พรีเมียร์ลีกอังกฤษ | ||||
---|---|---|---|---|
นอริชซิตี 21:00 | | ลีดส์ยูไนเต็ด | ||
แอสตันวิลลา 23:30 | | เวสต์แฮม | ||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | ||||
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 18:15 | | เฟเยนูร์ด | ||
NEC 20:30 | | โกรนิงเงิน | ||
อูเทรชท์ 22:45 | | วิลเลม ทเว | ||
อาร์เคซี วาลไวก์ 22:45 | | SC Cambuur | ||
Go Ahead Eagles 02:00 | | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | ||
บุนเดิสลีกา | ||||
FC Augsburg 21:30 | | VfB Stuttgart | ||
Borussia Mönchengladbach 23:30 | | VfL Bochum 1848 | ||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส | ||||
อองเช่ร์ 19:00 | | นีซ | ||
บอร์กโดซ์ 21:00 | | แร็งส์ | ||
มงต์เปลลิเย่ร์ 21:00 | | น็องต์ | ||
สตราส์บูร์ก 21:00 | | ลอริยองต์ | ||
Troyes 21:00 | | แรนส์ | ||
แบรสต์ 23:00 | | โมนาโก | ||
Clermont 02:45 | | โอลิมปิก มาร์กเซย | ||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี | ||||
อินเตอร์ มิลาน 18:30 | | อูดิเนเซ่ | ||
ฟิออเรนติน่า 21:00 | | Spezia | ||
เจนัว 21:00 | | Venezia | ||
ซัสเซาโล่ 21:00 | | เอ็มโปลี | ||
Salernitana 00:00 | | นาโปลี | ||
โรม่า 02:45 | | เอซี มิลาน | ||
ลาลีกา สเปน | ||||
กาดิซ 20:00 | | มาจอร์กา | ||
แอตเลติโก มาดริด 22:15 | | เรอัล เบติส | ||
เกตาเฟ่ 00:30 | | เอสปันญ่อล | ||
เรอัล โซเซียดาด 03:00 | | แอธเลติก บิลเบา | ||
เจลีก 2 | ||||
ฟาเจียโน โอคายามา 11:00 | | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | ||
โทชิกิ SC 12:00 | | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | ||
ไทยลีก | ||||
Samut Prakan City 18:00 | | Ratchaburi Mitrphol FC | ||
True Bangkok United 18:00 | | Nongbua Pitchaya FC | ||
Port FC 18:30 | | Chonburi FC | ||
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 19:00 | | SCG Muangthong United | ||
ไทยลีก 2 | ||||
ราชนาวี เอฟซี 18:00 | | เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด | ||
นครปฐม ยูไนเต็ด 18:30 | | Lamphun Warrior | ||
แพร่ ยูไนเต็ด 19:00 | | ระนอง ยูไนเต็ด | ||
ลำปาง เอฟซี 19:00 | | สุโขทัย เอฟซี | ||
England - Fa Trophy | ||||
Cray Wanderers 22:00 | | Kings Langley | ||
England - Wsl 2 Women | ||||
Durham W 19:00 | | Millwall W | ||
Liverpool W 19:00 | | Lewes W | ||
Blackburn Rovers W 21:00 | | Coventry United W | ||
Watford W 21:00 | | Crystal Palace W | ||
Charlton W 21:30 | | Sunderland W | ||
Bristol City W 22:00 | | Sheffield Utd W | ||
Netherlands - Eredivisie Women | ||||
PSV W 18:15 | | VV Alkmaar W | ||
PEC Zwolle W 18:15 | | Ajax W | ||
Excelsior Rotterdam W 18:15 | | Feyenoord W | ||
บุนเดิสลีกา 2 | ||||
Karlsruher SC 19:30 | | พาเดอร์บอร์น | ||
Hansa Rostock 19:30 | | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | ||
Ingolstadt 19:30 | | Jahn Regensburg | ||
Germany - 3. Liga | ||||
Meppen 19:00 | | Türkgücü-Ataspor | ||
Kaiserslautern 20:00 | | Würzburger Kickers | ||
Germany - Regionalliga: Nord | ||||
St. Pauli II 20:00 | | Eintracht Norderstedt | ||
Altona 93 20:00 | | VfB Lübeck | ||
Teutonia Hamburg 20:00 | | Drochtersen / Assel | ||
Borussia Hildesheim 20:00 | | Atlas Delmenhorst | ||
Germany - Regionalliga: Nordost | ||||
Germania Halberstadt 19:00 | | ZFC Meuselwitz | ||
Energie Cottbus 19:00 | | Babelsberg | ||
Union Fürstenwalde 19:00 | | Luckenwalde | ||
Tennis Borussia 19:00 | | BFC Dynamo | ||
Carl Zeiss Jena 20:05 | | Chemnitzer FC | ||
Germany - Regionalliga: Südwest | ||||
Homburg 20:00 | | Stuttgart II | ||
Kickers Offenbach 20:00 | | TSV Steinbach | ||
Elversberg 20:00 | | Sonnenhof Großaspach | ||
Germany - Regionalliga: West | ||||
Fortuna Düsseldorf II 20:00 | | Rot-Weiß Oberhausen | ||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg | ||||
Astoria Walldorf II 20:30 | | Bissingen | ||
Germany - Oberliga: Bayern Nord | ||||
DJK Bamberg 21:00 | | SC Feucht | ||
Germany - Oberliga: Bayern Süd | ||||
Ismaning 20:00 | | Pullach | ||
Schwabmünchen 20:00 | | Hankofen-Hailing | ||
Germany - Oberliga: Hamburg | ||||
Buchholz 20:00 | | HEBC | ||
Rugenbergen 20:00 | | Osdorf | ||
Union Tornesch 21:00 | | Süderelbe | ||
Germany - Oberliga: Hessen | ||||
SV Steinbach 21:00 | | Fernwald | ||
Ginsheim 21:00 | | Rot-Weiß Hadamar | ||
SV Zeilsheim 21:00 | | Rot-Weiß Walldorf | ||
Dietkirchen 22:00 | | Türk Gücü Friedberg | ||
Germany - Oberliga: Mittelrhein | ||||
Hürth 21:00 | | Fortuna Köln II | ||
Viktoria Arnoldsweiler 21:00 | | SV Breinig | ||
Eilendorf 21:00 | | BCV Glesch / Paffendorf | ||
Bergisch Gladbach 21:00 | | Pesch | ||
Borussia Freialdenhoven 21:00 | | Deutz | ||
VfL Vichttal 21:30 | | Hennef 05 | ||
FC BW Friesdorf 21:30 | | Alfter | ||
Frechen 21:30 | | Düren Merzenich | ||
โอเบอร์ลีกา | ||||
SF Baumberg 21:00 | | FC M'gladbach | ||
Cronenberger SC 21:00 | | SC Velbert | ||
Schonnebeck 21:00 | | SF Niederwenigern | ||
TVD Velbert 21:00 | | Kray | ||
Meerbusch 21:00 | | Germania Ratingen | ||
Kleve 21:00 | | Monheim | ||
Sterkrade-Nord 21:15 | | Schwarz-Weiß Essen | ||
Dusseldorf-West 21:30 | | FSV Duisburg | ||
FC Bocholt 21:30 | | TuRU 1880 Düsseldorf | ||
Germany - Oberliga: Niedersachsen | ||||
Rotenburger SV 20:00 | | BW Lohne | ||
Bersenbrück 20:00 | | TB Uphusen | ||
