อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||
---|---|---|---|---|
ฮัดเดอร์ฟิลด์ 22:30 | | นอตทิงแฮมฟอเรสต์ | ||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | ||||
AZ 19:30 | | วิเทสส์ | ||
เจลีก | ||||
วิสเซล โคเบะ 11:05 | | คอนซาโดเล ซัปโปโร | ||
เกียวโต แซงก้า 12:00 | | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | ||
เอฟซี โตเกียว 13:00 | | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | ||
โชนัน เบลล์มาเร่ 13:00 | | เซเรโซ โอซาก้า | ||
คาชิว่า เรย์โซล 14:00 | | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | ||
จูบิโล่ อิวาตะ 14:00 | | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | ||
สากัน โตสู 15:00 | | กัมบะ โอซาก้า | ||
เจลีก 2 | ||||
เวกัลตะ เซนได 12:00 | | โทชิกิ SC | ||
มาชิดา เซลเวีย 12:00 | | Blaublitz Akita | ||
โยโกฮามา เอฟซี 12:00 | | รีโนฟา ยามากูชิ | ||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 12:00 | | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | ||
V-วาเรน นากาซากิ 12:00 | | ฟาเจียโน โอคายามา | ||
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 13:00 | | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | ||
ThespaKusatsu Gunma 16:00 | | โออิตะ ตรินิต้า | ||
FC เรียวเคียว 16:30 | | โตกุชิม่า วอร์ทิส | ||
ซไวเก้น คานาซาวะ 17:00 | | Grulla Morioka | ||
World - Friendly International | ||||
เนปาล 07:00 | | อัฟกานิสถาน | ||
เม็กซิโก 07:08 | | ไนจีเรีย | ||
United Arab Emirates 22:40 | | แกมเบีย | ||
England - National League | ||||
Solihull Moors 18:30 | | Chesterfield | ||
Germany - Regionalliga: Nord | ||||
Oberneuland 19:00 | | Drochtersen / Assel | ||
LSK Hansa 19:00 | | Phönix Lübeck | ||
Schwarz-Weiß Rehden 19:00 | | Eintracht Norderstedt | ||
HSC Hannover 19:15 | | Heider SV | ||
Germany - Oberliga: Mittelrhein | ||||
Hürth 20:00 | | VfL Vichttal | ||
SV Breinig 20:00 | | Wesseling-Urfeld | ||
BCV Glesch / Paffendorf 20:00 | | Siegburger SV | ||
Alfter 20:00 | | Eilendorf | ||
Düren Merzenich 20:00 | | FC BW Friesdorf | ||
Hennef 05 20:00 | | Frechen | ||
Pesch 20:30 | | Viktoria Arnoldsweiler | ||
Deutz 20:30 | | Bergisch Gladbach | ||
Fortuna Köln II 20:30 | | Borussia Freialdenhoven | ||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord | ||||
Rostocker FC 19:00 | | Stern | ||
Hansa Rostock II 19:00 | | MSV 1919 Neuruppin | ||
Lok Stendal 19:00 | | Pampow | ||
Mecklenburg Schwerin 19:00 | | Staaken | ||
CFC Hertha 19:00 | | Hertha Zehlendorf | ||
BSC Süd 05 19:00 | | Victoria Seelow | ||
Greifswalder FC 19:00 | | Ludwigsfelder FC | ||
Neustrelitz 19:00 | | RSV Eintracht | ||
CFC Hertha 19:00 | | Greifswalder FC | ||
Torgelower SV Greif 19:00 | | BSC Süd 05 | ||
Stern 19:00 | | MSV 1919 Neuruppin | ||
Eintracht Mahlsdorf 19:00 | | Pampow | ||
RSV Eintracht 19:00 | | SV Blau-WeiY 90 Berlin | ||
Ludwigsfelder FC 19:00 | | Lok Stendal | ||
Victoria Seelow 19:00 | | Hansa Rostock II | ||
Hertha Zehlendorf 19:00 | | Rostocker FC | ||
Mecklenburg Schwerin 19:00 | | Neustrelitz | ||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd | ||||
Krieschow 19:00 | | Arnstadt | ||
Einheit Wernigerode 19:00 | | Budissa Bautzen | ||
VfL Halle 19:00 | | Martinroda | ||
FC Merseburg 19:00 | | Union Sandersdorf | ||
An der Fahner Höhe 19:00 | | FC Grimma | ||
Wacker Nordhausen 19:00 | | FC Merseburg | ||
Budissa Bautzen 19:00 | | VfL Halle | ||
