เจลีก | ||||
---|---|---|---|---|
คอนซาโดเล ซัปโปโร 16:00 | | กัมบะ โอซาก้า | ||
World - Club Friendlies | ||||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 07:00 | | Hanwell Town | ||
Jong AZ 07:00 | | Standard Liège | ||
พัลมาส 15:30 | | UD San Fernando | ||
เกงค์ 16:00 | | Liège | ||
SV 1919 Straelen 18:45 | | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | ||
Næstved 20:00 | | B 93 | ||
FC Dordrecht 21:30 | | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | ||
ดอร์ทมุนด์ 22:00 | | โบโลญญ่า | ||
ฟิออเรนติน่า 22:00 | | Virtus Verona | ||
ซามพ์โดเรีย 22:00 | | Spezia | ||
เม็ตซ์ 22:00 | | UNFP | ||
กาดิซ 22:00 | | เอสปันญ่อล | ||
Brabrand 22:30 | | Skive | ||
Polet 22:30 | | Osijek II | ||
Dessel Sport 22:30 | | Waasland-Beveren | ||
ปาร์มา 23:00 | | Giana Erminio | ||
FSV Frankfurt 23:00 | | Hanau 93 | ||
Aris 23:00 | | Doxa | ||
Hagen / Uthlede 23:30 | | Werder Bremen II | ||
Frem 23:30 | | Roskilde | ||
Balingen 23:30 | | Lehnerz | ||
เฮราเคิล 23:45 | | อาร์เคซี วาลไวก์ | ||
NEC 00:00 | | OFI | ||
FC Den Bosch 00:00 | | Helmond Sport | ||
FC Eindhoven 00:00 | | Lierse Kempenzonen | ||
Jeddeloh 00:00 | | Atlas Delmenhorst | ||
เรอัลซาราโกซา 00:00 | | Atromitos | ||
เรอัล บายาโดลิด 00:00 | | โอซาซูนา | ||
บาเลนเซีย 00:00 | | เลบันเต้ | ||
Haro 00:00 | | Racing Rioja | ||
FC Iserlohn 00:00 | | Rot-Weiss Essen | ||
Kickers Emden 00:00 | | Alemannia Aachen | ||
SC Cambuur 00:30 | | เอ็มเมน | ||
Berrón 00:30 | | Ceares | ||
Real Titánico 00:30 | | Mosconia | ||
BCV Glesch / Paffendorf 00:30 | | Rommerskirchen-Gilbach | ||
NAC Breda 01:00 | | Lommel United | ||
ฟลีตวู้ด ทาวน์ 01:00 | | ลีดส์ยูไนเต็ด | ||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 01:00 | | Halifax Town | ||
Fuenlabrada 01:00 | | เกตาเฟ่ | ||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 01:00 | | มิดเดิลส์เบรอ | ||
ซันเดอร์แลนด์ 01:00 | | ฮัลล์ซิตี | ||
Vicenza 01:00 | | เลชเช่ | ||
Hyde United 01:00 | | กริมสบี้ ทาวน์ | ||
FC Den Bosch 01:00 | | TEC | ||
วีแกนแอทเลติก 01:30 | | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | ||
Bamber Bridge 01:30 | | แบล็กพูล | ||
Knockbreda 01:30 | | Portadown | ||
Coalville Town 01:30 | | Mickleover Sports | ||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 01:45 | | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | ||
Aveley 01:45 | | Dagenham & Redbridge | ||
Chichester City 01:45 | | Burgess Hill Town | ||
Chippenham Town 01:45 | | Taunton Town | ||
Puente Genil 02:00 | | คอร์โดบา | ||
Real Madrid II 05:00 | | เลกาเนส | ||
บุนเดิสลีกา 2 | ||||
Karlsruher SC 23:30 | | Darmstadt 98 | ||
พาเดอร์บอร์น 23:30 | | นูเรมเบิร์ก | ||