VfL Oldenburg 20:00 | | Eintracht Celle | ||
Gifhorn 20:00 | | Arminia Hannover | ||
SVG Göttingen 20:00 | | Germania Egestorf | ||
Lupo-Martini 20:00 | | FT Braunschweig | ||
Spelle-Venhaus 21:00 | | Kickers Emden | ||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord | ||||
Greifswalder FC 19:30 | | Victoria Seelow | ||
CFC Hertha 19:30 | | Staaken | ||
Lok Stendal 19:30 | | MSV 1919 Neuruppin | ||
Neustrelitz 19:30 | | Ludwigsfelder FC | ||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd | ||||
FC Merseburg 19:30 | | Martinroda | ||
Einheit Wernigerode 19:30 | | Carl Zeiss Jena II | ||
An der Fahner Höhe 19:30 | | Union Sandersdorf | ||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar | ||||
Koblenz 20:00 | | Alemannia Waldalgesheim | ||
Elversberg II 21:00 | | Wormatia Worms | ||
Speyer 21:00 | | Arminia Ludwigshafen | ||
Röchling Völklingen 21:00 | | Hertha Wiesbach | ||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein | ||||
Preußen Reinfeld 20:00 | | Lubeck II | ||
Eichede 20:00 | | Pansdorf | ||
Todesfelde 20:00 | | Union Neumünster | ||
Inter Türkspor Kiel 21:00 | | Bordesholm | ||
Germany - Oberliga: Westfalen | ||||
ASC Dortmund 21:00 | | Vreden | ||
Holzwickeder SC 21:00 | | Gütersloh | ||
Westfalia Rhynern 21:00 | | TuS Haltern | ||
Meinerzhagen 21:00 | | Preußen Münster II | ||
Schermbeck 21:00 | | Wattenscheid 09 | ||
Victoria Clarholz 21:00 | | Sprockhövel | ||
Kaan-Marienborn 21:00 | | Hammer SpVg | ||
Finnentrop / Bamenohl 21:00 | | Sportfreunde Siegen | ||
Westfalia Herne 21:15 | | Erndtebrück | ||
Ennepetal 21:15 | | Eintracht Rheine | ||
Albania - Superliga | ||||
Teuta Durrës 22:45 | | Kastrioti Krujë | ||
Partizani Tirana 22:45 | | Egnatia Rrogozhinë | ||
Armenia - Premier League | ||||
Van 18:00 | | Alashkert | ||
Noah 21:00 | | BKMA | ||
Austria - Admiral Bundesliga | ||||
Wattens 20:30 | | Austria Wien | ||
Sturm Graz 20:30 | | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ | ||
Rapid Vienna 23:00 | | แอลเอเอสเค ลินซ์ | ||
ออสเตรียลีก1 | ||||
Juniors OÖ 16:30 | | Amstetten | ||
St. Pölten 18:30 | | Austria Lustenau | ||
Azerbaijan - Premier League | ||||
Qabala 19:00 | | Sabah | ||
Sumqayıt 21:15 | | Sebail | ||
Belarus - Pershaya Liga | ||||
Shakhtyor Petrikov 17:00 | | Belshina | ||
Krumkachy 19:00 | | Dnepr Mogilev | ||
Orsha 21:00 | | Lida | ||
เบลเยี่ยมโปรลีก | ||||
Zulte-Waregem 19:30 | | เกงค์ | ||
Cercle Brugge 22:00 | | Antwerp | ||
Anderlecht 00:30 | | OH Leuven | ||
เกนท์ 03:00 | | Union Saint-Gilloise | ||
Belgium - First Division B | ||||
Deinze 22:00 | | Westerlo | ||
Lommel United 02:00 | | RWDM | ||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga | ||||
Sloga 19:00 | | Leotar | ||
Velez 21:00 | | Radnik Bijeljina | ||
Borac Banja Luka 23:00 | | Posusje | ||
Siroki Brijeg 01:00 | | Sloboda Tuzla | ||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH | ||||
Igman Konjic 19:30 | | TOSK Tesanj | ||
Bulgaria - Parva Liga | ||||
OFK Pirin 19:15 | | Tsarsko selo | ||
CSKA Sofia 21:30 | | Lokomotiv Plovdiv | ||
ลูโดโกเรต์ส 00:00 | | Beroe | ||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS | ||||
Ljubic Prnjavor 20:00 | | Kozara Gradiska | ||
Omarska 20:00 | | Sloboda Novi Grad | ||
Bulgaria - Vtora Liga | ||||
Strumska slava 19:30 | | Botev Plovdiv II | ||
Septemvri Sofia 19:30 | | Sozopol | ||
Spartak Varna 19:30 | | Etar | ||
CSKA 1948 Sofia II 19:30 | | FK Minyor Pernik | ||
Croatia - 1. HNL | ||||
Slaven Koprivnica 21:00 | | Hajduk Split | ||
Croatia - 2. HNL | ||||
Bijelo Brdo 20:00 | | Orijent 1919 | ||
Croatia Zmijavci 20:00 | | Sesvete | ||
Varaždin 01:00 | | Rudeš | ||
Cyprus - 1. Division | ||||
AEK Larnaca 22:00 | | Ethnikos Achna | ||
Olympiakos 00:00 | | Apollon | ||
Cyprus - 2. Division | ||||
Ermis 19:30 | | Karmiotissa | ||
Omonia 29is Maiou 19:30 | | Alki Oroklini | ||
Ahironas 19:30 | | Akritas | ||
Czech Republic - Fortuna Liga | ||||
Jablonec 21:00 | | Pardubice | ||
Mladá Boleslav 21:00 | | Hradec Králové | ||
Baník Ostrava 21:00 | | Sparta Praha | ||
เอสเค สลาเวีย ปราก 00:00 | | Viktoria Plzeň | ||
Czech Republic - 2. Liga FNL | ||||
Viktoria Žižkov 16:15 | | Vysočina Jihlava | ||
Sparta Praha II 16:30 | | Dukla Praha | ||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า | ||||
Nordsjælland 20:00 | | AaB | ||
Randers 20:00 | | Midtjylland | ||
โคเปนเฮเก้น 22:00 | | Vejle | ||
Viborg 00:00 | | Brøndby | ||
SønderjyskE 02:00 | | Silkeborg | ||
Denmark - First Division | ||||
Fremad Amager 20:00 | | Hvidovre | ||
Fredericia 20:00 | | Vendsyssel | ||
Estonia - Meistriliiga | ||||
Trans 18:00 | | Flora | ||
Nõmme Kalju 20:00 | | Levadia | ||
Finland - Veikkausliiga | ||||
Haka 20:00 | | Mariehamn | ||
Oulu 20:00 | | KTP | ||
Lahti 20:00 | | Honka | ||
KuPS 22:00 | | HJK | ||
Inter Turku 22:00 | | SJK | ||
HIFK 22:00 | | Ilves | ||
Greece - Super League | ||||
Lamia 20:00 | | Atromitos | ||
Panathinaikos 22:15 | | OFI | ||
AEK Athens 00:30 | | Aris | ||
PAS Giannina 00:30 | | Asteras Tripolis | ||
Hungary - OTP Bank Liga | ||||
Várda SE 20:30 | | Zalaegerszegi TE | ||
