FT ไฮไลท์ | เบิร์นลีย์ เลสเตอร์ ซิตี้ | 1 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด แอสตันวิลลา | 1 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | คริสตัล พาเลซ แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด | 0 0 | 1.5 | |
FT | นอริชซิตี เบรนท์ฟอร์ด | 1 0 | 0.5 | |
FT | ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ บาร์นสลีย์ | 1 3 | 0.5 | |
FT | วัตฟอร์ด วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2 0 | 1.5 | |
FT | บริสตอลซิตี บอร์มัธ | 1 2 | 0.5 | |
FT | เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1 2 | 0 | |
FT | สโตกซิตี สวอนซีซิตี | 1 2 | 0 | |
FT | Almere City FC Volendam | 1 2 | 0 | |
FT | Rot-Weiss Essen Holstein Kiel | 0 3 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | แอร์เบ ไลป์ซิก โวล์ฟสบวร์ก | 2 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | โอลิมปิก ลียง แรนส์ | 1 0 | 1 | |
FT | แบรสต์ ดิฌง | 3 1 | 1 | |
FT | เม็ตซ์ อองเช่ร์ | 0 1 | 0 | |
FT | แซงต์ เอเตียน Lens | 2 3 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | นีซ นีมส์ | 2 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ลีลล์ โอลิมปิก มาร์กเซย | 2 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | บอร์กโดซ์ ปารีส แซงต์แชร์กแมง | 0 1 | 1 | |
FT | มงต์เปลลิเย่ร์ ลอริยองต์ | 1 1 | 0.5 | |
FT | น็องต์ แร็งส์ | 1 2 | 0 | |
FT | สตราส์บูร์ก โมนาโก | 1 0 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | ซัสเซาโล่ นาโปลี | 3 3 | 0.5 | |
FT | กายารี่ โบโลญญ่า | 1 0 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | อตาลันต้า Crotone | 5 1 | 2.5 | |
FT ไฮไลท์ | ฟิออเรนติน่า โรม่า | 1 2 | 0.5 | |
FT | เจนัว ซามพ์โดเรีย | 1 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เอซี มิลาน อูดิเนเซ่ | 1 1 | 1 | |
FT | Benevento เวโรน่า | 0 3 | 0.5 | |
FT | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ เซเรโซ โอซาก้า | 3 2 | 1 | |
POSTP | นาโกย่า แกรมปัส กัมบะ โอซาก้า | ? ? | 0.5 | |
FT | อวิสปา ฟูกูโอกะ คอนซาโดเล ซัปโปโร | 2 3 | 0.5 | |
FT | เอฟซี โตเกียว โตกุชิม่า วอร์ทิส | 1 0 | 0.5 | |
FT | คาชิว่า เรย์โซล โยโกฮามา เอฟซี | 0 1 | 1 | |
FT | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส เวกัลตะ เซนได | 1 0 | 1.5 | |
FT | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส สากัน โตสู | 3 0 | 1/1.5 | |
FT | ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0 0 | 0.5 | |
FT | สุพรรณบุรี เอฟซี Samut Prakan City | 1 2 | 0.5 | |
FT | ระยอง เอฟซี ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0 3 | 1 | |
FT | แบงค็อก ยูไนเต็ด นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี | 2 3 | 1.5 | |
FT | พีที ประจวบ เอฟซี การท่าเรือ เอฟซี | 1 3 | 0.5 | |
FT | หนองบัว พิชญ เอฟซี เชียงใหม่ เอฟซี | 4 1 | 0.5 | |
FT | นครปฐม ยูไนเต็ด ลำปาง เอฟซี | 2 2 | 1.5/2 | |
FT | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด แพร่ ยูไนเต็ด | 2 2 | 1 | |
