พรีเมียร์ลีกอังกฤษ | ||||
---|---|---|---|---|
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส 00:00 | | เซาแธมป์ตัน | ||
แอสตันวิลลา 02:15 | | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||
มิลล์วอลล์ 00:00 | | บอร์มัธ | ||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 00:00 | | มิดเดิลส์เบรอ | ||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 01:00 | | บริสตอลซิตี | ||
สโตกซิตี 01:00 | | โคเวนทรี ซิตี้ | ||
เบอร์มิงแฮมซิตี 01:45 | | นอตทิงแฮมฟอเรสต์ | ||
ฮัดเดอร์ฟิลด์ 01:45 | | บาร์นสลีย์ | ||
ลูตัน ทาวน์ 01:45 | | เรดิง | ||
บุนเดิสลีกา | ||||
ดอร์ทมุนด์ 01:30 | | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | ||
ฮอฟเฟ่นไฮม์ 01:30 | | มึนเช่นกลัดบัค | ||
แวร์เดอร์ เบรเมน 01:30 | | ไมนซ์ | ||
สตุทท์การ์ดต 01:30 | | โวล์ฟสบวร์ก | ||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี | ||||
เอซี มิลาน 23:30 | | ซัสเซาโล่ | ||
เจนัว 01:45 | | Benevento | ||
อูดิเนเซ่ 01:45 | | กายารี่ | ||
Spezia 01:45 | | อินเตอร์ มิลาน | ||
ยูเวนตุส 01:45 | | ปาร์มา | ||
Crotone 01:45 | | ซามพ์โดเรีย | ||
โบโลญญ่า 01:45 | | โตริโน่ | ||
ลาลีกา สเปน | ||||
เลบันเต้ 00:00 | | เซบีย่า | ||
โอซาซูนา 00:00 | | บาเลนเซีย | ||
เรอัล เบติส 01:00 | | แอธเลติก บิลเบา | ||
เดปอร์ติโบ อลาเบส 02:00 | | บียาร์เรอัล | ||
เอลเช่ 02:00 | | เรอัล บายาโดลิด | ||
กาดิซ 03:00 | | เรอัล มาดริด | ||
เจลีก 2 | ||||
โตเกียวเวอร์ดี้ 16:00 | | เกียวโต แซงก้า | ||
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 17:00 | | V-วาเรน นากาซากิ | ||
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 17:00 | | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | ||
โทชิกิ SC 17:00 | | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | ||
ThespaKusatsu Gunma 17:00 | | ฟาเจียโน โอคายามา | ||
มาชิดา เซลเวีย 17:00 | | FC เรียวเคียว | ||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ 17:00 | | Sagamihara | ||
ซไวเก้น คานาซาวะ 17:00 | | Blaublitz Akita | ||
จูบิโล่ อิวาตะ 17:00 | | โอมิยะ อาร์ดิย่า | ||
เอฮิเมะ 17:00 | | มัตซูโมโตะ ยามากะ | ||
Giravanz Kitakyushu 17:00 | | รีโนฟา ยามากูชิ | ||
Japan - Ybc Levain Cup | ||||
วิสเซล โคเบะ 16:00 | | โตกุชิม่า วอร์ทิส | ||
คาชิว่า เรย์โซล 16:00 | | โชนัน เบลล์มาเร่ | ||
สากัน โตสู 17:00 | | อวิสปา ฟูกูโอกะ | ||
โออิตะ ตรินิต้า 17:00 | | เอฟซี โตเกียว | ||
โยโกฮามา เอฟซี 17:00 | | อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ | ||
ชิมิสุ เอส-พัลส์ 17:00 | | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | ||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า 17:00 | | เวกัลตะ เซนได | ||
World - Club Friendlies | ||||
Mjøndalen 18:00 | | Sandefjord | ||
Aalesund 19:00 | | Sogndal | ||
Odd 20:00 | | Jerv | ||
Vålerenga 20:00 | | Sarpsborg 08 | ||
โรเซนบอร์ก บีเค 21:00 | | Ranheim | ||
Hartford Athletic 23:00 | | Bethlehem Steel | ||
Sandnes Ulf 23:00 | | Viking | ||
England - Premier League U18 | ||||
Middlesbrough U18 17:00 | | Newcastle Utd U18 | ||
England - Women's Super League | ||||
Manchester City W 00:00 | | Chelsea W | ||