Plauen 19:00 | | Krieschow | ||
Rot-Weiß Erfurt 19:00 | | Carl Zeiss Jena II | ||
FC Grimma 19:00 | | Einheit Wernigerode | ||
Union Sandersdorf 19:00 | | International Leipzig | ||
Blau-Weiß Zorbau 19:00 | | Arnstadt | ||
Bischofswerdaer FV 19:00 | | Oberlausitz Neugersdorf | ||
Einheit Rudolstadt 19:00 | | An der Fahner Höhe | ||
Oberlausitz Neugersdorf 21:00 | | Rot-Weiß Erfurt | ||
Austria - Admiral Bundesliga | ||||
Rapid Vienna 22:00 | | Wattens | ||
เบลเยี่ยมโปรลีก | ||||
เกนท์ 07:00 | | Antwerp | ||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga | ||||
Leotar 22:00 | | Tuzla City | ||
Posusje 22:00 | | Borac Banja Luka | ||
Sloboda Tuzla 22:00 | | Zeljeznicar | ||
Siroki Brijeg 00:00 | | Radnik Bijeljina | ||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า | ||||
AaB 23:30 | | Viborg | ||
Denmark - First Division | ||||
FC Helsingør 18:30 | | Nykøbing | ||
Lyngby 18:30 | | Fredericia | ||
Horsens 18:30 | | Hvidovre | ||
Estonia - Meistriliiga | ||||
Nõmme Kalju 18:30 | | Paide | ||
Levadia 21:15 | | Flora | ||
Kuressaare 23:30 | | Tammeka | ||
Finland - Veikkausliiga | ||||
HIFK 20:00 | | Honka | ||
KuPS 20:00 | | HJK | ||
Mariehamn 22:30 | | VPS | ||
Finland - Ykkonen | ||||
Jaro 22:30 | | TPS | ||
PK-35 22:30 | | MP | ||
PIF 22:30 | | JäPS | ||
SJK Akatemia 22:30 | | Gnistan | ||
Iceland - Pepsideild | ||||
Fram 23:00 | | Valur | ||
Víkingur Reykjavík 23:30 | | KA | ||
Stjarnan 00:00 | | ÍBV | ||
ÍA 00:00 | | Keflavík | ||
Leiknir Reykjavík 02:15 | | Breidablik | ||
FH 02:15 | | KR | ||
Iceland - 2. Deild | ||||
Völsungur 23:00 | | Haukar | ||
Italy - Serie B | ||||
Pisa 01:30 | | Monza | ||
Latvia - Virsliga | ||||
Spartaks Jūrmala 20:00 | | Tukums | ||
Latvia - First Liga | ||||
Valmiera II 18:00 | | Salaspils | ||
Grobiņa 20:00 | | JDFS Alberts | ||
Saldus SS/Leevon 22:00 | | Dinamo Riga | ||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน | ||||
Haugesund 23:00 | | Aalesund | ||
Jerv 23:00 | | Sarpsborg 08 | ||
Sandefjord 23:00 | | Kristiansund | ||
Tromsø 23:00 | | Lillestrøm | ||
Molde 23:00 | | Bodø / Glimt | ||
Vålerenga 01:00 | | โรเซนบอร์ก บีเค | ||
Norway - Obos-Ligaen | ||||
Bryne 20:00 | | Start | ||
Ranheim 20:00 | | Fredrikstad | ||
Sogndal 20:00 | | Sandnes Ulf | ||
Poland - 1. Liga | ||||
Korona Kielce 01:45 | | Chrobry Głogów | ||
Russia - Russian Cup | ||||
สปาร์ตัก มอสโก 21:00 | | Dinamo Moskva | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
เรอัล บายาโดลิด 01:00 | | เอสดี ฮูเอสก้า | ||
อัลกอร์กอน 01:00 | | เออิบาร์ | ||
Burgos 01:00 | | คิโรน่า | ||
เลกาเนส 01:00 | | อัลเมรีอา | ||
เรอัล โอเบียโด้ 01:00 | | UD Ibiza | ||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน 01:00 | | พัลมาส | ||
เตเนริเฟ 01:00 | | FC Cartagena | ||
ออลสเวนส์คานสวีเดน | ||||
Degerfors 20:00 | | มัลโม่ | ||
Djurgården 20:00 | | Varberg BoIS | ||
Norrköping 20:00 | | Elfsborg | ||
Helsingborg 22:30 | | AIK | ||
Värnamo 22:30 | | Hammarby | ||
Sweden - Allsvenskan Women | ||||
Häcken W 18:00 | | Djurgarden W | ||
AIK W 20:00 | | Linkoping W | ||
IFK Kalmar W 20:00 | | Hammarby W | ||
Vittsjo W 20:00 | | Brommapojkarna W | ||
Sweden - Superettan | ||||
Örgryte 18:00 | | Dalkurd | ||
Örebro 20:00 | | Brommapojkarna | ||
Sweden - Ettan: North | ||||
Piteå 18:00 | | Sylvia | ||
Stockholm Internazionale 18:00 | | Hammarby Talang | ||