Germany - Regionalliga: Bayern | ||||
Viktoria Aschaffenburg 23:30 | | Greuther Fürth II | ||
Unterhaching 00:00 | | Augsburg II | ||
Bayern München II 00:00 | | Eichstätt | ||
Buchbach 00:00 | | Rain / Lech | ||
Bayreuth 00:00 | | Wacker Burghausen | ||
1860 Rosenheim 00:00 | | Nürnberg II | ||
Memmingen 00:30 | | Illertissen | ||
Germany - Regionalliga: Nordost | ||||
Chemnitzer FC 00:00 | | Union Fürstenwalde | ||
Germany - Oberliga: Bayern Nord | ||||
Würzburger FV 23:30 | | Vilzing | ||
Armenia - Premier League | ||||
BKMA 22:00 | | Pyunik | ||
ออสเตรียลีก1 | ||||
Liefering 23:30 | | St. Pölten | ||
Wacker Innsbruck 23:30 | | Kapfenberger SV | ||
Lafnitz 23:30 | | Austria Lustenau | ||
Grazer AK 23:30 | | SV Horn II | ||
Rapid Wien II 23:30 | | Juniors OÖ | ||
Floridsdorfer AC 01:25 | | Austria Wien II | ||
เบลเยี่ยมโปรลีก | ||||
เกงค์ 01:45 | | KV Oostende | ||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga | ||||
Sloboda Tuzla 01:00 | | Leotar | ||
Bulgaria - Parva Liga | ||||
Slavia Sofia 01:00 | | Tsarsko selo | ||
Bulgaria - Vtora Liga | ||||
Maritsa Plovdiv 22:30 | | Montana | ||
Dobrudzha 1919 22:30 | | Botev Plovdiv II | ||
Hebar 1918 22:30 | | FK Minyor Pernik | ||
Septemvri Simitli 23:00 | | Yantra 1919 | ||
CSKA 1948 Sofia II 23:30 | | Neftohimik | ||
Ludogorets II 00:00 | | Etar | ||
Croatia - 1. HNL | ||||
Lokomotiva Zagreb 01:00 | | Hrvatski Dragovoljac | ||
Czech Republic - Fortuna Liga | ||||
Teplice 00:00 | | เอสเค สลาเวีย ปราก | ||
Czech Republic - 2. Liga FNL | ||||
Ústí nad Labem 23:00 | | Vysočina Jihlava | ||
Denmark - First Division | ||||
Jammerbugt 00:00 | | Lyngby | ||
Hobro 00:00 | | Vendsyssel | ||
Estonia - Meistriliiga | ||||
Vaprus 23:30 | | Kuressaare | ||
Finland - Veikkausliiga | ||||
Lahti 22:30 | | KTP | ||
Ilves 22:30 | | Oulu | ||
Finland - Ykkonen | ||||
TPS 22:30 | | MP | ||
Hungary - OTP Bank Liga | ||||
Paksi SE 23:15 | | Mezőkövesd-Zsóry | ||
Gyirmót 01:30 | | MTK | ||
Republic of Ireland - Premier Division | ||||
Drogheda United 01:45 | | Waterford United | ||
Shamrock Rovers 02:00 | | St Patrick's | ||
Republic of Ireland - First Division | ||||
Cork City 01:45 | | UCD | ||
Cabinteely 01:45 | | Bray Wanderers | ||
Shelbourne 01:45 | | Cobh Ramblers | ||
Wexford Youths 01:45 | | Galway United | ||
Athlone Town 01:45 | | Treaty United | ||
Poland - Ekstraklasa | ||||
Zagłębie Lubin 23:00 | | Górnik Łęczna | ||
Górnik Zabrze 01:30 | | Lech Poznań | ||
Poland - 1. Liga | ||||
Odra Opole 23:00 | | Miedź Legnica | ||
Korona Kielce 01:00 | | SKRA Częstochowa | ||
Tychy 71 01:30 | | ŁKS Łódź | ||
โปรตุเกส ลีกคัพ | ||||
