FT ไฮไลท์ | เลสเตอร์ ซิตี้ เวสต์แฮม | 0 3 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | เซาแธมป์ตัน เวสต์บรอมมิชอัลเบียน | 2 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | อาร์เซน่อล เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด | 2 1 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | วูล์ฟแฮมป์ตัน ฟูลัม | 1 0 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส | 1 6 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | แอสตันวิลลา ลิเวอร์พูล | 7 2 | 1.5 | |
FT | เบรนท์ฟอร์ด เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 2 4 | 1 | |
FT | สโตกซิตี เบอร์มิงแฮมซิตี | 1 1 | 0.5 | |
FT | Concord Rangers Potters Bar Town | 2 1 | | |
FT | Havant & Waterlooville Horsham | 2 1 | 1 | |
FT | โกรนิงเงิน อาแจกซ์ | 1 0 | 1.5 | |
FT | สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม อัลค์มาร์ | 4 4 | 1 | |
FT | วิลเลม ทเว เฟเยนูร์ด | 1 4 | 0.5 | |
FT | พีเอสวี ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 2 0 | 2.5 | |
FT | Roda JC Kerkrade FC Volendam | 1 1 | 0.5 | |
FT | โวล์ฟสบวร์ก เอาก์สบวร์ก | 0 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | บาเยิร์น มิวนิค แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 4 3 | 2.5 | |
FT ไฮไลท์ | มงต์เปลลิเย่ร์ นีมส์ | 0 1 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | แบรสต์ โมนาโก | 1 0 | 0.5 | |
FT | บอร์กโดซ์ ดิฌง | 3 0 | 1 | |
FT | เม็ตซ์ ลอริยองต์ | 3 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | สตราส์บูร์ก ลีลล์ | 0 3 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | แรนส์ แร็งส์ | 2 2 | 0.5 | |
FT | โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก มาร์กเซย | 1 1 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | อตาลันต้า กายารี่ | 5 2 | 2 | |
FT | Benevento โบโลญญ่า | 1 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ลาซิโอ อินเตอร์ มิลาน | 1 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ปาร์มา เวโรน่า | 1 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เอซี มิลาน Spezia | 3 0 | 1.5 | |
POSTP ไฮไลท์ | ยูเวนตุส นาโปลี | ? ? | 1 | |
FT ไฮไลท์ | โอซาซูนา เซลต้า บีโก้ | 2 0 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | เดปอร์ติโบ อลาเบส แอธเลติก บิลเบา | 1 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เลบันเต้ เรอัล มาดริด | 0 2 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | กาดิซ เกรนาดา | 1 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | บาร์เซโลน่า เซบีย่า | 1 1 | 1 | |
FT | โชนัน เบลล์มาเร่ เอฟซี โตเกียว | 0 1 | 0.5 | |
FT | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส วิสเซล โคเบะ | 2 3 | 0.5 | |
FT | อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ นาโกย่า แกรมปัส | 0 1 | 0.5 | |
FT | ซไวเก้น คานาซาวะ เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 2 1 | 0.5 | |
FT | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ มัตซูโมโตะ ยามากะ | 1 3 | 1 | |
FT | ThespaKusatsu Gunma เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 1 0 | 0.5 | |
FT | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค ฟาเจียโน โอคายามา | 0 0 | 0.5 | |
FT | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ มาชิดา เซลเวีย | 4 0 | 0.5 | |
FT | จูบิโล่ อิวาตะ เกียวโต แซงก้า | 1 2 | 0 | |
FT | อวิสปา ฟูกูโอกะ Giravanz Kitakyushu | 2 0 | 0.5 | |
FT | โทชิกิ SC V-วาเรน นากาซากิ | 0 1 | 0.5 | |
POSTP ดูบอลสด | การท่าเรือ เอฟซี เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด | ? ? | 0.5 | |
FT | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี พีที ประจวบ เอฟซี | 2 2 | 1 | |
POSTP | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี การท่าเรือ เอฟซี | ? ? | | |
FT | Samut Prakan City นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี | 2 2 | 1 | |
FT | ชลบุรี เอฟซี แบงค็อก ยูไนเต็ด | 1 0 | 0.5 | |
POSTP | ระยอง เอฟซี โปลิศ เทโร เอฟซี | ? ? | | |
POSTP ดูบอลสด | เชียงราย ยูไนเต็ด สุโขทัย เอฟซี | ? ? | | |
FT | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด อุดรธานี เอฟซี | 6 0 | 1 | |
FT | นครปฐม ยูไนเต็ด เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 5 1 | 0.5/1 | |
POSTP | ราชนาวี เอฟซี ชัยนาท ฮอร์นบิล | ? ? | | |
POSTP | ระนอง ยูไนเต็ด อยุธยา ยูไนเต็ด | ? ? | | |
FT | ราชนาวี เอฟซี ศรีสะเกษ เอฟซี | 2 4 | 0.5 | |
FT | อยุธยา ยูไนเต็ด สมุทรสาคร เอฟซี | 3 0 | 1.5 | |
POSTP | เชียงใหม่ เอฟซี อุดรธานี เอฟซี | ? ? | | |