Puskás 23:00 | | Honvéd | ||
Hungary - Merkantil Bank Liga | ||||
Kecskemeti TE 19:00 | | III. Kerületi TUE | ||
Siófok 19:00 | | Szeged 2011 | ||
Soroksár SC 19:00 | | Budaörs | ||
Győri ETO 23:00 | | Budafoki MTE | ||
Pécsi MFC 23:00 | | Nyíregyháza Spartacus | ||
Szolnoki MÁV 23:00 | | Békéscsaba | ||
Vasas 23:00 | | Dorogi | ||
Csákvári TK 23:00 | | Tiszakecske | ||
Ajka 23:00 | | Szentlőrinc SE | ||
Israel - Ligat ha'Al | ||||
Hapoel Haifa 00:00 | | Hapoel Hadera | ||
Hapoel Tel Aviv 01:15 | | Bnei Sakhnin | ||
Latvia - Virsliga | ||||
Valmiera / BSS 18:30 | | Metta / LU | ||
Rīgas FS 18:30 | | Riga | ||
Liepāja 18:30 | | FC Daugavpils / Progress | ||
Noah Jūrmala 18:30 | | Spartaks Jūrmala | ||
Latvia - First Liga | ||||
Grobiņa 21:00 | | Super Nova | ||
Malta - Premier League | ||||
Balzan 21:00 | | Gudja United | ||
Floriana 23:00 | | Gzira United | ||
Sliema Wanderers 01:00 | | Mosta | ||
Malta - First Division | ||||
Qrendi 17:00 | | Pietà Hotspurs | ||
Mgarr 21:00 | | Fgura United | ||
San Gwann 01:00 | | Melita | ||
Moldova - National Division | ||||
Dinamo-Auto 18:00 | | Sfîntul Gheorghe | ||
Petrocub 22:00 | | Sheriff | ||
Montenegro - First League | ||||
Dečić 19:00 | | Iskra | ||
Sutjeska 20:00 | | Rudar | ||
Mladost Ljeskopolje 22:00 | | Budućnost | ||
Mornar 22:00 | | Zeta | ||
Petrovac 22:00 | | Jezero | ||
Montenegro - Second League | ||||
Grbalj 19:30 | | Mladost DG | ||
Cetinje 19:30 | | Jedinstvo | ||
Berane 19:30 | | Bokelj | ||
Kom 19:30 | | Igalo | ||
Arsenal Tivat 19:30 | | Mladost | ||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน | ||||
Bodø / Glimt 00:00 | | Sandefjord | ||
Odd 00:00 | | Mjøndalen | ||
Stabæk 00:00 | | Haugesund | ||
Strømsgodset 00:00 | | Molde | ||
Viking 00:00 | | Sarpsborg 08 | ||
Vålerenga 02:00 | | Brann | ||
Poland - Ekstraklasa | ||||
Wisła Płock 18:30 | | Wisła Kraków | ||
Górnik Łęczna 21:00 | | Raków Częstochowa | ||
ลีเกีย วอร์ซอว์ 23:30 | | Pogoń Szczecin | ||
Poland - 1. Liga | ||||
Miedź Legnica 18:40 | | Arka Gdynia | ||
Sandecja Nowy Sącz 21:00 | | Zagłębie Sosnowiec | ||
Podbeskidzie 00:00 | | Chrobry Głogów | ||
Puszcza Niepołomice 02:30 | | Tychy 71 | ||
พรีเมียรา ลีกา | ||||
Marítimo 22:30 | | Gil Vicente | ||
Belenenses 01:00 | | ซานตาคลารา | ||
Famalicão 03:30 | | Vizela | ||
Portugal - Segunda Liga | ||||
Mafra 18:00 | | Sporting Covilhã | ||
Estrela Amadora 18:00 | | Porto II | ||
Rio Ave 21:00 | | Academico Viseu | ||
Feirense 23:00 | | Casa Pia | ||
Varzim 02:30 | | Vilafranquense | ||
Romania - Liga 1 | ||||
Gaz Metan Mediaş 20:00 | | Academica Clinceni | ||
Sepsi 22:30 | | Dinamo Bucureşti | ||
FCSB 01:30 | | Argeş | ||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||
Ufa 18:00 | | Akhmat Grozny | ||
Arsenal Tula 20:30 | | Sochi | ||
Khimki 23:00 | | Ural | ||
Russia - FNL | ||||
SKA Khabarovsk 14:00 | | Neftekhimik | ||
Tekstilshchik 18:00 | | KAMAZ | ||
Dolgie Prudy 18:00 | | Rotor Volgograd | ||
Volgar Astrakhan 19:00 | | Akron | ||
Metallurg Lipetsk 19:00 | | Orenburg | ||
Veles 19:00 | | Fakel | ||
Urozhay 20:00 | | Yenisey | ||
Alaniya Vladikavkaz 21:00 | | Krasnodar II | ||
Baltika 23:00 | | Tom' Tomsk | ||
Spartak Moskva II 00:00 | | Torpedo Moskva | ||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||
Motherwell 19:00 | | กลาสโกว์ เรนเจอร์ | ||
Serbia - Super Liga | ||||
Radnički Kragujevac 19:30 | | เชอร์เวนา ซเวซดา | ||
Voždovac 23:00 | | Bačka Topola | ||
Partizan 00:30 | | Čukarički | ||
Serbia - Prva Liga | ||||
Timok 19:00 | | Bačka Palanka | ||
IMT Novi Beograd 19:00 | | Grafičar | ||
Kabel Novi Sad 19:00 | | Javor Ivanjica | ||
Slovakia - Fortuna Liga | ||||
Trenčín 23:00 | | สโลวาน บราติสลาวา | ||
Slovakia - 2. Liga | ||||
Šamorín 16:30 | | Žilina II | ||
Slovenia - 1. SNL | ||||
Domžale 21:00 | | Aluminij | ||
Celje 23:00 | | Mura | ||
Slovenia - 2. SNL | ||||
NŠ Drava 20:00 | | Krka | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
Fuenlabrada 20:00 | | คิโรน่า | ||
เรอัล โอเบียโด้ 22:00 | | มาลากา | ||
เรอัล บายาโดลิด 00:15 | | เออิบาร์ | ||
เรอัลซาราโกซา 02:30 | | Mirandés | ||
ออลสเวนส์คานสวีเดน | ||||
Norrköping 21:00 | | Elfsborg | ||
Örebro 23:30 | | Djurgården | ||
Sweden - Allsvenskan Women | ||||
Kristianstads W 20:00 | | Växjö W | ||
Häcken W 22:00 | | Djurgarden W | ||
Sweden - Superettan | ||||
Akropolis 19:00 | | Trelleborg | ||
Helsingborg 21:00 | | Brage | ||
Vasalund 21:00 | | Jönköpings Södra | ||
Sweden - Ettan: North | ||||
Assyriska 19:00 | | Sylvia | ||
Hammarby Talang 21:00 | | Umeå | ||
Sandviken 21:00 | | IFK Luleå | ||
IF Karlstad Fotboll 22:00 | | Gefle | ||
Piteå 23:30 | | Dalkurd | ||
Sweden - Ettan: South | ||||
Trollhättan 22:00 | | Åtvidaberg | ||
Switzerland - Super League | ||||
Sion 20:15 | | Grasshopper | ||
Lausanne Sport 22:30 | | Luzern | ||
ลูกาโน 22:30 | | Servette | ||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก | ||||
Kayserispor 17:30 | | Fatih Karagümrük | ||
Alanyaspor 20:00 | | Göztepe | ||
กาลาตาซาราย 23:00 | | Gaziantep F.K. | ||
Turkey - 1. Lig | ||||
Ümraniyespor 17:30 | | Tuzlaspor | ||