ปากอส เฟอร์ไรร่า 02:15 | | Gil Vicente | ||
Romania - Liga 1 | ||||
Gaz Metan Mediaş 23:00 | | Argeş | ||
Rapid Bucuresti 01:30 | | SSC Farul | ||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||
Krylya Sovetov 23:00 | | สปาร์ตัก มอสโก | ||
Arsenal Tula 23:00 | | Rubin Kazan' | ||
Russia - Youth League | ||||
Strogino U20 17:00 | | Akademiya Konoplev U20 | ||
Nizhny Novgorod U19 17:00 | | Ural U19 | ||
Arsenal Tula U19 17:00 | | Lokomotiv Moskva U19 | ||
Chertanovo U20 18:00 | | Khimki U20 | ||
Rubin Kazan U19 19:00 | | CSKA Moscow U19 | ||
Dinamo Moskva U19 19:00 | | Ufa U19 | ||
Spartak Moskva U19 20:30 | | Krylya Sovetov U19 | ||
Sochi U19 21:00 | | UOR №5 U20 | ||
Krasnodar U19 22:00 | | Akhmat Grozny U19 | ||
Rostov U19 22:00 | | Zenit U19 | ||
Serbia - Super Liga | ||||
Proleter Novi Sad 23:55 | | Novi Pazar | ||
Napredak 02:00 | | Radnički Kragujevac | ||
Slovakia - Fortuna Liga | ||||
Sereď 01:00 | | Ružomberok | ||
Slovakia - 2. Liga | ||||
Šamorín 22:00 | | Slovan Bratislava II | ||
Podbrezová 23:00 | | Rohožník | ||
Slovenia - 1. SNL | ||||
Aluminij 01:15 | | Radomlje | ||
Slovenia - 2. SNL | ||||
Triglav 23:00 | | Gorica | ||
Switzerland - Challenge League | ||||
Winterthur 01:30 | | Wil | ||
Ukraine - Premier League | ||||
Lviv 23:00 | | ชัคตาร์ | ||
Kolos Kovalivka 01:00 | | Metalist 1925 Kharkiv | ||
Ukraine - Second League: Group B | ||||
Tavriya 22:00 | | Enerhiya Nova Kakhovka | ||
Argentina - Superliga | ||||
Newell's Old Boys 07:00 | | Estudiantes | ||
Brazil - Serie B | ||||
Goiás 02:00 | | Operário PR | ||
Coritiba 06:00 | | Náutico | ||
Brazil - Serie C | ||||
Volta Redonda 06:00 | | Altos | ||
Colombia - Torneo Betplay | ||||
Atlético 03:00 | | Tigres | ||
Colombia - Copa Betplay | ||||
Boyacá Chicó 07:00 | | Llaneros | ||
Deportivo Pereira 07:40 | | Boca Juniors de Cali | ||
Guatemala - Liga Nacional | ||||
Malacateco 00:00 | | Cotzumalguapa | ||
Paraguay - Division 1 | ||||
River Plate 06:30 | | Cerro Porteño | ||
Peru - Primera Division | ||||
Academia Cantolao 23:00 | | Ayacucho | ||
Universidad San Martín 01:15 | | Cienciano | ||
Deportivo Municipal 03:30 | | Sporting Cristal | ||
Uruguay - Primera Division | ||||
Rentistas 01:00 | | Cerro Largo | ||
อเมริกา เมเจอร์ลีก | ||||
นิวยอร์กซิตี 06:30 | | โคลัมบัส ครูว์ | ||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก | ||||
Tacoma Defiance 09:00 | | San Diego Loyal | ||
Algeria - Ligue 1 | ||||
CR Belouizdad 23:45 | | JS Kabylie | ||
Angola - Girabola | ||||
Académica do Lobito 21:00 | | Desportivo Huíla | ||
Sporting de Cabinda 21:00 | | Cubango | ||
Interclube 21:00 | | Santa Rita | ||