FT | ชัยนาท ฮอร์นบิล สมุทรสาคร เอฟซี | 7 1 | | |
FT | ศรีสะเกษ เอฟซี เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 2 2 | 0.5 | |
FT | ขอนแก่น เอฟซี อุทัยธานี เอฟซี | 1 0 | 1 | |
FT | เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด อยุธยา ยูไนเต็ด | 2 0 | 0.5 | |
FT | อุดรธานี เอฟซี ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 1 1 | 1 | |
FT | ระนอง ยูไนเต็ด ราชนาวี เอฟซี | 2 1 | 0.5 | |
FT | Kuban Kholding Luki-Energiya | 1 1 | | |
FT | Galway United Sligo Rovers | 1 1 | | |
FT | Lund Varberg BoIS | 1 3 | 1 | |
CANCL | Raufoss Skeid | 0 0 | | |
FT | Shamrock Rovers Cabinteely | 4 0 | | |
FT | Leeds United U18 Sunderland U18 | 2 3 | | |
FT | Chelsea U18 Brighton U18 | 2 3 | | |
FT | Wigan U23 Crewe U23 | 1 1 | 1 | |
FT | Sheffield Utd U23 Sheffield Wed U23 | 1 1 | 1 | |
POSTP | Kidlington Bedford Town | ? ? | | |
POSTP | Corby Town St Neots Town | ? ? | | |
FT | ฮีเรนวีน อาแจกซ์ | 0 3 | 2 | |
FT | VfB Lübeck Hansa Rostock | 1 0 | 0.5 | |
FT | Uerdingen Ingolstadt | 0 3 | 0.5 | |
FT | Saarbrücken MSV Duisburg | 4 1 | 0.5 | |
FT | FSV Frankfurt Freiburg II | 2 2 | 0/0.5 | |
FT | Ulm TuS RW Koblenz | 1 1 | 1.5 | |
FT | Wuppertaler SV Fortuna Köln | 2 0 | 0.5 | |
FT | Lippstadt 08 Sportfreunde Lotte | 1 2 | 0 | |
FT | Alemannia Aachen Preußen Münster | 1 4 | 0/0.5 | |
01:00 | SF Niederwenigern Monheim | ? ? | | |
01:30 | SC Velbert 1. FC M'gladbach | ? ? | | |
01:30 | SF Baumberg Schwarz-Weiß Essen | ? ? | | |
01:30 | Kleve FC Bocholt | ? ? | | |
01:30 | Germania Ratingen Meerbusch | ? ? | | |
01:30 | Schonnebeck Jahn Dinslaken-Hiesfeld | ? ? | | |
POSTP | SF Niederwenigern Monheim | ? ? | | |
POSTP | SC Velbert 1. FC M'gladbach | ? ? | | |
POSTP | SF Baumberg Schwarz-Weiß Essen | ? ? | | |
POSTP | Kleve FC Bocholt | ? ? | | |
POSTP | Germania Ratingen Meerbusch | ? ? | | |
POSTP | Cronenberger SC Dusseldorf-West | ? ? | | |
POSTP | Schonnebeck Jahn Dinslaken-Hiesfeld | ? ? | | |
POSTP | TSB Flensburg Husumer SV | ? ? | | |
POSTP | Pansdorf Preußen Reinfeld | ? ? | | |
POSTP | Frisia 03 Risum-Lindholm Weiche Flensburg II | ? ? | | |
FT | Tirana Bylis Ballsh | 2 0 | | |
FT | Apolonia Fier Partizani Tirana | 1 1 | | |
FT | Skënderbeu Korçë Kastrioti Krujë | 0 1 | | |
FT | Teuta Durrës Vllaznia Shkodër | 1 0 | | |
FT | Kukësi Laçi | 1 2 | 0 | |
AET | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0 1 | 1 | |
FT | Sturm Graz เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 0 4 | 1.5 | |
FT | Sumqayıt Zira | 0 0 | 0.5 | |
FT | Neftçi Sabah | 2 1 | 1 | |
FT | Club Brugge II Westerlo | 1 1 | 1.5 | |
FT | RWDM RFC Seraing | 2 4 | 0.5 | |
AET | Botev Plovdiv CSKA 1948 Sofia | 1 2 | 0.5 | |
FT | Tsarsko selo ลูโดโกเรต์ส | 1 2 | 2 | |
FT | Levski Sofia Beroe | 3 1 | 0.5 | |