BB Erzurumspor 20:00 | | Balıkesirspor | ||
Gençlerbirliği 23:00 | | İstanbulspor | ||
Denizlispor 23:00 | | Kocaelispor | ||
Ukraine - Premier League | ||||
Kolos Kovalivka 19:00 | | Lviv | ||
Rukh Vynnyky 22:00 | | โอเล็กซานเดรีย | ||
Metalist 1925 Kharkiv 00:30 | | Zorya | ||
Ukraine - Second League: Group A | ||||
AFSK Kyiv 18:00 | | MSK Dnipro Cherkasy | ||
Karpaty Halych 19:00 | | Lyubomyr Stavyshche | ||
Nyva Vinnytsya 19:00 | | Epitsentr Dunayivtsi | ||
Ukraine - Second League: Group B | ||||
Sumy 17:00 | | SK Poltava | ||
Trostianets 19:00 | | Mykolaiv | ||
Argentina - Superliga | ||||
Unión Santa Fe 01:45 | | Rosario Central | ||
San Lorenzo 01:45 | | Godoy Cruz | ||
Newell's Old Boys 04:00 | | Independiente | ||
Estudiantes 06:15 | | River Plate | ||
Argentina - Primera B Nacional | ||||
Brown de Adrogué 01:00 | | Barracas Central | ||
San Telmo 01:30 | | Tristán Suárez | ||
Almirante Brown 01:35 | | Quilmes | ||
Guillermo Brown 02:00 | | Independiente Rivadavia | ||
Defensores de Belgrano 03:35 | | Ferro Carril Oeste | ||
Belgrano 05:05 | | Deportivo Maipú | ||
Brazil - Serie A | ||||
América Mineiro 08:00 | | Fortaleza | ||
Grêmio 02:00 | | Palmeiras | ||
Ceará 02:00 | | Fluminense | ||
São Paulo 04:15 | | Internacional | ||
Sport Recife 06:30 | | Atlético GO | ||
Brazil - Serie C | ||||
Criciúma 02:00 | | Ituano | ||
Botafogo PB 04:00 | | Paysandu | ||
Chile - Primera Division | ||||
Antofagasta 22:30 | | Ñublense | ||
O'Higgins 04:00 | | Universidad Católica | ||
Unión La Calera 06:30 | | Melipilla | ||
Chile - Primera B | ||||
San Luis 08:00 | | Coquimbo Unido | ||
Fernández Vial 01:30 | | Puerto Montt | ||
San Marcos 02:00 | | Univ. Concepción | ||
Colombia - Liga BetPlay | ||||
Millonarios 08:10 | | La Equidad | ||
Once Caldas 02:00 | | Patriotas Boyacá | ||
Jaguares de Córdoba 04:00 | | Atlético Nacional | ||
Independiente Medellín 06:05 | | Deportivo Pereira | ||
Costa Rica - Primera Division | ||||
Alajuelense 08:00 | | Deportivo Saprissa | ||
Cartaginés 04:00 | | Herediano | ||
Ecuador - Liga Pro | ||||
Guayaquil City 08:00 | | Emelec | ||
Mushuc Runa 02:00 | | Deportivo Cuenca | ||
Independiente del Valle 04:30 | | Olmedo | ||
El Salvador - Primera Division | ||||
Águila 08:00 | | Santa Tecla | ||
Firpo 08:00 | | Chalatenango | ||
Guatemala - Liga Nacional | ||||
Xelajú 09:00 | | Iztapa | ||
Cobán Imperial 22:00 | | Malacateco | ||
Nueva Concepción 23:00 | | Cotzumalguapa | ||
Comunicaciones 00:00 | | Antigua GFC | ||
Achuapa 01:00 | | Guastatoya | ||
Guatemala - Primera Division | ||||
Puerto San Jose 00:00 | | Quiché | ||
Deportivo Reu 00:00 | | San Pedro | ||
Siquinalá 00:00 | | Marquense | ||
Amatitlan 00:00 | | Plataneros | ||
Suchitepéquez 00:00 | | Xinabajul | ||
Mictlán 00:00 | | Sacachispas | ||
Agua Blanca 00:00 | | Juventud Pinulteca | ||
Mixco 00:00 | | Deportivo Sanarate | ||
Comunicaciones II 00:00 | | Chimaltenango | ||
Aurora 00:00 | | Zacapa Tellioz | ||
Mexico - Liga MX | ||||
Pachuca 08:06 | | Pumas UNAM | ||
Tigres UANL 09:10 | | Guadalajara | ||
Toluca 01:00 | | León | ||
Cruz Azul 06:05 | | América | ||
Nicaragua - Primera Division | ||||
Real Estelí 08:00 | | Diriangén | ||
Managua 09:00 | | UNAN Managua | ||
Paraguay - Division 1 | ||||
Cerro Porteño 04:00 | | Olimpia | ||
Sol de América 06:15 | | Guaireña | ||
Peru - Primera Division | ||||
Melgar 03:30 | | Universitario | ||
Uruguay - Primera Division | ||||
Fénix 20:00 | | Cerro Largo | ||
Peñarol 02:00 | | Nacional | ||
อเมริกา เมเจอร์ลีก | ||||
เอฟซี ดัลลัส 08:00 | | Austin | ||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด 00:00 | | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ | ||
ฮิวสตัน ไดนาโม 02:00 | | โคโลราโด ราปิดส์ | ||
ออร์แลนโด้ ซิตี้ 03:00 | | Nashville SC | ||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 06:30 | | ซินซินนาติ | ||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก | ||||
Austin Bold 08:00 | | Charlotte Independence | ||
Tulsa Roughnecks 08:00 | | OKC Energy | ||
Rio Grande Valley 08:30 | | El Paso Locomotive | ||
San Antonio 08:30 | | Colorado Springs | ||
Las Vegas Lights 09:00 | | Tampa Bay Rowdies | ||
Oakland Roots 09:00 | | Sporting Kansas City II | ||
LA Galaxy II 09:30 | | Orange County | ||
Phoenix Rising 09:30 | | Tacoma Defiance | ||
Sacramento Republic 09:30 | | San Diego Loyal | ||
Angola - Girabola | ||||
CD Lunda-Sul 21:00 | | Interclube | ||
Desportivo Huíla 21:30 | | Sporting de Benguela | ||
Wiliete 22:00 | | Sagrada Esperança | ||
1º de Agosto 22:00 | | Cubango | ||
Burkina Faso - Premier League | ||||
Royal 23:30 | | RC Bobo-Dioulasso | ||
Salitas 23:30 | | RCK | ||
Congo - Super Ligue | ||||
TP Mazembe 20:00 | | Simba | ||
Egypt - Premier League | ||||
Ceramica Cleopatra 20:00 | | Ismaily | ||
Misr Lel Makasa 20:00 | | El Gounah | ||
El Geish 22:30 | | Zamalek | ||
Pharco 22:30 | | Pyramids FC | ||
Al Ahly 01:00 | | National Bank of Egypt | ||
Ghana - Premier League | ||||
Hearts of Oak 22:00 | | Wa All Stars | ||
Eleven Wonders 22:00 | | Ashanti Gold | ||
