FT ไฮไลท์ | เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด ลีดส์ยูไนเต็ด | 0 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 1 1 | 1.5 | |
FT ไฮไลท์ | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เลสเตอร์ ซิตี้ | 2 5 | 1.5 | |
FT ไฮไลท์ | เวสต์แฮม วูล์ฟแฮมป์ตัน | 4 0 | 0.5 | |
FT | บริสตอลซิตี เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ | 2 0 | 0 | |
FT | บอร์มัธ นอริชซิตี | 1 0 | 0.5 | |
FT | ลินคอล์น ซิตี้ ชาร์ลตันแอธเลติก | 2 0 | 0.5 | |
FT | เฟเยนูร์ด เอดีโอ เดน ฮาก | 4 2 | 2.5 | |
FT | อูเทรชท์ อาร์เคซี วาลไวก์ | 3 1 | 2 | |
FT | เฮราเคิล พีเอสวี | 1 1 | 1 | |
FT | เอ็มเมน วิลเลม ทเว | 1 1 | 0 | |
FT | De Graafschap NEC | 2 0 | 1 | |
FT | FC Volendam Go Ahead Eagles | 0 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ฮอฟเฟ่นไฮม์ บาเยิร์น มิวนิค | 4 1 | 2 | |
FT | ไฟร์บวร์ก โวล์ฟสบวร์ก | 1 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | บอร์กโดซ์ นีซ | 0 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ดิฌง มงต์เปลลิเย่ร์ | 2 2 | 1 | |
FT | อองเช่ร์ แบรสต์ | 3 2 | 0.5 | |
FT | นีมส์ Lens | 1 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | โมนาโก สตราส์บูร์ก | 3 2 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | ลอริยองต์ โอลิมปิก ลียง | 1 1 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | แร็งส์ ปารีส แซงต์แชร์กแมง | 0 2 | 2 | |
FT ไฮไลท์ | Spezia ซัสเซาโล่ | 1 4 | 1 | |
FT | เวโรน่า อูดิเนเซ่ | 1 0 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | Crotone เอซี มิลาน | 0 2 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | นาโปลี เจนัว | 6 0 | 2 | |
FT ไฮไลท์ | โรม่า ยูเวนตุส | 2 2 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | โอซาซูนา เลบันเต้ | 1 3 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เออิบาร์ แอธเลติก บิลเบา | 1 2 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | แอตเลติโก มาดริด เกรนาดา | 6 1 | 1.5 | |
FT ไฮไลท์ | กาดิซ เซบีย่า | 1 3 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | เรอัล บายาโดลิด เซลต้า บีโก้ | 1 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | บาร์เซโลน่า บียาร์เรอัล | 4 0 | 1 | |
FT | เวกัลตะ เซนได เซเรโซ โอซาก้า | 2 3 | 0.5 | |
FT | สากัน โตสู เอฟซี โตเกียว | 3 0 | 0 | |
FT | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส โออิตะ ตรินิต้า | 0 2 | 1 | |
FT | ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า กัมบะ โอซาก้า | 1 2 | 0.5 | |
FT | คาชิว่า เรย์โซล โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1 3 | 0 | |
FT | โชนัน เบลล์มาเร่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0 1 | 2 | |
FT | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ จูบิโล่ อิวาตะ | 1 0 | 0 | |
FT | V-วาเรน นากาซากิ อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1 3 | 0.5 | |
FT | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค ThespaKusatsu Gunma | 3 1 | 0.5 | |
FT | โตเกียวเวอร์ดี้ Giravanz Kitakyushu | 1 0 | 0.5 | |
FT | โทชิกิ SC มาชิดา เซลเวีย | 2 0 | 0 | |
FT | FC เรียวเคียว เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 1 | 0 | |
FT | รีโนฟา ยามากูชิ ฟาเจียโน โอคายามา | 1 2 | 0.5 | |
FT | แบงค็อก ยูไนเต็ด บีจี ปทุม ยูไนเต็ด | 0 2 | | |
FT | นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี สุโขทัย เอฟซี | 3 3 | 0 | |
FT | ระยอง เอฟซี เชียงราย ยูไนเต็ด | 0 2 | 1.5 | |
FT | พีที ประจวบ เอฟซี Samut Prakan City | 0 3 | 0.5 | |
FT | แพร่ ยูไนเต็ด นครปฐม ยูไนเต็ด | 2 0 | 0.5 | |
FT | อุดรธานี เอฟซี ระนอง ยูไนเต็ด | 0 2 | | |
FT | เชียงใหม่ เอฟซี ชัยนาท ฮอร์นบิล | 5 0 | 0 | |
FT | ศรีสะเกษ เอฟซี อยุธยา ยูไนเต็ด | 0 2 | 1 | |
FT | Durham W Millwall W | 1 0 | | |
FT | Crystal Palace W แบล็กเบิร์นโรเวอส์ | 2 3 | | |
FT | Lewes W Coventry United | 1 0 | | |
FT | Liverpool W Charlton W | 4 0 | | |
FT | Sheffield Utd W London Bees W | 4 0 | | |
FT | St. Pauli Heidenheim | 4 2 | 0 | |
FT | Karlsruher SC Bochum | 0 1 | 0.5 | |
FT | นูเรมเบิร์ก Sandhausen | 1 0 | 0.5 | |
FT | Dynamo Dresden Waldhof Mannheim | 1 1 | 1 | |
FT | Türkgücü-Ataspor Kaiserslautern | 3 0 | 0.5 | |
FT | Hamburger SV II Heider SV | 7 0 | | |
FT | St. Pauli II Drochtersen / Assel | 2 1 | | |
FT | Havelse Jeddeloh | 3 0 | 1.5 | |
FT | LSK Hansa Altona 93 | 1 0 | | |
FT | Holstein Kiel II Teutonia Hamburg | 0 1 | | |
FT | Lokomotive Leipzig Energie Cottbus | 1 1 | | |