England - Professional Development League | ||||
Crewe U23 19:00 | | Wigan U23 | ||
England - Non League Premier: Isthmian | ||||
Cray Wanderers 01:45 | | Lewes | ||
England - Non League Div One: Isthmian North | ||||
AFC Sudbury 01:45 | | Grays Athletic | ||
บุนเดิสลีกา 2 | ||||
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 23:30 | | St. Pauli | ||
พาเดอร์บอร์น 23:30 | | Osnabrück | ||
Heidenheim 23:30 | | Bochum | ||
ฮันโนเฟอร์ 96 23:30 | | Jahn Regensburg | ||
Germany - 3. Liga | ||||
Hansa Rostock 00:00 | | Wehen Wiesbaden | ||
Meppen 00:00 | | Magdeburg | ||
Unterhaching 00:00 | | Türkgücü-Ataspor | ||
Saarbrücken 00:00 | | Waldhof Mannheim | ||
VfB Lübeck 00:00 | | Ingolstadt | ||
Germany - Regionalliga: Südwest | ||||
Hessen Kassel 22:00 | | Bahlinger SC | ||
Elversberg 23:00 | | Aalen | ||
Germany - Regionalliga: West | ||||
Wuppertaler SV 00:30 | | Wegberg-Beeck | ||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg | ||||
Oberachern 23:30 | | Astoria Walldorf II | ||
Spfr. Dorfmerkingen 23:30 | | Bissingen | ||
Ravensburg 23:30 | | Villingen | ||
Rielasingen-Arlen 23:30 | | CfR Pforzheim | ||
Ilshofen 23:30 | | Nöttingen | ||
Lörrach-Brombach 23:30 | | Linx | ||
Freiburger FC 00:00 | | Neckarsulmer SU | ||
Sandhausen II 00:00 | | Reutlingen | ||
SGV Freiberg 00:00 | | Bruchsal | ||
Stuttgarter Kickers 00:00 | | Göppinger SV | ||
Germany - Oberliga: Bremen | ||||
Schwachhausen 23:30 | | Vatan Sport | ||
Komet Arsten 23:30 | | Union Bremen | ||
Austria - Tipico Bundesliga | ||||
Sturm Graz 23:30 | | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ | ||
Wattens 23:30 | | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | ||
แอลเอเอสเค ลินซ์ 01:30 | | Rapid Vienna | ||
Azerbaijan - Azerbaidjan Cup | ||||
Keşlə FK 21:30 | | Zira | ||
Sumqayıt 23:30 | | คาราบัค | ||
Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup | ||||
Klis Buturović Polje 20:00 | | Borac Banja Luka | ||
Sarajevo 22:00 | | Sloga | ||
Bulgaria - Parva Liga | ||||
Beroe 20:00 | | Tsarsko selo | ||
CSKA Sofia 22:15 | | Montana | ||
Lokomotiv Plovdiv 00:30 | | Levski Sofia | ||
Croatia - 1. HNL | ||||
Lokomotiva Zagreb 21:00 | | Varaždin | ||
Istra 1961 23:05 | | Rijeka | ||
Osijek 01:30 | | ดีนาโมซาเกร็บ | ||
Croatia - 2. HNL | ||||
Rudeš 22:00 | | Croatia Zmijavci | ||
Solin 22:00 | | Cibalia | ||
Sesvete 22:00 | | Dubrava Zagreb | ||
Hajduk Split II 22:00 | | Orijent 1919 | ||
Opatija 22:00 | | Junak | ||
Kustošija 22:00 | | Dugopolje | ||
Inter Zaprešić 22:00 | | Medimurje Cakovec | ||
Cyprus - 2. Division | ||||
Xylotympou 20:00 | | Alki Oroklini | ||
Cyprus - Cyprus Cup | ||||
AEL 22:00 | | Olympiakos | ||
อาโปเอล 00:00 | | Anorthosis | ||
Czech Republic - Fortuna Liga | ||||
Opava 20:00 | | Slovan Liberec | ||
Slovácko 20:00 | | Zbrojovka Brno | ||
Teplice 20:00 | | Viktoria Plzeň | ||
Příbram 20:00 | | Bohemians 1905 | ||
Pardubice 22:00 | | Sparta Praha | ||
เอสเค สลาเวีย ปราก 00:30 | | Zlín | ||