Wiliete 21:00 | | Baixa de Kassange | ||
Progresso 21:00 | | Onze Bravos | ||
Kenya - Premier League | ||||
KCB 17:00 | | Posta Rangers | ||
Nzoia United 17:00 | | Bandari | ||
Bidco United 19:15 | | Western Stima | ||
Tusker 19:15 | | Nairobi City Stars | ||
Vihiga United 19:15 | | Ulinzi Stars | ||
Iran - Persian Gulf Pro League | ||||
Sanat Naft 23:45 | | Machine Sazi | ||
Aluminium Arak 23:45 | | Naft Masjed Soleyman | ||
Gol Gohar 23:45 | | Nassaji Mazandaran | ||
Padideh Khorasan 23:45 | | Foolad | ||
Esteghlal 23:45 | | Sepahan | ||
Tractor Sazi 23:45 | | Saipa | ||
Zob Ahan 23:45 | | Mes Rafsanjan | ||
Paykan 23:45 | | Persepolis | ||
China PR - Super League | ||||
Guangzhou R&F 17:00 | | Qingdao Hainiu | ||
Shandong Luneng 17:00 | | Henan Jianye | ||
Shijiazhuang Ever Bright 19:00 | | Chongqing Dangdai Lifan | ||
Shenzhen 19:00 | | กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ | ||
Bolivia - Liga De Futbol Prof | ||||
San José 02:00 | | Nacional Potosí | ||
Real Potosí 05:15 | | Royal Pari | ||
World - CECAFA Senior Challenge Cup | ||||
Tanzania U23 18:00 | | Burundi U23 | ||
World - CONCACAF Gold Cup | ||||
เม็กซิโก 09:00 | | แคนาดา | ||
World - Olympic Games Women | ||||
แคนาดา W 15:00 | | บราซิล W | ||
Great Britain W 16:00 | | ออสเตรเลีย W | ||
สวีเดน W 17:00 | | ญี่ปุ่น W | ||
เนเธอร์แลนด์ W 18:00 | | สหรัฐอเมริกา W | ||
Czech Republic - 3. Liga MSFL | ||||
Uherský Brod 22:00 | | Slovácko II | ||
Velké Meziříčí 22:30 | | Dolní Benešov | ||
Finland - Kakkonen | ||||
PEPO 22:30 | | PeKa | ||
Poland - 2. Liga East | ||||
Ruch Chorzów 00:20 | | Pogoń Siedlce | ||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland | ||||
Oddevold 00:00 | | Ahlafors | ||
Lidköping 00:00 | | Grebbestad | ||
Brazil - Amapaense | ||||
Santos AP 06:00 | | Santana | ||
Australia - Brisbane Premier League | ||||
Centenary Stormers 17:30 | | Mt Gravatt Hawks | ||
Australia - Npl Western Australia | ||||
Perth Glory II 18:30 | | Armadale | ||
Australia - Npl Queensland | ||||
Gold Coast Knights 16:45 | | Logan Lightning | ||
Czech Republic - U19 League | ||||
Pribram U19 18:00 | | Brno U19 | ||
Nigeria - Npfl | ||||
Ifeanyi Uba 22:00 | | MFM | ||
Australia - Npl Victoria | ||||
Green Gully 17:00 | | Bentleigh Greens | ||
Dandenong City 17:30 | | Melbourne Knights | ||
Kazakhstan - Kazakhstan Cup | ||||
Taraz 21:00 | | Atyrau | ||
Austria - Regionalliga: Mitte | ||||
Gleisdorf 09 00:00 | | Union Vöcklamarkt | ||
Gurten 00:00 | | Stadl-Paura | ||
Kalsdorf 00:00 | | Hertha | ||
Treibach 00:00 | | Bad Gleichenberg | ||
Sturm Graz II 00:00 | | Weiz | ||
Wels 00:00 | | Allerheiligen | ||