FT | Union Fürstenwalde Altglienicke | 1 3 | 0.5 | |
FT | BAK '07 Bischofswerdaer FV | 3 1 | | |
FT | Hertha BSC II Chemnitzer FC | 1 0 | 0.5 | |
FT | BFC Dynamo FSV Optik Rathenow | 2 2 | 2 | |
FT | Borussia Dortmund II Bonner SC | 1 1 | 2 | |
FT | Rielasingen-Arlen Backnang | 1 1 | | |
FT | Lörrach-Brombach Göppinger SV | 0 1 | | |
POSTP | Schwachhausen Hemelingen | ? ? | | |
FT | Vatan Sport Hastedt | 2 1 | | |
FT | Union Bremen Geestemünde | 0 4 | | |
FT | SFL Bremerhaven Komet Arsten | 1 0 | | |
FT | HEBC Süderelbe | 1 1 | | |
FT | Lohbrugge Dassendorf | 0 1 | | |
POSTP | Barmbek-Uhlenhorst Concórdia | ? ? | | |
FT | Niendorfer TSV Victoria Hamburg | 0 2 | | |
FT | Rugenbergen Hamburger SV III | 7 3 | | |
FT | Union Tornesch Buchholz | 1 5 | | |
FT | SV Zeilsheim Hanau 93 | 3 3 | | |
FT | Fernwald Neuhof | 2 4 | | |
FT | Türk Gücü Friedberg FV Bad Vilbel | 2 0 | | |
FT | Rot-Weiß Walldorf Baunatal | 1 1 | | |
FT | SV Steinbach Waldgirmes | 1 1 | | |
FT | Eilendorf Hürth | 2 3 | | |
FT | SV Breinig Alfter | 1 1 | | |
FT | BCV Glesch / Paffendorf Deutz | 4 2 | | |
FT | Viktoria Arnoldsweiler Frechen | 1 3 | | |
FT | Borussia Freialdenhoven Pesch | 3 2 | | |
FT | Siegburger SV Hennef 05 | 2 3 | | |
FT | Fortuna Köln II Düren Merzenich | 0 2 | | |
FT | VfL Vichttal FC BW Friesdorf | 4 1 | | |
FT | TVD Velbert Union Nettetal | 3 3 | | |
FT | Monheim SF Niederwenigern | 3 1 | | |
FT | 1. FC M'gladbach SC Velbert | 2 1 | | |
FT | Schwarz-Weiß Essen SF Baumberg | 2 3 | | |
POSTP | Kray Teutonia St.Tönis | ? ? | | |
FT | Meerbusch Germania Ratingen | 2 0 | | |
FT | Jahn Dinslaken-Hiesfeld Schonnebeck | 0 3 | | |
POSTP | Sterkrade-Nord Hilden | ? ? | | |
FT | FC Bocholt Kleve | 5 1 | | |
FT | Dusseldorf-West Cronenberger SC | 1 1 | | |
FT | Velbert FSV Duisburg | 3 1 | | |
POSTP | Heeslinger SC BW Lohne | ? ? | | |
POSTP | VfL Oldenburg TB Uphusen | ? ? | | |
FT | Bersenbrück Kickers Emden | 3 4 | | |
FT | Eintracht Celle Spelle-Venhaus | 1 2 | | |
FT | Gifhorn FT Braunschweig | 2 1 | | |
FT | SVG Göttingen Lupo-Martini | 5 0 | | |
POSTP | Stern Neustrelitz | ? ? | | |
FT | CFC Hertha Lok Stendal | 2 1 | 0.5 | |
FT | Hansa Rostock II Strausberg | 2 1 | | |
FT | Hertha Zehlendorf Rostocker FC | 6 0 | 2 | |
FT | Victoria Seelow Tasmania Berlin | 0 2 | | |
FT | 1. FC Merseburg Plauen | 3 0 | | |
FT | Gonsenheim Salmrohr | 4 0 | 1 | |
FT | Speyer Röchling Völklingen | 3 5 | | |
FT | Elversberg II Pfeddersheim | 1 1 | | |
FT | Todesfelde Eichede | 1 3 | | |
FT | Eckernforder SV Bordesholm | 3 5 | | |
POSTP | Inter Türkspor Kiel Frisia 03 Risum-Lindholm | ? ? | | |
POSTP | Kaan-Marienborn Paderborn 07 II | ? ? | | |
FT | Westfalia Rhynern Schermbeck | 1 1 | | |
FT | Vreden Hammer SpVg | 2 1 | | |
FT | Ennepetal Sportfreunde Siegen | 2 1 | | |
FT | Sprockhövel TuS Haltern | 2 1 | | |
FT | Holzwickeder SC Victoria Clarholz | 3 0 | 1.5 | |
FT | Preußen Münster II Wattenscheid 09 | 0 1 | | |
POSTP | Gütersloh ASC Dortmund | ? ? | | |
FT | Westfalia Herne Erndtebrück | 1 2 | | |
FT | Finnentrop / Bamenohl Eintracht Rheine | 2 2 | | |
FT | Austria Wien Admira | 2 2 | 1.5 | |
FT | Hartberg Sturm Graz | 1 1 | 0.5 | |
FT | แอลเอเอสเค ลินซ์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์ | 3 1 | 1 | |
FT | Rapid Wien II Floridsdorfer AC | 2 3 | 0.5 | |
FT | Neftçi Qabala | 1 1 | 0.5 | |
FT | Standard Liège Zulte-Waregem | 2 2 | 1 | |
FT | Anderlecht AS Eupen | 1 1 | 1 | |
FT | คลับ บรูกก์ Cercle Brugge | 2 1 | 2 | |
FT | Royal Excel Mouscron Sporting Charleroi | 1 1 | 1 | |
FT | Lommel United Deinze | 1 2 | 0.5 | |
FT | Lierse Kempenzonen RFC Seraing | 2 5 | 0 | |
FT | Sloga Sloboda Tuzla | 2 1 | 1 | |
FT | Siroki Brijeg Mladost Doboj Kakanj | 2 1 | | |
FT | Vis Kosova Igman Konjic | 2 0 | 0.5 | |
FT | GOSK Gabela Posusje | 1 1 | | |
FT | Cherno More Arda | 2 0 | 0.5 | |
FT | Lokomotiv Plovdiv CSKA Sofia | 2 1 | | |
FT | Lovech FK Minyor Pernik | 5 1 | | |
FT | Hajduk Split Varaždin | 2 0 | 1.5 | |
FT | Dinamo Zagreb II Dubrava Zagreb | 1 0 | 0.5 | |
FT | Bijelo Brdo Cibalia | 3 1 | 0.5 | |
FT | Opatija Orijent 1919 | 1 1 | 1 | |
POSTP | Ethnikos Achna Anorthosis | ? ? | | |
POSTP | อาโปเอล Doxa | ? ? | | |
