Petro de Luanda 22:30 | | Recreativo da Caála | ||
Egypt - Premier League | ||||
Al Mokawloon 22:00 | | ENPPI | ||
Ismaily 00:30 | | Pyramids FC | ||
Ghana - Premier League | ||||
King Faisal 22:00 | | Berekum Chelsea | ||
Hearts of Oak 01:00 | | Great Olympics | ||
Kenya - Premier League | ||||
Nairobi City Stars 19:00 | | Kariobangi Sharks | ||
Ulinzi Stars 19:00 | | KCB | ||
Vihiga United 19:00 | | Sofapaka | ||
Leopards 19:00 | | Posta Rangers | ||
Morocco - Botola 2 | ||||
AS Salé 21:00 | | Riadi Salmi | ||
Tihad Casablanca 21:00 | | Olympique Dcheïra | ||
Kawkab Marrakech 23:15 | | Wydad Fès | ||
Senegal - Ligue 1 | ||||
Douanes 23:00 | | Diambars | ||
Dakar SC 23:00 | | Pikine | ||
Tanzania - Ligi kuu Bara | ||||
Young Africans 06:00 | | Mtibwa Sugar | ||
Dodoma Jiji 06:00 | | Polisi Tanzania | ||
KMC 06:00 | | Kagera Sugar | ||
Zambia - Super League | ||||
Power Dynamos 20:00 | | Green Buffaloes | ||
Kitwe United 20:00 | | Zanaco | ||
ZESCO United 20:00 | | Lusaka Dynamos | ||
Prison Leopards 20:00 | | Kabwe Warriors | ||
Nkwazi 20:00 | | Buildcon | ||
Red Arrows 20:00 | | Lumwana Radiants | ||
Green Eagles 20:00 | | NAPSA Stars | ||
Indeni 20:00 | | Forest Rangers | ||
Andorra - 2. Division | ||||
Atlètic Amèrica 02:30 | | Ordino | ||
Iran - Persian Gulf Pro League | ||||
Tractor Sazi 18:30 | | Aluminium Arak | ||
Mes Rafsanjan 19:00 | | Sanat Naft | ||
Persepolis 20:25 | | Machine Sazi | ||
Sepahan 20:30 | | Padideh Khorasan | ||
Foolad 20:40 | | Paykan | ||
Kuwait - Premier League | ||||
Al Fahaheel 21:55 | | Khaitan | ||
Oman - Professional League | ||||
Sohar 20:15 | | Al-Nahda | ||
Al-Musannah 20:15 | | Al-Ittihad | ||
Muscat 22:30 | | Al Seeb | ||
Al-Rustaq 23:30 | | Al Nasr | ||
Saudi Arabia - Pro League | ||||
Al Faisaly 19:40 | | Al Taawon | ||
Abha 20:00 | | Al Shabab | ||
Al Ittifaq 22:00 | | Al Ittihad | ||
Tunisia - Ligue 1 | ||||
Monastir 20:00 | | Tataouine | ||
CA Bizertin 20:00 | | Kairouan | ||
United Arab Emirates - Uae League | ||||
Khorfakkan Club 20:30 | | Al Ain | ||
Shabab Al Ahli Dubai 20:30 | | Al Ittihad Kalba | ||
Al Sharjah 23:15 | | Al Fujairah | ||
Bani Yas 23:15 | | Al Wasl | ||
United Arab Emirates - Division 1 | ||||
Masafi 20:10 | | Emirates | ||
Masfut 20:10 | | Al Hamriyah | ||
Bahrain - Premier League | ||||
Malkiya 20:45 | | East Riffa | ||
Busaiteen 23:15 | | Al Riffa | ||
Manama 23:15 | | Al-Najma | ||
Hong Kong - Premier League | ||||
Eastern 14:00 | | Kitchee | ||
Pegasus 16:30 | | Happy Valley | ||
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก | ||||
Mumbai City 21:00 | | NorthEast United | ||
India - I-League | ||||
NEROCA 15:30 | | Aizawl | ||
Gokulam 20:30 | | Real Kashmir | ||
New Zealand - Premiership | ||||