POSTP | นครปฐม ยูไนเต็ด อุทัยธานี เอฟซี | ? ? | | |
POSTP | Charlton W Sheffield Utd W | ? ? | | |
FT | Coventry United Liverpool W | 1 2 | | |
FT | Leicester W Durham W | 2 2 | | |
FT | London Bees W Crystal Palace W | 1 4 | | |
FT | Millwall W Lewes W | 0 1 | | |
FT | Manchester United W Brighton W | 3 0 | | |
FT | Manchester City W Tottenham W | 4 1 | 2.5 | |
FT | Arsenal W Bristol City W | 3 1 | | |
FT | Birmingham W Chelsea W | 0 1 | 2.5 | |
FT | West Ham W Reading W | 0 1 | 1 | |
FT | Swansea City U23 Colchester U23 | 3 3 | | |
FT | Ajax W พีเอสวี | 2 0 | | |
POSTP | Hamburger SV Erzgebirge Aue | ? ? | 1 | |
FT | Holstein Kiel ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 2 1 | 0.5 | |
FT | Würzburger Kickers Greuther Fürth | 2 2 | 0.5 | |
FT | Hansa Rostock Uerdingen | 0 0 | 1 | |
FT | Saarbrücken Hallescher FC | 4 0 | 0.5 | |
FT | Eintracht Norderstedt Holstein Kiel II | 3 0 | 0.5 | |
FT | Teutonia Hamburg LSK Hansa | 4 0 | 0.5 | |
FT | Altona 93 St. Pauli II | 1 2 | 0/0.5 | |
FT | Borussia Hildesheim Atlas Delmenhorst | 3 2 | 0.5/1 | |
FT | VfB Oldenburg Hannover 96 II | 4 1 | 0 | |
FT | Energie Cottbus BFC Dynamo | 3 2 | 0/0.5 | |
POSTP | Bischofswerdaer FV Carl Zeiss Jena | ? ? | 1 | |
FT | ZFC Meuselwitz Germania Halberstadt | 1 1 | 0.5 | |
FT | Lichtenberg Babelsberg | 3 0 | 0 | |
FT | Altglienicke Lokomotive Leipzig | 5 0 | 0.5 | |
FT | Stuttgart II Aalen | 2 2 | 0/0.5 | |
FT | Rielasingen-Arlen Villingen | 1 0 | | |
FT | Lörrach-Brombach Bruchsal | 2 1 | | |
FT | Geestemünde Aumund-Vegesack | 4 2 | 0.5 | |
FT | Hemelingen Vatan Sport | 7 1 | | |
FT | Borgfeld SFL Bremerhaven | 2 3 | | |
FT | Komet Arsten Werder Bremen III | 3 0 | | |
FT | Hastedt Blumenthaler SV | 3 1 | | |
FT | Habenhauser FV Union Bremen | 2 0 | | |
FT | Leher TS Brinkumer SV | 0 1 | | |
FT | Buchholz Lohbrugge | 1 0 | | |
FT | Ginsheim Buchonia Flieden | 2 2 | | |
FT | Rot-Weiß Walldorf Türk Gücü Friedberg | 1 0 | | |
FT | Neuhof Rot-Weiß Hadamar | 0 3 | | |
FT | FV Bad Vilbel Fernwald | 0 1 | 0.5 | |
FT | Hennef 05 SV Breinig | 2 1 | | |
FT | Alfter Eilendorf | 4 1 | | |
FT | Hürth Borussia Freialdenhoven | 1 1 | 0 | |
FT | BCV Glesch / Paffendorf Fortuna Köln II | 0 0 | | |
POSTP | Düren Merzenich Wesseling-Urfeld | ? ? | | |
FT | VfL Vichttal Siegburger SV | 3 1 | | |
FT | Pesch Viktoria Arnoldsweiler | 4 5 | | |
FT | Kleve Schwarz-Weiß Essen | 2 1 | | |
FT | SC Velbert Velbert | 3 3 | 1.5 | |
FT | Schonnebeck Dusseldorf-West | 2 4 | | |
POSTP | Germania Ratingen Kray | ? ? | | |
FT | Monheim FSV Duisburg | 3 1 | | |
FT | Union Nettetal Sterkrade-Nord | 0 1 | 1 | |
FT | Hilden Jahn Dinslaken-Hiesfeld | 4 0 | | |
FT | Teutonia St.Tönis FC Bocholt | 1 2 | | |
FT | Eintracht Northeim Gifhorn | 2 1 | 0.5 | |
FT | TB Uphusen Bersenbrück | 1 1 | | |
FT | BW Lohne Hagen / Uthlede | 7 0 | | |
POSTP | Heeslinger SC Spelle-Venhaus | ? ? | | |
FT | Arminia Hannover Wolfenbüttel | 4 1 | 0.5 | |
FT | Germania Egestorf HSC BW Schwalbe Tündern | 1 0 | | |
FT | Neustrelitz Victoria Seelow | 5 0 | | |
FT | Tasmania Berlin Pampow | 2 0 | 1.5 | |
FT | Greifswalder FC Hertha Zehlendorf | 6 1 | | |
FT | Lok Stendal Staaken | 0 3 | | |
FT | Eichede Lubeck II | 2 1 | | |
POSTP | Frisia 03 Risum-Lindholm Husumer SV | ? ? | | |
FT | Eckernforder SV TSB Flensburg | 0 2 | | |
FT | Inter Türkspor Kiel Kronshagen | 1 1 | | |
FT | Preußen Reinfeld Dornbreite Lubeck | 2 1 | | |
FT | Kaan-Marienborn Hammer SpVg | 6 1 | 2 | |
FT | Westfalia Rhynern Sportfreunde Siegen | 1 0 | | |
FT | Vreden TuS Haltern | 3 0 | | |
FT | Ennepetal Victoria Clarholz | 2 3 | 1 | |
FT | Holzwickeder SC Erndtebrück | 4 0 | | |
FT | Wattenscheid 09 Eintracht Rheine | 4 1 | | |
FT | Preußen Münster II ASC Dortmund | 0 1 | | |
FT | Gütersloh Schermbeck | 2 0 | | |
FT | Westfalia Herne Meinerzhagen | 0 2 | | |
FT | Finnentrop / Bamenohl Paderborn 07 II | 5 4 | | |
POSTP | Banants Ararat-Armenia | ? ? | | |
POSTP | Pyunik Shirak | ? ? | | |
FT | Sturm Graz Rheindorf Altach | 4 0 | 0.5 | |
FT | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก Hartberg | 7 1 | 3.5 | |
FT | Rapid Wien แอลเอเอสเค ลินซ์ | 3 0 | 0.5 | |
FT | Austria Klagenfurt Floridsdorfer AC | 5 0 | 1 | |