POSTP | ASIL Lysi Omonia Aradippou | ? ? | | |
FT | Jablonec Opava | 4 1 | 1.5 | |
FT | Viktoria Plzeň Zbrojovka Brno | 4 1 | 2.5 | |
FT | Pardubice Slovan Liberec | 3 0 | 0.5 | |
FT | Příbram Sparta Praha | 1 3 | 2.5 | |
FT | Blansko Viktoria Žižkov | 1 2 | 0.5 | |
FT | Varnsdorf Dukla Praha | 2 2 | 0.5 | |
FT | AGF OB | 4 2 | 0.5 | |
FT | SønderjyskE AaB | 3 1 | 0.5 | |
FT | Brøndby Horsens | 2 1 | 1.5 | |
FT | Vejle โคเปนเฮเก้น | 2 2 | 0.5 | |
FT | HB Køge Viborg | 0 3 | 0.5 | |
FT | Fredericia Silkeborg | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Legion Tammeka | 3 1 | 0 | |
FT | Nõmme Kalju Trans | 2 1 | 1 | |
FT | Honka Haka | 1 2 | 1 | |
FT | Mariehamn KuPS | 0 2 | 1 | |
FT | Ilves TPS | 4 0 | 1 | |
FT | Aris PAS Giannina | 2 2 | 0.5 | |
FT | OFI Atromitos | 2 2 | 0.5 | |
FT | AEK Athens Lamia | 3 0 | 1 | |
FT | Honvéd Újpest | 1 2 | 0 | |
FT | Gyirmót Vasas | 2 0 | | |
FT | Budaörs Soroksár SC | 1 0 | 0.5 | |
FT | Szentlőrinc SE Nyíregyháza Spartacus | 1 2 | 0.5 | |
FT | Siófok Kaposvári Rákóczi | 1 2 | 0 | |
FT | Szolnoki MÁV Ajka | 1 0 | | |
FT | Szeged 2011 DEAC | 2 1 | | |
FT | Csákvári TK Győri ETO | 1 3 | | |
FT | Szombathelyi Haladás Dorogi | 1 2 | 1 | |
FT | Békéscsaba Kazincbarcika | 1 3 | | |
FT | ÍA Víkingur Reykjavík | 2 2 | 0.5 | |
FT | KR Fylkir | 1 2 | 1.5 | |
FT | FH Fjölnir | 1 0 | 1.5 | |
FT | Grótta KA | 2 4 | 0.5 | |
FT | HK Stjarnan | 2 3 | 0.5 | |
FT | Valur Breidablik | 1 1 | 0.5 | |
FT | Haukar Vídir | 6 1 | | |
FT | Thróttur Vogar Kórdrengir | 1 0 | | |
FT | Völsungur ÍR | 1 0 | 1 | |
FT | Njardvík Dalvík / Reynir | 1 1 | 2 | |
FT | Selfoss KF | 3 2 | 1.5 | |
FT | Kári Fjardabyggd | 5 2 | | |
FT | Finn Harps Cork City | 1 1 | 0.5 | |
FT | Dundalk Shamrock Rovers | 0 4 | 0.5 | |
FT | Cremonese Cittadella | 0 2 | 0.5 | |
FT | Reggiana Pisa | 2 2 | 0 | |
FT | Jelgava FC Daugavpils / Progress | 2 0 | 0.5 | |
FT | Ventspils Tukums | 2 0 | 2 | |
FT | Spartaks Jūrmala Riga | 1 2 | | |
FT | Valmiera / BSS Rīgas FS | 2 2 | | |
FT | JDFS Alberts Saldus SS/Leevon | 2 1 | | |
FT | Vardar Belasica | 3 1 | 1 | |
FT | Pelister Skendija 79 | 1 3 | | |
FT | Renova Makedonija | 1 3 | 0.5 | |
FT | Struga Shkupi | 2 0 | 0 | |
FT | Akademija Pandev Sileks | 1 0 | | |
FT | Santa Lucia Hamrun Spartans | 1 4 | | |
FT | Hibernians Floriana | 3 1 | | |
FT | Pembroke Athleta Pietà Hotspurs | 1 0 | | |
FT | Qormi Naxxar Lions | 0 2 | | |
FT | Marsa Vittoriosa Stars | 0 1 | | |
FT | San Gwann Qrendi | 3 2 | | |
FT | Sfîntul Gheorghe Zimbru | 2 0 | | |
FT | Rudar Budućnost | 1 2 | | |
FT | Iskra Petrovac | 1 0 | | |
FT | Dečić Sutjeska | 1 1 | | |
FT | Zeta Mladost Ljeskopolje | 1 1 | | |
FT | Mornar Jedinstvo | 2 1 | | |
FT | Bokelj Drezga | 3 1 | | |
FT | Berane Ibar | 1 0 | | |
FT | Grbalj Igalo | 0 2 | | |
FT | Kom Arsenal Tivat | 2 2 | | |
FT | Haugesund Odd | 4 4 | 0 | |
FT | Mjøndalen Viking | 1 2 | 0.5 | |
FT | Kristiansund Brann | 1 1 | 0.5 | |
FT | Aalesund โรเซนบอร์ก บีเค | 1 2 | 1 | |
FT | Stabæk Start | 2 0 | 0.5 | |
FT | Bodø / Glimt Vålerenga | 2 0 | 1 | |
POSTP | Lech Poznań Pogoń Szczecin | ? ? | 1 | |
POSTP | ลีเกีย วอร์ซอว์ Śląsk Wrocław | ? ? | 1 | |
FT | ŁKS Łódź Sandecja Nowy Sącz | 4 1 | 1.5 | |
FT | Puszcza Niepołomice Chrobry Głogów | 2 0 | 0 | |
FT | Farense Nacional | 0 1 | 0.5 | |
FT | Gil Vicente Portimonense | 1 0 | 0.5 | |
FT | ปากอส เฟอร์ไรร่า สปอร์ติงลิสบอน | 0 2 | 0.5 | |
FT | Rio Ave Vitória SC | 0 0 | 0.5 | |
FT | Mafra Benfica II | 2 1 | 0.5 | |
FT | Casa Pia Vizela | 1 1 | 0.5 | |
FT | Arouca Academico Viseu | 1 1 | 1 | |
FT | Porto II Penafiel | 1 2 | 0.5 | |
FT | ชาเวช Cova Piedade | 1 0 | 1.5 | |
FT | Vilafranquense UD Oliveirense | 0 0 | 0 | |
FT | Aguia FC Vimioso Mirandela | 1 2 | | |
FT | Maria da Fonte Montalegre | 1 2 | | |
FT | Cacadores das Taipas Fafe | 0 3 | | |
FT | Cerveira Brito | 2 0 | | |
FT | Pedras Rubras Amarante | 2 1 | | |
FT | Vila Real Mondinense | 1 0 | | |
FT_PEN | Trofense Vila Mea | 0 0 | | |
AET | AR São Martinho Pevidem | 2 0 | | |
FT | Felgueiras 1932 Desportivo Aves | 3 0 | | |
FT | Câmara de Lobos Leca | 2 1 | | |
FT | São João Ver Lusitania FC Lourosa | 1 0 | | |
FT | Canelas 2010 Foz | 2 0 | | |
FT | Gondomar Sporting Meda | 7 0 | | |