Team Wellington 07:00 | | Waitakere United | ||
Vietnam - V-League | ||||
FLC Thanh Hoa 17:00 | | Nam Dinh | ||
Sai Gon 19:15 | | Song Lam Nghe An | ||
Argentina - Primera D Metropolitana | ||||
Atlas 03:10 | | Deportivo Paraguayo | ||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag | ||||
SteDoCo 20:30 | | Ter Leede | ||
VVOG 20:30 | | Ajax Amateurs | ||
DOVO 20:30 | | DVS '33 | ||
ODIN '59 20:30 | | Harkemase Boys | ||
Barendrecht 20:30 | | GOES | ||
HSV Hoek 20:30 | | ACV | ||
Lisse 20:30 | | Sportlust '46 | ||
Staphorst 20:30 | | Excelsior '31 | ||
Sparta Nijkerk 21:00 | | VVSB | ||
World - African Nations Championship | ||||
มาลี 23:00 | | Congo | ||
คองโก 02:00 | | แคเมอรูน | ||
South America - Copa Libertadores | ||||
Palmeiras 03:00 | | Santos | ||
Belgium - Division 3: ACFF | ||||
La Louvière 02:00 | | Hamoir | ||
Couvin-Mariembourg 02:00 | | Jette | ||
RES Durbuy 02:00 | | Tubize | ||
Rebecq 02:00 | | Excelsior Virton | ||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A | ||||
PAC Buzet 01:30 | | Schaerbeek-Evere | ||
Union Namur 02:00 | | SG-Tertre-Hautrage | ||
Albert Quévy-Mons 02:00 | | Rapid Symphorinois | ||
Braine 02:00 | | Aische | ||
Tournai 02:00 | | Entité Manageoise | ||
Jeunesse Tamines 02:00 | | Gosselies Sports | ||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B | ||||
Sprimont-Comblain 02:00 | | Wanze / Bas-Oha | ||
Belgium - Provincial-Brabant | ||||
Houtem-Oplinter 01:30 | | Sporting Kampenhout | ||
Huldenberg 02:00 | | Melsbroek | ||
Ixelles 02:30 | | Stade Everois | ||
Belgium - Provincial-Luxembourg | ||||
Longlier 02:00 | | Jeunesse Freylangeoise | ||
Bastogne 02:00 | | Saint-Hubert | ||
La Roche 02:00 | | Libramont | ||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen | ||||
RC Lauwe 00:30 | | Sassport Boezinge | ||
Meulebeke 01:00 | | Blankenberge | ||
Dadizele 01:00 | | Diksmuide | ||
Rumbeke 01:00 | | Eendracht Wervik | ||
Oostduinkerke 02:00 | | Wielsbeke | ||
Cyprus - 3. Division | ||||
O Kormakitis 20:00 | | Peyia | ||
APEP 20:00 | | Elia Lythrodonta | ||
Halkanoras 20:00 | | Ormideia | ||
ENAD 20:00 | | Olympiada Lympion | ||
MEAP Nisou 20:00 | | Omonia 29is Maiou | ||
Elpida Astromeritis 20:00 | | APONA Anagias | ||
Ethnikos Assias 20:00 | | Oroklini / Troulloi | ||
France - CFA Group A | ||||
Versailles 20:30 | | Poissy | ||
Rouen 00:00 | | Caen II | ||
C' Chartres 00:00 | | Saint-Malo | ||
Blois 00:00 | | St-Pryvé St-Hilaire | ||
Granville 00:00 | | Vannes | ||
Sainte Geneviève 00:00 | | Chateaubriant Voltigeurs | ||
Guingamp II 00:00 | | Fleury 91 | ||
Lorient II 01:00 | | Stade Plabennec | ||
France - CFA Group B | ||||
Épinal 00:00 | | Metz II | ||
Sedan 00:00 | | Gobelins | ||
Beauvais 00:00 | | Bobigny | ||
Gazélec Ajaccio 00:00 | | St Maur Lusitanos | ||