FT | Osijek Rijeka | 1 2 | 0.5 | |
FT | ดีนาโมซาเกร็บ Slaven Koprivnica | 2 0 | 2 | |
FT | Akritas Omonia Psevda | 2 2 | | |
FT | Xylotympou ASIL Lysi | 0 2 | 0 | |
FT | AEL Nea Salamis | 2 0 | 1.5 | |
FT | Ethnikos Achna Olympiakos | 1 1 | 1 | |
FT | Teplice Zbrojovka Brno | 2 0 | 0.5 | |
FT | Slovan Liberec České Budějovice | 1 0 | 0.5 | |
FT | เอสเค สลาเวีย ปราก Karlovy Vary | 10 3 | | |
FT | AGF Nordsjælland | 0 1 | 1 | |
FT | Horsens AaB | 2 1 | 0.5 | |
FT | โคเปนเฮเก้น Vejle | 2 1 | 1/1.5 | |
FT | MP JIPPO | 5 0 | 0/0.5 | |
FT | Lamia PAOK | 1 1 | 2 | |
FT | Panathinaikos PAS Giannina | 1 2 | 1 | |
FT | Mezőkövesd-Zsóry Zalaegerszegi TE | 2 0 | 0.5 | |
FT | Újpest Budafoki MTE | 2 0 | 0.5 | |
FT | MOL Vidi Paksi SE | 2 2 | 1 | |
FT | DEAC Gyirmót | 1 1 | 1 | |
FT | Pécsi MFC Szombathelyi Haladás | 0 0 | 0.5 | |
FT | Nyíregyháza Spartacus Békéscsaba | 4 1 | | |
FT | Dorogi Csákvári TK | 1 1 | 0 | |
FT | Soroksár SC Szentlőrinc SE | 2 1 | 1 | |
FT | Győri ETO Kazincbarcika | 3 0 | 1 | |
FT | Ajka Debrecen | 2 1 | 1 | |
FT | Vasas Siófok | 1 0 | 1.5 | |
FT | Szeged 2011 Szolnoki MÁV | 3 2 | | |
FT | Kaposvári Rákóczi Budaörs | 1 1 | | |
FT | Maccabi Petah Tikva Maccabi Netanya | 1 1 | 0 | |
FT | Ironi Kiryat Shmona Hapoel Be'er Sheva | 2 2 | 0.5 | |
FT | Hapoel Tel Aviv Maccabi Haifa | 1 2 | 1 | |
FT | Sileks Shkupi | 0 1 | 0.5 | |
FT | Rabotnicki Skendija 79 | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Akademija Pandev Makedonija | 2 1 | | |
FT | Borec Belasica | 2 1 | 0.5/1 | |
FT | Struga Pelister | 0 1 | 0.5/1 | |
FT | Renova Vardar | 3 0 | 0.5/1 | |
FT | Chojniczanka Chojnice Cracovia Kraków | 0 3 | 1 | |
FT | ลีเกีย วอร์ซอว์ Piast Gliwice | 1 2 | 1 | |
FT | Sporting Covilhã Academico Viseu | 2 1 | 0.5 | |
FT | Penafiel UD Oliveirense | 1 0 | 0.5 | |
FT | ปอร์โต้ บราก้า | 2 3 | 0.5 | |
FT | Universitatea Cluj Şirineaşa | 1 3 | 0.5 | |
FT | Petrolul 52 Astra | 0 3 | 0.5 | |
FT | Ufa Ural | 3 0 | 0.5 | |
FT | Zenit U19 CSKA Moscow U19 | 2 4 | | |
FT | Akademiya Konoplev U20 Rubin Kazan U19 | 2 1 | | |
FT | Akhmat Grozny U19 Dinamo Moskva U19 | 2 1 | | |
FT | Khimki U20 Lokomotiv Moskva U19 | 1 0 | | |
FT | Spartak Moskva U19 Rotor Volgograd U20 | 1 1 | 3 | |
FT | Rostov U19 Arsenal Tula U19 | 1 1 | | |
FT | Krasnodar U19 Sochi U19 | 2 1 | | |
FT | Tambov U19 Chertanovo U20 | 2 1 | | |
FT | Hamilton Academical St. Johnstone | 1 1 | 1 | |
FT | Livingston กลาสโกว์ เรนเจอร์ | 0 1 | 1 | |
FT | Napredak Rad Beograd | 0 2 | 0.5 | |
FT | Radnik Surdulica Novi Pazar | 4 1 | 0.5 | |
FT | Mladost Lučani Zlatibor Čajetina | 0 2 | 1 | |
FT | Voždovac Bačka Palanka | 2 1 | 1/1.5 | |
FT | Čukarički Metalac GM | 2 0 | 1.5 | |
FT | Javor Ivanjica Inđija | 1 1 | 1 | |
FT | Proleter Novi Sad Radnički Niš | 2 1 | 0.5 | |