Czech Republic - 2. Liga FNL | ||||
Dukla Praha 22:00 | | Blansko | ||
Chrudim 22:00 | | Hradec Králové | ||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า | ||||
Lyngby 23:00 | | SønderjyskE | ||
AaB 23:00 | | OB | ||
Nordsjælland 01:00 | | Brøndby | ||
Estonia - Meistriliiga | ||||
Kuressaare 21:30 | | Vaprus | ||
Paide 23:30 | | Nõmme Kalju | ||
Levadia 00:00 | | Trans | ||
เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส | ||||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง 23:45 | | อองเช่ร์ | ||
โอลิมปิก ลียง 02:10 | | โมนาโก | ||
France - National | ||||
Orléans 00:00 | | Le Mans | ||
Villefranche 01:00 | | Créteil | ||
Greece - Super League | ||||
โอลิมเปียกอส 21:15 | | Asteras Tripolis | ||
Aris 23:30 | | PAOK | ||
AEK Athens 01:30 | | Panathinaikos | ||
Hungary - OTP Bank Liga | ||||
MTK 20:15 | | Várda SE | ||
Diósgyőr 22:30 | | Puskás | ||
Mezőkövesd-Zsóry 01:00 | | MOL Vidi | ||
Paksi SE 01:15 | | Honvéd | ||
Israel - State Cup | ||||
Bnei Sakhnin 00:00 | | Beitar Tel Aviv Ramla | ||
Ashdod 00:30 | | Maccabi Tel Aviv | ||
Montenegro - First League | ||||
Jezero 20:00 | | Mladost | ||
Montenegro - Second League | ||||
Berane 20:00 | | Ibar | ||
Poland - Ekstraklasa | ||||
Jagiellonia Białystok 23:00 | | Stal Mielec | ||
Zagłębie Lubin 23:00 | | Wisła Kraków | ||
Cracovia Kraków 01:30 | | Wisła Płock | ||
Piast Gliwice 01:30 | | ลีเกีย วอร์ซอว์ | ||
Poland - 1. Liga | ||||
Arka Gdynia 23:00 | | Nieciecza | ||
พรีเมียรา ลีกา | ||||
ซานตาคลารา 21:30 | | Moreirense | ||
Marítimo 23:00 | | Rio Ave | ||
บราก้า 01:00 | | Boavista | ||
สปอร์ติงลิสบอน 03:15 | | Belenenses | ||
Romania - Liga 1 | ||||
Argeş 20:45 | | Chindia Târgovişte | ||
Botoşani 23:00 | | Universitatea Craiova | ||
Sepsi 01:30 | | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | ||
Russia - Russian Cup | ||||
Akhmat Grozny 20:00 | | Krylya Sovetov | ||
โลโคโมทีฟ มอสโก 23:00 | | ซีเอสเคเอ มอสโก | ||
Russia - Youth League | ||||
Akhmat Grozny U19 16:00 | | Rubin Kazan U19 | ||
Sochi U19 17:00 | | Lokomotiv Moskva U19 | ||
Arsenal Tula U19 17:00 | | Ufa U19 | ||
Krasnodar U19 18:00 | | Zenit U19 | ||
Rostov U19 18:00 | | Strogino U20 | ||
Tambov U19 18:00 | | Ural U19 | ||
Dinamo Moskva U19 19:00 | | UOR №5 U20 | ||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||
Hibernian 00:00 | | Livingston | ||
Hamilton Academical 00:00 | | Motherwell | ||
St. Johnstone 01:00 | | กลาสโกว์ เรนเจอร์ | ||
Aberdeen 01:45 | | เซลติก | ||
Kilmarnock 01:45 | | Dundee United | ||
Ross County 01:45 | | St. Mirren | ||
Slovakia - 2. Liga | ||||
Slavoj Trebišov 21:30 | | Podbrezová | ||
Slovenia - 1. SNL | ||||
Tabor Sežana 20:00 | | Mura | ||
Olimpija 21:45 | | Koper | ||
Gorica 01:00 | | Bravo | ||
Slovenia - 2. SNL | ||||
Triglav 22:00 | | Krško | ||
Rudar Velenje 22:00 | | Brda Dobrovo | ||
Radomlje 22:00 | | NŠ Drava | ||
Dekani 22:00 | | Nafta | ||
Dob 22:00 | | Primorje | ||
Brežice 22:00 | | Fužinar | ||