Haguenau 00:00 | | Entente SSG | ||
Lens II 00:00 | | Belfort | ||
Auxerre II 00:00 | | Schiltigheim | ||
Reims II 00:00 | | Olympique St Quentin | ||
France - CFA Group C | ||||
Louhans-Cuiseaux 00:00 | | Chasselay MDA | ||
Rumilly Vallieres 00:00 | | Jura Sud Foot | ||
Aubagne 00:00 | | Martigues | ||
Marignane Gignac 00:00 | | Hyères | ||
Grasse 00:00 | | Monaco II | ||
Saint-Priest 00:00 | | Olympique Lyonnais II | ||
Toulon 00:00 | | Andrézieux | ||
Olympique Marseille II 00:00 | | Fréjus St-Raphaël | ||
France - CFA Group D | ||||
Bourges Foot 00:00 | | Nantes II | ||
Béziers 00:00 | | Bourges 18 | ||
Le Puy F.43 Auvergne 00:00 | | Bergerac | ||
Les Herbiers 00:00 | | Romorantin | ||
Trélissac 00:00 | | Angoulême | ||
Yzeure 00:30 | | Angers SCO II | ||
Canet Roussillon 01:00 | | Chamalières | ||
Stade Montois 01:00 | | Colomiers US | ||
France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes | ||||
Aurillac Arpajon 00:00 | | Montlucon | ||
Vaulx 00:00 | | Saint-Étienne II | ||
Thonon Évian 00:00 | | Bourgoin-Jallieu | ||
Ain Sud 00:00 | | Velay | ||
Chambery 00:00 | | Limonest | ||
Moulins Football 00:30 | | Clermont II | ||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté | ||||
Morteau Montlebon 00:00 | | Racing Besançon | ||
Grandvillars 00:00 | | Jura Dolois | ||
Besancon FC 00:00 | | Pontarlier | ||
Gueugnon 00:00 | | Dijon II | ||
Selongey 00:00 | | Montceau | ||
France - National 3: Centre-Val de Loire | ||||
Orleans II 00:00 | | Vierzon | ||
Montargis 00:00 | | Tourangeau | ||
Déols 01:00 | | Avoine OCC | ||
Montlouis 01:00 | | Saran Municipal | ||
France - National 3: Hauts-de-France | ||||
Le Touquet 00:00 | | US Chantilly | ||
Feignies-Aulnoye 00:00 | | Olympique Marcquois | ||
Amiens AC 00:00 | | Amiens SC II | ||
Lille II 00:00 | | Boulogne II | ||
Saint-Omer 00:00 | | Valenciennes II | ||
Croix Football IC 00:00 | | Maubeuge | ||
France - National 3: Normandie | ||||
Bayeux 00:00 | | Vire | ||
Dieppe 00:00 | | Alencon | ||
Cherbourg 00:00 | | Quevilly II | ||
Évreux 27 00:30 | | AG Caennaise | ||
Dives-Cabourg 00:30 | | Oissel CMS | ||
Italy - Serie C: Girone A | ||||
Olbia 18:30 | | Alessandria | ||
Lecco 21:00 | | Livorno | ||
AlbinoLeffe 21:00 | | Pergolettese | ||
Piacenza 21:00 | | Pontedera | ||
Pro Vercelli 21:00 | | Pro Patria | ||
Carrarese 23:30 | | Pro Sesto | ||
Italy - Serie C: Girone B | ||||
Triestina 21:00 | | Cesena | ||
Virtus Verona 21:00 | | Imolese | ||
Gubbio 21:00 | | Sambenedettese | ||
Fermana 21:00 | | Südtirol | ||
Ravenna 23:00 | | Legnago Salus | ||
Vis Pesaro 23:30 | | Modena | ||
Italy - Serie C: Girone C | ||||
Potenza Calcio 18:30 | | Palermo | ||
Teramo 21:00 | | Bari 1908 | ||
Ternana 21:00 | | Paganese | ||
