ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก | ||||
---|---|---|---|---|
VfL Wolfsburg 00:45 | | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | ||
มัลโม่ 00:45 | | เชลซี | ||
FC Bayern München 03:00 | | เบนฟิกา | ||
ดินาโมเคียฟ 03:00 | | FC Barcelona | ||
อตาลันต้า 03:00 | | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด | ||
บียาร์เรอัล 03:00 | | ยังบอยส์ | ||
เซบีย่า 03:00 | | ลีลล์ | ||
ยูเวนตุส 03:00 | | เซนิต | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||
เบอร์มิงแฮมซิตี 02:45 | | บริสตอลซิตี | ||
โคเวนทรี ซิตี้ 02:45 | | สวอนซีซิตี | ||
ลูตัน ทาวน์ 02:45 | | มิดเดิลส์เบรอ | ||
มิลล์วอลล์ 02:45 | | เรดิง | ||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ 02:45 | | เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด | ||
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 02:45 | | ฮัดเดอร์ฟิลด์ | ||
อีเอฟแอลลีกวัน | ||||
ฟลีตวู้ด ทาวน์ 02:45 | | วีแกนแอทเลติก | ||
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ 02:45 | | ซันเดอร์แลนด์ | ||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 02:45 | | อิปสวิช ทาวน์ | ||
ชาร์ลตันแอธเลติก 02:45 | | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | ||
ครูว์ อเล็กซานดร้า 02:45 | | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | ||
มอร์แคมป์ 02:45 | | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | ||
พอร์ตสมัท 02:45 | | Cheltenham Town | ||
England - National League | ||||
Woking 02:45 | | Bromley | ||
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด 02:45 | | Dover Athletic | ||
เนชันนัลลีกนอร์ท | ||||
Southport 02:45 | | Chorley | ||
Curzon Ashton 02:45 | | Kidderminster Harriers | ||
England - Fa Trophy | ||||
Staines Town 02:45 | | Brightlingsea Regent | ||
Truro City 02:45 | | Cirencester Town | ||
อีเอฟเอล โทรฟี | ||||
Hartlepool United 02:00 | | Everton U21 | ||
โรชเดล 02:00 | | โบลตันวอนเดอเรอส์ | ||
Northampton Town 02:00 | | Brighton U21 | ||
ซอลฟอร์ด ซิตี้ 02:15 | | Leeds United U21 | ||
พลีมัธ อาร์ไกล์ 02:45 | | Arsenal U21 | ||
England - Professional Development League | ||||
Barnsley U23 20:00 | | Coventry U23 | ||
Millwall U23 20:30 | | Watford U23 | ||
England - Non League Premier: Isthmian | ||||
Corinthian-Casuals 02:45 | | Margate | ||
Folkestone Invicta 02:45 | | AFC Hornchurch | ||
Lewes 02:45 | | Carshalton Athletic | ||
Wingate & Finchley 02:45 | | Worthing | ||
England - Non League Div One: Isthmian North | ||||
Dereham Town 02:45 | | Bury Town | ||
Great Wakering Rovers 02:45 | | Grays Athletic | ||
Canvey Island 02:45 | | Witham Town | ||
England - Non League Div One: Southern Central | ||||
Welwyn Garden City 02:45 | | Waltham Abbey | ||
Welwyn Garden City 02:45 | | Ware | ||
England - Non League Premier: Northern | ||||
Bamber Bridge 02:45 | | Whitby Town | ||
Nantwich Town 02:45 | | Gainsborough Trinity | ||
England - Non League Premier: Southern Central | ||||
Leiston 02:45 | | Needham Market | ||
Germany - Regionalliga: Nord | ||||
Phönix Lübeck 01:00 | | Hamburger SV II | ||
