พรีเมียร์ลีกอังกฤษ | ||||
---|---|---|---|---|
วูล์ฟแฮมป์ตัน 03:00 | | เอฟเวอร์ตัน | ||
เอร์สเตอดีวีซี | ||||
Helmond Sport 02:00 | | Almere City | ||
Jong Ajax 02:00 | | Telstar | ||
Jong PSV 02:00 | | Jong AZ | ||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี | ||||
โบโลญญ่า 02:45 | | กายารี่ | ||
ลาลีกา สเปน | ||||
ราโย่ บาเยกาโน่ 00:30 | | เซลต้า บีโก้ | ||
เลบันเต้ 03:00 | | เกรนาดา | ||
England - Professional Development League | ||||
Charlton U23 20:00 | | Bristol City U23 | ||
Wigan U23 02:00 | | Hull City U23 | ||
Ipswich U23 02:00 | | Colchester U23 | ||
Sheffield Utd U23 02:00 | | Sheffield Wed U23 | ||
Swansea City U23 02:00 | | Cardiff U23 | ||
Germany - 3. Liga | ||||
Verl 01:00 | | Osnabrück | ||
Armenia - Premier League | ||||
Noravank 18:00 | | Junior Sevan | ||
Ararat-Armenia 21:00 | | Pyunik | ||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga | ||||
Zeljeznicar 00:00 | | Zrinjski | ||
Bulgaria - Parva Liga | ||||
CSKA 1948 Sofia 23:00 | | Arda | ||
Bulgaria - Vtora Liga | ||||
Levski Lom 19:30 | | Ludogorets II | ||
Croatia - 1. HNL | ||||
Istra 1961 00:00 | | Lokomotiva Zagreb | ||
Cyprus - 1. Division | ||||
Paphos 00:00 | | PAEEK | ||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า | ||||
OB 01:00 | | AGF | ||
Denmark - First Division | ||||
HB Køge 00:30 | | Horsens | ||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ | ||||
วาล็องเซียนส์ 02:45 | | Auxerre | ||
Greece - Super League | ||||
Ionikos 00:30 | | Volos NFC | ||
Hungary - Merkantil Bank Liga | ||||
Diósgyőr 02:00 | | Szombathelyi Haladás | ||
Republic of Ireland - Premier Division | ||||
St Patrick's 02:45 | | Bohemians | ||
Sligo Rovers 02:45 | | Longford Town | ||
Finn Harps 03:00 | | Drogheda United | ||
Israel - Ligat ha'Al | ||||
Hapoel Nazareth Illit 01:15 | | Beitar Jerusalem | ||
Israel - Liga Leumit | ||||
Hapoel Ra'anana 00:00 | | Bnei Yehuda | ||
Maccabi Ahi Nazareth 00:00 | | Beitar Tel Aviv Ramla | ||
Hapoel Acre 00:00 | | Hapoel Petah Tikva | ||
Italy - Serie B | ||||
Benevento 18:30 | | เบรสชา | ||
โฟรซิโนเน่ 21:00 | | Crotone | ||
Monza 21:00 | | Alessandria | ||
Reggina 21:00 | | Cittadella | ||
สปาล 21:00 | | Perugia | ||
Ternana 21:00 | | Como | ||
เลชเช่ 21:00 | | Cosenza | ||
ปาร์มา 00:00 | | Vicenza | ||
Pisa 00:00 | | Ascoli | ||
Pordenone 00:00 | | Cremonese | ||
Malta - First Division | ||||
Naxxar Lions 03:00 | | Vittoriosa Stars | ||
Norway - Obos-Ligaen | ||||
Strømmen 19:00 | | Ullensaker / Kisa | ||
HamKam 00:00 | | Raufoss | ||
Jerv 00:00 | | Grorud | ||
Ranheim 00:00 | | KFUM | ||
Sandnes Ulf 00:00 | | Fredrikstad | ||
Sogndal 00:00 | | Stjørdals-Blink | ||
Åsane 00:00 | | Bryne | ||
Aalesund 02:00 | | Start | ||
พรีเมียรา ลีกา | ||||
บราก้า 02:00 | | Portimonense | ||
Moreirense 04:15 | | ปากอส เฟอร์ไรร่า | ||
Portugal - Segunda Liga | ||||
Farense 21:00 | | Penafiel | ||
Académica 23:30 | | Nacional | ||
Romania - Liga 1 | ||||
UTA Arad 22:30 | | Chindia Târgovişte | ||
Rapid Bucuresti 01:30 | | U Craiova 1948 | ||
Serbia - Super Liga | ||||
Novi Pazar 20:00 | | Radnik Surdulica | ||
Proleter Novi Sad 00:00 | | Vojvodina | ||
Serbia - Prva Liga | ||||
Zlatibor Čajetina 19:00 | | Radnički Sr. Mitrovica | ||