Virtus Francavilla 21:00 | | Turris | ||
Foggia 23:30 | | Casertana | ||
Trapani 06:00 | | Catanzaro | ||
Italy - Serie D: Girone A | ||||
Gozzano 21:00 | | Pro Imperia | ||
Saluzzo 21:00 | | Sestri Levante | ||
Italy - Serie D: Girone B | ||||
Breno 20:30 | | Brusaporto | ||
Crema 20:30 | | Virtus Ciserano Bergamo | ||
Nibionnoggiono 20:30 | | Sona | ||
Seregno 20:30 | | Villa d'Almè | ||
Italy - Serie D: Girone C | ||||
Ambrosiana 20:30 | | Cjarlins Muzane | ||
Este 20:30 | | Chions | ||
Mestre 20:30 | | Manzanese | ||
Union S. Giorgio-Sedico 20:30 | | Caldiero Terme | ||
Italy - Serie D: Girone D | ||||
Ghivizzano Borgo Mozzano 20:30 | | Fiorenzuola | ||
Lentigione 20:30 | | Aglianese | ||
Italy - Serie D: Girone E | ||||
Sporting Trestina 20:30 | | Ostia Mare Lidocalcio | ||
Italy - Serie D: Girone G | ||||
Gladiator 20:30 | | Vis Artena | ||
Latte Dolce 20:30 | | Nola 1925 | ||
Savoia 20:30 | | Lanusei | ||
Italy - Serie D: Girone H | ||||
Portici 20:30 | | Fidelis Andria | ||
Portugal - 2. Division: Group A | ||||
Montalegre 22:00 | | Cerveira | ||
Portugal - 2. Division: Group B | ||||
Pevidem 22:00 | | Fafe | ||
Portugal - 2. Division: Group C | ||||
Amarante 22:00 | | Gondomar | ||
Portugal - 2. Division: Group E | ||||
Benfica Castelo Branco 19:45 | | Marinhense | ||
Alcains 22:00 | | Condeixa | ||
Oliveira Hospital 22:00 | | Mortágua | ||
Portugal - 2. Division: Group G | ||||
Fabril Barreiro 17:45 | | Praiense | ||
Rabo Peixe 19:00 | | Oriental Lisboa | ||
Spain - Segunda B - Group 1 | ||||
Celta de Vigo II 22:00 | | Pontevedra | ||
Salamanca CF UDS 22:00 | | Guijuelo | ||
นูมานเซีย 22:00 | | Sporting Gijon II | ||
Covadonga 23:00 | | Real Valladolid II | ||
Spain - Segunda B - Group 2 | ||||
Athletic Club II 21:45 | | Portugalete | ||
Leioa 21:45 | | Arenas de Getxo | ||
Osasuna II 22:00 | | Haro | ||
SD Logroñés 23:00 | | Izarra | ||
Spain - Segunda B - Group 3 | ||||
L'Hospitalet 00:00 | | Llagostera-Costa Brava | ||
Villarreal II 00:00 | | La Nucia | ||
Spain - Segunda B - Group 4 | ||||
Marino 19:00 | | Algeciras | ||
Spain - Tercera - Group 1 | ||||
Polvorín 22:00 | | As Pontes | ||
Arosa 01:00 | | Barco | ||
Arzúa 06:00 | | Deportivo La Coruña II | ||
Alondras 06:00 | | Rápido Bouzas | ||
Estradense 06:00 | | Ribadumia | ||
Spain - Tercera - Group 3 | ||||
Ribamontan al Mar 22:00 | | Atlético Albericia | ||
Escobedo 22:00 | | Tropezón | ||
Torina 22:15 | | Castro | ||
Solares 23:00 | | Cultural Guarnizo | ||
Spain - Tercera - Group 4 | ||||
San Ignacio 22:00 | | Lagun Onak | ||
Pasaia KE 22:30 | | Urduliz | ||
Sodupe 23:00 | | Ariznabarra | ||
Gernika 23:30 | | Somorrostro | ||
Sestao River 23:30 | | Urgatzi | ||
Deusto 23:30 | | Aurrera de Ondarroa | ||
Spain - Tercera - Group 6 | ||||