IF Karlstad Fotboll 21:00 | | Motala | ||
Haninge 21:00 | | Forward | ||
Sandviken 22:00 | | Sollentuna | ||
Sweden - Ettan: South | ||||
Lindome 18:00 | | Vänersborgs IF | ||
Qviding FIF 18:00 | | Tvååker | ||
Torns 20:00 | | Åtvidaberg | ||
Oddevold 21:00 | | Lund | ||
Ljungskile 21:00 | | Trollhättan | ||
Oskarshamns AIK 21:00 | | IFK Malmö | ||
Falkenberg 22:00 | | GAIS | ||
Turkey - 1. Lig | ||||
Bandırmaspor 19:30 | | Eyüpspor | ||
İstanbulspor 22:00 | | BB Erzurumspor | ||
Argentina - Primera B Nacional | ||||
Deportivo Madryn 01:00 | | Club Atlético Güemes | ||
Estudiantes Río Cuarto 01:10 | | All Boys | ||
Deportivo Maipú 01:30 | | San Martín San Juan | ||
Gimnasia Jujuy 01:30 | | Almirante Brown | ||
Alvarado 02:00 | | Gimnasia Mendoza | ||
Atletico Mitre 03:00 | | Atlético Rafaela | ||
Temperley 03:10 | | Belgrano | ||
Ferro Carril Oeste 05:10 | | Deportivo Santamarina | ||
Brazil - Serie A | ||||
Santos 02:00 | | Palmeiras | ||
Coritiba 02:00 | | Botafogo | ||
Fluminense 04:00 | | ฟลาเมงโก | ||
Corinthians 04:00 | | América Mineiro | ||
Cuiabá 04:00 | | Athletico PR | ||
Atlético Mineiro 05:00 | | Avaí | ||
Brazil - Serie B | ||||
Vila Nova 02:00 | | Grêmio | ||
Brazil - Serie C | ||||
Volta Redonda 21:00 | | Botafogo PB | ||
Altos 01:00 | | Ypiranga Erechim | ||
Botafogo SP 03:00 | | Mirassol | ||
Remo 05:00 | | Floresta | ||
Chile - Primera Division | ||||
Huachipato 07:00 | | Palestino | ||
Universidad Católica 04:30 | | Antofagasta | ||
Chile - Primera B | ||||
Deportes Temuco 23:30 | | Copiapó | ||
Deportes Iquique 23:30 | | Melipilla | ||
Magallanes 02:00 | | Recoleta | ||
Ecuador - Liga Pro | ||||
9 de Octubre 06:00 | | Independiente del Valle | ||
Barcelona Guayaquil 06:00 | | Cumbaya | ||
LDU Quito 06:00 | | Macará | ||
Universidad Católica 06:00 | | Delfin | ||
El Salvador - Primera Division | ||||
Alianza 04:00 | | Águila | ||
Guatemala - Primera Division | ||||
Mixco 07:00 | | Xinabajul | ||
Peru - Primera Division | ||||
Academia Cantolao 23:00 | | Deportivo Municipal | ||
Carlos Stein 01:00 | | César Vallejo | ||
Melgar 03:30 | | Universitario | ||
Peru - Segunda Division | ||||
Unión Comercio 01:00 | | Union Huaral | ||
Alfonso Ugarte Puno 03:00 | | Santos | ||
Sport Chavelines Juniors 03:30 | | Santa Rosa PNP | ||
Uruguay - Primera Division | ||||
Plaza Colonia 22:30 | | Wanderers | ||
River Plate 01:00 | | Peñarol | ||
Defensor Sporting 03:30 | | Deportivo Maldonado | ||
Uruguay - Segunda Division | ||||
Cerro 20:00 | | Juventud | ||
Atenas 23:00 | | Racing | ||
La Luz 02:00 | | Rampla Juniors | ||
อเมริกา เมเจอร์ลีก | ||||
Inter Miami 07:00 | | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | ||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด 07:00 | | นิวยอร์กซิตี | ||
โคโลราโด ราปิดส์ 08:00 | | Nashville SC | ||
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ 08:00 | | แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ | ||
รีล ซอลต์ เลค 08:30 | | ฮิวสตัน ไดนาโม | ||
แอลเอ แกลักซี 05:00 | | Austin | ||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก | ||||
Rio Grande Valley 07:30 | | San Antonio | ||
Miami FC II 08:57 | | Pittsburgh Riverhounds | ||
Oakland Roots 09:00 | | Sacramento Republic | ||
Monterey Bay 09:00 | | Colorado Springs | ||