Bechem United 22:00 | | Medeama | ||
Bibiani Gold Stars 22:00 | | Berekum Chelsea | ||
King Faisal 22:00 | | WAFA | ||
Karela 22:00 | | Aduana Stars | ||
Real Tamale 01:00 | | Great Olympics | ||
Guinea - Ligue 1 | ||||
Wakirya 06:00 | | Flamme Olympique | ||
Kenya - Premier League | ||||
Mathare United 17:00 | | Kariobangi Sharks | ||
Vihiga Bullets 17:00 | | Homeboyz | ||
Bandari 19:00 | | Talanta | ||
Morocco - Botola Pro | ||||
RSB Berkane 22:00 | | Ittihad Tanger | ||
Wydad Casablanca 00:15 | | Maghreb Fès | ||
Rapide Oued Zem 02:30 | | FAR Rabat | ||
Morocco - Botola 2 | ||||
Tihad Casablanca 21:30 | | Raja Beni Mellal | ||
Moghreb Tétouan 21:30 | | USM Oujda | ||
Olympique Dcheïra 21:30 | | Racing de Casablanca | ||
Tanzania - Ligi kuu Bara | ||||
Simba 23:00 | | Coastal Union | ||
Zambia - Super League | ||||
Power Dynamos 21:00 | | Zanaco | ||
Buildcon 21:00 | | Red Arrows | ||
Prison Leopards 21:00 | | Chambishi | ||
Andorra - Primera División | ||||
Inter Club d'Escaldes 17:00 | | FC Santa Coloma | ||
Ordino 19:30 | | Sant Julià | ||
Atlètic Club d'Escaldes 22:00 | | Carroi | ||
UE Santa Coloma 00:30 | | Engordany | ||
Andorra - 2. Division | ||||
FC Santa Coloma II 19:30 | | Ranger's | ||
Engordany II 22:00 | | Atlètic Club II | ||
La Massana 00:30 | | Extremenya | ||
Iran - Azadegan League | ||||
Arman Gohar 18:15 | | Shahrdari Hamedan | ||
Malavan 18:15 | | Qashqai | ||
Caspian Qazvin 18:15 | | FC Vista Turbine | ||
Saipa 18:15 | | Mes Kerman | ||
Machine Sazi 18:15 | | Shahrdari Astara | ||
Khooshe Talaee Saveh 18:30 | | Mes Shahr-e Babak | ||
Kheybar Khorramabad 18:30 | | Esteghlal Khuzestan | ||
Esteghlal Mollasani 19:00 | | Pars Jam Bushehr | ||
Shahin Bushehr 19:00 | | Khouneh Be Khouneh Babol | ||
Oman - Professional League | ||||
Al-Musannah 19:50 | | Bahla | ||
Saham 19:50 | | Al-Ittihad | ||
Dhofar 20:10 | | Al-Rustaq | ||
Muscat 22:15 | | Oman Club | ||
กาตาร์ สตาร์ส ลีก | ||||
Al Sailiya 21:15 | | Umm Salal | ||
Al Gharafa 23:30 | | Al Wakrah | ||
Tunisia - Ligue 1 | ||||
Tataouine 20:30 | | Métlaoui | ||
Ben Guerdane 20:30 | | CS Sfaxien | ||
Club Africain 22:30 | | Slimane | ||
Monastir 22:30 | | Etoile du Sahel | ||
Bermuda - Premier League | ||||
Devonshire Colts 01:00 | | Somerset Trojans | ||
X-Roads Warriors 01:00 | | Southampton Rangers | ||
North Village Rams 01:00 | | St. George's Colts | ||
PHC Zebras 01:00 | | Robin Hood | ||
Hong Kong - Premier League | ||||
Tai Chung 14:30 | | Southern District | ||
Eastern 17:00 | | กลาสโกว์ เรนเจอร์ | ||
เคลีก เกาหลีใต้ | ||||
Daegu 12:00 | | Jeju United | ||
Ulsan 14:30 | | Suwon | ||
Gwangju 17:00 | | Gangwon | ||
Korea Republic - National League | ||||
Ulsan Citize 13:00 | | Hwaseong | ||
Gyeongju HNP 13:00 | | Gangneung City | ||
Busan Transportation 13:00 | | Daejeon Korail | ||
Pakistan - Premier League | ||||
Karachi United 17:00 | | PCAA | ||
Muslim 20:15 | | WAPDA | ||
Argentina - Primera C | ||||
Deportivo Español 01:00 | | Midland | ||
Argentina - Primera D Metropolitana | ||||
Juventud Unida G. 21:00 | | Central Ballester | ||
Sportivo Barracas 01:00 | | Liniers | ||
Puerto Nuevo 01:00 | | Argentino Rosario | ||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag | ||||
Dongen 20:00 | | ADO '20 | ||
Hollandia 20:00 | | Hoogland | ||
DEM 20:00 | | USV Hercules | ||
JOS Watergraafsmeer 20:00 | | GVV Unitas | ||
Gemert 20:00 | | HV & CV Quick | ||
OFC Oostzaan 20:30 | | Westlandia | ||
UNA 20:30 | | OSS '20 | ||
Bolivia - Liga De Futbol Prof | ||||
Always Ready 02:00 | | Royal Pari | ||
Nacional Potosí 04:15 | | Aurora | ||
Oriente Petrolero 06:30 | | Bolívar | ||
Belgium - Second Amateur Division: ACFF | ||||
US Givry 21:00 | | Rebecq | ||
La Louvière 21:00 | | Acren | ||
Jette 21:00 | | Ganshoren | ||
Stockay-Warfusée 21:00 | | Hamoir | ||
Solières Sport 21:00 | | RES Durbuy | ||
Warnant 21:00 | | Tubize | ||
Belgium - Second Amateur Division: VFV A | ||||
RFC Wetteren 21:00 | | Westhoek | ||
Toekomst Menen 21:00 | | Sparta Petegem | ||
Gullegem 21:00 | | Gent-Zeehaven | ||
Merelbeke 21:00 | | Voorwaarts Zwevezele | ||
Belgium - Second Amateur Division: VFV B | ||||
Londerzeel 21:00 | | Eendracht Aalst | ||
Cappellen 21:00 | | Houtvenne | ||
Pepingen-Halle 21:00 | | Spouwen-Mopertingen | ||
Bocholt 21:00 | | Hades | ||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A | ||||
Jong Lede 21:00 | | Anzegem | ||
Erpe-Mere United 21:00 | | Rhodienne-De Hoek | ||
Eppegem 21:00 | | Wolvertem Merchtem | ||
Avanti 21:00 | | Torhout | ||
Voorde Appelterre 21:00 | | VW Hamme | ||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A | ||||
Binche 21:00 | | Tournai | ||
PAC Buzet 21:00 | | Braine | ||
Rapid Symphorinois 21:00 | | Aische | ||
Entité Manageoise 21:00 | | Jeunesse Tamines | ||
Union Namur 21:00 | | SG-Tertre-Hautrage | ||
Gosselies Sports 21:00 | | Albert Quévy-Mons | ||
Ostiches 21:00 | | Schaerbeek-Evere | ||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B | ||||
Rochefort 21:00 | | Jodoigne | ||
Gouvy 21:00 | | Onhaye | ||
Herstal 21:00 | | Sprimont-Comblain | ||
