FT ไฮไลท์ | เบิร์นลีย์ อาร์เซน่อล | 1 1 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด เซาแธมป์ตัน | 0 2 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | แอสตันวิลลา วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0 0 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | ไบรท์ตัน เลสเตอร์ ซิตี้ | 1 2 | 0.5 | |
FT | วัตฟอร์ด นอตทิงแฮมฟอเรสต์ | 1 0 | 0.5 | |
FT | บาร์นสลีย์ เบอร์มิงแฮมซิตี | 1 0 | 0.5 | |
FT | บริสตอลซิตี ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ | 0 2 | 0.5 | |
FT | โคเวนทรี ซิตี้ ดาร์บีเคาน์ตี | 1 0 | 0 | |
FT | มิลล์วอลล์ แบล็กเบิร์นโรเวอส์ | 0 2 | 0.5 | |
FT | นอริชซิตี ลูตัน ทาวน์ | 3 0 | 1.5 | |
FT | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ บอร์มัธ | 1 1 | 0.5 | |
FT | เรดิง เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ | 3 0 | 0.5 | |
FT | สโตกซิตี วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2 0 | 1 | |
FT | สวอนซีซิตี มิดเดิลส์เบรอ | 2 1 | 0.5 | |
FT | จิลลิ่งแฮม อิปสวิช ทาวน์ | 3 1 | 0.5 | |
FT | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ Swindon Town | 2 1 | 1 | |
FT | แบล็กพูล เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 1 1 | 1 | |
FT | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 2 1 | 0.5 | |
FT | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2 1 | 1 | |
FT | ฮัลล์ซิตี บริสตอล โรเวอร์ส | 2 0 | 1 | |
FT | ลินคอล์น ซิตี้ ครูว์ อเล็กซานดร้า | 3 0 | 0.5 | |
FT | Northampton Town พอร์ตสมัท | 4 1 | 0.5 | |
FT | อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ชาร์ลตันแอธเลติก | 0 0 | 0 | |
FT | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 0 2 | 0 | |
FT | ซันเดอร์แลนด์ โรชเดล | 2 0 | 1.5 | |
FT | วีแกนแอทเลติก มิลตัน คีนส์ ดอนส์ | 3 0 | 0.5 | |
FT | Exeter City Leyton Orient | 4 0 | 0.5 | |
FT | Barrow Mansfield Town | 2 0 | 0.5 | |
FT | Bradford City โบลตันวอนเดอเรอส์ | 1 1 | 0 | |
FT | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด Walsall | 1 0 | 0.5 | |
FT | Cheltenham Town Port Vale | 3 2 | 1 | |
FT | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด นิวพอร์ท เคาท์ตี้ | 0 2 | 0.5 | |
FT | กริมสบี้ ทาวน์ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1 2 | 0.5 | |
FT | มอร์แคมป์ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 3 1 | 0 | |
FT | Oldham Athletic เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด | 0 0 | 0.5 | |
FT | ซอลฟอร์ด ซิตี้ สคันธอร์ป | 1 1 | 1 | |
FT | Stevenage Harrogate Town | 1 0 | 0 | |
FT | ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ | 0 1 | 0.5 | |
FT | เฟเยนูร์ด วีวีวี เวนโล | 6 0 | 2 | |
FT | ทเวนเต้ วิลเลม ทเว | 1 1 | 0.5 | |
FT | ฮีเรนวีน เอดีโอ เดน ฮาก | 3 0 | 1 | |
FT | อาร์เคซี วาลไวก์ อูเทรชท์ | 1 2 | 1 | |
FT | Almere City Excelsior | 4 1 | 0.5 | |
FT | FC Volendam Roda JC Kerkrade | 3 4 | 0.5 | |
FT | มึนเช่นกลัดบัค เลเวอร์คูเซ่น | 0 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | ฮอฟเฟ่นไฮม์ โวล์ฟสบวร์ก | 2 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | ไฟร์บวร์ก แอร์เบ ไลป์ซิก | 0 3 | 1 | |
FT | แฟร้งค์เฟิร์ต สตุทท์การ์ดต | 1 1 | 0.5 | |