LA Galaxy II 09:30 | | San Diego Loyal | ||
Algeria - Ligue 1 | ||||
Tlemcen 22:45 | | ASO Chlef | ||
ES Sétif 02:00 | | JS Saoura | ||
Angola - Girabola | ||||
Desportivo Huíla 21:00 | | Wiliete | ||
Recreativo da Caála 21:00 | | Académica do Lobito | ||
Cubango 21:00 | | Sporting de Benguela | ||
Congo DR - Super Ligue | ||||
Lubumbashi Sport 20:30 | | RCK | ||
Saint Eloi Lupopo 20:30 | | Motema Pembe | ||
Motema Pembe 21:30 | | Sanga Balende | ||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 | ||||
Racing d'Abidjan 22:30 | | AFAD | ||
ASEC Mimosas 01:00 | | San-Pedro | ||
Egypt - Premier League | ||||
Future FC 21:00 | | Eastern Company SC | ||
Pyramids FC 23:30 | | Al Masry | ||
Ghana - Premier League | ||||
Aduana Stars 22:00 | | Dreams | ||
Wa All Stars 22:00 | | Bibiani Gold Stars | ||
Real Tamale 22:00 | | Eleven Wonders | ||
Berekum Chelsea 22:00 | | Elmina Sharks | ||
King Faisal 22:00 | | Great Olympics | ||
WAFA 22:00 | | Bechem United | ||
Medeama 22:00 | | Asante Kotoko | ||
Ashanti Gold 22:00 | | Accra Lions | ||
Kenya - Premier League | ||||
Nzoia United 18:00 | | KCB | ||
Talanta 19:00 | | Kariobangi Sharks | ||
Homeboyz 19:00 | | Leopards | ||
Nairobi City Stars 19:00 | | Gor Mahia | ||
Wazito 19:00 | | Bidco United | ||
Mali - Premiere Division | ||||
Stade Malien Bamako 00:00 | | Djoliba | ||
Police 00:00 | | Douannes de Sikasso | ||
Morocco - Botola Pro | ||||
Mouloudia Oujda 02:30 | | RSB Berkane | ||
Morocco - Botola 2 | ||||
AS Salé 23:00 | | Stade Marocain | ||
El Massira 23:00 | | Ittihad Khemisset | ||
Racing de Casablanca 23:00 | | Moghreb Tétouan | ||
Senegal - Ligue 1 | ||||
Jaraaf 00:00 | | Dakar SC | ||
Generation Foot 00:00 | | Guédiawaye | ||
La Linguère 00:00 | | Teungueth | ||
Pikine 00:00 | | Gorée | ||
Casa Sport 00:00 | | ASEC Ndiambour | ||
Mbour Petite Côte 00:00 | | CNEPS Excellence | ||
Iran - Persian Gulf Pro League | ||||
Foolad 22:30 | | Sepahan | ||
Persepolis 22:30 | | Padideh Khorasan | ||
Havadar 22:30 | | Gol Gohar | ||
Saudi Arabia - Pro League | ||||
Dhamk 23:15 | | Al Fateh | ||
Al Feiha 23:20 | | Al Taawon | ||
Al Hilal 01:00 | | Abha | ||
Al Tai 01:00 | | Al Ittihad | ||
Tunisia - Ligue 1 | ||||
Zarzis 22:00 | | Hammam-Sousse | ||
Métlaoui 22:00 | | Olympique Béja | ||
Canada - PCSL | ||||
Kamloops Rivers II 08:00 | | Khalsa | ||
Tigers Vancouver 02:30 | | WIA | ||
Mid Isle Highlanders 04:00 | | Victoria United | ||
Penticton 05:00 | | Khalsa | ||
Koinonia 06:30 | | Fusion | ||
เคลีก เกาหลีใต้ | ||||
Incheon United 14:30 | | Seongnam | ||
Daegu 17:00 | | Pohang Steelers | ||
Gangwon 17:00 | | Suwon Bluewings | ||
Korea Republic - National League | ||||
Dangjin Citizen 13:00 | | Cheonan City | ||
Ulsan Citize 15:00 | | Busan Transportation | ||
Hwaseong 15:00 | | Gyeongju HNP | ||
Argentina - Primera C | ||||
Sportivo Italiano 01:30 | | Deportivo Español | ||
Leandro Nicéforo Alem 01:30 | | Midland | ||
El Porvenir 01:30 | | Liniers | ||
San Martín Burzaco 01:30 | | Excursionistas | ||
General Lamadrid 01:30 | | Claypole | ||
Berazategui 01:30 | | Victoriano Arenas | ||
Argentino Merlo 01:30 | | Luján | ||
Puerto Nuevo 01:30 | | Deportivo Laferrere | ||
Argentina - Primera D Metropolitana | ||||
ลูกาโน 01:30 | | Sportivo Barracas | ||
Central Ballester 01:30 | | Deportivo Muñiz | ||