Raeren-Eynatten 21:00 | | Oppagne-Wéris | ||
Stade Disonais 21:00 | | Aywaille | ||
Huy 21:00 | | Mormont | ||
Wanze / Bas-Oha 21:00 | | Richelle United | ||
Habay-la-Neuve 21:00 | | Marloie Sport | ||
Belgium - Provincial-Antwerpen | ||||
Kalmthout 21:00 | | Retie | ||
Ranst 21:00 | | Vosselaar | ||
Bevel FC 21:00 | | Berg en Dal | ||
Belgium - Provincial-Brabant | ||||
KV Tervuren-Duisburg 20:30 | | Hoegaarden-Outgaarden | ||
Melsbroek 21:00 | | Stade Bierbeek | ||
SC Aarschot 21:00 | | Veltem | ||
Bodegem Kapelle United 21:00 | | Grimbergen | ||
Sporting Kampenhout 21:00 | | Huldenberg | ||
Borght-Humbeek 21:00 | | Wambeek | ||
Football Club Schaerbeek 21:00 | | Stade Everois | ||
Etterbeek 21:00 | | Grez-Doiceau | ||
Kosova Schaerbeek 21:00 | | Nivellois | ||
Sporting Bruxelles 21:00 | | BX Brussels | ||
Saint-Josse 21:00 | | Sportive Brainoise | ||
Union Lasne-Ohain 21:00 | | Léopold | ||
NSeth Berchem 21:00 | | Tubize II | ||
Belgium - Provincial-Liege | ||||
Weywertz 20:30 | | La Calamine | ||
Beaufays 20:30 | | Mélen-Micheroux | ||
Aubel 20:30 | | Pontisse Cite | ||
Sprimont-Comblain II 20:30 | | UCE Liège | ||
Malmundaria 20:30 | | Etoile de Faimes | ||
Elsautoise 20:30 | | Rechain | ||
Ster-Francorchamps 20:30 | | Jehaytois | ||
FC Du Geer 20:30 | | JS Fizoise | ||
Belgium - Provincial-Limburg | ||||
Schoonbeek-Beverst 20:30 | | Verbroedering Maasmechelen | ||
Torpedo Hasselt 20:30 | | Zepperen-Brustem | ||
Belgium - Provincial-Luxembourg | ||||
Vaux-Noville 21:00 | | Longlier | ||
RAC Saint-Mard 21:00 | | Jeunesse Freylangeoise | ||
Florenville 21:00 | | Bastogne | ||
Meix-Devant-Virton 22:00 | | Sartoise | ||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen | ||||
HO Kalken 21:00 | | Drongen | ||
St-Joris Sleidinge 21:00 | | Munkzwalm | ||
Dendermonde 21:00 | | Lokeren Doorslaar | ||
Elene-Grotenberge 21:00 | | Ardennen | ||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen | ||||
Wielsbeke 21:00 | | Sparta Heestert | ||
Blankenberge 21:00 | | Meulebeke | ||
Lauwe 21:00 | | SC Zonnebeke | ||
Cyprus - 3. Division | ||||
Ethnikos Assias 19:30 | | Iraklis Yerolakkou | ||
Ormideia 19:30 | | MEAP Nisou | ||
Czech Republic - 3. Liga CFL | ||||
Příbram II 16:00 | | Motorlet Praha | ||
Pardubice II 16:15 | | Mlada Boleslav II | ||
Hradec Kralove II 16:15 | | Bohemians 1905 II | ||
Viktoria Plzen II 16:30 | | Slavia Praha II | ||
Sokol Zápy 20:30 | | Teplice II | ||
Czech Republic - 3. Liga MSFL | ||||
Slovácko II 16:15 | | Slovan Rosice | ||
Uničov 16:15 | | Blansko | ||
Sigma Olomouc II 16:15 | | Vysočina Jihlava II | ||
Czech Republic - 4. Liga Division A | ||||
Tatran Sedlcany 20:30 | | Hvězda Cheb | ||
Czech Republic - 4. Liga Division C | ||||
Hlinsko 20:30 | | Trutnov | ||
Dvůr Králové 20:30 | | Sparta Kutná Hora | ||
Czech Republic - 4. Liga Division E | ||||
Strani 16:15 | | FC Vsetin | ||
Kozlovice 20:00 | | Skaštice | ||
Šumperk 20:00 | | Viktorie Přerov | ||
Czech Republic - 4. Liga Division D | ||||
Velka Bites 20:00 | | Sokol Tasovice | ||
Slavoj Polná 20:30 | | Start Brno | ||
Denmark - Denmark Series Group 4 | ||||
Ringkøbing 20:00 | | AaB II | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 1 | ||||
Doxa Dramas 20:00 | | Thermaikos Thermis | ||
Anagennisi Plagia 20:00 | | Nestos Chrisoupolis | ||
Orfeas Xanthi 20:00 | | Antheias-Aristinou | ||
Agrotikos Asteras 20:00 | | M. Alexandros Orfaniou | ||
Ethnikos Sochos 20:00 | | Aris Avato | ||
Apollon Paralimniou 20:00 | | Pandramaikos | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 4 | ||||
Panagriniakos 20:00 | | Ethnikos Skoulikadou | ||
Aias Gastounis 20:00 | | Diagoras Vrachneika | ||
Tilikratis 20:00 | | Nafpaktiakos | ||
Panegialios 20:00 | | Acheron Kanalaki | ||
Diavolitsi 20:00 | | Amvrakikos Loutrou | ||
Panachaiki 20:00 | | PAO Vardas | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 | ||||
Elassona 20:00 | | Nea Artaki | ||
Iraklis Larissa 20:00 | | Atromitos Palamas | ||
Fikis 20:00 | | Thiseas Agria | ||
Ipato 20:00 | | Atalanti | ||
Ethnikos Neou Keramidiou 20:00 | | Aetos Makrychoriou | ||
Dimitra Efxeinoupolis 20:00 | | Amvrysseas | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 | ||||
Kozani 20:00 | | M. Alexandros Trikala | ||
Lefkimmi 20:00 | | Iraklis Ampelokipon | ||
Thyella Sarakinoi 20:00 | | Anagennisi Giannitsa | ||
Asteras Kalirachis 20:00 | | Pontion Karagiannion | ||
Edessaikos 21:00 | | Agios Matthaios | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 | ||||
Agios Ierotheos 16:30 | | AE Mykonos | ||
Charavgiakos 20:00 | | Aris Skalas | ||
Ermionidas-Ermis 20:00 | | Panarkadikos | ||
Ermis Meligous 20:00 | | Foinikas N. Epidavrou | ||
Fostiras 20:00 | | Ilioupoli | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 7 | ||||
AE Neapolis 20:00 | | Aris Soudas | ||
Almyros Gaziou 20:00 | | PAO Rouf | ||
Anagennisi Ierapetra 20:00 | | Panionios | ||
Poros 20:00 | | Giouchtas | ||
Agios Nikolaos 20:00 | | Atsalenios | ||
Hungary - NB 3: Nyugati | ||||
Veszprém 17:00 | | Kaposvári Rákóczi | ||
Videoton II 17:00 | | Nagykanizsai ULE | ||