FT | Coimbrões Valadares Gaia | 1 2 | | |
FT | Paredes Castro Daire | 1 0 | | |
FT | Santa Marta Penaguião Cinfães | 2 0 | | |
FT | Calvão Carapinheirense | 0 1 | | |
AET | Anadia Condeixa | 2 0 | | |
FT | Ançã Tocha | 3 1 | | |
FT | Ferreira de Aves Sanjoanense | 0 1 | | |
FT | Aguiar da Beira Vila Cortez | 1 4 | | |
FT | Portalegrense Marinhense | 0 11 | | |
FT_PEN | Alcains Vitória de Sernache | 2 2 | | |
FT | GRAP Alqueidão da Serra | 2 1 | | |
FT | Uniao de Tomar AD Portomosense | 2 3 | | |
FT | Crato União de Leiria | 0 4 | | |
FT | Fátima Oleiros | 0 3 | | |
AET | Pêro Pinheiro Praiense | 1 0 | | |
FT | Sacavenense Sintrense | 2 0 | | |
FT | Alverca Guadalupe | 3 0 | | |
FT | Pinhalnovense Atlético CP | 2 0 | | |
FT | Real Lusitânia | 3 0 | | |
FT | FC Barreirense Madalena | 3 0 | | |
FT | Fabril Barreiro Rabo Peixe | 2 0 | | |
FT | Oriental Dragon Fayal | 3 0 | | |
FT | Lusitano Évora 1911 Moncarapachense | 0 0 | | |
FT | Aljustrelense Praia Milfontes | 1 0 | | |
FT | Vasco da Gama Vidigueira Juventude Evora | 1 2 | | |
FT | Lusitano FCV Águias do Moradal | 0 0 | | |
FT | Sertanense Benfica Castelo Branco | 1 0 | 0 | |
FT | Olhanense Lusitano GC Evora | 0 2 | | |
FT | Torreense União Almeirim | 3 0 | | |
FT | São Roque (Açores) Estrela Amadora | 0 3 | | |
FT | Ideal Vale Formoso | 4 0 | | |
FT | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ Chindia Târgovişte | 0 0 | 1.5 | |
FT | CSM Iaşi FCSB | 5 2 | 0.5 | |
FT | Arsenal Tula Rostov | 2 3 | 0 | |
FT | Akhmat Grozny Ural | 2 0 | 0.5 | |
FT | ซีเอสเคเอ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก | 0 1 | 0.5 | |
FT | Rotor Volgograd Rubin Kazan' | 1 3 | 1 | |
17:00 | Tom' Tomsk Shinnik | ? ? | | |
FT | Yenisey Krasnodar II | 0 1 | | |
FT | Irtysh Fakel | 1 0 | | |
FT | Spartak Moskva II SKA Khabarovsk | 1 0 | | |
FT | Chertanovo Torpedo Moskva | 0 0 | | |
FT | Olimpiyets Akron | 3 0 | | |
FT | Orenburg Baltika | 2 2 | | |
FT | Dinamo Bryansk Volgar Astrakhan | 0 1 | | |
FT | Spartak Vladikavkaz Tekstilshchik | 3 1 | | |
FT | Neftekhimik Krylya Sovetov | 1 1 | | |
FT | Chayka Veles | 0 2 | | |
FT | Motherwell กลาสโกว์ เรนเจอร์ | 1 5 | 1.5 | |
FT | เซลติก Hibernian | 3 0 | 1.5 | |
FT | Ross County Aberdeen | 0 3 | 0.5 | |
FT | Proleter Novi Sad Novi Pazar | 1 0 | 1 | |
FT | Napredak Metalac GM | 1 2 | 0.5 | |
FT | Železničar Pančevo Budućnost Dobanovci | 2 1 | | |
FT | Dinamo Vranje Jagodina | 0 1 | | |
FT | Sloga Kraljevo Kolubara | 3 1 | | |
FT | Radnički Sr. Mitrovica Loznica | 0 1 | | |
FT | Radnički Pirot Žarkovo | 2 1 | | |
FT | IMT Novi Beograd Borac Čačak | 0 1 | 0.5 | |
FT | Grafičar Zemun | 1 0 | | |
FT | Kabel Novi Sad Radnički Kragujevac | 1 1 | | |
FT | DAC Trenčín | 3 1 | 2 | |
FT | Petržalka akadémia Šamorín | 1 2 | | |
FT | Slovan Bratislava II Partizán Bardejov | 1 2 | 0 | |
FT | Celje Bravo | 2 0 | 0 | |
FT | Koper Mura | 1 3 | 1 | |
FT | Olimpija Domžale | 3 2 | 0 | |
FT | Smartno Fužinar | 0 3 | | |
FT | ลูโก อัลเมรีอา | 0 2 | 0/0.5 | |
FT | มาจอร์กา Sabadell | 1 0 | 1 | |
FT | Ponferradina ราโย่ บาเยกาโน่ | 3 0 | 0.5 | |
FT | เรอัล โอเบียโด้ เอสปันญ่อล | 0 2 | 0.5 | |
FT | เตเนริเฟ Mirandés | 1 2 | 0.5 | |
FT | เลกาเนส FC Cartagena | 3 1 | 0.5 | |
FT | Falkenberg Hammarby | 1 3 | 1 | |
FT | Helsingborg Östersunds FK | 0 1 | 0.5 | |
FT | มัลโม่ Häcken | 3 0 | 0.5 | |
FT | Djurgården Norrköping | 1 2 | 0.5 | |
FT | Elfsborg IFK Göteborg | 0 0 | 0.5 | |
FT | Rosengard W Umea W | 0 0 | 3 | |
FT | Goteborg FC W Pitea W | 3 0 | | |
FT | Vittsjo Djurgarden W | 1 1 | | |
FT | Uppsala W Linkoping W | 0 1 | 1.5 | |
FT | GIF Sundsvall Trelleborg | 2 1 | 0.5 | |
FT | Umeå AFC Eskilstuna | 0 3 | | |
FT | Brommapojkarna Sollentuna | 1 1 | 1 | |
FT | Berga Gefle | 0 0 | | |
FT | Sylvia Tegs SK | 2 0 | 2 | |
FT | Haninge IFK Luleå | 1 0 | | |
FT | Nyköping Frej | 1 2 | 1.5 | |
FT | Täby IF Karlstad Fotboll | 2 0 | 0.5 | |
FT | Karlslund Sandviken | 1 3 | | |
FT | Utsikten Lindome | 0 1 | 0.5 | |
FT | Lund Landskrona | 1 2 | | |
FT | Oskarshamns AIK Eskilsminne | 4 0 | | |
FT | Assyriska Turabdin Tvååker | 0 0 | 0.5 | |
FT | Skövde AIK Linköping City | 4 3 | | |
FT | Värnamo Trollhättan | 2 0 | 1.5 | |