Centro Español 01:30 | | Mercedes | ||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag | ||||
ADO '20 19:00 | | JOS Watergraafsmeer | ||
HV & CV Quick 19:00 | | USV Hercules | ||
Blauw Geel '38 19:00 | | Dongen | ||
EVV 19:00 | | Hollandia | ||
OSS '20 19:00 | | HSC '21 | ||
Westlandia 19:00 | | Groene Ster | ||
GVV Unitas 19:00 | | DEM | ||
Gemert 19:00 | | OFC Oostzaan | ||
UNA 19:00 | | Hoogland | ||
Bolivia - Liga De Futbol Prof | ||||
Always Ready 02:00 | | Atlético Palmaflor | ||
Royal Pari 05:00 | | The Strongest | ||
Oriente Petrolero 06:30 | | Bolívar | ||
Bulgaria - 3. League Northeast | ||||
Chernolomets 22:00 | | Riltsi | ||
Czech Republic - 3. Liga CFL | ||||
Mlada Boleslav II 15:15 | | Sokol Živanice | ||
Bohemians 1905 II 15:15 | | Pardubice II | ||
Teplice II 16:00 | | Dukla Praha II | ||
Sokol Hostoun 22:00 | | Jiskra Domažlice | ||
Povltava FA 22:00 | | Rakovnik | ||
Sokol Brozany 22:00 | | Zbuzany | ||
Czech Republic - 3. Liga MSFL | ||||
Banik Ostrava II 15:15 | | Slovan Rosice | ||
Slovácko II 15:15 | | Znojmo | ||
Velké Meziříčí 15:15 | | Blansko | ||
Viktoria Otrokovice 22:00 | | Dolní Benešov | ||
Czech Republic - 4. Liga Division A | ||||
Jindrichuv Hradec 21:00 | | Klatovy | ||
Sokol Lom 22:00 | | Otava Katovice | ||
Czech Republic - 4. Liga Division B | ||||
Meteor Praha 15:15 | | Kladno | ||
Czech Republic - 4. Liga Division C | ||||
Tochovice 22:00 | | Hlinsko | ||
Poříčany 22:00 | | Dvůr Králové | ||
Czech Republic - 4. Liga Division E | ||||
Kozlovice 22:00 | | Viktorie Přerov | ||
Valašské Meziříčí 22:00 | | Skaštice | ||
Czech Republic - 4. Liga Division D | ||||
Velka Bites 15:15 | | Bystřice nad Pernštejnem | ||
Stara Rise 22:00 | | Zbrojovka Brno II | ||
Sokol Lanžhot 22:00 | | Slavoj Polná | ||
Žďár nad Sázavou 22:00 | | Humpolec | ||
Ždírec nad Doubravou 22:00 | | Hodonín-Šardice | ||
Finland - Kakkonen | ||||
JBK 18:00 | | OLS | ||
Atlantis 20:00 | | Futura | ||
JIPPO 21:00 | | LaPa | ||
KajHa 21:30 | | JJK | ||
PeKa 22:30 | | Reipas | ||
NJS 22:30 | | KuPS Ak. | ||
EPS 22:30 | | Honka Akatemia | ||
HJS Akatemia 22:30 | | I-Kissat | ||
Ilves II 22:30 | | Jazz | ||
SalPa 22:30 | | VJS | ||
Kraft 22:30 | | OTP | ||
RoPS 22:30 | | JS Hercules | ||
Hungary - NB 3: Nyugati | ||||
Érdi VSE 22:00 | | Veszprém | ||
Papai Perutz 22:00 | | Gyori ETO II | ||
Tatabánya 22:00 | | Kelen | ||
Balatonfuredi 22:00 | | Gyirmót II | ||
Andráshida 22:00 | | MTE 1904 | ||
Kaposvári Rákóczi 22:00 | | Gardony | ||
BVSC 22:00 | | Zalaegerszegi TE II | ||
Nagykanizsai ULE 22:00 | | Puskás II | ||
Videoton II 22:00 | | Bicskei | ||
SC Sopron 22:00 | | Komárom | ||
Norway - 2. Division - Group 2 | ||||
Frigg 18:00 | | Brattvåg | ||
Asker 19:00 | | Træff | ||
Poland - 2. Liga East | ||||
Ruch Chorzów 22:00 | | Motor Lublin | ||
Serbia - Srpska Liga - East | ||||
Sloga Leskovac 22:30 | | Buducnost Popovac | ||
Jedinstvo Paraćin 22:30 | | Jagodina | ||
Radnički Svilajnac 22:30 | | Meševo | ||
Hajduk Veljko 22:30 | | Trajal Krusevac | ||
Radnički Pirot 22:30 | | Pčinja Trgovište | ||
Vlasina 22:30 | | Dubocica | ||
Brzi Brod 22:30 | | Dinamo Vranje | ||
Timočanin 22:30 | | Rembas | ||
Serbia - Srpska Liga - West | ||||
Mladi Radnik 22:30 | | Sloga Požega | ||
Real Podunavci 22:30 | | Borac Čačak | ||
Sloga Kraljevo 22:30 | | Trepča | ||