Austria - Regionalliga: Ost | ||||
Stripfing 23:30 | | First Vienna | ||
Bruck/Leitha 00:00 | | Leobendorf | ||
Wiener SC 00:30 | | Mannsdorf | ||
Traiskirchen 00:30 | | Mauerwerk | ||
Draßburg 00:30 | | Neusiedl | ||
Finland - Kansallinen Liiga Women | ||||
PK-35 W 22:30 | | HJK W | ||
Mexico - Liga Mx Women | ||||
Querétaro W 05:00 | | América W | ||
USA - USL League One | ||||
Toronto II 03:00 | | Greenville Triumph | ||
Argentina - Reserve League | ||||
Colón Res. 20:00 | | Godoy Cruz Res. | ||
Lanús Res. 20:00 | | Unión Santa Fe Res. | ||
Racing Club Res. 20:00 | | Sarmiento Res. | ||
Defensa y Justicia Res. 20:00 | | Gimnasia Esgrima Res. | ||
San Lorenzo Res. 20:00 | | Banfield Res. | ||
Estudiantes La Plata Res 20:00 | | Arsenal Res. | ||
Rosario Central Res. 20:00 | | Aldosivi Res. | ||
Patronato Res. 22:00 | | Newell's Old Boys Res. | ||
Platense Res. 01:00 | | Independiente Res. | ||
River Plate Res. 01:00 | | Huracán Res. | ||
Gambia - GFA League | ||||
Armed Forces 01:00 | | GPA | ||
Vietnam - Second Division | ||||
Kon Tum 15:00 | | PVF Vietnam | ||
Da Nang II 15:00 | | Hải Nam | ||
Quảng Nam II 15:00 | | Hòa Bình | ||
Dong Thap 15:00 | | Binh Thuan | ||
Dong Nai 15:00 | | Vĩnh Long | ||
Tien Giang 15:00 | | Gia Định | ||
Australia - Victoria NPL Youth League | ||||
Oakleigh Cannons U21 15:15 | | Port Melbourne U21 | ||
Dandenong City U21 15:30 | | Melbourne Knights U21 | ||
Canada - Premier League | ||||
York9 06:00 | | Forge | ||
Australia - Brisbane Reserves Premier League | ||||
Centenary Stormers II 15:30 | | Mt Gravatt Res. | ||
World - Club Friendlies Women | ||||
Stade de Reims W 22:00 | | Gent W | ||
Paris W 22:00 | | US Orléans W | ||
Hoffenheim W 22:30 | | Eintracht Frankfurt W | ||
Paris SG W 23:00 | | Bordeaux W | ||
Wolfsburg W 00:30 | | Trondheims-Ørn W | ||
Strasbourg W 05:00 | | Saint-Étienne W | ||
Macao - Primeira Division | ||||
Sporting Macau 20:00 | | Lun Lok | ||
Iceland - Premier League Women | ||||
Fylkir W 00:00 | | Valur W | ||
Finland - Kolmonen | ||||
NuPS 22:00 | | Kirkkonummi | ||
Kapina 22:00 | | Atlantis II | ||
KJP 22:30 | | Kultsu | ||
TiPS 22:30 | | Finnkurd | ||
Futura 22:30 | | Valtti | ||
P-Iirot 22:30 | | VG-62 | ||
MaPS 22:30 | | Wilpas | ||
SaPa Pieksämäki 23:00 | | Barca | ||
PAVE 23:00 | | Jyväskylä Blackbird | ||
JJK Jyväskylä II 23:00 | | Kings | ||
PKKU II 23:00 | | RiPS | ||
HPS 23:00 | | Viikingit | ||
LPS 23:00 | | KoiPS | ||
Tervakosken Pato 23:00 | | Loiske | ||
NoPS 23:00 | | Haka Juniorit | ||
Ponnistajat 23:15 | | MPS | ||
SAPA III 23:15 | | HIFK 2 | ||
EBK 00:00 | | Töölön Taisto | ||
CLE 00:00 | | SexyPöxyt |