Smartno 22:00 | | Beltinci | ||
Bilje 22:00 | | Krka | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
Mirandés 00:00 | | เตเนริเฟ | ||
Switzerland - Super League | ||||
Luzern 23:15 | | Lausanne Sport | ||
ลูกาโน 01:30 | | St. Gallen | ||
Vaduz 01:30 | | บาเซิ่ล | ||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก | ||||
BB Erzurumspor 20:00 | | Yeni Malatyaspor | ||
Ankaragücü 20:00 | | Denizlispor | ||
กาลาตาซาราย 23:00 | | แทร็บซอนสปอร์ | ||
Ukraine - Premier League | ||||
Lviv 18:00 | | Minai | ||
Ukraine - Ukrainian Cup | ||||
Ahrobiznes Volochysk 20:00 | | ดินาโมเคียฟ | ||
โอเล็กซานเดรีย 22:30 | | Zorya | ||
Argentina - Copa Argentina | ||||
Huracán Las Heras 00:00 | | Estudiantes Río Cuarto | ||
Talleres Remedios 00:00 | | Temperley | ||
Argentina - Primera B Nacional | ||||
Atletico Mitre 07:10 | | Gimnasia Mendoza | ||
Colombia - Torneo Betplay | ||||
Unión Magdalena 07:40 | | Deportes Quindío | ||
Colombia - Copa Betplay | ||||
Real San Andres 03:15 | | Leones FC | ||
Costa Rica - Primera Division | ||||
Cartaginés 09:00 | | Sporting San José | ||
Limón 04:00 | | Deportivo Saprissa | ||
Guadalupe 05:00 | | Pérez Zeledón | ||
El Salvador - Primera Division | ||||
Municipal Limeño 04:00 | | Chalatenango | ||
Jocoro 04:30 | | Firpo | ||
Guatemala - Liga Nacional | ||||
Cobán Imperial 00:00 | | Xelajú | ||
Achuapa 01:00 | | Antigua GFC | ||
Deportivo Sanarate 02:00 | | Iztapa | ||
Guastatoya 04:00 | | Malacateco | ||
Municipal 04:00 | | Comunicaciones | ||
Guatemala - Primera Division | ||||
Chimaltenango 22:00 | | Quiché | ||
Xinabajul 05:00 | | Comunicaciones II | ||
Mixco 05:30 | | Nueva Concepción | ||
Mexico - Liga de Expansión MX | ||||
Mineros de Zacatecas 07:00 | | Alebrijes de Oaxaca | ||
Cimarrones de Sonora 09:15 | | Venados | ||
Tepatitlán de Morelos 05:00 | | Dorados | ||
South Africa - Premier League | ||||
AmaZulu 20:00 | | Mamelodi Sundowns | ||
Black Leopards 20:00 | | Stellenbosch | ||
Kaizer Chiefs 22:00 | | Cape Town City | ||
SuperSport United 22:00 | | Golden Arrows | ||
Cameroon - Elite One | ||||
Dragon de Yaounde 19:30 | | Feutcheu | ||
Tonnerre 19:30 | | UMS de Loum | ||
Young Sport Academy 20:00 | | New Star | ||
Stade Renard 21:00 | | Union Douala | ||
Avion Academy 21:00 | | Eding Sport | ||
Panthère 21:00 | | APEJES Academy | ||
Yafoot 21:30 | | Fortuna Mfou | ||
Canon 21:30 | | Colombe | ||
Cotonsport 05:00 | | Les Astres | ||
Congo - Super Ligue | ||||
Maniema Union 20:30 | | Vita Club | ||
JSK 20:30 | | RCK | ||
Sanga Balende 21:30 | | TP Mazembe | ||
Egypt - Premier League | ||||
Al Ahly 02:30 | | Smouha | ||
Guinea - Ligue 1 | ||||
Horoya 05:00 | | Hafia | ||
Kenya - Premier League | ||||
Sofapaka 19:00 | | Gor Mahia | ||
Mali - Premiere Division | ||||
Soni 23:30 | | Onze Créateurs | ||
Nianan 23:30 | | ASKO | ||
Tanzania - Ligi kuu Bara | ||||
Ruvu Shooting 18:00 | | Mwadui | ||
Namungo 20:00 | | Simba | ||
Kagera Sugar 20:00 | | Simba | ||