Semendrija 1924 22:30 | | Sloga Bajina Basta | ||
Mačva 1929 22:30 | | Sušica | ||
RSK Rabrovo 22:30 | | Takovo | ||
Jedinstvo Ub 22:30 | | Sloboda Užice | ||
Radjevac Krupanj 22:30 | | Budućnost Arilje | ||
Slovakia - 3. Liga - West | ||||
Nitra 22:00 | | Lednické Rovne | ||
Beluša 22:00 | | TEMPO Partizánske | ||
Galanta 22:00 | | Imeľ | ||
Slovan Levice 22:00 | | Kalna n. Hronom | ||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland | ||||
Karlslund 19:00 | | Lidköping | ||
Herrestads 19:00 | | Vänersborgs FK | ||
Gauthiod 19:00 | | Mjolby | ||
Säffle SK 19:00 | | Ahlafors | ||
Sweden - Division 2: Norra Svealand | ||||
Skiljebo 19:00 | | Kvarnsveden | ||
Akropolis 19:00 | | Rågsved | ||
Hudiksvall 19:00 | | IFK Österåker | ||
Järfälla 20:00 | | Korsnäs IF FK | ||
Forsbacka 20:00 | | Kungsängen | ||
Stocksund 21:00 | | Uppsala | ||
Sweden - Division 2: Norrland | ||||
Ytterhogdal 18:00 | | Boden | ||
Friska Viljor 19:00 | | Sandviks | ||
Skellefteå 19:00 | | Sund | ||
Storfors 19:00 | | Kiruna FF | ||
Umeå FC Akademi 19:00 | | Gottne IF | ||
Sweden - Division 2: Sodra Gotaland | ||||
Karlskrona 19:00 | | Berga | ||
Hässleholms IF 19:00 | | Rosengård | ||
Österlen 19:00 | | Asarum | ||
Räppe 20:00 | | IFK Hässleholm | ||
Kristianstad 20:00 | | Ariana | ||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand | ||||
Huddinge 19:00 | | Karlberg | ||
Syrianska 19:00 | | IFK Eskilstuna | ||
Nyköping 21:00 | | Sleipner | ||
Smedby 21:00 | | United Nordic | ||
Värmbols 22:00 | | Assyriska | ||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland | ||||
Sävedalen 18:00 | | Assyriska BK | ||
Landvetter IS 18:30 | | Varbergs GIF | ||
Torslanda 19:00 | | Hittarp | ||
Husqvarna 19:00 | | Hoganas | ||
Tölö 19:00 | | Eskilsminne | ||
Onsala 21:00 | | Ullared | ||
Brazil - Baiano 2 | ||||
Jequié 00:45 | | Juazeiro BA | ||
Grapiuna Itabuna 00:45 | | Itabuna | ||
Feirense 00:45 | | Jacobina | ||
Jacobinense 00:45 | | Fluminense de Feira | ||
Galicia 01:00 | | Flamengo BA | ||
Brazil - Cearense 2 | ||||
Itapipoca 01:00 | | Horizonte | ||
Brazil - Gaucho 2 | ||||
Passo Fundo 01:00 | | Brasil Farroupilha | ||
Veranópolis 01:00 | | Gaucho | ||
Pelotas 01:00 | | Guarani RS | ||
São Paulo RS 01:00 | | Inter Santa Maria | ||
Brazil - Mineiro 2 | ||||
Tupynambás 20:00 | | Aymorés | ||
Brazil - Paranaense 2 | ||||
Andraus Brasil 01:30 | | Foz do Iguaçu | ||
Aruko Sports 01:30 | | PSTC | ||
Argentina - Torneo Federal A | ||||
Douglas Haig 23:30 | | Racing Córdoba | ||
Defensores Belgrano VR 01:00 | | Gimnasia Concepción | ||
Liniers Bahía Blanca 01:00 | | Huracán Las Heras | ||
Sol de Mayo 01:00 | | Villa Mitre | ||
Def. de Pronunciamiento 01:30 | | Juventud Antoniana | ||
Sarmiento Resistencia 01:30 | | Sportivo Belgrano | ||
Juventud Unida Univ. 01:30 | | Sportivo Peñarol | ||
Circulo Deportivo 01:30 | | Sansinena | ||
Independiente Chivilcoy 01:30 | | Cipolletti | ||
Olimpo 01:30 | | Sportivo Desamparados | ||
Gimnasia y Tiro 02:00 | | Sportivo Las Parejas | ||
San Martín Formosa 02:00 | | Boca Unidos | ||
Argentino Monte Maíz 02:00 | | Ciudad de Bolívar | ||
Unión Sunchales 03:30 | | Crucero del Norte | ||
Central Norte 04:00 | | CDJU Gualeguaychu | ||
Aruba - Division de Honor | ||||
La Fama 07:30 | | Dakota | ||