POSTP | คาราบัค Sebail | ? ? | | |
FT | Granit Slonim | 1 0 | | |
FT | Gomelzheldortrans Volna | 1 0 | | |
FT | คลับ บรูกก์ Anderlecht | 3 0 | 1 | |
FT | เกนท์ Beerschot-Wilrijk | 5 1 | 0.5 | |
FT | Sporting Charleroi Standard Liège | 1 2 | 0.5 | |
FT | KV Oostende Royal Excel Mouscron | 3 0 | 1 | |
FT | Union Saint-Gilloise Lommel United | 4 2 | 1 | |
FT | Deinze Lierse Kempenzonen | 2 1 | 1 | |
FT | Sloboda Tuzla Olimpic Sarajevo | 2 0 | 1 | |
FT | Borac Banja Luka Velez | 2 0 | 1.5 | |
FT | Siroki Brijeg Krupa na Vrbasu | 1 0 | 1 | |
FT | TOSK Tesanj GOSK Gabela | 2 1 | | |
FT | Posusje Vis Kosova | 0 0 | | |
FT | Radnik Hadžići Orasje | 0 0 | | |
FT | Beroe Lokomotiv Plovdiv | 1 3 | 0.5 | |
FT | Etar CSKA Sofia | 2 2 | 2 | |
FT | Ljubic Prnjavor Sloga Doboj | 1 0 | | |
FT | FK Minyor Pernik Kariana Erden | 0 1 | | |
FT | Lokomotiv G. Oryahovitsa Strumska slava | 0 0 | | |
FT | Dobrudzha 1919 Lovech | 4 3 | | |
FT | Sozopol Yantra 1919 | 1 0 | | |
FT | Septemvri Simitli Septemvri Sofia | 1 3 | | |
FT | Varaždin ดีนาโมซาเกร็บ | 1 2 | 1.5 | |
FT | Rijeka Slaven Koprivnica | 2 0 | 0.5 | |
FT | Dinamo Zagreb II Hrvatski Dragovoljac | 0 3 | | |
FT | Bijelo Brdo Orijent 1919 | 0 3 | 0.5 | |
FT | Hajduk Split II Dubrava Zagreb | 3 2 | | |
FT | Omonia Nicosia AEL | 3 0 | 0.5/1 | |
FT | Ermis อาโปเอล | 0 0 | 2 | |
FT | Aris Xylotympou | 1 0 | | |
FT | Sigma Olomouc Viktoria Plzeň | 2 2 | 0.5 | |
FT | Bohemians 1905 Zlín | 2 0 | 0.5 | |
FT | Slovan Liberec Příbram | 3 0 | 1.5 | |
FT | Baník Ostrava เอสเค สลาเวีย ปราก | 0 1 | 1 | |
POSTP | Viktoria Žižkov Třinec | ? ? | | |
FT | Táborsko Hradec Králové | 1 1 | 1/1.5 | |
FT | Vlašim Blansko | 2 2 | 0.5 | |
FT | OB Vejle | 0 1 | 0.5 | |
FT | Lyngby SønderjyskE | 2 2 | 0.5 | |
FT | AaB AGF | 1 1 | 0.5 | |
FT | Horsens Midtjylland | 2 2 | 1 | |
FT | โคเปนเฮเก้น Nordsjælland | 3 2 | 0.5 | |
FT | Fredericia FC Helsingør | 1 2 | 0.5 | |
FT | Vendsyssel Hvidovre | 1 2 | 0.5 | |
FT | Nõmme Kalju Legion | 1 1 | 1.5 | |
FT | Flora Tulevik | 2 1 | 3 | |
FT | Paide Levadia | 1 0 | 0 | |
FT | Jaro KPV | 0 1 | 0.5 | |
FT | Kajaani VPS | 0 2 | 0 | |
FT | KTP Oulu | 1 2 | 0.5 | |
FT | MP SJK Akatemia | 2 1 | 1 | |
FT | MYPA MuSa | 1 5 | 0.5/1 | |
FT | Gnistan EIF | 3 3 | 0.5 | |
FT | Panathinaikos Aris | 0 1 | 0.5 | |
FT | Apollon Smirnis Larissa | 1 0 | 0.5 | |
FT | PAOK OFI | 3 0 | 1.5 | |
FT | PAS Giannina โอลิมเปียกอส | 1 1 | 1.5 | |
FT | Atromitos AEK Athens | 1 0 | 1 | |
FT | Zalaegerszegi TE Honvéd | 2 4 | 0.5 | |
FT | เฟเรนซ์วารอส Puskás | 2 1 | 1 | |
FT | MOL Vidi Újpest | 5 1 | 1 | |
FT | Soroksár SC Debrecen | 1 1 | 1 | |
FT | Dorogi Budaörs | 0 2 | 0.5 | |
FT | DEAC Békéscsaba | 0 2 | | |
FT | Ajka Gyirmót | 2 0 | 0.5 | |
FT | Kaposvári Rákóczi Szolnoki MÁV | 1 0 | 0.5 | |
FT | Pécsi MFC Siófok | 1 0 | 0.5 | |
FT | Vasas Szeged 2011 | 3 1 | 0.5 | |
FT | Kazincbarcika Csákvári TK | 2 1 | 0.5 | |
FT | Nyíregyháza Spartacus Szombathelyi Haladás | 0 1 | 0.5 | |
FT | Győri ETO Szentlőrinc SE | 0 1 | 1 | |
FT | Víkingur Reykjavík KA | 2 2 | 1 | |
FT | ÍA FH | 0 4 | 1 | |
FT | HK KR | 1 1 | 1 | |
FT | Stjarnan Fjölnir | 1 0 | 1 | |
FT | Breidablik Fylkir | 4 1 | 2 | |
FT | Valur Grótta | 6 0 | 2.5 | |
FT | Magni Thór | 3 4 | 0/0.5 | |
FT | Dundalk Finn Harps | 0 0 | 1 | |
POSTP | Hapoel Ramat HaSharon Hapoel Umm al-Fahm | ? ? | | |
POSTP | Hapoel Katamon Hapoel Ra'anana | ? ? | | |
POSTP | Maccabi Ahi Nazareth Hapoel Nazareth Illit | ? ? | | |
FT | Pisa Cremonese | 1 1 | 0.5 | |
FT | Cittadella เบรสชา | 3 0 | 0.5 | |
FT | Tukums FC Daugavpils / Progress | 2 1 | 0.5 | |
FT | Metta / LU Jelgava | 0 1 | 0.5 | |
FT | Riga Liepāja | 2 1 | 1 | |
FT | Grobiņa JDFS Alberts | 2 0 | | |
POSTP | Lokomotiv Daugavpils Saldus SS/Leevon | ? ? | | |
FT | Pelister Vardar | 1 1 | | |
FT | Marsaxlokk Pembroke Athleta | 1 1 | | |
FT | Vittoriosa Stars San Gwann | 1 1 | | |
FT | Dinamo-Auto Speranţa Nisporeni | 3 3 | | |
FT | Jezero Budućnost | 0 2 | | |
FT | Rudar Iskra | 4 0 | | |
FT | Sutjeska Mladost Ljeskopolje | 3 0 | 0.5/1 | |
FT | Zeta Petrovac | 1 0 | | |
FT | Dečić Mladost | 3 0 | 1 | |
FT | Aalesund Kristiansund | 1 2 | 0.5 | |
FT | Brann Molde | 1 2 | 0.5 | |
FT | Bodø / Glimt Sandefjord | 2 1 | 2 | |
FT | Viking Strømsgodset | 2 2 | 0.5 | |