Benicarló 22:00 | | Acero | ||
Jove Espanol 22:30 | | Crevillente | ||
Olímpic de Xàtiva 23:00 | | Eldense | ||
Saguntino 06:00 | | Roda | ||
Spain - Tercera - Group 7 | ||||
Moratalaz 06:00 | | Complutense | ||
Spain - Tercera - Group 8 | ||||
Mirandés II 21:45 | | Numancia II | ||
Cultural Leonesa II 22:00 | | Cristo Atlético | ||
La Granja 22:00 | | Colegios Diocesanos | ||
Beroil Bupolsa 22:15 | | Arandina | ||
Real Ávila 23:00 | | Gimnástica Segoviana | ||
Spain - Tercera - Group 9 | ||||
Melilla CD 06:00 | | El Palo | ||
Spain - Tercera - Group 10 | ||||
Xerez 00:00 | | Antoniano | ||
Spain - Tercera - Group 11 | ||||
Santa Catalina Atlético 21:30 | | Binissalem | ||
Santanyi 22:30 | | Alcúdia | ||
Andratx 22:30 | | Cardassar | ||
Ferriolense 22:30 | | Génova | ||
San Rafael 06:00 | | PE Sant Jordi | ||
Spain - Tercera - Group 12 | ||||
Santa Úrsula 23:30 | | Atlético Paso | ||
Panadería Pulido 23:30 | | La Cuadra | ||
Ibarra 00:00 | | Velke Levare | ||
Villa Santa Brígida 00:00 | | Gran Tarajal | ||
Las Palmas III 00:00 | | Arucas | ||
Spain - Tercera - Group 14 | ||||
Extremadura UD II 23:00 | | Campanario | ||
Spain - Tercera - Group 15 | ||||
Pamplona 21:30 | | Subiza | ||
Burladés 22:30 | | San Juan | ||
Bidezarra 22:30 | | Baztan | ||
Ardoi 22:30 | | Fontellas | ||
Valle Egüés 23:00 | | Huarte | ||
Spain - Tercera - Group 16 | ||||
Alfaro 22:30 | | CDFC La Calzada | ||
Calasancio 22:30 | | River Ebro | ||
Agoncillo 23:00 | | Arnedo | ||
Spain - Tercera - Group 17 | ||||
CDJ Tamarite 22:00 | | Fraga | ||
Almudévar 22:30 | | Borja | ||
Valdefierro 06:00 | | San Juan de Mozarrifar | ||
Spain - Tercera - Group 18 | ||||
Atletico Ibanes 22:00 | | Quintanar del Rey | ||
Tarancón 23:00 | | Azuqueca | ||
Brazil - Carioca 1 | ||||
Americano 01:30 | | América RJ | ||
Friburguense 01:30 | | Sampaio Corrêa RJ | ||
Cabofriense 01:30 | | Nova Iguaçu | ||
ออสเตรเลีย เอ ลีก | ||||
เวสเทิร์นยูไนเต็ด 13:05 | | เมลเบิร์น วิคตอรี | ||
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ 15:00 | | เมลเบิร์น วิคตอรี | ||
Macarthur 15:10 | | ซิดนี่ย์ เอฟซี | ||
บริสเบน รอร์ 17:15 | | แอดิเลด ยูไนเต็ด | ||
Albania - 1st Division | ||||
Luftëtari Gjirokastër 20:00 | | Turbina Cërrik | ||
Belgium - First Amateur Division | ||||
Dessel Sport 01:30 | | Knokke | ||
Thes Sport 01:30 | | Patro Eisden | ||
Mandel United 02:00 | | URSL Visé | ||
Olympic Charleroi 02:00 | | SV Roeselare | ||
Italy - PrimaVera 1 | ||||
Cagliari U19 17:00 | | Ascoli U19 | ||
Milan U19 17:00 | | Spal U19 | ||
Juventus U19 19:00 | | Lazio U19 | ||
Sampdoria U19 21:00 | | Bologna U19 | ||
Italy - Primavera 2 | ||||
Salernitana U19 17:30 | | Benevento U19 | ||
Cosenza U19 18:00 | | Lecce U19 | ||
Frosinone U19 20:00 | | Virtus Entella U19 | ||