Polisi Tanzania 20:00 | | Mbeya City | ||
Zambia - Super League | ||||
Kitwe United 20:00 | | Lusaka Dynamos | ||
Lumwana Radiants 20:00 | | Forest Rangers | ||
Indeni 20:00 | | Nkwazi | ||
Prison Leopards 20:00 | | ZESCO United | ||
Andorra - Primera División | ||||
Penya Encarnada 01:30 | | Engordany | ||
Iran - Azadegan League | ||||
Khouneh Be Khouneh Babol 22:30 | | Qashqai | ||
Kuwait - Premier League | ||||
Al Qadsia 02:00 | | Al Nasar | ||
Kuwait - Division 1 | ||||
Al Sulaibikhat 02:00 | | Yarmouk | ||
Al Jahra 02:00 | | Burgan | ||
China PR - Super League | ||||
Qingdao Hainiu 17:00 | | Shijiazhuang Ever Bright | ||
Henan Jianye 19:00 | | Shenzhen | ||
เคลีก เกาหลีใต้ | ||||
Ulsan 17:00 | | Jeonbuk Motors | ||
Seongnam 17:30 | | Incheon United | ||
Daegu 17:30 | | Suwon Bluewings | ||
Jeju United 17:30 | | Seoul | ||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก | ||||
Al Duhail 00:45 | | Esteghlal | ||
Al Hilal 02:00 | | Istiqlol Dushanbe | ||
AMGK 02:00 | | Shabab Al Ahli Dubai | ||
Al Shorta 03:15 | | Al Ahli Jeddah | ||
Viettel 05:00 | | Ulsan | ||
Jeonbuk Motors 05:00 | | ซิดนี่ย์ เอฟซี | ||
Tampines Rovers 05:00 | | กัมบะ โอซาก้า | ||
Kitchee 05:00 | | การท่าเรือ เอฟซี | ||
เอเอฟซีคัพ | ||||
Abahani 18:45 | | Eagles | ||
World - CAF Confederations Cup | ||||
Orlando Pirates 20:00 | | ES Sétif | ||
Cotonsport 20:00 | | JS Kabylie | ||
Nkana 20:00 | | Pyramids FC | ||
Namungo 20:00 | | Raja Casablanca | ||
NAPSA Stars 23:00 | | RSB Berkane | ||
Salitas 23:00 | | CS Sfaxien | ||
Jaraaf 23:00 | | Etoile du Sahel | ||
South America - Copa Sudamericana | ||||
12 de Octubre 07:30 | | Rosario Central | ||
Aucas 07:30 | | Athletico PR | ||
Ceará 05:15 | | Wilstermann | ||
San Lorenzo 05:15 | | Huachipato | ||
South America - Copa Libertadores | ||||
Sporting Cristal 07:30 | | São Paulo | ||
Vélez Sarsfield 07:30 | | ฟลาเมงโก | ||
The Strongest 05:00 | | Boca Juniors | ||
Deportivo La Guaira 05:00 | | Atlético Mineiro | ||
Denmark - Denmark Series Group 1 | ||||
Fremad Valby 23:00 | | BSF | ||
Køge Nord 23:30 | | Karlslunde | ||
Ishøj 23:30 | | Avedøre | ||
Denmark - Denmark Series Group 2 | ||||
B 1908 23:30 | | Skjold Birkerod | ||
GVI 23:30 | | Greve | ||
Allerod 23:30 | | LSF | ||
RB 1906 23:30 | | Vordingborg | ||
Denmark - Denmark Series Group 3 | ||||
OKS 23:30 | | Kolding B | ||
Hedensted 23:30 | | Ringkøbing | ||
Marienlyst 23:30 | | Odder | ||
Varde IF Elite 23:30 | | Tarup-Paarup | ||
Horsens II 23:30 | | B 1913 | ||
Denmark - Denmark Series Group 4 | ||||
Silkeborg KFUM 23:30 | | Lyseng | ||
Vejgaard B 23:30 | | Skjold Sæby | ||
Herning Fremad 23:30 | | Norresundby | ||
Kjellerup 23:30 | | Djursland | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 | ||||
Kozani 20:30 | | Dias Diou | ||
Makedonikos Foufas 20:30 | | Fikis | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 | ||||
M. Alexandros Trikala 20:30 | | Nea Kallikrateia | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 | ||||