Mladost Novi Sad 19:00 | | Mačva Šabac | ||
Budućnost Dobanovci 19:00 | | Žarkovo | ||
Železničar Pančevo 19:00 | | Inđija | ||
Loznica 19:00 | | Rad Beograd | ||
Slovenia - 1. SNL | ||||
Maribor 02:15 | | Koper | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
อัลกอร์กอน 22:00 | | UD Ibiza | ||
เตเนริเฟ 00:15 | | Burgos | ||
ออลสเวนส์คานสวีเดน | ||||
Degerfors 01:00 | | IFK Göteborg | ||
Halmstad 01:00 | | AIK | ||
Mjällby 01:00 | | Hammarby | ||
Sweden - Allsvenskan Women | ||||
KIF Orebro W 01:00 | | Pitea W | ||
Rosengard W 01:00 | | Eskilstuna United W | ||
Sweden - Superettan | ||||
AFC Eskilstuna 01:00 | | Värnamo | ||
GAIS 01:00 | | Norrby | ||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก | ||||
Giresunspor 00:00 | | Antalyaspor | ||
อิสตันบูล บีบี 00:00 | | Adana Demirspor | ||
Turkey - 1. Lig | ||||
Adanaspor 00:00 | | Altınordu | ||
Bursaspor 00:00 | | Keçiörengücü | ||
Ukraine - Premier League | ||||
Dnipro-1 22:00 | | Minai | ||
Vorskla 00:30 | | Chornomorets | ||
Ukraine - Second League: Group A | ||||
LNZ Cherkasy 23:00 | | Livyi Bereh | ||
Ukraine - Second League: Group B | ||||
Tavriya 19:00 | | Krystal | ||
Argentina - Superliga | ||||
Patronato 05:00 | | Colón | ||
Argentina - Primera B Nacional | ||||
Almagro 02:00 | | Club Atlético Güemes | ||
San Martín Tucumán 04:00 | | Agropecuario | ||
Deportivo Riestra 05:00 | | Temperley | ||
Brazil - Serie A | ||||
Cuiabá 06:00 | | Bragantino | ||
Brazil - Serie B | ||||
Cruzeiro 05:00 | | Vila Nova | ||
Chile - Primera B | ||||
Deportes Iquique 02:00 | | กลาสโกว์ เรนเจอร์ | ||
Santiago Morning 03:00 | | Unión San Felipe | ||
Deportes Santa Cruz 04:00 | | Barnechea | ||
Cobreloa 06:30 | | Deportes Temuco | ||
Colombia - Liga BetPlay | ||||
América de Cali 08:10 | | Alianza Petrolera | ||
Junior 04:00 | | Deportivo Pasto | ||
Atlético Huila 06:05 | | Deportivo Cali | ||
Costa Rica - Primera Division | ||||
Sporting San José 08:00 | | Grecia | ||
Guanacasteca 03:00 | | San Carlos | ||
Ecuador - Liga Pro | ||||
Aucas 07:00 | | LDU Quito | ||
Guatemala - Liga Nacional | ||||
Solola 22:30 | | Municipal | ||
Mexico - Liga MX | ||||
Atlético San Luis 08:05 | | มอนเตอร์เรย์ | ||
Nicaragua - Primera Division | ||||
Deportivo Ocotal 07:00 | | Juventus Managua | ||
Jalapa 07:00 | | Real Madriz | ||
Uruguay - Segunda Division | ||||
Rampla Juniors 03:15 | | Rocha | ||
Albion 05:45 | | Danubio | ||
Congo - Super Ligue | ||||
Motema Pembe 19:00 | | Etoile de Kivu | ||
AC Rangers 21:00 | | Vita Club | ||
Egypt - Premier League | ||||
Al Masry 22:30 | | Smouha | ||
El Sharqia Dokhan 01:00 | | Ghazl El Mehalla | ||
Tanzania - Ligi kuu Bara | ||||
Mbeya Kwanza 20:00 | | Polisi Tanzania | ||
Iran - Persian Gulf Pro League | ||||
Aluminium Arak 19:30 | | Persepolis | ||
Foolad 21:30 | | Mes Rafsanjan | ||
Gol Gohar 21:30 | | Nassaji Mazandaran | ||
Qatar - Q League | ||||
Al Kharitiyath 22:45 | | Al Mu'aidar | ||
Al Bidda 22:45 | | Al Markhiya | ||
Saudi Arabia - Division 1 | ||||
Hajer 21:40 | | Al Jeel | ||
Jeddah 22:20 | | Al Jabalain | ||
Al Nahdha 23:40 | | Al Sahel | ||
Bahrain - Premier League | ||||
Al-Hidd 21:30 | | Budaiya | ||
East Riffa 00:05 | | Khalidiya | ||
Pakistan - Premier League | ||||