FT | Bačka Topola เชอร์เวนา ซเวซดา | 1 3 | 1 | |
FT | Spartak Subotica Mačva Šabac | 3 2 | 1.5 | |
AET | บาร์เซโลน่า เซบีย่า | 3 0 | 1 | |
FT | Östersunds FK Akropolis | 1 1 | 1.5 | |
FT | St. Gallen Servette | 0 1 | 0 | |
FT | บาเซิ่ล ยังบอยส์ | 1 1 | 1.5 | |
FT | Vaduz Lausanne Sport | 0 3 | 0.5 | |
FT | BB Erzurumspor Fatih Karagümrük | 2 2 | 0 | |
FT | Sivasspor Hatayspor | 1 1 | 0.5 | |
FT | อิสตันบูล บีบี คอนยาสปอร์ | 1 1 | 0.5 | |
FT | Ankaragücü กาลาตาซาราย | 2 1 | 1 | |
FT | Kayserispor Rizespor | 2 1 | 0.5 | |
FT | Veres Zorya | 1 2 | 1 | |
FT | ดินาโมเคียฟ Kolos Kovalivka | 0 0 | 1.5 | |
FT | Dnipro-1 โอเล็กซานเดรีย | 1 1 | 0.5 | |
AET | Ahrobiznes Volochysk ชัคตาร์ | 1 0 | 1.5 | |
FT | Defensa y Justicia Estudiantes Caseros | 1 0 | 1.5 | |
FT | Atlético Nacional Alianza Petrolera | 5 0 | 1.5 | |
FT | Atlético Tigres | 0 1 | 0.5 | |
FT | Leones FC Llaneros | 1 0 | 0.5 | |
FT | Real Cartagena Boca Juniors de Cali | 1 1 | 0.5 | |
FT | Fortaleza CEIF Unión Magdalena | 1 1 | 1 | |
FT | Atlético Huila Valledupar | 3 1 | 0.5 | |
FT | Real San Andres Orsomarso | 1 2 | 0.5 | |
FT | Cartaginés ADR Jicaral | 1 1 | 0.5 | |
FT | Limón Herediano | 0 2 | 0.5 | |
FT | Sporting San José Pérez Zeledón | 0 1 | 0 | |
FT | Iztapa Comunicaciones | 3 3 | 0 | |
FT | Malacateco Antigua GFC | 2 0 | 0.5 | |
FT | Cobán Imperial Sacachispas | 2 2 | 1 | |
FT | Municipal Deportivo Sanarate | 3 1 | 2 | |
FT | Guastatoya Achuapa | 3 0 | 1 | |
FT | Cotzumalguapa Xelajú | 0 0 | 0.5 | |
FT | Tigres UANL Toluca | 0 1 | 1 | |
FT | León Puebla | 1 2 | 1 | |
FT | Venados Tampico Madero | 1 1 | 0.5 | |
FT | Mineros de Zacatecas Cancún | 2 0 | 0.5 | |
FT | Chippa United Cape Town City | 0 0 | 0.5 | |
FT | Golden Arrows Baroka | 0 0 | 0.5 | |
FT | Renaissance Dauphins Noirs | 3 2 | | |
FT | JSK Blessing | 1 0 | | |
FT | Homeboyz Gor Mahia | 1 2 | | |
FT | Al-Akhdar Al-Tahaddi | 2 1 | | |
FT | Olympic Azzaweya Asswehly | 1 0 | | |
FT | Bougouni ASOM | 0 1 | | |
FT | Nianan Soni | 1 1 | | |
FT | Djoliba COB | 0 0 | | |
FT | Bakaridjan Onze Créateurs | 0 1 | | |
FT | Black Stars ASKO | 1 1 | | |
FT | Gorée Jaraaf | 1 0 | | |
FT | CNEPS Excellence Casa Sport | 2 0 | | |
FT | Al Khartoum Al-Ahly Merowe | 1 1 | | |
FT | Al Ahly Shendi Alamal Atbara | 1 0 | | |
FT | Al Shorta Hay Al Arab | 0 0 | | |
FT | Mwadui Namungo | 0 1 | 0.5 | |
FT | Ihefu Gwambina | 1 2 | 0.5 | |
FT | Kagera Sugar Azam | 1 2 | | |
FT | Ruvu Shooting Dodoma Jiji | 0 2 | 0.5 | |
FT | Nkwazi Zanaco | 0 2 | | |
POSTP | Lumwana Radiants Nkana | ? ? | | |
FT | Lusaka Dynamos Forest Rangers | 0 3 | | |
FT | Buildcon Power Dynamos | 2 1 | | |
FT | Indeni Kitwe United | 1 0 | | |
FT | Green Eagles Green Buffaloes | 1 3 | | |
FT | Nkana Kabwe Warriors | 0 2 | | |
FT | Al Jeel Jeddah | 2 1 | | |