FT | Luzern Lausanne Sport | 2 2 | 0 | |
FT | Servette บาเซิ่ล | 1 0 | 0 | |
FT | Vaduz St. Gallen | 0 1 | 1 | |
FT | Chiasso Grasshopper | 0 2 | 1 | |
FT | Rizespor Alanyaspor | 1 1 | 0 | |
FT | Sivasspor Ankaragücü | 0 0 | 1 | |
FT | คอนยาสปอร์ เบซิคตัส | 4 1 | 0 | |
FT | กาลาตาซาราย Fenerbahçe | 0 0 | 0.5 | |
FT | Bandırmaspor Samsunspor | 2 2 | 0.5 | |
FT | Osmanlıspor Adana Demirspor | 1 3 | 1.5 | |
FT | Altay Eskişehirspor | 6 0 | 1.5 | |
FT | Lviv Zorya | 0 5 | 1.5 | |
FT | ชัคตาร์ Olimpik Donetsk | 2 0 | 2.5 | |
FT | Desna Rukh Vynnyky | 3 1 | 1 | |
FT | Kolos Kovalivka Inhulets | 0 0 | 0.5 | |
FT | Karpaty Halych Karpaty | 3 1 | | |
FT | Podillya Khmelnytskyi Dinaz Vyshhorod | 3 3 | | |
FT | Chayka Uzhhorod | 1 2 | | |
FT | MSK Dnipro Cherkasy Real Pharm | 0 1 | | |
FT | Hirnyk Mykolaiv II | 1 1 | | |
FT | Caernarfon Town The New Saints | 0 4 | 2 | |
FT | Haverfordwest County Connah's Quay | 1 4 | | |
FT | Atlético Mineiro Grêmio | 3 1 | 1 | |
FT | Vasco da Gama Bragantino | 1 1 | 0.5 | |
FT | Palmeiras ฟลาเมงโก | 1 1 | 0.5 | |
FT | Ceará Goiás | 2 2 | 1 | |
FT | Atlético GO Botafogo | 1 1 | 0.5 | |
FT | Santos Fortaleza | 1 1 | 0.5 | |
POSTP | Sampaio Corrêa Náutico | ? ? | | |
FT | Ponte Preta Confiança | 2 1 | 1 | |
FT | Volta Redonda Brusque | 2 2 | 0.5 | |
FT | Ypiranga Erechim Ituano | 2 1 | 0.5 | |
FT | Tombense Londrina | 2 1 | 0.5 | |
FT | Remo Manaus | 1 0 | 0.5 | |
FT | Unión Española Universidad Chile | 3 1 | 0 | |
FT | Puerto Montt Cobreloa | 1 0 | 0.5 | |
FT | Deportes Valdivia Magallanes | 1 0 | | |
FT | San Luis Unión San Felipe | 1 2 | 0 | |
FT | Melipilla Ñublense | 1 0 | | |
FT | กลาสโกว์ เรนเจอร์ San Marcos | 1 2 | | |
FT | Deportes Tolima América de Cali | 1 0 | 1 | |
FT | Boyacá Chicó Cúcuta Deportivo | 0 2 | 0.5 | |
FT | Deportivo Cali Alianza Petrolera | 2 0 | 1 | |
FT | Independiente Medellín Deportivo Pereira | 1 1 | 0.5 | |
FT | Tigres Atlético | 1 2 | 0.5 | |
FT | Valledupar Atlético Huila | 1 2 | 0.5 | |
FT | Alajuelense Herediano | 2 0 | 0.5 | |
FT | Cartaginés Deportivo Saprissa | 2 1 | 0 | |
FT | ADR Jicaral Sporting San José | 3 1 | 0.5 | |
POSTP | Limón San Carlos | ? ? | | |
FT | Independiente del Valle Barcelona Guayaquil | 1 1 | 0.5 | |
FT | Técnico Universitario LDU Quito | 0 5 | 1 | |
FT | Delfin Universidad Católica | 0 0 | 0.5 | |
FT | Emelec Deportivo Cuenca | 2 0 | 1.5 | |
FT | Antigua GFC Xelajú | 2 1 | | |
FT | Municipal Sacachispas | 3 0 | | |
FT | Deportivo Sanarate Achuapa | 2 2 | | |
FT | Guastatoya Cobán Imperial | 1 1 | 1 | |
FT | Pumas UNAM Necaxa | 1 1 | 0.5 | |
FT | มอนเตอร์เรย์ Tigres UANL | 0 2 | 0 | |
FT | Atlético San Luis León | 0 2 | 1 | |
FT | Universidad Guadalajara Pumas Tabasco | 2 2 | 0.5 | |
FT | Junior Managua Managua | 2 2 | 1 | |
FT | Deportivo Ocotal Real Estelí | 0 1 | 1 | |
FT | Chinandega Diriangén | 1 3 | 0.5 | |
FT | Sportivo Luqueño Nacional Asunción | 1 0 | 0 | |
FT | General Díaz Guaraní | 0 1 | 0.5 | |
POSTP | Deportivo Llacuabamba Deportivo Binacional | ? ? | | |
POSTP | Ayacucho Universitario | ? ? | | |
POSTP | Carlos Manucci Deportivo Municipal | ? ? | | |
POSTP | Atlético Grau Carlos Stein | ? ? | | |
POSTP | Sport Boys César Vallejo | ? ? | | |
POSTP | Alianza Lima Sport Huancayo | ? ? | | |
POSTP | Academia Cantolao UTC Cajamarca | ? ? | | |
POSTP | Universidad San Martín Melgar | ? ? | | |
POSTP | Cienciano Real Garcilaso | ? ? | | |
POSTP | Alianza Universidad Sporting Cristal | ? ? | | |
POSTP | Fénix ลิเวอร์พูล | ? ? | | |
POSTP | Cerro Progreso | ? ? | | |
POSTP | Defensor Sporting Plaza Colonia | ? ? | | |
POSTP | Danubio Torque | ? ? | | |
POSTP | Nacional River Plate | ? ? | | |
POSTP | Boston River Peñarol | ? ? | | |
POSTP | Deportivo Maldonado Wanderers | ? ? | | |
POSTP | Rentistas Cerro Largo | ? ? | | |
FT | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ มอนทรีออล อิมแพ็ค | 4 1 | 1 | |
FT | ดีซี ยูไนเต็ด นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0 2 | 0.5 | |
FT | ชิคาโก ไฟร์ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 2 0 | 1 | |
FT | โตรอนโต้ เอฟซี โคลัมบัส ครูว์ | 3 1 | 0 | |
FT | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน Inter Miami | 3 0 | 0 | |