FT | Start Haugesund | 5 1 | 0 | |
FT | โรเซนบอร์ก บีเค Odd | 4 1 | 1 | |
FT | Kongsvinger KFUM | 1 2 | 0 | |
POSTP | Warta Poznań ลีเกีย วอร์ซอว์ | ? ? | 1 | |
FT | Piast Gliwice Lech Poznań | 1 4 | 0.5 | |
FT | Puszcza Niepołomice Widzew Lodz | 1 0 | 0 | |
FT | ŁKS Łódź Resovia Rzeszów | 2 1 | 1.5 | |
FT | Odra Opole Arka Gdynia | 0 0 | 0.5 | |
POSTP | Górnik Łęczna Jastrzębie | ? ? | 0.5 | |
FT | Stomil Olsztyn Bełchatów | 0 0 | 0.5 | |
FT | Nieciecza Radomiak Radom | 3 2 | 0.5 | |
FT | Nacional Belenenses | 0 0 | 0.5 | |
FT | Famalicão Rio Ave | 1 1 | 0.5 | |
FT | เบนฟิกา Farense | 3 2 | 2.5 | |
FT | Portimonense สปอร์ติงลิสบอน | 0 2 | 0.5 | |
FT | Benfica II Estoril | 0 1 | 0 | |
FT | Varzim Académica | 0 1 | 0.5 | |
FT | Academico Viseu Leixões | 1 1 | 0 | |
FT | Porto II Vilafranquense | 2 1 | 1 | |
FT | Botoşani Chindia Târgovişte | 0 2 | 1 | |
FT | Gaz Metan Mediaş Hermannstadt | 1 1 | 0 | |
FT | Viitorul ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1 1 | 0.5 | |
FT | โลโคโมทีฟ มอสโก Khimki | 2 1 | 1 | |
FT | Sochi Rostov | 4 2 | 0.5 | |
FT | Rubin Kazan' Akhmat Grozny | 1 1 | 0.5 | |
FT | Dinamo Moskva คราสโนดาร์ | 2 0 | 0.5 | |
FT | SKA Khabarovsk Chayka | 0 0 | 1 | |
FT | Veles Orenburg | 1 1 | | |
FT | Akron Chertanovo | 1 0 | | |
FT | Krylya Sovetov Spartak Vladikavkaz | 2 0 | 1 | |
FT | Tekstilshchik Spartak Moskva II | 0 2 | | |
19:00 | Shinnik Irtysh | ? ? | | |
FT | Volgar Astrakhan Neftekhimik | 3 1 | | |
FT | Fakel Dinamo Bryansk | 0 0 | | |
FT | Torpedo Moskva Tom' Tomsk | 1 0 | 1 | |
FT | Krasnodar II Olimpiyets | 2 3 | | |
FT | Baltika Yenisey | 1 0 | 1 | |
FT | Ufa U19 Ural U19 | 2 0 | | |
FT | Rostov U19 Akhmat Grozny U19 | 0 1 | | |
FT | St. Johnstone เซลติก | 0 2 | 1.5 | |
FT | กลาสโกว์ เรนเจอร์ Ross County | 2 0 | 2.5 | |
FT | Zlatibor Čajetina Radnik Surdulica | 1 4 | 0.5 | |
FT | Rad Beograd Inđija | 2 1 | 0.5 | |
FT | Proleter Novi Sad Bačka Topola | 1 0 | 0.5 | |
FT | เชอร์เวนา ซเวซดา Napredak | 3 0 | 2.5 | |
FT | Žarkovo Kabel Novi Sad | 0 2 | | |
FT | Loznica Grafičar | 1 2 | | |
FT | Budućnost Dobanovci Dubocica | 1 1 | | |
FT | Pohronie สโลวาน บราติสลาวา | 1 2 | 1 | |
FT | Trenčín Senica | 0 1 | 1.5 | |
FT | Šamorín Slovan Bratislava II | 4 1 | | |
FT | Bravo Mura | 2 1 | 0.5 | |
FT | Celje Tabor Sežana | 2 1 | 0.5 | |
FT | Maribor Olimpija | 1 1 | 0.5 | |
FT | Brda Dobrovo Rudar Velenje | 0 1 | 1 | |
FT | NŠ Drava Radomlje | 1 4 | 1.5 | |
FT | คิโรน่า Fuenlabrada | 0 1 | 0.5 | |
FT | Sabadell เอสปันญ่อล | 0 1 | 1 | |
FT | อัลเมรีอา เอสปอร์ตินเดฆิฆอน | 0 1 | 0.5 | |
FT | Castellón เลกาเนส | 2 0 | 0 | |
FT | FC Cartagena ลูโก | 2 1 | 0.5 | |
FT | Hammarby Djurgården | 1 1 | 0.5 | |
FT | Östersunds FK AIK | 1 2 | 0.5 | |
FT | Mjällby Helsingborg | 3 2 | 0 | |
FT | Norrköping Sirius | 1 2 | 1 | |
FT | IFK Göteborg Varberg BoIS | 1 0 | 0.5 | |
FT | Kalmar มัลโม่ | 0 4 | 1.5 | |
FT | Pitea W Vittsjo | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Uppsala W Eskilstuna United | 2 4 | | |
FT | Kristianstads W KIF Orebro | 4 2 | 0.5/1 | |
FT | Öster Dalkurd | 2 1 | 0.5 | |
FT | Ljungskile GAIS | 1 2 | 0.5 | |
FT | Akropolis Umeå | 3 3 | 1 | |
FT | Gefle Karlslund | 2 3 | 1 | |
FT | IFK Luleå Nyköping | 4 0 | 1 | |
FT | Vasalund Haninge | 2 2 | 0.5/1 | |
FT | Frej Täby | 3 1 | 1 | |
FT | Tvååker Utsikten | 2 2 | 0.5/1 | |
FT | บาเซิ่ล Luzern | 3 2 | 1 | |
FT | St. Gallen Servette | 1 0 | 0.5 | |
FT | ยังบอยส์ Vaduz | 1 0 | 2.5 | |
FT | FC Schaffhausen Stade Lausanne-Ouchy | 1 3 | 0 | |
FT | Denizlispor คอนยาสปอร์ | 0 0 | 0.5 | |
FT | Alanyaspor Hatayspor | 6 0 | 0.5 | |
FT | เบซิคตัส Gençlerbirliği | 0 1 | 1 | |
FT | Kasımpaşa กาลาตาซาราย | 1 0 | 1 | |
FT | Eskişehirspor Ümraniyespor | 1 1 | 1/1.5 | |
FT | Balıkesirspor Menemen Belediyespor | 2 1 | 0.5 | |
FT | Samsunspor Akhisar Belediyespor | 1 0 | 1 | |
FT | Adana Demirspor Adanaspor | 0 0 | 1.5 | |
FT | Olimpik Donetsk โอเล็กซานเดรีย | 3 2 | 0.5 | |
FT | Desna ชัคตาร์ | 2 2 | 1.5 | |
FT | ดินาโมเคียฟ Zorya | 1 1 | 1 | |
FT | Kolos Kovalivka Mariupol | 1 0 | 0.5 | |
FT | Uzhhorod Nyva Vinnytsya | 2 1 | | |
FT | Epitsentr Dunayivtsi Chayka | 1 1 | | |
FT | Nikopol MSK Dnipro Cherkasy | 0 0 | | |
FT | Peremoga Cherkashchyna-Akademiya | 1 1 | | |