FT | Al Shoalah Al Feiha | 1 2 | 1 | |
FT | Al Bukayriyah Hajer | 0 2 | | |
FT | Al Hazm Al Draih | 2 0 | 1 | |
FT | Ohod Arar | 1 1 | | |
FT | Al Sahel Al Nahdha | 2 2 | 0 | |
FT | Al-Thuqbah Najran | 0 2 | 0.5 | |
FT | Rejiche Club Africain | 1 1 | 0.5 | |
FT | Kairouan Olympique Béja | 0 1 | 0.5 | |
FT | Métlaoui Etoile du Sahel | 1 1 | 0.5 | |
FT | Al-Hidd East Riffa | 4 2 | 0 | |
FT | Universidad Católica ลิเวอร์พูล | 3 0 | 1.5 | |
FT | Caracas César Vallejo | 2 0 | 0.5 | |
FT | Sportist General Toshevo Dunav 2010 | 0 2 | | |
FT | Inter Dobrich Spartak Varna | 0 8 | | |
FT | Shumen 2007 Septemvri Tervel | 0 0 | | |
FT | Ustrem Donchevo Svetkavitsa Targovishte | 0 1 | | |
FT | Dorostol Chernolomets | 0 0 | | |
CANCL | Kubrat Ludogorets III | 0 0 | | |
POSTP | Olbia Como | ? ? | 0 | |
FT | Piacenza Giana Erminio | 0 0 | 0 | |
FT | AlbinoLeffe Lucchese | 0 0 | 0.5 | |
FT | Pro Vercelli Pergolettese | 1 0 | 1 | |
FT | Lecco Renate | 2 1 | 0.5 | |
FT | Juventus U23 Novara | 2 1 | 0.5 | |
FT | Pontedera Pistoiese | 2 0 | 0.5 | |
FT | Legnago Salus Carpi | 0 0 | 0 | |
FT | Fermana Cesena | 2 1 | 0 | |
FT | Vis Pesaro FeralpiSalò | 2 0 | 0.5 | |
FT | Triestina Gubbio | 0 0 | 0.5 | |
FT | Arezzo Mantova | 1 1 | 0.5 | |
FT | Südtirol Fano | 3 0 | 1 | |
FT | Modena Imolese | 3 1 | 0.5 | |
FT | Ravenna Matelica Calcio | 0 1 | 0.5 | |
FT | Virtus Verona Calcio Padova | 0 1 | 0.5 | |
POSTP | Ternana Cavese | ? ? | | |
FT | Casertana Virtus Francavilla | 4 0 | 0.5 | |
FT | Paganese Viterbese Castrense | 1 1 | 0 | |
FT | Foggia Vibonese | 0 0 | 0.5 | |
FT | Catanzaro Avellino | 0 1 | 0 | |
FT | Juve Stabia Bari 1908 | 0 2 | 0.5 | |
FT | Catania Palermo | 0 1 | 0.5 | |
FT | Monopoli Bisceglie | 1 1 | 0.5 | |
FT | Forlì Real Forte Querceta | 1 1 | 0 | |
POSTP | Rimini Sammaurese | ? ? | | |
FT | Foligno San Donato Tavarnelle | 1 0 | 0 | |
FT | Montevarchi Calcio Scandicci | 1 0 | 1.5 | |
FT | Olympia Agnonese Giulianova | 2 3 | | |
FT | Recanatese Aprilia | 1 4 | | |
FT | Matese Porto Sant'Elpidio | 2 1 | 1.5 | |
FT | San Nicolò Tolentino | 2 2 | 1 | |
FT | Muravera Latina | 0 1 | 0 | |
FT | Nuova Monterosi Vis Artena | 3 1 | 0.5 | |
FT | Dattilo Marina di Ragusa | 3 0 | | |
FT | Biancavilla Roccella | 2 1 | | |
FT | Cittanovese Paternò | 1 1 | 0.5 | |
FT | Vila Cortez Castro Daire | 0 1 | 2 | |
FT | Alverca União Almeirim | 1 0 | 1.5/2 | |
FT | Sporting CP II Olimpico do Montijo | 1 1 | 1.5 | |
FT | Amora Lagos | 1 0 | 1 | |
FT | Pinhalnovense Louletano | 1 1 | 0 | |
FT | Jedinstvo Paraćin SFS Borac | 1 0 | | |
FT | นูมานเซีย Real Oviedo II | 4 1 | 0.5/1 | |
FT | Barakaldo Amorebieta | 0 1 | 0/0.5 | |
FT | Leioa Arenas de Getxo | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Las Palmas II Recreativo Huelva | 3 3 | 0 | |