Germany - Regionalliga: Nordost | ||||
Hertha BSC II 01:00 | | BAK '07 | ||
Austria - Austrian Cup | ||||
Blau-Weiß Linz 00:00 | | Hartberg | ||
Azerbaijan - Birinci Dasta | ||||
Keşlə II 17:00 | | Kapaz | ||
Səbail II 17:00 | | Qarabağ II | ||
Zaqatala 17:30 | | Sabah II | ||
Republic of Ireland - Premier Division | ||||
Waterford United 01:15 | | Derry City | ||
Northern Ireland - Premiership | ||||
Larne 02:45 | | Glentoran | ||
Cliftonville 02:45 | | Portadown | ||
Northern Ireland - Championship | ||||
Ballinamallard United 02:45 | | Institute | ||
Poland - Polish Cup | ||||
Wieczysta Kraków 18:30 | | Garbarnia Kraków | ||
Widzew Lodz 22:00 | | Jastrzębie | ||
Serbia - Super Liga | ||||
Kolubara 20:00 | | Spartak Subotica | ||
Metalac GM 22:00 | | Napredak | ||
Slovakia - 2. Liga | ||||
Dubnica 19:00 | | Podbrezová | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
Ponferradina 01:00 | | เอสดี ฮูเอสก้า | ||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน 01:00 | | อัลเมรีอา | ||
เลกาเนส 03:15 | | FC Cartagena | ||
Sweden - Superettan | ||||
Landskrona 01:00 | | Öster | ||
GIF Sundsvall 01:00 | | Falkenberg | ||
Switzerland - Challenge League | ||||
Stade Lausanne-Ouchy 01:30 | | Yverdon Sport | ||
Argentina - Superliga | ||||
Central Cordoba SdE 07:15 | | Aldosivi | ||
Argentina - Primera B Nacional | ||||
Nueva Chicago 07:10 | | Tigre | ||
Chacarita Juniors 06:05 | | Alvarado | ||
Brazil - Serie A | ||||
Corinthians 07:30 | | Chapecoense | ||
Athletico PR 02:00 | | ฟลาเมงโก | ||
Brazil - Serie B | ||||
Brasil de Pelotas 02:00 | | Avaí | ||
Vitória 02:00 | | CSA | ||
Brusque 05:00 | | Náutico | ||
Remo 05:00 | | Londrina | ||
Colombia - Liga BetPlay | ||||
Deportes Quindío 08:10 | | Santa Fe | ||
Ecuador - Liga Pro | ||||
Barcelona Guayaquil 07:00 | | 9 de Octubre | ||
El Salvador - Primera Division | ||||
Atletico Marte 04:00 | | Municipal Limeño | ||
FAS 04:15 | | Alianza | ||
Once Municipal 04:30 | | Firpo | ||
Mexico - Liga de Expansión MX | ||||
Tlaxcala 06:00 | | Cancún | ||
Uruguay - Primera Division | ||||
Deportivo Maldonado 19:45 | | Villa Española | ||
Uruguay - Segunda Division | ||||
Racing 08:15 | | Atenas | ||
Villa Teresa 03:15 | | Central Español | ||
Juventud 05:45 | | Defensor Sporting | ||
อเมริกา เมเจอร์ลีก | ||||
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ 09:00 | | แอลเอ แกลักซี | ||
South Africa - Premier League | ||||
Kaizer Chiefs 20:30 | | Stellenbosch | ||
Golden Arrows 22:00 | | Moroka Swallows | ||
TS Galaxy 22:00 | | Baroka | ||
Royal AM 22:30 | | SuperSport United | ||
Orlando Pirates 22:30 | | Sekhukhune United | ||
Algeria - Ligue 1 | ||||
ES Sétif 21:00 | | HB Chelghoum Laïd | ||
MC Alger 21:00 | | CR Belouizdad | ||
Olympique Médéa 21:00 | | JS Kabylie | ||
JS Saoura 23:00 | | RC Relizane | ||
Guinea - Ligue 1 | ||||
Milo 06:00 | | Eléphant Coléah | ||
Morocco - Botola Pro | ||||
Riadi Salmi 21:30 | | FUS Rabat | ||
Olympic Safi 02:30 | | Hassania Agadir | ||
Syria - Premier League | ||||