Netherlands - Eredivisie Playoffs | ||||
เอดีโอ เดน ฮาก 23:00 | | Excelsior | ||
Europe - Euro U17 | ||||
France U17 21:30 | | Portugal U17 | ||
Netherlands U17 01:00 | | Serbia U17 | ||
Korea Republic - K League 2 | ||||
Ansan Greeners 14:00 | | Gimpo | ||
Asan Mugunghwa 16:30 | | Jeonnam Dragons | ||
World - Toulon Tournament | ||||
Argentina U20 19:00 | | Saudi Arabia U20 | ||
France U20 22:30 | | Panama U23 | ||
Australia - Brisbane Premier League | ||||
St George Willawong 14:00 | | Bayside United | ||
Australia - Capital Territory | ||||
Gungahlin 12:00 | | Cooma Tigers | ||
Canberra FC 12:00 | | Canberra Olympic | ||
Australia - New South Wales | ||||
Sydney United 12:00 | | Sutherland Sharks | ||
Rockdale City Suns 13:00 | | Sydney Olympic | ||
Australia - Npl Queensland | ||||
Brisbane Roar II 13:00 | | Gold Coast United | ||
Germany - Junioren Bundesliga | ||||
Hertha U19 18:00 | | Borussia Dortmund U19 | ||
Morocco - Coupe Du Trone | ||||
FUS Rabat 23:30 | | UTS Rabat | ||
Poland - Ekstraliga Women | ||||
Tarnovia Tarnów 15:15 | | Śląsk Wrocław W | ||
Medyk Konin W 15:15 | | UJ Krakow W | ||
Bydgoszcz W 15:15 | | Leczna W | ||
Czarni Sosnowiec W 15:15 | | GKS Katowice W | ||
Rekord Bielsko-Biala W 15:15 | | Akademia Piłkarska LG | ||
UKS SMS Lodz W 21:00 | | Mks Olimpia Szczecin W | ||
Italy - Primavera 2 | ||||
Frosinone U19 20:00 | | Parma U19 | ||
Panama - Lpf | ||||
Sporting San Miguelito 07:00 | | Alianza | ||
Australia - Northern Nsw | ||||
Valentine 11:00 | | Edgeworth Eagles | ||
Broadmeadow Magic 13:30 | | Lake Macquarie | ||
Russia - FNL 2 - Group 1 | ||||
Dinamo Stavropol' 19:00 | | Legion Dynamo | ||
Kuban Kholding 19:00 | | Alaniya Vladikavkaz II | ||
Forte Taganrog 20:00 | | Druzhba | ||
SKA Rostov 21:00 | | Mashuk-KMV | ||
Rotor-2 21:00 | | Chayka | ||
Makhachkala 21:00 | | Anzhi | ||
Chernomorets 22:00 | | Biolog | ||
Togo - Championnat National | ||||
Dynamic Togolais 22:00 | | ASKO de Kara | ||
Gomido 22:00 | | Togo Port | ||
Binah 22:00 | | Kara | ||
Congo - Ligue 1 | ||||
Otôho d'Oyo 20:00 | | Kondzo | ||
Inter Club 21:00 | | Leopards de Dolisie | ||
Diables Noirs 21:00 | | JS Talangaï | ||
Sweden - Elitettan Women | ||||
Gamla Upsala W 20:00 | | Rävåsen W | ||
Denmark - Elitedivisionen Women | ||||
Køge 18:00 | | FC Thy - ThistedQ | ||
France - Division 1 Women | ||||
Paris SG W 02:00 | | Lyon W | ||
Italy - Serie D: Playoffs | ||||
Sanremo 21:00 | | Città di Varese | ||
Legnano 21:00 | | Casatese | ||
Clodiense 21:00 | | Adriese | ||
Novara 21:00 | | Sangiuliano City | ||
Trastevere 21:00 | | Sambenedettese | ||
Francavilla 21:00 | | US Bitonto | ||
Cavese 21:00 | | Acireale | ||
San Donato Tavarnelle 22:00 | | Rimini | ||
SSC Giugliano 22:00 | | Audace Cerignola | ||
Ravenna 23:00 | | Lentigione | ||
USA - USL League One | ||||
Union Omaha 07:00 | | Northern Colorado | ||
Central Valley Fuego 09:30 | | Forward Madison | ||
Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs | ||||
Atl. Madrid U19 17:00 | | Celta de Vigo U19 | ||
Barcelona U19 17:00 | | Valencia U19 | ||
Athletic Club U19 17:00 | | Las Palmas U19 | ||
Real Betis U19 17:00 | | Deportivo La Coruña U19 | ||
Brazil - Brasileiro Women | ||||
Flamengo W 21:00 | | Grêmio W | ||
Palmeiras W 00:00 | | São José W | ||
Cruzeiro W 01:00 | | CRESSPOM W | ||