Humma 14:00 | | Pakistan Air Force | ||
Pakistan Navy 17:15 | | KRL | ||
Argentina - Primera C | ||||
Leandro Nicéforo Alem 01:00 | | Dock Sud | ||
Argentina - Primera D Metropolitana | ||||
Deportivo Paraguayo 01:00 | | Centro Español | ||
Deportivo Muñiz 01:00 | | Defensores de Cambaceres | ||
Bolivia - Liga De Futbol Prof | ||||
Santa Cruz 02:00 | | Real Tomayapo | ||
Independiente Petrolero 06:15 | | San José | ||
Italy - Serie C: Girone B | ||||
Reggiana 23:30 | | Lucchese | ||
Gubbio 03:00 | | Siena | ||
Italy - Serie D: Girone I | ||||
Paternò 20:30 | | Gelbison | ||
Norway - 2. Division | ||||
Vålerenga II 20:00 | | Alta | ||
Nardo 21:30 | | Odd II | ||
Portugal - 2. Division: Group A | ||||
União Madeira 23:00 | | Marítimo II | ||
Portugal - 2. Division: Group D | ||||
Oleiros 18:00 | | Benfica Castelo Branco | ||
Portugal - 2. Division: Group E | ||||
O Elvas 22:00 | | CF Os Belenenses | ||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi | ||||
Sakaryaspor 23:00 | | Niğde Belediyespor | ||
Aruba - Division de Honor | ||||
Estrella 07:00 | | Britannia | ||
Yemen - Yemeni League | ||||
Al Wahda San'a 19:30 | | Fhman | ||
England - Premier League 2 Divison Two | ||||
Fulham U23 21:00 | | Middlesbrough U23 | ||
Birmingham U23 02:00 | | Burnley U23 | ||
Nottingham U23 02:00 | | West Bromwich Albion U23 | ||
Reading U23 02:00 | | Sunderland U23 | ||
Stoke City U23 02:00 | | Wolves U23 | ||
Brazil - Brasileiro U20 | ||||
Sao Paulo U20 01:00 | | Flamengo RJ U20 | ||
Malaysia - Malaysia Cup | ||||
Kelantan United 20:00 | | Melaka United | ||
Italy - PrimaVera 1 | ||||
Pescara U19 20:30 | | Spal U19 | ||
Genoa U19 22:30 | | Bologna U19 | ||
Torino U19 00:30 | | Sampdoria U19 | ||
Netherlands - Reserve League | ||||
Jong Sittard 20:30 | | VVV Res. | ||
Jong FC Emmen 00:30 | | Jong Heerenveen | ||
Mauritania - Super D1 | ||||
Concorde 21:15 | | Médine | ||
Tidjikja 23:15 | | Armee | ||
Russia - Pfl | ||||
Tuapse 18:00 | | Mashuk-KMV | ||
Belgium - 1st National Women | ||||
Moldavo W 01:30 | | Standard Liège II W | ||
Denmark - Elitedivisionen Women | ||||
KoldingQ W 01:00 | | AGF W | ||
Germany - Dfb Pokal Women | ||||
Freiburg W 00:30 | | Wolfsburg W | ||
Mexico - Liga Mx Women | ||||
Necaxa W 06:00 | | Tijuana W | ||
Portugal - Liga Revelacao U23 | ||||
Estoril U23 00:00 | | Farense U23 | ||
Belgium - Reserve Pro League | ||||
Standard Liège U21 01:30 | | Gent U21 | ||
Northern Ireland - Premiership Development League | ||||
Glenavon U20 02:45 | | Cliftonville U20 | ||
Glentoran U20 02:45 | | Carrick Rangers U20 | ||
Dungannon Swifts U20 03:00 | | Linfield U20 | ||
Larne U20 03:00 | | Ballymena United U20 | ||
Greece - Gamma Ethniki Group 6 | ||||
Pyliou 20:00 | | Proodeftiki | ||
Romania - Liga 2 | ||||
Viitorul Şelimbăr 20:30 | | Universitatea Cluj | ||
Argentina - Reserve League | ||||
Central Córdoba SdE Res. 19:00 | | Aldosivi Res. | ||
Argentinos Juniors Res. 20:00 | | Lanús Res. | ||
Denmark - Reserve League | ||||
Vejle Res. 19:00 | | Esbjerg Res. | ||
Jordan - 1st Division | ||||
Moghayer Al Sarhan 19:30 | | Al Yarmouk | ||
Kfarsoum 19:30 | | Sama Al Sarhan | ||
Chile - Segunda División | ||||
Deportes Limache 03:00 | | Deportes Valdivia |