Shorta 18:00 | | Al-Horgelah | ||
Al Ittihad 18:00 | | Nawaeir | ||
Al Jaish 18:00 | | Wathba | ||
Foutoua 18:00 | | Hottin | ||
Teshrin 18:00 | | Wahda | ||
Karama 18:00 | | Efrin | ||
Taliya 18:00 | | Jabala | ||
Tanzania - Ligi kuu Bara | ||||
Young Africans 22:15 | | Ruvu Shooting | ||
Azam 00:30 | | Geita Gold | ||
Jordan - Premier League | ||||
Al Faysali 23:00 | | Al Hussein | ||
Sahab 01:30 | | Al Buqa'a | ||
Qatar - Q League | ||||
Al Shahaniya 22:45 | | Al Mesaimeer | ||
Al Nasr 22:45 | | Lusail City | ||
Saudi Arabia - Division 1 | ||||
Al Quadisiya 21:35 | | Bisha | ||
Al Akhdoud 22:10 | | Al-Ain | ||
Ohod 22:20 | | Al Kholood | ||
Al Draih 23:40 | | Al-Kawkab | ||
United Arab Emirates - Uae League | ||||
Al Ain 21:00 | | Al Dhafra | ||
Al Ittihad Kalba 21:00 | | Shabab Al Ahli Dubai | ||
Al Wasl 23:15 | | Al Nasr | ||
Ajman 23:15 | | Al Jazira | ||
Bahrain - Premier League | ||||
Al-Najma 21:30 | | Manama | ||
Al Riffa 00:05 | | Al Ahli | ||
Al Hala 00:05 | | Muharraq | ||
China PR - FA Cup | ||||
Shandong Luneng 14:30 | | Henan Jianye | ||
Pakistan - Premier League | ||||
Pakistan Army 13:00 | | SSGC | ||
Lyallpur 14:00 | | SNGPL | ||
England - Vanarama National League South | ||||
Concord Rangers 02:45 | | Dartford | ||
Bolivia - Liga De Futbol Prof | ||||
Municipal Vinto 07:30 | | Real Potosí | ||
Romania - 3. Liga: Series 5 | ||||
SR Municipal Braşov 19:00 | | Sepsi II | ||
Europe - UEFA Youth League | ||||
Trabzonspor U19 18:00 | | Midtjylland U19 | ||
Malmo FF U19 19:00 | | Chelsea U19 | ||
Atalanta U19 20:00 | | Manchester United U19 | ||
Wolfsburg U19 20:00 | | Salzburg U19 | ||
Dynamo Kyiv U19 21:00 | | Barcelona U19 | ||
Juventus U19 21:00 | | Zenit U19 | ||
Bayern U19 22:00 | | Benfica U19 | ||
Sevilla U19 22:00 | | Lille U19 | ||
Villarreal U19 23:00 | | Young Boys U19 | ||
Yemen - Yemeni League | ||||
Shabab Al Jeel 19:30 | | Al Ittihad | ||
Malaysia - Malaysia Cup | ||||
Johor Darul Ta'zim 20:00 | | Sabah | ||
Kedah 20:00 | | Negeri Sembilan | ||
Kelantan 20:00 | | MISC | ||
Northern Ireland - Irish League Cup | ||||
Limavady United 02:45 | | Dungannon Swifts | ||
Linfield 02:45 | | PSNI | ||
Mauritania - Super D1 | ||||
Gourel Sangue 23:15 | | Kaedi | ||
Garde Nationale 23:30 | | AC Douane | ||
Russia - Pfl | ||||
Novosibirsk 12:30 | | Dinamo Barnaul | ||
Hungary - Nb I Women | ||||
Soroksár W 19:00 | | Ferencváros W | ||
Mexico - Liga Mx Women | ||||
León W 08:00 | | Pachuca W | ||
Monterrey W 08:00 | | América W | ||
Tigres UANL W 08:00 | | Juárez W | ||
Santos Laguna W 10:00 | | Atlético San Luis W | ||
Georgia - Liga 3 | ||||
Saburtalo II 17:00 | | Gori | ||
Israel - Lig Bet | ||||
Hapoel Tuba-Zangariyye 01:00 | | Hapoel Ironi Karmiel | ||
Denmark - Reserve League | ||||
Horsens Res. 19:00 | | AGF Res. | ||
OB Res. 20:00 | | SønderjyskE Res. | ||
Jordan - 1st Division | ||||
Al Ahli 19:30 | | Mansheyat | ||
Al Arabi 19:30 | | Al Sareeh | ||
Chile - Segunda División | ||||
Lautaro de Buin 03:00 | | General Velásquez |