Gyirmót II 17:00 | | Gyori ETO II | ||
Zalaegerszegi TE II 17:00 | | Tatabánya | ||
Puskás II 17:00 | | Balatonfuredi | ||
Érdi VSE 19:00 | | BVSC | ||
MTE 1904 19:00 | | SC Sopron | ||
Gardony 19:00 | | Papai Perutz | ||
Komárom 19:00 | | Kelen | ||
Bicskei 22:00 | | Andráshida | ||
Italy - Serie C: Girone A | ||||
Pro Vercelli 20:30 | | Piacenza | ||
Südtirol 20:30 | | Juventus U23 | ||
Triestina 20:30 | | FeralpiSalò | ||
Fiorenzuola 23:30 | | Mantova | ||
Giana Erminio 23:30 | | Pro Patria | ||
Lecco 23:30 | | Virtus Verona | ||
Calcio Padova 23:30 | | AlbinoLeffe | ||
Renate 23:30 | | Legnago Salus | ||
Seregno 23:30 | | Pro Sesto | ||
Trento Calcio 1921 23:30 | | Pergolettese | ||
Italy - Serie C: Girone B | ||||
Montevarchi 20:30 | | Teramo | ||
Fermana 20:30 | | Pontedera | ||
Grosseto 20:30 | | Vis Pesaro | ||
Modena 20:30 | | Carrarese | ||
Pescara 20:30 | | Olbia | ||
Virtus Entella 20:30 | | Imolese | ||
Cesena 20:30 | | Pistoiese | ||
Italy - Serie C: Girone C | ||||
ACR Messina 20:30 | | Campobasso | ||
Palermo 20:30 | | Avellino | ||
Italy - Serie D: Girone A | ||||
Asti 20:30 | | Sestri Levante | ||
Borgosesia 20:30 | | RG Ticino | ||
Città di Varese 20:30 | | Ligorna | ||
Gozzano 20:30 | | Caronnese | ||
Pro Imperia 20:30 | | Bra | ||
Lavagnese 20:30 | | Casale | ||
Novara 20:30 | | Vado | ||
Saluzzo 20:30 | | Derthona | ||
Chieri 21:00 | | Sanremo | ||
Italy - Serie D: Girone B | ||||
Breno 20:30 | | Casatese | ||
Olginatese 20:30 | | Brusaporto | ||
Caravaggio 20:30 | | Arconatese | ||
Castellanzese 20:30 | | Sangiuliano City | ||
Crema 20:30 | | Desenzano Calvina | ||
Legnano 20:30 | | Pontisola | ||
Leon 20:30 | | Sona | ||
Real Calepina 20:30 | | Folgore Caratese | ||
Adrense 20:30 | | Virtus Ciserano Bergamo | ||
Villa d'Almè 20:30 | | Vis Nova Giussano | ||
Italy - Serie D: Girone C | ||||
Ambrosiana 20:30 | | Adriese | ||
Cartigliano 20:30 | | Montebelluna | ||
Cjarlins Muzane 20:30 | | San Martino Speme | ||
Delta Calcio Rovigo 20:30 | | Este | ||
Dolomiti Bellunesi 20:30 | | Campodarsego | ||
Spinea 20:30 | | Marignanese | ||
Mestre 20:30 | | Union ArzignanoChiampo | ||
Italy - Serie D: Girone D | ||||
Aglianese 20:30 | | Ravenna | ||
Alcione 20:30 | | Cavenago Fanfulla | ||
Athletic Carpi 20:30 | | Mezzolara | ||
Bagnolese 20:30 | | Tritium | ||
Ghivizzano Borgo Mozzano 20:30 | | Real Forte Querceta | ||
Lentigione 20:30 | | Progresso | ||
Rimini 20:30 | | Correggese | ||
Sasso Marconi 20:30 | | Sammaurese | ||
Seravezza 20:30 | | Borgo San Donnino | ||
Italy - Serie D: Girone E | ||||
Arezzo 20:30 | | Cascina | ||
Cannara 20:30 | | Unipomezia | ||
Flaminia 20:30 | | Lornano Badesse | ||
Pianese 20:30 | | FC Rieti | ||
Poggibonsi 20:30 | | Montespaccato | ||
Pro Livorno 20:30 | | Gavorrano | ||
San Donato Tavarnelle 20:30 | | Sangiovannese | ||
Scandicci 20:30 | | Sporting Trestina | ||
Tiferno Lerchi 20:30 | | Foligno | ||
Italy - Serie D: Girone F | ||||
Fano 20:30 | | San Nicolò | ||
Atletico 20:30 | | Pineto | ||
Castelfidardo Calcio 20:30 | | Matese | ||
Nereto 20:30 | | Montegiorgio | ||
Porto D' Ascoli 20:30 | | Tolentino | ||
Trastevere 20:30 | | Aurora Alto Casertano | ||
Vastese 20:30 | | Chieti | ||
Vastogirardi 20:30 | | Sambenedettese | ||
Italy - Serie D: Girone G | ||||
Afragolese 20:30 | | Insieme Formia | ||
Arzachena 20:30 | | Real Monterotondo Scalo | ||
Carbonia 20:30 | | Cassino | ||
Gladiator 20:30 | | SSC Giugliano | ||
Muravera 20:30 | | Ostia Mare Lidocalcio | ||
Latte Dolce 20:30 | | Atletico Uri | ||
Team Nuova Florida 20:30 | | Sassari Torres | ||
Italy - Serie D: Girone H | ||||
US Bitonto 20:30 | | Team Altamura | ||
Brindisi 20:30 | | Città di Fasano | ||
Francavilla 20:30 | | Nola 1925 | ||
Lavello 20:30 | | Gravina | ||
Rotonda 20:30 | | Molfetta Calcio | ||
Sorrento 20:30 | | San Giorgio | ||
Mariglianese 20:30 | | Casarano | ||
Virtus Matino 20:30 | | Bisceglie | ||
Audace Cerignola 21:00 | | Nardò | ||
Italy - Serie D: Girone I | ||||
Cavese 20:30 | | San Luca | ||
Acireale 20:30 | | Biancavilla | ||
Città Di Sant’Agata 20:30 | | Licata | ||
Cittanova Interpiana 20:30 | | Castrovillari | ||
Trapani 1905 20:30 | | Giarre | ||
Lamezia Terme 20:30 | | FC Messina | ||
Aversa Normanna 20:30 | | Portici | ||
Rende 20:30 | | Troina | ||
Sancataldese 20:30 | | Santa Maria Cilento | ||
Norway - 2. Division | ||||
Florø 19:00 | | Tromsdalen | ||
Senja 19:00 | | Hødd | ||
Notodden 20:30 | | Levanger | ||
Rosenborg II 20:30 | | Egersund | ||
Asker 22:00 | | Brattvåg | ||
Eidsvold 22:00 | | Fløya | ||
Poland - 2. Liga East | ||||
Motor Lublin 22:00 | | Stal Rzeszów | ||
Portugal - 2. Division: Group A | ||||
Forjães SC 22:00 | | Merelinense | ||
Vianense 22:00 | | Os Limianos | ||
Pedras Salgadas 22:00 | | Vilaverdense | ||
Camacha 23:00 | | Camara de Lobos | ||
Portugal - 2. Division: Group B | ||||
Berço 22:00 | | Paredes | ||
Mirandela 22:00 | | Vila Mea | ||
Amarante 22:00 | | AR São Martinho | ||
Vila Real 22:00 | | Tirsense | ||
Macedo Cavaleiros 22:00 | | Santa Marta Penaguião | ||
Portugal - 2. Division: Group C | ||||