Brescia U19 20:30 | | Verona U19 | ||
Vicenza Virtus U19 20:30 | | Pordenone U19 | ||
Parma U19 20:30 | | Reggiana U19 | ||
Udinese U19 20:30 | | Cremonese U19 | ||
Venezia U19 20:30 | | Cittadella U19 | ||
Napoli U19 20:30 | | Crotone U19 | ||
Reggina U19 20:30 | | Pescara U19 | ||
Spezia U19 20:30 | | Pisa U19 | ||
Monza U19 21:00 | | Chievo U19 | ||
South Africa - Gladafrica Championship | ||||
JDR Stars 20:30 | | Uthongathi | ||
Jomo Cosmos 20:30 | | Free State Stars | ||
Royal AM 20:30 | | Cape Umoya United | ||
Sekhukhune United 20:30 | | University of Pretoria | ||
Steenberg United 20:30 | | Polokwane City | ||
TS Sporting 20:30 | | Cape Town Spurs | ||
Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A | ||||
ÍA 19:00 | | HK | ||
Keflavík 19:00 | | Grindavík | ||
Breidablik 20:30 | | FH | ||
Iceland - Reykjavik Cup | ||||
KR 18:00 | | Fram | ||
Fjölnir 00:00 | | Fylkir | ||
Nigeria - Npfl | ||||
Akwa United 22:00 | | Kano Pillars | ||
Mauritius - Mauritian League | ||||
Pamplemousses 19:00 | | Grande Riviere Sud Est | ||
Savanne 19:00 | | Petite Rivière Noire | ||
Cercle de Joachim 19:00 | | La Cure Sylvester | ||
Bolton City 21:30 | | Petite Rivière Noire | ||
Pamplemousses 21:30 | | ASVP | ||
Mauritania - Super D1 | ||||
JAHE 20:15 | | Inter Nouakchott | ||
Sahel 23:00 | | Ksar | ||
Police 23:00 | | SNIM | ||
Congo - Ligue 1 | ||||
Racing Club Brazzavile 20:00 | | CARA Brazzaville | ||
Leopards de Dolisie 21:00 | | V.Club Mokanda | ||
Otôho d'Oyo 22:00 | | JS Talangaï | ||
Mozambique - Mocambola | ||||
Ferroviário Maputo 20:30 | | Ferroviário Nacala | ||
ENH Vilankulo 20:30 | | Textáfrica | ||
Saudi Arabia - Super Cup | ||||
Al Hilal 00:15 | | Al Nassr | ||
Spain - Primera Division Women | ||||
Valencia W 18:00 | | Atletico Granadilla W | ||
Sevilla W 18:00 | | Santa Teresa W | ||
Switzerland - Nationalliga A Women | ||||
Lugano W 22:00 | | St. Gallen | ||
Belgium - Super League Women | ||||
Club Brugge W 20:00 | | White Star Woluwé W | ||
St. Liege W 20:30 | | Eendracht Aalst W | ||
Belgium - 1st National Women | ||||
Eva's Tienen W 20:00 | | Voorwaarts Zwevezele W | ||
Massenhoven W 21:00 | | Standard Liège II W | ||
Wuustwezel W 21:00 | | Genk II W | ||
Famkes Merkem W 22:00 | | OH Leuven II | ||
Chastre W 22:30 | | Kontich W | ||
Mechelen W 22:45 | | Anderlecht II W | ||
Gent II W 23:00 | | Moldavo W | ||
RFC de Liege W 23:00 | | SG-Tertre-Hautrage W | ||
Germany - Dfb Pokal Women | ||||
Walddörfer SV W 21:30 | | Bayern Munich W | ||
Mexico - Liga Mx Women | ||||
Atlas W 23:00 | | León W | ||
Juárez W 01:00 | | Mazatlán W | ||
Australia - W-League | ||||
Sydney W 13:00 | | Perth Glory W | ||
Canberra United W 13:05 | | Western Sydney Wanderers W | ||