POSTP | Tavriya Hirnyk | ? ? | | |
FT | Bragantino Corinthians | 0 0 | 0.5 | |
FT | Botafogo Fluminense | 1 1 | 0 | |
FT | ฟลาเมงโก Athletico PR | 3 1 | 1 | |
FT | Coritiba São Paulo | 1 1 | 1 | |
FT | Bahia Sport Recife | 1 2 | 0.5 | |
FT | Fortaleza Atlético GO | 0 0 | 0.5 | |
FT | Goiás Santos | 2 3 | 0 | |
FT | Atlético Mineiro Vasco da Gama | 4 1 | 1.5 | |
FT | Cuiabá Cruzeiro | 1 0 | 0.5 | |
FT | Ferroviário Santa Cruz | 1 3 | 0.5 | |
FT | Boa Tombense | 1 1 | 0 | |
FT | Londrina Volta Redonda | 1 0 | 0.5 | |
FT | Universidad Católica Universidad Chile | 3 0 | 1 | |
FT | Unión La Calera Audax Italiano | 3 2 | 1 | |
FT | Deportes Valdivia Copiapó | 4 2 | 0/0.5 | |
FT | Deportes Santa Cruz Magallanes | 0 3 | 0 | |
FT | Atlético Nacional Envigado | 3 2 | 1 | |
FT | Patriotas Boyacá Junior | 0 0 | 0 | |
FT | América de Cali Rionegro Águilas | 3 1 | 1 | |
FT | Leones FC Unión Magdalena | 1 1 | 0.5 | |
FT | Real Cartagena Tigres | 0 0 | 0.5 | |
FT | Boca Juniors de Cali Real Santander | 1 0 | 0 | |
FT | Atlético Huila Llaneros | 0 2 | 0.5 | |
FT | Guadalupe Alajuelense | 1 2 | 1 | |
FT | Herediano Santos de Guápiles | 0 0 | 1 | |
FT | Macará Delfin | 5 1 | 0.5 | |
FT | Guayaquil City Técnico Universitario | 1 0 | 0.5 | |
FT | Universidad Católica Emelec | 4 1 | 1 | |
FT | Achuapa Sacachispas | 1 1 | 1 | |
FT | Malacateco Iztapa | 1 3 | 1 | |
FT | Comunicaciones II Aurora | 0 2 | | |
FT | Mictlán Zacapa Tellioz | 0 0 | | |
FT | Deportivo Reu Puerto San Jose | 0 0 | | |
01:00 | Carchá Sayaxché | ? ? | | |
FT | Plataneros Xinabajul | 1 1 | | |
FT | San Pedro Marquense | 1 1 | | |
FT | Tigres UANL Atlético San Luis | 3 0 | 1.5 | |
FT | América Pumas UNAM | 2 2 | 0.5 | |
FT | Toluca Cruz Azul | 2 0 | 0.5/1 | |
FT | Juárez Pachuca | 1 1 | 1 | |
FT | Olimpia Guaireña | 1 1 | 1 | |
FT | Guaraní Libertad | 1 1 | 0.5 | |
POSTP | Sporting Cristal Deportivo Llacuabamba | ? ? | | |
POSTP | Deportivo Binacional Ayacucho | ? ? | | |
POSTP | Universitario Carlos Manucci | ? ? | | |
POSTP | Deportivo Municipal Atlético Grau | ? ? | | |
POSTP | Carlos Stein Sport Boys | ? ? | | |
POSTP | César Vallejo Alianza Lima | ? ? | | |
POSTP | Sport Huancayo Academia Cantolao | ? ? | | |
POSTP | UTC Cajamarca Universidad San Martín | ? ? | | |
POSTP | Melgar Cienciano | ? ? | | |
POSTP | Real Garcilaso Alianza Universidad | ? ? | | |
POSTP | ลิเวอร์พูล Cerro Largo | ? ? | | |
POSTP | Wanderers Rentistas | ? ? | | |
POSTP | Peñarol Deportivo Maldonado | ? ? | | |
POSTP | River Plate Boston River | ? ? | | |
POSTP | Torque Nacional | ? ? | | |
POSTP | Plaza Colonia Danubio | ? ? | | |
POSTP | Progreso Defensor Sporting | ? ? | | |
POSTP | Fénix Cerro | ? ? | | |
FT | ฮิวสตัน ไดนาโม สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ | 1 2 | 0 | |
FT | Inter Miami นิวยอร์กซิตี | 2 3 | 0.5 | |
FT | มินนิโซต้า ยูไนเต็ด ซินซินนาติ | 2 0 | 0.5 | |
FT | เอฟซี ดัลลัส โคลัมบัส ครูว์ | 2 2 | 0 | |
FT | ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ | 3 1 | 2 | |
FT | ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ แอลเอ แกลักซี | 2 1 | 0.5 | |
FT | Memphis 901 Birmingham Legion | 3 1 | | |
FT | Tulsa Roughnecks Colorado Springs | 2 0 | | |
FT | Rio Grande Valley OKC Energy | 4 2 | | |
FT | Tacoma Defiance Reno 1868 | 1 2 | 0.5/1 | |
FT | Las Vegas Lights Orange County | 2 4 | | |
FT | Sacramento Republic Portland Timbers II | 4 0 | 1/1.5 | |
FT | Phoenix Rising LA Galaxy II | 4 1 | 1.5/2 | |
CANCL | Loudoun United North Carolina | 0 0 | | |
FT | Real Monarchs El Paso Locomotive | 0 4 | 1 | |
FT | Austin Bold San Antonio | 2 1 | 0.5 | |
FT | New York RB II Hartford Athletic | 0 2 | 0/0.5 | |
FT | Miami FC II Atlanta United II | 3 1 | 1 | |
FT | KOZAF Rahimo | 0 2 | | |
FT | Etoile Filante RC Bobo-Dioulasso | 0 0 | | |
FT | TP Mazembe Blessing | 0 0 | | |
FT | Simba Groupe Bazano | 0 0 | | |
FT | AC Rangers Vita Club | 1 3 | | |
FT | Al Ittihad El Geish | 2 2 | 0 | |
FT | Al Ahly Al Mokawloon | 1 0 | 1 | |
FT | Raja Beni Mellal FAR Rabat | 0 3 | 1 | |
FT | Moghreb Tétouan Mouloudia Oujda | 4 0 | 0 | |
FT | Raja Casablanca RSB Berkane | 2 2 | 1 | |
FT | Hassania Agadir Wydad Casablanca | 1 1 | 1 | |
FT | Hay Al Arab Al Fallah | 2 2 | | |