FT | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน เอาก์สบวร์ก | 2 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | บาเยิร์น มิวนิค ดอร์ทมุนด์ | 4 2 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | Spezia Benevento | 1 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | อูดิเนเซ่ ซัสเซาโล่ | 2 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ยูเวนตุส ลาซิโอ | 3 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เรอัล บายาโดลิด เกตาเฟ่ | 2 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | เอลเช่ เซบีย่า | 2 1 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | กาดิซ เออิบาร์ | 1 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | โอซาซูนา บาร์เซโลน่า | 0 2 | 1.5 | |
FT | เวกัลตะ เซนได คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 1 5 | 1 | |
FT | เอฟซี โตเกียว เซเรโซ โอซาก้า | 3 2 | 0.5 | |
FT | ชิมิสุ เอส-พัลส์ อวิสปา ฟูกูโอกะ | 2 2 | 0.5 | |
FT | โตกุชิม่า วอร์ทิส วิสเซล โคเบะ | 1 1 | 0.5 | |
FT | โยโกฮามา เอฟซี โออิตะ ตรินิต้า | 1 2 | 0 | |
FT | สากัน โตสู อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ | 2 0 | 0.5 | |
FT | คาชิว่า เรย์โซล โชนัน เบลล์มาเร่ | 2 1 | 0.5 | |
POSTP | กัมบะ โอซาก้า คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | ? ? | 0/0.5 | |
FT | นาโกย่า แกรมปัส คอนซาโดเล ซัปโปโร | 1 0 | 0 | |
FT | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ V-วาเรน นากาซากิ | 1 0 | 0.5 | |
FT | โอมิยะ อาร์ดิย่า เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0 2 | 0.5 | |
FT | จูบิโล่ อิวาตะ มาชิดา เซลเวีย | 1 3 | 0.5 | |
FT | Giravanz Kitakyushu มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1 2 | 0 | |
FT | FC เรียวเคียว รีโนฟา ยามากูชิ | 2 1 | 0.5 | |
FT | เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 2 2 | 1 | |
FT | พีที ประจวบ เอฟซี นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี | 1 0 | 0.5 | |
FT | โปลิศ เทโร เอฟซี สุพรรณบุรี เอฟซี | 3 1 | 0.5 | |
FT | ตราด เอฟซี ระยอง เอฟซี | 0 0 | 1 | |
FT | ชัยนาท ฮอร์นบิล หนองบัว พิชญ เอฟซี | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | สมุทรสาคร เอฟซี เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1 5 | | |
FT | อยุธยา ยูไนเต็ด อุดรธานี เอฟซี | 2 1 | 0.5/1 | |
FT | อุทัยธานี เอฟซี เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด | 0 0 | 0.5 | |
CANCL | Mjøndalen Start | 0 0 | | |
CANCL | Sandefjord Grorud | 0 0 | | |
CANCL | Haugesund Åsane | 0 0 | | |
CANCL | Viking Brann | 0 0 | | |
CANCL | Sarpsborg 08 Strømsgodset | 0 0 | | |
CANCL | Brattvåg Stjørdals-Blink | 0 0 | | |
CANCL | Holstebro Aarhus Fremad | 0 0 | | |
FT | Ynergetyk-BDU Smorgon | 2 0 | | |
CANCL | Skeid Kjelsås | 0 0 | | |
FT | Hillerød FA 2000 | 0 1 | 0 | |
FT | Dinamo Brest Volna | 4 1 | | |
FT | Brønshøj KFUM Roskilde | 1 3 | | |
FT | Riga Spartaks Jūrmala | 4 2 | | |
FT | Holstebro VSK Århus | 1 1 | | |
CANCL | HamKam KFUM | 0 0 | | |
FT | Norrby Lindome | 5 0 | 0.5/1 | |
CANCL | Ullensaker / Kisa Strømmen | 0 0 | | |
FT | Örgryte Qviding FIF | 0 2 | 0.5/1 | |
CANCL | โรเซนบอร์ก บีเค Odd | 0 0 | | |
CANCL | Kvik Halden Eidsvold | 0 0 | | |
FT | Jönköpings Södra Värnamo | 1 0 | | |
FT | Sollentuna Vasalund | 3 0 | | |
FT | Rīgas FS FC Daugavpils / Progress | 3 1 | | |
FT | Chemnitzer FC Auerbach | 2 0 | | |
FT | Gomel Murom | 1 0 | | |
FT | KuPS Jaro | 5 1 | 2.5 | |
CANCL | Kongsvinger Fram | 0 0 | | |
FT | Drogheda United Dundalk | 2 3 | | |