FT | Yeclano Lorca Deportiva | 1 2 | 0/0.5 | |
FT | Pontellas Alondras | 0 3 | | |
FT | Siete Villas Samano | 3 1 | | |
FT | Durango CD Vitoria | 0 1 | | |
FT | Montañesa Europa | 4 2 | 1 | |
FT | Cerdanyola del Vallès Vilassar Mar | 2 2 | 0.5 | |
FT | Santfeliuenc Castelldefels | 0 1 | 0 | |
FT | Paterna Silla | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Villarreal III Saguntino | 3 0 | 0/0.5 | |
FT | Novelda Intercity | 0 1 | 1.5 | |
FT | Jove Espanol Crevillente | 0 0 | 0.5 | |
FT | Unión Adarve Flat Earth | 2 0 | | |
FT | Trival Valderas Villaverde-Boetticher | 2 0 | | |
FT | Móstoles CF Leganés II | 0 3 | 1 | |
FT | San Rafael PE Sant Jordi | 2 2 | 0/0.5 | |
FT | Ibarra Tenisca | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Atletico Victoria Atlético Paso | 0 0 | 0.5 | |
FT | Vera Velke Levare | 2 1 | 1.5 | |
FT | Real Zaragoza II Illueca | 2 0 | 0.5 | |
FT | Manzanares La Roda | 2 0 | 0.5 | |
FT | Tire 1922 Payasspor | 3 0 | | |
FT | Ankara Adliyespor Kemerspor 2003 | 1 0 | 0 | |
FT | Artvin Hopaspor Arnavutköy Belediyespor | 1 1 | 0 | |
FT | Kızılcabölükspor Yeni Diyarbekirspor | 0 1 | | |
FT | Yeşilyurt Belediyespor Ofspor | 1 3 | 0.5 | |
FT | Nevşehirspor Derincespor | 0 1 | | |
FT | Fatsa Belediyespor Edirnespor | 1 0 | | |
FT | 1877 Alemdağspor Manisaspor | 2 1 | 0.5 | |
FT | Cengelkoyspor Tokatspor | 3 0 | | |
FT | Tekirdağspor Mardin BB | 1 1 | | |
FT | Nazilli Belediyespor Halide Edip Adıvar | 1 1 | | |
FT | Karaman Belediyespor Kahta 02 Spor | 1 1 | | |
FT | Yomraspor Fethiyespor | 2 0 | 0.5 | |
FT | Darıca Gençlerbırlığı Kütahyaspor | 0 1 | | |
FT | Tepecikspor Ceyhanspor | 4 1 | 0.5 | |
FT | Yozgatspor Erzin Belediyespor | 0 4 | | |
FT | Osmaniyespor Erokspor | 2 0 | | |
FT | Batman Petrolspor Cizrespor | 1 1 | | |
FT | Şile Yıldızspor Elaziz Belediyespor | 3 1 | | |
FT | Somaspor Arhavispor | 3 0 | | |
FT | Yeni Altındağ BS Gölcükspor | 3 1 | | |
FT | Karşıyaka Çatalcaspor | 3 3 | 0.5 | |
FT | Erbaaspor Isparta Davrazspor | 3 1 | | |
FT | İçelspor Yalovaspor | 2 1 | | |
FT | CSA CEO | 5 0 | 3 | |
FT | Vitória da Conquista Atlanta | 1 0 | 1 | |
FT | Atlético Alagoinhas Bahia de Feira | 0 1 | 0.5 | |
POSTP | Vitória Jacuipense | ? ? | | |
FT | Bahia UNIRB | 0 1 | 1 | |
FT | Luziânia Brasiliense | 0 4 | | |
POSTP | Real FC Santa Maria | ? ? | | |
POSTP | Gama Brasiliense | ? ? | | |
POSTP | Luziânia Formosa | ? ? | | |
FT | Fortaleza CRB | 1 0 | 1 | |
FT | ฟลาเมงโก Nova Iguaçu | 1 0 | 0.5 | |
FT | Macaé Bangu | 0 1 | 0.5 | |
FT | Volta Redonda Madureira | 2 2 | 1 | |
FT | Botafogo Boavista | 0 0 | 0.5 | |
POSTP | Metropolitano Joinville | ? ? | | |
FT | Juventus SC Hercílio Luz | 2 0 | | |
FT | Concórdia Atlético Clube Brusque | 2 1 | | |
FT | Marcílio Dias Prospera Criciuma | 2 0 | | |