POSTP | Hilal El-Fasher Al Rabta Kosti | ? ? | | |
FT | Al Merreikh Hilal Obayed | 0 0 | | |
FT | Al Khartoum Merreikh El-Fasher | 1 0 | | |
FT | Al-Ahly Merowe Al-Ahli Atbara | 1 0 | | |
FT | Al Ahli Khartoum Al Hilal Omdurman | 0 1 | | |
FT | Hay Al Wadi Al Shorta | 1 1 | | |
FT | Al Ahly Shendi Al Hilal Kadougli | 2 2 | | |
FT | Biashara United Mtibwa Sugar | 1 0 | | |
FT | JKT Tanzania Simba | 0 4 | | |
FT | Azam Kagera Sugar | 4 2 | | |
FT | Al Faysali Ma'an | 0 0 | 1 | |
FT | Tadamon Sour Al Ansar | 0 1 | | |
FT | Salam Zgharta Shabab El Bourj | 0 3 | | |
FT | Bourj Al Ahed | 2 3 | | |
FT | Robin Hood SBRC | 4 1 | | |
FT | PHC Zebras Devonshire Colts | 2 2 | | |
FT | X-Roads Warriors Devonshire Cougars | 0 3 | | |
FT | St. George's Colts Somerset Trojans | 0 1 | | |
FT | Southampton Rangers North Village Rams | 0 2 | | |
FT | Suzhou Dongwu Beijing Renhe | 0 2 | 1 | |
FT | Sichuan Heilongjiang Lava Spring | 0 0 | 0.5 | |
FT | Jiangxi Liansheng Hangzhou | 0 2 | 2 | |
FT | Taizhou Yuanda Nei Mongol Zhongyou | 2 0 | 1 | |
FT | Shaanxi Chang'an Shenyang Urban | 1 0 | 0.5 | |
FT | Nantong Zhiyun Zhenjiang Huasa | 0 1 | 0 | |
FT | Kitchee Southern District | 1 1 | 1.5 | |
FT | Gangwon Seongnam | 2 1 | 0.5 | |
FT | Seoul Busan I'Park | 1 2 | 0.5 | |
FT | Incheon United Suwon Bluewings | 0 1 | 0.5 | |
FT | Kuching FA Johor Darul Ta'zim II | 2 1 | 1 | |
FT | HV & CV Quick HSC '21 | 2 2 | | |
FT | ADO '20 OSS '20 | 4 0 | | |
FT | USV Hercules Hoogland | 2 2 | | |
FT | Westlandia DEM | 1 1 | | |
FT | Dongen Gemert | 0 1 | | |
FT | GVV Unitas Blauw Geel '38 | 4 1 | | |
FT | OFC Oostzaan Groene Ster | 2 2 | | |
FT | UNA JOS Watergraafsmeer | 0 1 | | |
FT | EVV Hollandia | 1 0 | | |
FT | Couvin-Mariembourg Warnant | 3 2 | | |
FT | Solières Sport US Givry | 2 3 | | |
FT | Stockay-Warfusée Jette | 2 1 | | |
FT | RFC Wetteren Olsa Brakel | 0 2 | | |
FT | Toekomst Menen Ninove | 1 3 | | |
FT | Westhoek Zelzate | 1 1 | | |
FT | Houtvenne Eendracht Aalst | 2 1 | | |
FT | Lyra-Lierse Berlaar Cappellen | 3 0 | | |
FT | Pepingen-Halle Hades | 2 0 | | |
FT | Spouwen-Mopertingen Heur Tongeren | 3 0 | | |
FT | Olympia Wijgmaal Diegem Sport | 1 3 | | |
FT | Wolvertem Merchtem Oostkamp | 2 3 | | |
FT | Jong Lede VW Hamme | 0 0 | | |
FT | Lochristi Anzegem | 2 0 | | |
POSTP | Voorde Appelterre Eppegem | ? ? | | |
FT | Bambrugge Torhout | 2 1 | | |
FT | Berlaar-Heikant Beringen | 1 1 | | |
FT | Binche Tournai | 2 2 | | |
FT | Herstal Onhaye | 2 1 | | |
FT | Gouvy Raeren-Eynatten | 2 2 | | |
FT | Mormont Jodoigne | 4 1 | | |
FT | Ranst Kalmthout | 3 1 | | |
FT | Bornem Vosselaar | 1 1 | | |
FT | Ternesse K. Kontich | 1 1 | | |
FT | Grez-Doiceau Genappe | 1 3 | | |
FT | Football Club Schaerbeek Sporting Bruxelles | 2 2 | | |
FT | BX Brussels Stade Everois | 0 1 | | |
FT | Union Lasne-Ohain Saint-Josse | 3 0 | | |
FT | Walhain Nivellois | 2 4 | | |
FT | Kosova Schaerbeek Sportive Brainoise | 0 1 | | |
FT | NSeth Berchem Etterbeek | 1 0 | | |
FT | Wambeek KV Tervuren-Duisburg | 2 1 | | |
FT | Borght-Humbeek Hoegaarden-Outgaarden | 2 3 | | |
FT | Linden SC Aarschot | 3 0 | | |
FT | Bertem-Leefdaal Bodegem Kapelle United | 3 2 | | |
FT | Melsbroek Huldenberg | 4 0 | | |
FT | Veltem Liedekerke | 1 2 | | |
FT | Stade Bierbeek Grimbergen | 4 2 | | |
FT | Snef-Tyber Montignies | 2 2 | | |
FT | Houdeng Hornu | 1 1 | | |
POSTP | RAS Monceau Belœil | ? ? | | |
FT | Péruwelz Gilly | 4 0 | | |
FT | Soignies Sports Antoing | 1 0 | | |
FT | Ransart Excelsior Biévène | 5 2 | | |
POSTP | Molenbaix Morlanwelz | ? ? | | |
FT | Jehaytois JS Fizoise | 0 1 | | |
FT | Pontisse Cite FC Du Geer | 2 5 | | |
FT | Verbroedering Maasmechelen Schoonbeek-Beverst | 0 2 | | |
FT | Herderen-Millen Achel | 2 0 | | |
FT | Zonhoven United Juve Hasselt | 1 1 | | |
FT | Torpedo Hasselt Helson Helchteren | 5 0 | | |
FT | Aubange Vaux-Noville | 0 2 | | |
FT | RAC Saint-Mard Florenville | 2 4 | | |
FT | Lorraine Arlon Libramont | 0 0 | | |
POSTP | Flavion-Morialmé ES de la Molignée | ? ? | | |
FT | Nismes Chevetogne | 2 5 | | |
FT | Malonne Grand-Leez | 1 2 | | |
POSTP | Andennais Beauraing | ? ? | | |
POSTP | Fernelmont-Hemptinne Meux II | ? ? | | |
POSTP | Spy Condruzien | ? ? | | |