FT | FSV Optik Rathenow Babelsberg | 0 0 | | |
FT | HIK Nykøbing | 0 1 | | |
FT | Athlone Town Finn Harps | 1 3 | | |
FT | Waterford United Cork City | 0 3 | | |
CANCL | Sandnes Ulf Bryne | 0 0 | | |
FT | Longford Town Galway United | 1 2 | | |
POSTP | Altrincham Dover Athletic | ? ? | | |
FT | Chesterfield Yeovil Town | 3 0 | 0.5 | |
FT | Dagenham & Redbridge Boreham Wood | 2 2 | 0.5 | |
FT | Eastleigh Bromley | 1 2 | 0.5 | |
POSTP | Notts County Aldershot Town | ? ? | | |
FT | Solihull Moors Maidenhead United | 1 1 | 0.5 | |
FT | Torquay United Hartlepool United | 0 1 | 0.5 | |
FT | Wealdstone Halifax Town | 1 2 | 1 | |
FT | Weymouth Stockport County | 1 0 | 1 | |
FT | Woking King's Lynn Town | 3 0 | 0.5 | |
FT | Sutton United Wrexham | 0 0 | 0.5 | |
POSTP | Alfreton Town Kidderminster Harriers | ? ? | | |
POSTP | Blyth Spartans Gloucester City | ? ? | | |
POSTP | Boston United Bradford Park Avenue | ? ? | | |
POSTP | Brackley Town York City | ? ? | | |
POSTP | Chester Spennymoor Town | ? ? | | |
POSTP | Chorley Southport | ? ? | | |
POSTP | Darlington Leamington | ? ? | | |
POSTP | Farsley Celtic Curzon Ashton | ? ? | | |
POSTP | Gateshead AFC Telford United | ? ? | | |
POSTP | Hereford Guiseley | ? ? | | |
POSTP | Kettering Town Fylde | ? ? | | |
FT | Wolverhampton U18 Newcastle Utd U18 | 2 0 | | |
FT | Liverpool U18 Manchester United U18 | 0 1 | | |
FT | Southampton U18 West Ham U18 | 1 1 | | |
FT | Chelsea U18 Tottenham U18 | 1 6 | | |
FT | Sunderland U18 Everton U18 | 0 1 | | |
FT | Derby U18 Middlesbrough U18 | 1 2 | | |
FT | West Brom U18 Crystal Palace U18 | 1 7 | | |
POSTP | Aylesbury United Bedworth United | ? ? | | |
POSTP | Bedford Town Daventry Town | ? ? | | |
POSTP | Berkhamsted St Neots Town | ? ? | | |
POSTP | Didcot Town Biggleswade | ? ? | | |
POSTP | AFC Kempston Rovers Halesowen Town | ? ? | | |
POSTP | Kidlington AFC Dunstable | ? ? | | |
POSTP | North Leigh Welwyn Garden City | ? ? | | |
POSTP | Thame Barton Rovers | ? ? | | |
POSTP | Wantage Town Corby Town | ? ? | | |
POSTP | Yaxley FC Coleshill Town | ? ? | | |
POSTP | Brighouse Town Colne | ? ? | | |
POSTP | Dunston Widnes | ? ? | | |
POSTP | Marske United Runcorn Linnets | ? ? | | |
POSTP | Mossley Prescot Cables | ? ? | | |
POSTP | Ossett United Kendal Town | ? ? | | |
POSTP | Pickering Town CFC City of Liverpool | ? ? | | |
POSTP | Pontefract Collieries Trafford | ? ? | | |
POSTP | Ramsbottom United Marine | ? ? | | |
POSTP | Workington Tadcaster Albion | ? ? | | |
POSTP | Belper Town Newcastle Town | ? ? | | |
POSTP | Cleethorpes Town Stocksbridge Park Steels | ? ? | | |
POSTP | Glossop North End Carlton Town | ? ? | | |
POSTP | Ilkeston Town Loughborough Dynamo | ? ? | | |
POSTP | Kidsgrove Athletic Frickley Athletic | ? ? | | |
POSTP | Leek Town Lincoln United | ? ? | | |
POSTP | Market Drayton Town Wisbech Town | ? ? | | |
POSTP | Spalding United Stamford | ? ? | | |
POSTP | Sutton Coldfield Town Sheffield | ? ? | | |
POSTP | Worksop Town Chasetown | ? ? | | |
POSTP | AFC Totton Cinderford Town | ? ? | | |
POSTP | Bideford Melksham Town | ? ? | | |
POSTP | Bristol Manor Farm Evesham United | ? ? | | |
POSTP | Frome Town Paulton Rovers | ? ? | | |