FT | Avaí Figueirense | 1 0 | 1 | |
FT | Grêmio Brasil de Pelotas | 4 1 | 1 | |
FT | Ypiranga Erechim Novo Hamburgo | 3 3 | 0.5 | |
FT | Aimoré Esportivo | 2 0 | 0.5 | |
FT | Jaraguá EC Iporá | 1 0 | 0.5 | |
FT | Jataiense Grêmio Anápolis | 0 1 | | |
FT | Anápolis Itumbiara | 1 0 | 0 | |
FT | Goiás Goianésia | 1 0 | 0.5 | |
FT | Juventude MA Sampaio Corrêa | 0 0 | 0.5/1 | |
FT | Boa Pouso Alegre | 0 0 | 0.5 | |
FT | Coimbra CAP Patrocinense | 0 1 | 0.5 | |
FT | แอธเลติก บิลเบา América Mineiro | 0 1 | | |
FT | URT Uberlândia | 1 0 | 0 | |
POSTP | Paraná Londrina | ? ? | | |
POSTP | Rio Branco PR Cianorte | ? ? | | |
POSTP | Azuriz Cascavel | ? ? | | |
POSTP | Maringá Coritiba | ? ? | | |
POSTP | Cascavel CR Toledo Brazil | ? ? | | |
FT | Inter de Limeira São Paulo | 0 4 | 1 | |
FT | Santos Ferroviária | 1 1 | 0 | |
FT | Corinthians Palmeiras | 2 2 | 0.5 | |
FT | São Caetano Bragantino | 0 2 | 2 | |
FT | Central Santa Cruz | 1 1 | 2 | |
FT | Afogados Retrô | 1 1 | | |
FT | Sport Recife Salgueiro | 1 2 | 0.5 | |
FT | Ríver 4 de Julho | 2 2 | | |
FT | Parnahyba Altos | 1 1 | 0.5 | |
FT | América de Pedrinhas Confiança | 0 6 | | |
FT | Frei Paulistano Maruinense | 0 0 | 1 | |
FT | Itabaiana Boca Júnior | 1 0 | 2.5 | |
FT | Araguacema Nova Conquista | 1 1 | | |
FT | Tocantins Miracema Capital | 1 1 | | |
FT | Tocantinópolis Interporto | 0 1 | | |
FT | Gurupi Palmas | 1 5 | | |
CANCL | Zenit U19 Stade Rennes U19 | 0 0 | | |
CANCL | Shakhtar Donetsk U19 Porto U19 | 0 0 | | |
CANCL | Lokomotiv Moskva U19 Ferencváros U19 | 0 0 | | |
CANCL | Dinamo Minsk U19 Ludogorets U19 | 0 0 | | |
CANCL | Olympiakos Piraeus U19 Manchester City U19 | 0 0 | | |
CANCL | Midtjylland U19 Atl. Madrid U19 | 0 0 | | |
CANCL | Chelsea U19 Salzburg U19 | 0 0 | | |
CANCL | APOEL U19 Viitorul U19 | 0 0 | | |
CANCL | Dinamo Zagreb U19 Rosenborg U19 | 0 0 | | |
CANCL | Genk U19 Žilina U19 | 0 0 | | |
CANCL | Inter U19 Bayern U19 | 0 0 | | |
CANCL | Sevilla U19 Paris SG U19 | 0 0 | | |
CANCL | Olimpija U19 Celta de Vigo U19 | 0 0 | | |
CANCL | Gornik Z. U19 PAOK U19 | 0 0 | | |
CANCL | Hammarby U19 Waterford U19 | 0 0 | | |
POSTP ดูบอลสด | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เวสเทิร์นยูไนเต็ด | ? ? | | |
FT | Dinamo Tirana Veleçiku Koplik | 1 0 | | |
FT | Erzeni Shijak Vora | 2 0 | | |
FT | Turbina Cërrik Besa Kavajë | 0 0 | | |
FT | Lushnja Elbasani | 3 1 | | |
FT | Flamurtari Egnatia Rrogozhinë | 1 2 | | |
FT | Pogradeci Tomori Berat | 1 0 | | |
CANCL | Luftëtari Gjirokastër Egnatia Rrogozhinë | 0 0 | | |
FT | Klosi Sopoti Librazhd | 1 4 | | |
FT | Labëria Naftëtari Kuçovë | 1 2 | | |
FT | Përmeti Tepelena | 0 2 | | |
FT | Albpetrol Patos Skrapari | 0 0 | | |
FT | Memaliaj Gramozi Ersekë | 0 0 | | |
FT | Delvina Devolli | 0 0 | | |