Thyella Katsikas 20:30 | | Agios Matthaios | ||
Italy - Serie C: Girone A | ||||
Pro Vercelli 20:00 | | Lecco | ||
Italy - Serie C: Girone C | ||||
Juve Stabia 20:00 | | Catanzaro | ||
Foggia 20:00 | | Monopoli | ||
Italy - Serie D: Girone A | ||||
Folgore Caratese 20:00 | | Città di Varese | ||
Italy - Serie D: Girone C | ||||
Delta Calcio Rovigo 20:00 | | Ambrosiana | ||
Italy - Serie D: Girone D | ||||
Correggese 20:00 | | Rimini | ||
Progresso 20:00 | | Mezzolara | ||
Real Forte Querceta 20:00 | | Bagnolese | ||
Italy - Serie D: Girone E | ||||
Lornano Badesse 20:00 | | San Donato Tavarnelle | ||
Grassina 20:00 | | Robur Siena | ||
Italy - Serie D: Girone F | ||||
Pineto 20:00 | | Matese | ||
Castelfidardo Calcio 20:00 | | Atletico | ||
Italy - Serie D: Girone G | ||||
Team Nuova Florida 20:00 | | Afragolese | ||
Nuova Monterosi 20:00 | | Cassino | ||
Insieme Formia 20:00 | | SSC Giugliano | ||
Italy - Serie D: Girone H | ||||
Lavello 20:00 | | Team Altamura | ||
Gravina 20:00 | | Aversa Normanna | ||
Casarano 20:00 | | Nardò | ||
Italy - Serie D: Girone I | ||||
Rotonda 20:00 | | San Luca | ||
Dattilo 20:00 | | Licata | ||
Poland - 2. Liga East | ||||
Garbarnia Kraków 18:00 | | Motor Lublin | ||
Romania - 3. Liga: Series 3 | ||||
Axiopolis 21:00 | | Olteniţa | ||
Serbia - Srpska Liga - East | ||||
Buducnost Popovac 21:30 | | Radan | ||
Spain - Tercera - Group 1 | ||||
Villalbés 22:30 | | Rápido Bouzas | ||
Agrupación Estudiantil 01:00 | | UD Ourense | ||
Spain - Tercera - Group 7 | ||||
Atlético de Pinto 01:00 | | Villanueva del Pardillo | ||
Spain - Tercera - Group 9 | ||||
El Palo 00:00 | | Ciudad de Torredonjimeno | ||
Atlético Porcuna 00:30 | | Motril | ||
Spain - Tercera - Group 10 | ||||
Xerez 01:00 | | Lucena | ||
Spain - Tercera - Group 12 | ||||
Tenisca 22:00 | | Ibarra | ||
Spain - Tercera - Group 18 | ||||
Pedroñeras 01:00 | | Almagro Spain | ||
Madridejos 01:00 | | Atletico Ibanes | ||
Turkey - 3. Lig: Group 1 | ||||
Manisaspor 19:00 | | Edirnespor | ||
Derincespor 19:00 | | Ofspor | ||
Artvin Hopaspor 19:00 | | Yeşilyurt Belediyespor | ||
Payasspor 19:00 | | Yeni Diyarbekirspor | ||
Tire 1922 19:00 | | Fatsa Belediyespor | ||
Nevşehirspor 19:00 | | Kızılcabölükspor | ||
Arnavutköy Belediyespor 19:00 | | Kemerspor 2003 | ||
1877 Alemdağspor 19:00 | | Ankara Adliyespor | ||
Turkey - 3. Lig: Group 2 | ||||
Tekirdağspor 19:00 | | Darıca Gençlerbırlığı | ||
Fethiyespor 19:00 | | Tokatspor | ||
Karaman Belediyespor 19:00 | | Nazilli Belediyespor | ||
Yomraspor 19:00 | | Ağrı 1970 | ||
Ceyhanspor 19:00 | | Halide Edip Adıvar | ||
Tepecikspor 19:00 | | Cengelkoyspor | ||
Kahta 02 Spor 19:00 | | Kütahyaspor | ||
Mardin BB 19:00 | | Erzin Belediyespor | ||
Turkey - 3. Lig: Group 3 | ||||
Şile Yıldızspor 19:00 | | Batman Petrolspor | ||
Erokspor 19:00 | | Çatalcaspor | ||
Isparta Davrazspor 19:00 | | Arhavispor | ||
Osmaniyespor 19:00 | | Somaspor | ||
Yeni Altındağ BS 19:00 | | Karşıyaka | ||