Ferroviária W 04:00 | | Santos W | ||
Argentina - Reserve League | ||||
Lanús Res. 00:00 | | Estudiantes La Plata Res | ||
Gambia - GFA League | ||||
Steve Biko 23:00 | | Waa Banjul Football | ||
Brazil - Paulista Série B | ||||
Penapolense 20:00 | | Catanduva | ||
VOCEM 20:00 | | Grêmio Prudente | ||
Osvaldo Cruz 20:00 | | Santacruzense | ||
Batatais 20:00 | | Grêmio Sãocarlense | ||
Francana 20:00 | | XV de Jaú | ||
Uniao Sao Joao 20:00 | | Itapirense | ||
Jabaquara 20:00 | | ECUS | ||
Itararé 01:00 | | Assisense | ||
São Carlos 01:00 | | Taquaritinga | ||
ไทย ลีก คัพ | ||||
PT Prachuap FC 18:00 | | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | ||
Italy - Serie C Play-offs | ||||
Calcio Padova 00:00 | | Catanzaro | ||
Palermo 01:30 | | FeralpiSalò | ||
South Africa - Premier League Play-offs | ||||
Cape Town All Stars 20:00 | | University of Pretoria | ||
Slovakia - Fortuna Liga Play-offs | ||||
Zlaté Moravce 22:00 | | Banska Bystrica | ||
Japan - Nadeshiko League 1 | ||||
Bunnies Gunma White Star W 11:00 | | Ehime W | ||
Setagaya Sfida W 12:00 | | Iga Kunoichi W | ||
Russia - Premier League Women | ||||
Yenisey W 15:00 | | Ryazan VDV W | ||
France - Ligue 1 Play-offs | ||||
แซงต์ เอเตียน 00:00 | | Auxerre | ||
France - Ligue 2 Play-offs | ||||
Quevilly Rouen 21:00 | | Villefranche | ||
Sierra Leone - Premier League | ||||
Kamboi Eagles 23:15 | | Police | ||
Wusum Stars 23:15 | | Freetown City | ||
Ports Authority 23:15 | | East End Tigers | ||
Bo Rangers 23:15 | | Central Parade | ||
Old Edwardians 23:15 | | Kallon | ||
Diamond Stars 23:15 | | Mighty Blackpool | ||
Anti Drugs Strikers 23:15 | | RSLAF | ||
Switzerland - Super League Play-offs | ||||
Luzern 21:30 | | FC Schaffhausen | ||
Canada - Premier League | ||||
York9 01:00 | | Cavalry | ||
Iceland - 4. Deild | ||||
Hvíti riddarinn 21:00 | | Horhur I. | ||
Árbær 21:00 | | Reynir Hellissandur | ||
Austria - Landesliga: Vorarlberg | ||||
Lustenau 16:00 | | Bezau | ||
Nenzing 21:00 | | Blau-Weiß Feldkirch | ||
Andelsbuch 21:00 | | Rheindorf Altach II | ||
Australia - Brisbane Reserves Premier League | ||||
St George Willawong U23 12:00 | | Bayside United U23 | ||
Chile - Segunda División | ||||
Lautaro de Buin 02:00 | | Independiente | ||
General Velásquez 02:30 | | San Marcos | ||
Concepcion 02:30 | | Deportes Valdivia | ||
Real San Joaquín 03:00 | | Deportes Limache | ||
Macao - Primeira Division | ||||
CFB Macau 17:00 | | Tak Chun Ka I | ||
Casa de Portugal 19:00 | | Sporting Macau | ||
Japan - Japan Football League | ||||
Reinmeer Aomori 10:00 | | TIAMO Hirakata | ||
Nara Club 11:00 | | Tokyo Musashino City | ||
Maruyasu Okazaki 11:00 | | Sony Sendai | ||
Biwako Shiga 13:00 | | Honda | ||
Japan - Nadeshiko League 2 | ||||
Shizuoka Sangyo Univ. W 11:00 | | Tsukuba Ladies W | ||
Yunogo Belle W 11:00 | | Kibi Univ. Takahashi W | ||
Finland - Kolmonen | ||||
STPS 19:00 | | Kultsu | ||
MiPK 20:00 | | HaPK | ||
Belarus - Second Division - Brest Region | ||||
Ivanovo 18:00 | | Nadezhda | ||
Drogichin 20:00 | | Euroexport | ||
Belarus - Second Division - Vitebsk Region | ||||
Senno 18:00 | | Lepel | ||
Postavy 19:00 | | Veles 2020 | ||
Finland - Kolmonen - Pohjoinen | ||||
HauPa 19:00 | | KePS | ||
RoPo 19:00 | | PS Kemi | ||
PonPa 19:00 | | Roi United | ||
TP-47 20:00 | | Raahe |