FT | Excelsior Mariakerke Eendracht Zele | 3 4 | | |
FT | SK Denderhoutem HO Kalken | 0 2 | | |
FT | Dendermonde Drongen | 0 3 | | |
FT | Jong Zulte Ardennen | 0 4 | | |
POSTP | Lauwe Sparta Heestert | ? ? | | |
FT | Sassport Boezinge RC Lauwe | 2 0 | | |
FT | Wielsbeke Oostduinkerke | 3 0 | | |
FT | Excelsior Zedelgem Racing Waregem | 2 1 | | |
FT | Oostnieuwkerke SC Zonnebeke | 0 0 | | |
FT | Blankenberge Meulebeke | 3 2 | | |
FT | Dunav 2010 Svetkavitsa Targovishte | 3 1 | | |
FT | Chernolomets Septemvri Tervel | 1 2 | | |
FT | Topolite Spartak Varna | 0 1 | | |
20:00 | Benkovski Byala Shumen 2007 | ? ? | | |
FT | Kubrat Ustrem Donchevo | 1 2 | | |
FT | Oroklini / Troulloi Omonia 29is Maiou | 2 2 | | |
FT | Ormideia APEP | 1 0 | | |
FT | Iraklis Yerolakkou Elpida Astromeritis | 1 1 | | |
FT | Slovan Liberec II Přepeře | 4 2 | 0.5 | |
FT | Chlumec nad Cidlinou Sokol Zápy | 2 0 | 0.5 | |
FT | Hradec Kralove II Pardubice II | 2 2 | 1 | |
FT | Karlovy Vary Slavia Praha II | 3 1 | | |
FT | Sokol Brozany Zbuzany | 3 0 | | |
FT | Sokol Hostoun Povltava FA | 2 1 | | |
FT | Slovácko II Velké Meziříčí | 8 0 | 1.5 | |
FT | Zlín II Frýdek-Místek | 0 1 | 0.5 | |
FT | Dolní Benešov Sigma Olomouc II | 1 0 | | |
FT | Tatran Sedlcany Jindrichuv Hradec | 2 1 | | |
FT | Meteor Praha Neratovice-Byškovice | 4 3 | 0.5 | |
FT | Louny Olympie Brezova | 6 1 | | |
FT_PEN | Poříčany Čáslav | 2 2 | | |
FT | Polaban Nymburk Benatky nad Jizerou | 1 4 | | |
FT | Dvůr Králové Sokol Libiš | 6 0 | | |
FT | Strani Brumov | 2 0 | | |
FT | Kozlovice Šumperk | 0 3 | | |
POSTP | Zbrojovka Brno II Humpolec | ? ? | | |
FT | Stara Rise Velka Bites | 0 2 | | |
FT | Žďár nad Sázavou Havlickuv Brod | 1 2 | | |
FT | Sokol Lanžho Slavoj Polná | 2 1 | | |
FT | Holstebro VSK Århus | 0 1 | 0.5 | |
FT | Avarta AB | 0 2 | 0/0.5 | |
FT | Slagelse B&I Næstved | 1 1 | 0.5 | |
FT | Ringkøbing B 1913 | 0 2 | | |
FT | PS Kemi JBK | 2 0 | | |
FT | JS Hercules JJK | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | Vaajakoski OLS | 1 0 | 0.5/1 | |
FT | Ilves II Atlantis | 1 3 | | |
FT | PIF Klubi-04 | 0 1 | | |
FT | FC Espoo SalPa | 2 5 | | |
FT | Viikingit Honka Akatemia | 0 5 | | |
FT | Kiffen PK-35 | 1 1 | | |
FT | PKKU JäPS | 2 0 | | |
FT | Reipas NJS | 4 1 | | |
FT | III. Kerületi TUE BKV Előre | 1 0 | | |
FT | Tatabánya Balatonfuredi | 0 2 | | |
FT | Nagyatadi FC Puskás II | 0 2 | | |
FT | Veszprém Gardony | 1 1 | | |
FT | Lipot SK Komárom | 3 1 | | |
FT | Menfocsanak Videoton II | 1 1 | | |
FT | Szabadkikoto Zalaegerszegi TE II | 0 2 | | |
FT | Bicskei Nagykanizsai ULE | 1 1 | | |
FT | SC Sopron Érdi VSE | 2 1 | | |
FT | Papai Perutz MTE 1904 | 0 0 | | |
FT | Alessandria Olbia | 4 1 | 1 | |
FT | Pontedera Piacenza | 1 0 | 0.5 | |
FT | Pro Sesto Carrarese | 0 1 | 0.5 | |
FT | Novara Lucchese | 3 0 | 1 | |
FT | Pergolettese AlbinoLeffe | 2 1 | 0 | |
FT | Pro Patria Pro Vercelli | 1 1 | 0.5 | |
FT | Grosseto Renate | 0 1 | 0 | |
FT | Fano Calcio Padova | 1 1 | 0.5 | |
FT | Cesena Triestina | 0 2 | 0.5 | |
FT | Modena Vis Pesaro | 3 1 | 0.5 | |
FT | Südtirol Fermana | 3 0 | 1 | |
FT | Imolese Virtus Verona | 1 1 | 0 | |
FT | Legnago Salus Ravenna | 1 0 | 0.5 | |
FT | Mantova Carpi | 1 2 | 0.5 | |
FT | Sambenedettese Gubbio | 2 1 | 0.5 | |
FT | Bari 1908 Teramo | 1 1 | 1 | |
FT | Monopoli Catania | 0 1 | 0.5 | |
POSTP | Palermo Potenza Calcio | ? ? | | |
FT | Turris Virtus Francavilla | 1 0 | 0.5 | |
FT | Vibonese Juve Stabia | 0 1 | 0 | |
FT | Catanzaro Trapani | 3 0 | | |
FT | Arconatese Sanremo | 2 3 | | |
POSTP | Chieri Legnano | ? ? | | |
POSTP | Città di Varese PDHAE | ? ? | | |
FT | Casatese Villa d'Almè | 3 1 | | |
FT | Cavenago Fanfulla Breno | 3 0 | | |
FT | Nibionnoggiono Brusaporto | 1 0 | | |
FT | Pontisola Tritium | 0 1 | | |
FT | Scanzorosciate Real Calepina | 0 0 | | |
FT | Sona Caravaggio | 1 2 | | |
FT | Adrense Desenzano Calvina | 2 0 | | |
FT | Virtus Ciserano Bergamo Seregno | 0 1 | | |
FT | Vis Nova Giussano Crema | 0 5 | | |
FT | Trento Calcio 1921 Delta Calcio Rovigo | 2 1 | | |
FT | Union ArzignanoChiampo Este | 0 1 | | |
FT | Luparense Adriese | 0 0 | | |
FT | Union S. Giorgio-Sedico Campodarsego | 1 2 | | |
POSTP | Aglianese Bagnolese | ? ? | | |