FT | Saint Louis FC Louisville City | 0 1 | 0 | |
FT | Colorado Springs Real Monarchs | 1 1 | 0.5 | |
FT | Tulsa Roughnecks San Antonio | 1 0 | 0.5 | |
FT | El Paso Locomotive New Mexico United | 0 0 | | |
FT | Reno 1868 Sacramento Republic | 1 1 | | |
FT | Miami FC II Tampa Bay Rowdies | 0 1 | 0.5 | |
FT | Las Vegas Lights LA Galaxy II | 2 2 | 0 | |
FT | Phoenix Rising Orange County | 1 0 | 1 | |
FT | Tacoma Defiance Portland Timbers II | 2 1 | 0.5 | |
FT | OKC Energy Austin Bold | 0 0 | 0.5 | |
FT | ASFA-Yennenga Douanes | 0 2 | | |
FT | Royal Ouagadougou | 0 1 | | |
FT | Zamalek El Gounah | 4 3 | 1 | |
FT | CR Khemis Zemamra Mouloudia Oujda | 1 0 | | |
FT | Raja Casablanca Rapide Oued Zem | 1 0 | 1.5 | |
FT | Raja Beni Mellal RSB Berkane | 0 1 | 1 | |
FT | Moghreb Tétouan Wydad Casablanca | 1 1 | 0.5 | |
FT | Mtibwa Sugar Young Africans | 0 1 | 0.5 | |
FT | Ruvu Shooting Biashara United | 0 0 | 0.5 | |
FT | Mwadui Ihefu | 2 0 | 0.5 | |
FT | North Village Rams St. George's Colts | 1 0 | | |
FT | Devonshire Colts Somerset Trojans | 1 2 | | |
FT | PHC Zebras Robin Hood | 1 6 | | |
FT | X-Roads Warriors Southampton Rangers | 0 2 | | |
FT | Shenzhen Jiangsu Suning | 0 1 | 0.5 | |
FT | Shandong Luneng Guangzhou R&F | 0 0 | 2.5 | |
FT | Shanghai Shenhua Henan Jianye | 2 0 | 1.5 | |
FT | กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ Dalian Professional | 1 0 | 1.5 | |
FT | Zhenjiang Huasa Xinjiang Tianshan | 3 2 | 1 | |
FT | Shaanxi Chang'an Meizhou Hakka | 0 2 | 0.5 | |
FT | Nei Mongol Zhongyou Chengdu Qianbao | 0 2 | 1 | |
FT | Heilongjiang Lava Spring Nantong Zhiyun | 0 1 | 0.5 | |
FT | Suzhou Dongwu Beijing BG | 2 3 | 0.5 | |
FT | Hangzhou Shenyang Urban | 1 0 | 1 | |
FT | Seongnam Incheon United | 0 6 | 0.5 | |
FT | Busan I'Park Gangwon | 0 2 | 0.5 | |
FT | Sangju Sangmu Jeonbuk Motors | 0 1 | 0.5/1 | |
FT | Daegu Ulsan | 2 2 | 1 | |
FT | Pohang Steelers Gwangju | 5 3 | 0.5 | |
FT | Kelantan United PBDKT T-Team | 2 3 | | |
FT | Sabah Melaka United | 3 2 | | |
FT | Persepolis Al Sadd | 1 0 | | |
FT | Al Nassr Al Taawon | 1 0 | | |
FT | Hoogland HSC '21 | 3 1 | | |
FT | Hollandia ADO '20 | 3 1 | | |
FT | Gemert Westlandia | 1 2 | | |
FT | DEM UNA | 1 6 | | |
FT | Dongen USV Hercules | 0 1 | | |
FT | JOS Watergraafsmeer GVV Unitas | 0 4 | | |
FT | Groene Ster HV & CV Quick | 1 1 | | |
FT | OSS '20 OFC Oostzaan | 1 3 | | |
FT | Blauw Geel '38 EVV | 0 0 | | |
FT | Ganshoren Stockay-Warfusée | 1 0 | | |
FT | Hamoir Couvin-Mariembourg | 3 0 | | |
POSTP | US Givry Verlaine | ? ? | | |
FT | Zelzate Lokeren-Temse | 2 2 | | |
FT | Merelbeke Olsa Brakel | 0 0 | | |
FT | Sparta Petegem Voorwaarts Zwevezele | 0 1 | | |
FT | Bocholt Pepingen-Halle | 3 2 | | |
FT | Cappellen Sporting Hasselt | 1 3 | | |
POSTP | Eendracht Aalst KSC City Pirates | ? ? | | |
FT | Diegem Sport Houtvenne | 1 1 | | |
FT | Berchem Sport Londerzeel | 1 1 | | |
FT | Hades Heur Tongeren | 3 0 | | |
FT | Jong Lede Sint-Niklaas | 1 2 | | |
FT | Anzegem FC Lebbeke | 1 2 | | |
POSTP | Eppegem Lochristi | ? ? | | |
FT | Rhodienne-De Hoek Wolvertem Merchtem | 2 3 | | |
FT | Eendracht Termien Beringen | 2 2 | | |
FT | Schaerbeek-Evere Gosselies Sports | 4 2 | | |
FT | Entité Manageoise Binche | 3 0 | | |
FT | Stockel Albert Quévy-Mons | 4 2 | | |
FT | Stade Brainois Jeunesse Tamines | 1 2 | | |
FT | Stade Disonais Gouvy | 3 1 | | |
FT | Kalmthout Wezel | 1 1 | | |
FT | Ranst Oppuurs | 3 4 | | |
FT | Retie Vorselaar | 1 0 | | |
POSTP | Vosselaar Eendracht Zoersel | ? ? | | |
FT | Bevel FC Ternesse | 0 1 | | |
FT | Rapid Leest Geel | 0 1 | | |
FT | Berg en Dal Antonia | 2 0 | | |
FT | Grez-Doiceau NSeth Berchem | 3 1 | | |
FT | Sportive Brainoise BX Brussels | 0 3 | | |
FT | Genappe Walhain | 8 0 | | |
FT | Stade Everois Ixelles | 2 0 | | |
POSTP | Nivellois Football Club Schaerbeek | ? ? | | |
FT | Saint-Josse Etterbeek | 2 0 | | |
FT | Sporting Bruxelles Kosova Schaerbeek | 2 4 | | |
FT | SC Aarschot Bertem-Leefdaal | 0 2 | | |
FT | Bodegem Kapelle United Melsbroek | 0 0 | | |
FT | Liedekerke Borght-Humbeek | 3 1 | | |
FT | Hoegaarden-Outgaarden Wambeek | 1 2 | | |
FT | Gilly RAS Monceau | 1 2 | | |
POSTP | Excelsior Biévène Péruwelz | ? ? | | |