Santa Cruz de Alvarenga 22:00 | | União de Coimbra | ||
Gouveia 22:00 | | Ferreira de Aves | ||
Leca 22:00 | | Salgueiros | ||
Castro Daire 22:00 | | Gondomar | ||
Portugal - 2. Division: Group D | ||||
Peniche 18:00 | | Fontinhas | ||
Condeixa 22:00 | | Uniao Idanhense | ||
Vitória de Sernache 22:00 | | Sertanense | ||
Praiense 23:00 | | Marinhense | ||
Portugal - 2. Division: Group E | ||||
Pero Pinheiro 22:00 | | Loures | ||
Sintrense 22:00 | | Sacavenense | ||
Rabo Peixe 23:00 | | Coruchense | ||
Operário 23:00 | | Ideal | ||
Portugal - 2. Division: Group F | ||||
Olhanense 22:00 | | Uniao Montemor | ||
Imortal Albufeira 22:00 | | Moncarapachense | ||
Louletano 22:00 | | FC Serpa | ||
Lagos 22:00 | | Pinhalnovense | ||
FC Barreirense 22:00 | | Juventude Evora | ||
Serbia - Srpska Liga - East | ||||
Radnički Svilajnac 19:30 | | Radnički Pirot | ||
Buducnost Popovac 19:30 | | Brzi Brod | ||
Dubocica 19:30 | | Jedinstvo Paraćin | ||
Jagodina 19:30 | | Rembas | ||
Serbia - Srpska Liga - West | ||||
Sušica 19:30 | | Jedinstvo Ub | ||
Slovakia - 3. Liga - West | ||||
Slovan Levice 20:00 | | Zlaté Moravce-Vrablé II | ||
Galanta 20:00 | | Kalna n. Hronom | ||
Beluša 20:00 | | Imeľ | ||
Spartak Myjava 22:00 | | Nové Zámky | ||
Spain - Tercera - Group 1 | ||||
Atlético Arnoia 22:30 | | Noia | ||
Somozas 23:00 | | Polvorín | ||
Alondras 23:00 | | Choco | ||
Estradense 23:30 | | Rápido Bouzas | ||
Juvenil Ponteareas 23:30 | | Deportivo La Coruña II | ||
Spain - Tercera - Group 2 | ||||
Praviano 17:45 | | Navarro | ||
Sporting Gijon II 18:00 | | Luarca | ||
Llanes 18:00 | | San Martin | ||
Covadonga 18:00 | | Gijon Industrial | ||
Lenense 18:00 | | Real Titánico | ||
Colunga 21:45 | | Lealtad | ||
L'Entregu 23:00 | | Urraca | ||
Caudal 00:30 | | Langreo II | ||
Spain - Tercera - Group 3 | ||||
Textil Escudo 23:00 | | Atlético Albericia | ||
Spain - Tercera - Group 4 | ||||
Barakaldo 23:00 | | Tolosa | ||
Spain - Tercera - Group 5 | ||||
Manresa 18:00 | | Girona II | ||
Castelldefels 18:00 | | Grama | ||
Sant Andreu 18:30 | | Peralada | ||
Olot 23:00 | | Ascó | ||
Figueres 00:00 | | Pobla Mafumet | ||
Vilassar Mar 00:00 | | Guineueta | ||
Sants 01:00 | | Granollers | ||
Spain - Tercera - Group 6 | ||||
RC Catarroja 17:30 | | Villarreal III | ||
Orihuela 23:00 | | Saguntino | ||
Spain - Tercera - Group 7 | ||||
Trival Valderas 17:30 | | Parla | ||
Villaverde-Boetticher 17:30 | | Madrid 2021 FP | ||
Ursaria 18:00 | | Torrejón | ||
Villaviciosa Odón 18:00 | | Tres Cantos | ||
Pozuelo Alarcón 18:00 | | Atlético Madrid II | ||
Moratalaz 22:30 | | Galapagar | ||
Spain - Tercera - Group 8 | ||||
Ciudad Rodrigo 22:30 | | Atlético Astorga | ||
Spain - Tercera - Group 9 | ||||
Almería II 18:00 | | Huétor Vega | ||
Marbella 18:00 | | Motril | ||
Alhaurino 18:15 | | Torre del Mar | ||
Huétor Tájar 23:00 | | Atlético Porcuna | ||
Torreperogil 23:30 | | El Palo | ||
Ciudad de Torredonjimeno 00:00 | | UD San Pedro | ||
Alhaurín 00:00 | | At. Malagueño | ||
Spain - Tercera - Group 10 | ||||
Pozoblanco 18:00 | | Cartaya | ||
Conil 18:00 | | Utrera | ||
Cabecense 18:00 | | Rota | ||
Puente Genil 23:30 | | Córdoba II | ||
Antoniano 00:00 | | Lucena | ||
Xerez 00:30 | | Ceuta II | ||
Spain - Tercera - Group 11 | ||||
San Rafael 18:00 | | Santanyi | ||
Murense 21:30 | | Collerense | ||
Soller 22:30 | | Binissalem | ||
Son Veri 23:30 | | Portmany | ||
Spain - Tercera - Group 12 | ||||
Marino 19:00 | | Villa Santa Brígida | ||
Tenerife II 19:00 | | Las Palmas III | ||
Herbania 19:00 | | Lanzarote | ||
Atlético Paso 20:00 | | Gran Tarajal | ||
Spain - Tercera - Group 13 | ||||
UCAM Murcia II 17:00 | | La Union Atletico | ||
El Palmar 18:00 | | Real Murcia II | ||
Deportiva Minera 22:30 | | Cartagena FC | ||
Huércal-Overa 22:30 | | Lorca Deportiva | ||
UD Caravaca 22:30 | | Cartagena II | ||
CAP Ciudad de Murcia 23:00 | | Los Garres | ||
Spain - Tercera - Group 14 | ||||
Extremadura UD II 17:30 | | Miajadas | ||
Don Álvaro 22:30 | | Olivenza | ||
Trujillo 22:30 | | Calamonte | ||
Arroyo 23:00 | | Diocesano | ||
Jerez 23:00 | | Llerenense | ||
Aceuchal 23:00 | | Villafranca | ||
Badajoz II 00:00 | | Moralo | ||
Spain - Tercera - Group 15 | ||||
Cirbonero 22:30 | | Valle Egüés | ||
Spain - Tercera - Group 16 | ||||
Varea 18:00 | | Calahorra II | ||
Alfaro 23:00 | | Casalarreina | ||
Spain - Tercera - Group 17 | ||||
Real Zaragoza II 17:30 | | Cariñena | ||
Cuarte Industrial 18:00 | | Binéfar | ||
Biescas 21:30 | | Santa Anastasia | ||
Épila 22:00 | | Belchite 97 | ||
Borja 22:00 | | Illueca | ||
Atletico Monzon 22:30 | | Barbastro | ||
Spain - Tercera - Group 18 | ||||
Tarancón 07:00 | | La Roda | ||
Azuqueca 18:00 | | Ciudad Real | ||
Huracán Balazote 18:00 | | Almansa | ||
Villarrobledo 18:00 | | Torrijos | ||
San Clemente 22:15 | | Conquense | ||
Quintanar del Rey 22:30 | | Villarrubia | ||
Miguelturreño 23:00 | | Villacanas | ||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland | ||||
IFK Tidaholm 19:00 | | Grebbestad | ||
Oddevold 19:00 | | Forward | ||
IFK Skovde
|