FT | Correggese Lentigione | 3 2 | | |
FT | Corticella Prato | 1 3 | | |
FT | Fiorenzuola Pro Livorno | 3 1 | | |
FT | Ghivizzano Borgo Mozzano Real Forte Querceta | 2 2 | | |
FT | Progresso Sasso Marconi Zola | 2 1 | | |
FT | Rimini Forlì | 2 0 | | |
FT | Sammaurese Mezzolara | 0 1 | | |
FT | Seravezza Marignanese | 1 0 | | |
POSTP | Scandicci ACN Siena | ? ? | | |
FT | Flaminia Pianese | 0 0 | 0.5 | |
FT | Cannara Sporting Trestina | 3 1 | | |
FT | Grassina Montevarchi Calcio | 2 5 | | |
FT | Lornano Badesse Gavorrano | 3 0 | | |
FT | Montespaccato San Donato Tavarnelle | 2 1 | | |
FT | Ostia Mare Lidocalcio Sinalunghese | 1 1 | 1 | |
FT | Sangiovannese Trastevere | 1 0 | | |
FT | Tiferno Lerchi Foligno | 1 1 | | |
FT | Castelfidardo Calcio Aprilia | 0 0 | | |
FT | Castelnuovo Vomano Pineto | 0 1 | | |
FT | Campobasso Olympia Agnonese | 4 0 | | |
FT | CynthiAlbalonga Montegiorgio | 3 1 | | |
FT | Matese Atletico | 2 3 | | |
FT | San Nicolò FC Rieti | 0 0 | | |
FT | Tolentino Recanatese | 2 2 | 0.5 | |
FT | Vastese Giulianova | 1 1 | | |
FT | Vastogirardi Porto Sant'Elpidio | 2 2 | | |
FT | Cassino Nuova Monterosi | 0 0 | | |
FT | Nola 1925 Latina | 0 4 | | |
FT | Gladiator Afragolese | 0 0 | | |
FT | Lanusei Carbonia | 1 1 | | |
FT | Latte Dolce Muravera | 0 0 | | |
FT | Team Nuova Florida Vis Artena | 0 2 | | |
FT | Sassari Torres Arzachena | 1 2 | | |
FT | Savoia Nocerina | 2 1 | | |
FT | Città di Fasano Sorrento | 1 1 | | |
FT | Fidelis Andria Audace Cerignola | 0 0 | | |
FT | Gravina Puteolana Internapoli | 4 1 | | |
FT | Molfetta Calcio Francavilla | 3 0 | | |
FT | Nardò Picerno | 0 3 | | |
FT | Portici Casarano | 2 2 | | |
FT | Aversa Normanna Brindisi | 0 1 | | |
FT | Taranto US Bitonto | 2 1 | | |
FT | Team Altamura Lavello | 2 1 | | |
FT | Dattilo FC Messina | 1 0 | | |
FT | Licata Roccella | 2 0 | | |
FT | ACR Messina Biancavilla | 1 0 | | |
FT | Paternò Castrovillari | 1 2 | | |
FT | Santa Maria Cilento Rotonda | 4 0 | | |
POSTP | Rende Cittanovese | ? ? | 0.5 | |
FT | San Luca Gelbison | 3 2 | | |
FT | Troina Acireale | 0 0 | | |
FT | Città Di Sant’Agata Marina di Ragusa | 1 0 | | |
FT | Lech Poznań II Olimpia Grudziądz | 1 2 | 0.5 | |
FT | Stal Rzeszów SKRA Częstochowa | 3 2 | 0.5 | |
FT | Motor Lublin Kalisz | 0 3 | 0.5 | |
FT | Aguia FC Vimioso Pedras Salgadas | 1 1 | | |
FT | Montalegre Mirandela | 0 2 | | |
FT | Cerveira Merelinense | 0 0 | 1 | |
FT | Bragança Vidago | 0 0 | | |
FT | Maria da Fonte Vianense | 1 0 | 0.5 | |
FT | Vilaverdense Sporting Braga II | 1 4 | 1 | |
FT | AR São Martinho Fafe | 1 1 | 0 | |
POSTP | Desportivo Aves Rio Ave II | ? ? | | |
FT | Felgueiras 1932 Mondinense | 1 0 | 1.5 | |
FT | Brito Vitória Guimarães II | 0 2 | | |
FT | Camacha Berço | 0 3 | | |
FT | Vila Real Gondomar | 0 1 | 0.5 | |
FT | Paredes Leca | 0 1 | 0 | |
FT | Salgueiros Coimbrões | 1 0 | | |
FT | Marítimo II Câmara de Lobos | 7 1 | | |
FT | Trofense Pedras Rubras | 2 0 | 0.5 | |
FT | Sanjoanense Vila Cortez | 5 0 | | |
FT | Anadia Lusitania FC Lourosa | 1 1 | | |
FT | Lusitano FCV São João Ver | 1 2 | 0 | |
FT | Canelas 2010 Castro Daire | 4 0 | | |
FT | Carapinheirense Marinhense | 1 0 | | |
FT | Oliveira Hospital Sertanense | 1 3 | 0 | |
FT | Mortágua Condeixa | 0 0 | | |
FT | Benfica Castelo Branco União de Leiria | 1 0 | 0.5 | |
FT | GRAP Vitória de Sernache | 1 7 | | |
FT | Oleiros Alcains | 2 0 | | |
FT | Fátima Torreense | 0 4 | | |
FT | Sacavenense Pêro Pinheiro | 3 0 | 0.5 | |
FT | Sintrense Caldas | 0 1 | 0.5 | |
FT | União Almeirim 1º Dezembro | 3 2 | | |
FT | Belenenses II Fontinhas | 0 2 | | |
FT | Fabril Barreiro Oriental Lisboa | 2 2 | | |
FT | Sporting CP II Praiense | 2 0 | 0.5 | |
FT | Rabo Peixe Real | 2 1 | | |
FT | Amora Olhanense | 2 1 | | |
FT | Aljustrelense Moncarapachense | 1 0 | | |
21:00 | Armacenenses Pinhalnovense | ? ? | | |
FT | Car Konstantin Dunav Prahovo | 5 3 | | |
FT | Vlasina Mladost Medoševac | 3 0 | | |
FT | Timočanin Jedinstvo Paraćin | 2 2 | | |
FT | Radan Kablovi Zaječar | 2 1 | | |
FT | Rembas Trstenik PPT | 1 1 | | |
FT | Župa Pčinja Trgovište | 1 1 | | |
FT | Buducnost Popovac SFS Borac | 6 0 | | |
FT | Železničar Lajkovac Bane Raska | 3 0 | | |
FT | Budućnost Arilje Tutin | 2 1 | | |
FT |
|