FT | Montignies Soignies Sports | 2 2 | | |
FT | Le Roeulx Ransart | 1 3 | | |
FT | Hornu Molenbaix | 2 0 | | |
FT | Morlanwelz Solre-sur-Sambre | 1 2 | | |
POSTP | Belœil Snef-Tyber | ? ? | | |
POSTP | UCE Liège Mélen-Micheroux | ? ? | | |
FT | FC Du Geer Weywertz | 4 2 | | |
POSTP | JS Fizoise La Calamine | ? ? | | |
FT | Ster-Francorchamps Etoile de Faimes | 3 3 | | |
POSTP | Rechain Jehaytois | ? ? | | |
POSTP | Elsautoise Aubel | ? ? | | |
POSTP | Sprimont-Comblain II Malmundaria | ? ? | | |
FT | Beaufays Pontisse Cite | 3 4 | | |
FT | Herk Groen Star Beek | 2 2 | | |
FT | Helson Helchteren Bilzerse Waltwilder | 0 2 | | |
FT | Herderen-Millen KFC Eksel | 3 2 | | |
FT | Zepperen-Brustem Herkol | 1 2 | | |
FT | Vaux-Noville Bastogne | 1 1 | | |
FT | Lorraine Arlon La Roche | 3 1 | | |
FT | Ethe Belmont Jeunesse Freylangeoise | 0 1 | | |
FT | Florenville Aubange | 2 1 | | |
FT | Loyers Fernelmont-Hemptinne | 2 1 | | |
FT | ES de la Molignée Malonne | 8 4 | | |
FT | Meux II Flavion-Morialmé | 1 1 | | |
FT | Condruzien Nismes | 5 1 | | |
FT | US Dinantaise Andennais | 3 0 | | |
FT | HO Kalken St-Joris Sleidinge | 7 0 | | |
FT | Ardennen SK Denderhoutem | 1 2 | | |
FT | Munkzwalm Jong Zulte | 2 0 | | |
FT | Eendracht Zele Latem | 1 0 | | |
FT | Lokeren Doorslaar Grembergen | 0 0 | | |
FT | Dendermonde Eendracht Aalter | 0 4 | | |
FT | Drongen Berlare | 0 3 | | |
FT | Sparta Heestert Blankenberge | 1 5 | | |
FT | Racing Waregem Oostduinkerke | 3 1 | | |
FT | SC Zonnebeke Sassport Boezinge | 0 0 | | |
20:00 | Ustrem Donchevo Benkovski Byala | ? ? | | |
FT | Inter Dobrich Ludogorets III | 0 3 | | |
FT | Ethnikos Assias Elia Lythrodonta | 3 1 | | |
FT | Omonia 29is Maiou Olympiada Lympion | 2 1 | | |
FT | Mlada Boleslav II Bohemians 1905 II | 1 0 | 0.5 | |
FT | Pardubice II Sokol Brozany | 0 1 | 0.5 | |
FT | Sparta Praha II Příbram II | 3 0 | 3 | |
FT | Admira Praha Králův Dvůr | 1 0 | 1 | |
FT | Slavia Praha II Baník Sokolov | 5 0 | 3 | |
FT | Viktoria Plzen II Sokol Hostoun | 2 0 | 2 | |
FT | Teplice II Slovan Liberec II | 3 3 | | |
FT | Sokol Zápy Hradec Kralove II | 3 0 | 1.5 | |
FT | Uničov Uherský Brod | 6 1 | 1.5 | |
FT | Velké Meziříčí Dolní Benešov | 5 3 | 1.5 | |
FT | Klatovy Spartak Sobeslav | 2 1 | | |
FT | Sokol Lom Hvězda Cheb | 7 1 | 2.5 | |
FT | Jindrichuv Hradec Doubravka | 4 2 | | |
FT | Čáslav Náchod | 1 4 | | |
FT | Benatky nad Jizerou Sparta Kutná Hora | 6 3 | 2 | |
FT_PEN | Hlinsko Dvůr Králové | 1 1 | | |
FT | Kolín Polaban Nymburk | 9 0 | | |
FT | Brumov Valašské Meziříčí | 0 3 | 1.5 | |
FT | Tatran Všechovice Skaštice | 3 1 | 0.5 | |
FT | Šumperk Viktorie Přerov | 5 2 | | |
FT | Humpolec Hodonín-Šardice | 0 2 | 1.5 | |
FT | Slavoj Polná Zbrojovka Brno II | 2 3 | | |
FT | Sokol Tasovice Žďár nad Sázavou | 6 1 | | |
POSTP | Havlickuv Brod Stara Rise | ? ? | | |
FT | Ždírec nad Doubravou Start Brno | 0 1 | | |
FT | Thisted Aarhus Fremad | 1 0 | | |
FT | Holstebro Oure | 4 1 | | |
FT | AB HIK | 0 0 | | |
FT | KFUM Husum | 2 2 | | |
FT | RoPS II VIFK | 1 0 | | |
FT | OLS GBK | 2 1 | | |
FT | JBK JS Hercules | 0 2 | | |
FT | Klubi-04 HJS Akatemia | 7 0 | | |
FT | Thonon Évian Aurillac Arpajon | 3 2 | | |
FT | Stade Briochin II Saint-Colomban Locmine | 1 1 | | |
FT | Saint-Jean-le-Blanc Saran Municipal | 0 4 | | |
FT | C' Chartres II Orleans II | 1 1 | | |
FT | Prix-lès-Mézières Nancy II | 1 3 | | |
FT | US Chantilly Amiens AC | 3 2 | | |
FT | Puskás II Tatabánya | 1 2 | 1 | |
FT | Videoton II Bicskei | 2 1 | | |
FT | Balatonfuredi III. Kerületi TUE | 2 1 | | |
FT | BKV Előre SC Sopron | 0 1 | 0 | |
FT | Érdi VSE Lipot SK | 2 3 | | |
FT | Veszprém Nagyatadi FC | 5 0 | | |
FT | Komárom Szabadkikoto | 3 2 | | |
FT | MTE 1904 Menfocsanak | 2 0 | 0.5 | |
FT | Gardony Nagykanizsai ULE | 0 4 | | |
FT | Papai Perutz Zalaegerszegi TE II | 0 1 | | |
FT | AlbinoLeffe Livorno | 0 0 | 0.5 | |
FT | Carrarese Pro Patria | 0 0 | 1 | |
FT | Olbia Pontedera | 0 1 | 0.5 | |
FT | Piacenza Grosseto | 0 2 | | |
FT | Pistoiese Alessandria | 1 1 | 0.5 | |
FT | Lucchese Pergolettese | 3 3 | 0.5 | |
FT | Pro Vercelli Novara | 1 0 | 0.5 | |
FT | Renate Como | 2 3 | 0.5 | |
FT | Carpi Sambenedettese | 2 0 | | |