FT | Këlcyra Maliqi | 0 2 | | |
FT | Tërbuni Pukë Shënkolli | 4 0 | | |
FT | Valbona Shkumbini Peqin | 0 2 | | |
FT | Banadir Midnimo | 1 0 | | |
FT | Barcelona W Fortuna Hjorring W | 4 0 | 3.5/4 | |
FT | Manchester City W Fiorentina W | 3 0 | 3.5/4 | |
FT | Rosengard W St. Polten W | 2 2 | 1.5 | |
FT | Wolfsburg W LSK Kvinner W | 2 0 | | |
FT | Chelsea W Atletico Madrid W | 2 0 | 2 | |
FT_PEN | Kawkab Marrakech Hassania Agadir | 1 1 | 1 | |
FT | Raja Casablanca Sidi Kacem | 2 0 | 2 | |
FT | Ittihad Tanger FAR Rabat | 1 1 | 0 | |
FT | Pembroke Athleta Hibernians | 0 1 | | |
FT | Santa Lucia Mosta | 0 2 | 0/0.5 | |
FT | Xaghra United Hamrun Spartans | 0 6 | | |
FT | Senglea Athletic Valletta | 0 1 | 1/1.5 | |
FT | Tubas Taraji Wadi Al-Nes | 0 0 | 1 | |
FT | Thagafi Tulkarm Hilal Al-Quds | 1 1 | 1 | |
FT | Plateau United Rivers United | 1 1 | | |
FT | Warri Wolves Enyimba | 1 1 | | |
FT | Akwa Starlets Wikki Tourist | 2 1 | | |
FT | Progrès Niedercorn Mondorf-les-Bains | 1 0 | | |
FT | Fola Esch Victoria Rosport | 2 0 | | |
FT | Wiltz Swift Hesperange | 0 2 | | |
FT | UT Pétange Etzella Ettelbrück | 0 0 | | |
FT | RM Hamm Benfica Hostert | 0 1 | | |
FT | UNA Strassen Differdange 03 | 1 1 | | |
FT | F91 Dudelange Rodange | 5 1 | | |
FT | Racing Jeunesse d'Esch | 1 0 | 0 | |
FT | Savanne Bolton City | 0 1 | | |
FT | Diables Noirs Étoile du Congo | 0 0 | | |
FT | Real Madrid W Logroño W | 2 0 | 2 | |
FT | Deportivo de La Coruña W Huelva W | 1 0 | 0.5 | |
FT | Madrid III W Atlético Madrid III W | 3 2 | | |
FT | Torrelodones W Dinamo Guadalajara W | 0 1 | | |
FT | Villarreal II W Valencia III W | 0 2 | | |
FT | Samper W Tres Cantos W | 1 0 | | |
FT | Güímar W San Antonio Pilar W | 2 0 | | |
POSTP | Cliftonville U20 Carrick Rangers U20 | ? ? | | |
POSTP | Larne U20 Linfield U20 | ? ? | | |
FT | Real Valladolid U19 Alcorcón U19 | 0 0 | | |
FT | Valencia U19 Torre Levante U19 | 3 2 | | |
FT | Trival Valderas U19 Burgos CF U19 | 2 2 | | |
FT | Málaga U19 Almería U19 | 2 1 | | |
FT | Choco U19 Celta de Vigo U19 | 1 2 | | |
FT | Ural U19 Calasanz U19 | 1 0 | | |
FT | Rayo Majadahonda U19 Rayo Vallecano U19 | 3 4 | | |
FT | Leganés U19 Móstoles U19 | 3 1 | | |
FT | Castellón U19 Alboraya U19 | 2 1 | | |
FT | Maracena U19 Santa Fe U19 | 2 1 | | |
FT | Cádiz U19 Real Betis U19 | 0 0 | | |
FT | Séneca U19 Castilleja U19 | 1 1 | | |
FT | Athletic Club U19 Aurrerá Vitoria U19 | 2 0 | | |
FT | Eibar U19 Deportivo Alavés U19 | 0 1 | | |
FT | Real Sociedad U19 Santutxu U19 | 2 1 | | |
FT | Antiguoko U19 Leioa U19 | 0 0 | | |
FT | Arenas Getxo U19 Danok Bat U19 | 2 0 | | |
FT | Ofra U19 Llano del Moro U19 | 3 1 | | |
FT | Armed Forces เอซี มิลาน | 1 1 | | |
FT | Eskilstuna United W Djurgarden W | 4 1 | | |
FT | Lions FC Lynx | 0 3 | | |