Perth Glory W 17:05 | | Canberra United W | ||
Algeria - Algeria Youth League | ||||
MC Alger U21 16:00 | | US Biskra U21 | ||
Olympique Médéa U21 16:00 | | ASO Chlef U21 | ||
CR Belouizdad U21 16:00 | | ES Sétif U21 | ||
MC Oran U21 16:00 | | JS Saoura U21 | ||
JS Kabylie U21 16:00 | | JSM Skikda U21 | ||
Paradou AC U21 16:00 | | Aïn M'lila U21 | ||
CS Constantine U21 16:00 | | NC Magra U21 | ||
Bordj Bou Arreridj U21 16:00 | | NA Hussein Dey U21 | ||
USM Bel Abbès U21 16:00 | | USM Alger U21 | ||
RC Relizane U21 17:00 | | WA Tlemcen U21 | ||
Spain - Segunda Division Women | ||||
Vic Riuprimer W 19:00 | | Zaragoza II W | ||
Racing Santander II W 22:00 | | Gijón FF W | ||
Sevilla II W 22:00 | | Mérida AD W | ||
Cáceres II W 22:00 | | Real Betis II W | ||
Atlético Madrid III W 22:00 | | León FF W | ||
Castejón W 22:30 | | Atlético Revellín W | ||
Viajes Interrías W 23:00 | | Sárdoma W | ||
Almería W 00:00 | | San Miguel W | ||
Torrelodones W 00:00 | | Getafe W | ||
Villarreal II W 00:00 | | Valencia III W | ||
Málaga II W 06:00 | | La Rambla W | ||
Las Torres W 06:00 | | Unión Viera W | ||
Julio Suárez W 06:00 | | Achamán W | ||
Puerto del Carmen W 06:00 | | Las Majoreras W | ||
Montaña Alta W 06:00 | | La Garita W | ||
Llamoro W 06:00 | | Geneto del Teide W | ||
Furia Arona W 06:00 | | Real Unión Tenerife II W | ||
Güímar W 06:00 | | San Antonio Pilar W | ||
Tarsa W 06:00 | | Juventud San Sebastián W | ||
Murcia Féminas W 06:00 | | Levante III W | ||
Northern Ireland - Premiership Development League | ||||
Ballymena United U20 21:00 | | Carrick Rangers U20 | ||
Crusaders U20 21:00 | | Coleraine U20 | ||
Glenavon U20 21:00 | | Cliftonville U20 | ||
Glentoran U20 21:00 | | Larne U20 | ||
Warrenpoint Town U20 21:00 | | Portadown U20 | ||
Spain - Spain Youth League | ||||
Stadium Casablanca U19 18:00 | | El Olivar U19 | ||
Granada U19 18:00 | | Santa Fe U19 | ||
Córdoba U19 18:00 | | Sevilla U19 | ||
Athletic Club U19 18:30 | | Eibar U19 | ||
Elche U19 19:00 | | Albacete U19 | ||
Rusadir U19 20:00 | | Maracena U19 | ||
Tudelano U19 22:00 | | Txantrea U19 | ||
Sabadell U19 22:00 | | Real Zaragoza U19 | ||
Jàbac i Terrassa U19 22:00 | | Lleida U19 | ||
La Cruz U19 22:00 | | Badajoz U19 | ||
Burgos CF U19 22:00 | | Alcorcón U19 | ||
Santa Marta U19 22:00 | | Leganés U19 | ||
Atlético Pinto U19 22:00 | | Móstoles U19 | ||
Talavera U19 22:00 | | Toledo U19 | ||
Archena U19 22:00 | | Real Murcia U19 | ||
UCAM Murcia U19 22:00 | | Atlético Madrileño U19 | ||
Real Avilés U19 22:15 | | Atlético Perines U19 | ||
Conxo Santiago U19 22:30 | | Ural U19 | ||
Roces U19 22:30 | | Bansander U19 | ||
Valvanera U19 22:30 | | Oyonesa U19 | ||
Real Sociedad U19 22:30 | | Deportivo Alavés U19 | ||
Aurrerá Vitoria U19 22:30 | | |