FT | FeralpiSalò Arezzo | 2 1 | 0.5 | |
FT | Gubbio Modena | 0 2 | 0 | |
FT | Calcio Padova Imolese | 0 1 | 1 | |
FT | Triestina Matelica Calcio | 0 1 | 1 | |
FT | Fermana Mantova | 0 1 | 0.5 | |
FT | Perugia Fano | 2 2 | 1.5 | |
FT | Ravenna Südtirol | 1 2 | 0.5 | |
FT | Virtus Verona Cesena | 1 1 | 0.5 | |
FT | Catania Paganese | 1 1 | | |
FT | Teramo Palermo | 2 0 | | |
FT | Trapani Casertana | 0 3 | | |
20:00 | Foggia Bisceglie | ? ? | | |
22:30 | Avellino Turris | ? ? | | |
FT | Juve Stabia Monopoli | 1 2 | | |
FT | Potenza Calcio Catanzaro | 2 1 | | |
FT | Ternana Viterbese Castrense | 0 0 | | |
FT | Virtus Francavilla Bari 1908 | 2 3 | | |
FT | Caronnese Derthona | 4 0 | | |
POSTP | Casale Gozzano | ? ? | | |
FT | Folgore Caratese Borgosesia | 2 2 | | |
FT | Fossano Saluzzo | 1 0 | | |
FT | Pro Imperia Bra | 1 2 | | |
FT | Legnano Arconatese | 1 1 | | |
FT | PDHAE Chieri | 3 1 | | |
POSTP | Sanremo Lavagnese | ? ? | | |
FT | Sestri Levante Città di Varese | 1 0 | | |
FT | Vado Castellanzese | 1 1 | | |
FT | Breno Sona | 1 1 | | |
FT | Desenzano Calvina Casatese | 0 0 | | |
FT | Caravaggio Pontisola | 2 1 | | |
FT | Crema Nibionnoggiono | 3 1 | | |
FT | Tritium Vis Nova Giussano | 0 1 | | |
FT | Adriese Manzanese | 1 2 | | |
FT | Ambrosiana Trento Calcio 1921 | 0 2 | | |
FT | Caldiero Terme Union ArzignanoChiampo | 1 0 | | |
FT | Campodarsego Mestre | 0 0 | | |
FT | Cartigliano Montebelluna | 1 1 | | |
FT | Chions Union S. Giorgio-Sedico | 1 1 | | |
FT | Cjarlins Muzane Clodiense | 1 3 | | |
FT | Este Belluno | 3 1 | | |
FT | Lentigione Ghivizzano Borgo Mozzano | 3 1 | | |
FT | Mezzolara Progresso | 2 1 | | |
FT | Prato Fiorenzuola | 1 0 | | |
FT | Pro Livorno Sammaurese | 3 0 | | |
FT | Sasso Marconi Zola Correggese | 2 2 | | |
FT | Montevarchi Calcio Cannara | 3 1 | | |
FT | Foligno Sangiovannese | 2 1 | | |
FT | Gavorrano Scandicci | 3 0 | | |
FT | Pianese Tiferno Lerchi | 3 0 | | |
FT | San Donato Tavarnelle Lornano Badesse | 1 0 | | |
FT | ACN Siena Ostia Mare Lidocalcio | 2 1 | | |
FT | Sinalunghese Flaminia | 2 3 | | |
FT | Sporting Trestina Montespaccato | 1 0 | | |
FT | Trastevere Grassina | 2 1 | | |
FT | Aprilia Campobasso | 0 3 | | |
FT | Porto Sant'Elpidio Tolentino | 0 2 | | |
FT | Atletico Castelnuovo Vomano | 0 1 | | |
FT | Montegiorgio Castelfidardo Calcio | 2 0 | | |
FT | Olympia Agnonese Matese | 0 4 | | |
FT | Pineto San Nicolò | 1 2 | | |
FT | Giulianova Vastogirardi | 0 2 | | |
FT | Recanatese CynthiAlbalonga | 1 0 | | |
FT | FC Rieti Vastese | 0 0 | | |
FT | Arzachena Latte Dolce | 2 2 | | |
FT | Carbonia Sassari Torres | 2 0 | | |
FT | Latina Gladiator | 2 1 | | |
FT | Nuova Monterosi Savoia | 2 1 | | |
FT | Muravera Lanusei | 3 2 | | |
20:00 | Nocerina SSC Giugliano | ? ? | | |
FT | Insieme Formia Cassino | 1 0 | | |
FT | Vis Artena Nola 1925 | 2 0 | | |
FT | Audace Cerignola Team Altamura | 2 2 | | |
FT | Picerno Taranto | 0 0 | | |
FT | US Bitonto Fidelis Andria | 0 1 | | |
FT | Brindisi Gravina | 3 2 | | |
FT | Casarano Aversa Normanna | 2 0 | | |
FT | Francavilla Portici | 3 2 | | |
FT | Puteolana Internapoli Città di Fasano | 2 1 | | |
FT | Sorrento Nardò | 2 1 | | |
FT | Biancavilla Città Di Sant’Agata | 4 3 | | |
FT | Cittanovese ACR Messina | 2 2 | | |
FT | Castrovillari Dattilo | 1 1 | | |
FT | Acireale Rende | 3 1 | | |
FT | FC Messina San Luca | 2 1 | | |
FT | Gelbison Santa Maria Cilento | 3 2 | | |
FT | Marina di Ragusa Licata | 1 0 | | |
FT | Roccella Paternò | 0 2 | | |
FT | Rotonda Troina | 3 0 | | |
FT | Kvik Halden Brattvåg | 1 2 | | |
FT | Skeid Senja | 2 0 | 2.5 | |
FT | Fredrikstad Tromsdalen | 3 2 | | |
FT | SFS Borac FK Toplicanin Prokuplje | 4 0 | | |
FT | Radnički Svilajnac Morava Vladičin Han | 2 0 | | |
FT | Dunav Prahovo Moravac Mrštane | 2 0 | | |
FT | Buducnost Popovac Vlasina | 3 0 | | |
FT | Kablovi Zaječar Timočanin | 1 1 | | |
FT | Sušica Sloga Požega | 2 4 | | |
FT | Bane Raska Semendrija 1924 | 1 2 | | |
FT | Sloboda Užice Gruža | 1 0 | | |
FT | Nitra II OFK Malzenice | 3 3 | 1 | |
FT | Beluša Castkovce | 1 0 | | |
FT | Veľké Ludince Galanta | 2 0 | | |
FT | Lednické Rovne Marcelová | 1 2 | | |
FT | Zlaté Moravce-Vrablé II Nové Zámky | 2 0 | 2 |
|