Gölcükspor 19:00 | | Cizrespor | ||
Erbaaspor 19:00 | | Çarşambaspor | ||
Elaziz Belediyespor 19:00 | | Yalovaspor | ||
Brazil - Alagoano | ||||
CRB 06:00 | | CSE | ||
Brazil - Amazonense | ||||
JC 02:00 | | Manaus | ||
Brazil - Baiano 1 | ||||
Juazeirense 05:30 | | Vitória | ||
Brazil - Brasiliense | ||||
Brasiliense 01:30 | | Capital | ||
Ceilândia 01:30 | | Santa Maria | ||
Brazil - Maranhense | ||||
Sampaio Corrêa 01:30 | | Iape | ||
Imperatriz 01:30 | | Bacabal | ||
São José MA 01:30 | | Juventude MA | ||
Pinheiro 01:30 | | Moto Club MA | ||
Brazil - Paraense | ||||
Águia de Marabá 02:00 | | Itupiranga | ||
Remo 03:00 | | Castanhal | ||
Brazil - Paraibano | ||||
São Paulo Crystal 06:00 | | Treze | ||
Brazil - Paranaense 1 | ||||
Paraná 21:00 | | Maringá | ||
Londrina 02:00 | | Toledo Brazil | ||
Coritiba 03:40 | | Azuriz | ||
Brazil - Paulista A1 | ||||
Ferroviária 07:30 | | Guarani | ||
Brazil - Paulista A2 | ||||
Portuguesa 08:00 | | São Bernardo | ||
XV de Piracicaba 08:00 | | Água Santa | ||
Osasco Audax 08:00 | | Sertãozinho | ||
Oeste 08:00 | | RB Brasil | ||
Monte Azul 01:00 | | Água Santa | ||
EC São Bernardo 01:00 | | Rio Claro | ||
Taubaté 01:00 | | Osasco Audax | ||
Velo Clube 02:00 | | ยูเวนตุส | ||
RB Brasil 02:00 | | Portuguesa Santista | ||
XV de Piracicaba 03:00 | | São Bernardo | ||
Portuguesa 05:00 | | Sertãozinho | ||
Oeste 05:00 | | Atibaia | ||
Brazil - Paulista A3 | ||||
Votuporanguense 01:00 | | Capivariano | ||
Desportivo Brasil 01:00 | | CA Linense | ||
Primavera SP 01:00 | | Marília | ||
Nacional SP 01:00 | | Noroeste | ||
Olímpia 01:00 | | Rio Preto | ||
Penapolense 02:00 | | Batatais | ||
Comercial 02:00 | | Barretos | ||
São José EC 06:00 | | Bandeirante SP | ||
Brazil - Pernambucano 1 | ||||
Vera Cruz 01:00 | | Retrô | ||
Santa Cruz 04:45 | | Salgueiro | ||
Brazil - Piauiense | ||||
Ríver 19:00 | | Picos | ||
4 de Julho 01:45 | | Tiradentes PI | ||
Parnahyba 02:00 | | Flamengo PI | ||
Brazil - Potiguar | ||||
ABC 01:30 | | Potiguar Mossoró | ||
Brazil - Sergipano | ||||
Confiança 02:00 | | América de Pedrinhas | ||
Brazil - Sul Matogrossense | ||||
Dourados Atlético 02:00 | | Comercial MS | ||
Operário MS 02:00 | | União ABC | ||
Aquidauanense 02:00 | | Costa Rica - MS | ||
Australia - Npl Queensland | ||||
Brisbane Strikers 16:30 | | Capalaba | ||
Italy - PrimaVera 1 | ||||
Cagliari U19 19:00 | | Bologna U19 | ||
Italy - Primavera 2 | ||||
Verona U19 20:00 | | Cremonese U19 | ||
Venezia U19 20:00 | | Pordenone U19 | ||
Frosinone U19 20:30 | | Pescara U19 | ||
Poland - Central Youth League | ||||
Wisla U18 17:00 | | Lech Poznan U18 | ||
South Africa - Gladafrica Championship | ||||
Cape Town All Stars 20:00 | | Cape Town Spurs | ||
Royal AM 20:00 | | Richards Bay | ||
Pretoria Callies 20:00 | | Free State Stars | ||
Bizana Pondo Chiefs 20:00 | | Polokwane City | ||
Panama - Lpf | ||||
Costa del Este 07:00 | | Árabe Unido | ||
Independiente 05:00 | | Azuero | ||
Kosovo - Kosovar Cup | ||||
KF Llapi 20:00 | | Prishtina | ||
Switzerland - 1.Liga Promotion | ||||
Bellinzona 00:30 | | Sion II | ||
Brühl 01:00 | | Köniz | ||
Münsingen 01:00 | | Basel II | ||
Serbia - Serbian Cup | ||||
เชอร์เวนา ซเวซดา 22:00 | | Radnik Surdulica | ||
Vojvodina 00:05 | | Partizan | ||
Luxembourg - National Division | ||||
Victoria Rosport 00:30 | | UT Pétange | ||
Swift Hesperange 00:30 | | Progrès Niedercorn | ||
Fola Esch 00:30 | | Wiltz | ||
Etzella Ettelbrück 00:30 | | F91 Dudelange | ||
Rodange 00:30 | | Racing | ||
Hostert 00:30 | | UNA Strassen | ||
Differdange 03 00:30 | | Jeunesse d'Esch | ||
Austria - Regionalliga: Mitte | ||||
Bad Gleichenberg 00:00 | | St. Anna | ||
Weiz 00:00 | | Wels | ||
Kalsdorf 00:00 | | Allerheiligen | ||
Maldives - Male League | ||||
Maziya 00:00 | | Green Streets | ||
Russia - Pfl | ||||
Ural 2 14:00 | | Krylya Sovetov Samara II | ||
Tuapse 17:00 | | Krasnodar 3 | ||
Lada Tolyatti 19:00 | | Nosta | ||
Lada SOK 19:00 | | Orenburg II | ||
Forte Taganrog 19:00 | | SKA Rostov | ||
Inter Cherkessk 20:00 | | Kuban Kholding | ||
Mashuk-KMV 20:00 | | Legion Dynamo | ||
Makhachkala 20:00 | | Biolog | ||
Zvezda Perm 20:30 | | KAMAZ | ||
Tyumen 21:00 | | Zenit Izhevsk | ||
Dinamo Stavropol' 22:00 | | Chernomorets | ||
Gibraltar - Gibraltar Cup | ||||
Manchester 62 01:30 | | Glacis United | ||
Togo - Championnat National | ||||
Binah 22:00 | | Ifodjè | ||
Unisport 22:00 | | Sara Sport | ||
Togo Port 22:00 | | Entente II | ||
Gbohloe-Su 22:00 | | Dynamic Togolais | ||
Anges Notsè 22:00 | | Maranatha Fiokpo | ||
OTR 22:00 | | Gomido | ||
Denmark - Elitedivisionen Women | ||||
Brondby W 22:30 | | Farum BK W | ||
FC Thy - ThistedQ 23:00 | | Fortuna Hjorring W | ||
KoldingQ W 00:00 | | Køge | ||
Hungary - Nb I Women | ||||
Viktória Szombathely W 21:00 | | MTK Hungaria W | ||
Georgia - David Kipiani Cup | ||||
Shukura 16:00 | | Dinamo Tbilisi | ||
WIT Georgia II 17:00 | | Dila | ||
Norchi Dinamo 17:00 | | Lokomotivi Tbilisi | ||
Saburtalo II 17:00 | | Gareji | ||
Samgurali II 18:00 | | Telavi | ||
Sioni 18:00 | | Samtredia | ||
Gagra 18:00 | | Zugdidi | ||
Merani Martvili 18:00 | | Torpedo Kutaisi | ||
Rustavi 18:00 | | Dinamo Batumi | ||
Israel - Lig Bet | ||||
Hapoel Gedera 21:00 | | Ironi Modi'in | ||
Brazil - Brasileiro Women | ||||
Kindermann-Avaí W 01:00 | | Palmeiras W | ||
Bahia W 01:00 | | Internacional RS W | ||
Real Brasília W 01:00 | | Botafogo W | ||
Ferroviária W 06:00 | | Corinthians W | ||
Grêmio W 06:00 | | Cruzeiro W | ||
Romania - Liga 2 | ||||
Şirineaşa 21:00 | | Petrolul 52 | ||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary | ||||
Mitchelton 16:30 | | Surfers Paradise Apollo | ||
Mt Gravatt Hawks 17:00 | | Acacia Ridge | ||
Japan - Japan Football League | ||||
Maruyasu Okazaki 13:00 | | TIAMO Hirakata | ||
Finland - Kolmonen | ||||
TPS II 22:15 | | ÅIFK | ||
LaPa 22:30 | | IPS Edustus | ||
JPS 23:00 | | PK-37 |