POSTP | Highworth Town Moneyfields | ? ? | | |
POSTP | Larkhall Athletic Cirencester Town | ? ? | | |
POSTP | Sholing Barnstaple Town | ? ? | | |
POSTP | Thatcham Town Mangotsfield United | ? ? | | |
POSTP | Willand Rovers Basingstoke Town | ? ? | | |
POSTP | Winchester City Slimbridge | ? ? | | |
POSTP | Bamber Bridge Basford United | ? ? | | |
POSTP | Lancaster City Grantham Town | ? ? | | |
POSTP | Matlock Town South Shields | ? ? | | |
POSTP | Mickleover Sports Ashton United | ? ? | | |
POSTP | Morpeth Town Buxton | ? ? | | |
POSTP | Nantwich Town Scarborough Athletic | ? ? | | |
POSTP | Radcliffe Borough Warrington Town | ? ? | | |
POSTP | Stafford Rangers United of Manchester | ? ? | | |
POSTP | Stalybridge Celtic Atherton Collieries | ? ? | | |
POSTP | Whitby Town Hyde United | ? ? | | |
POSTP | Witton Albion Gainsborough Trinity | ? ? | | |
POSTP | AFC Rushden & Diamonds Nuneaton Town | ? ? | | |
POSTP | Alvechurch Hitchin Town | ? ? | | |
POSTP | Banbury United Royston Town | ? ? | | |
POSTP | Biggleswade Town St Ives Town | ? ? | | |
POSTP | Coalville Town Bromsgrove Sporting | ? ? | | |
POSTP | Kings Langley Stratford Town | ? ? | | |
POSTP | Lowestoft Town Barwell | ? ? | | |
POSTP | Needham Market Redditch United | ? ? | | |
POSTP | Rushall Olympic Leiston | ? ? | | |
POSTP | Stourbridge Hednesford Town | ? ? | | |
POSTP | Tamworth Peterborough Sports | ? ? | | |
CANCL | Noordwijk Koninklijke HFC | 0 0 | | |
CANCL | IJsselmeervogels Kozakken Boys | 0 0 | | |
CANCL | Volendam II Excelsior Maassluis | 0 0 | | |
CANCL | ASWH Scheveningen | 0 0 | | |
CANCL | Quick Boys Jong Sparta | 0 0 | | |
CANCL | Rijnsburgse Boys Spakenburg | 0 0 | | |
CANCL | HHC Katwijk | 0 0 | | |
CANCL | De Treffers GVVV | 0 0 | | |
FT | Erzgebirge Aue ฮันโนเฟอร์ 96 | 1 1 | 0.5 | |
FT | Greuther Fürth Bochum | 1 2 | 0 | |
FT | Karlsruher SC St. Pauli | 0 0 | 0.5 | |
FT | Magdeburg Waldhof Mannheim | 1 1 | 0 | |
FT | Hansa Rostock Kaiserslautern | 2 1 | 0.5 | |
FT | Meppen Dynamo Dresden | 0 4 | 0.5 | |
FT | Saarbrücken Uerdingen | 2 2 | 0.5 | |
FT | VfB Lübeck Viktoria Köln | 1 2 | 0 | |
FT | MSV Duisburg 1860 München | 1 0 | 0.5 | |
FT | Hoffenheim II Pirmasens | 1 1 | | |
FT | FSV Frankfurt Stuttgart II | 0 2 | | |
FT | Teutonia WS Astoria Walldorf | 3 0 | | |
FT | Aalen Ulm | 0 1 | | |
FT | Mainz 05 II Bayern Alzenau | 2 1 | | |
FT | Bahlinger SC Freiburg II | 3 2 | | |
FT | Sonnenhof Großaspach SV Steinbach | 0 4 | | |
FT | Kickers Offenbach Balingen | 1 0 | | |
FT | Homburg Hessen Kassel | 1 2 | | |
FT | TuS RW Koblenz Schott Mainz | 1 0 | | |
FT | Sportfreunde Lotte Preußen Münster | 1 1 | 0.5/1 | |
FT | Wiedenbrück Fortuna Düsseldorf II | 0 2 | 0/0.5 | |
FT | Bonner SC Lippstadt 08 | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Wegberg-Beeck Borussia Dortmund II | 0 2 | 1.5 | |
FT | SV 1919 Straelen Bergisch Gladbach | 3 1 | 0/0.5 | |
FT | Homberg Rödinghausen | 0 2 | 0.5/1 | |
FT | Wuppertaler SV Schalke 04 II | 2 0 | 0.5 | |
FT | Rot-Weiß Oberhausen Alemannia Aachen | 3 1 | 0.5 | |
FT | Köln II Borussia M'gladbach II | 2 0 | 0/0.5 | |
POSTP | Ilshofen CfR Pforzheim | ? ? | | |
POSTP | SGV Freiberg Backnang | ? ? | | |
POSTP | Stuttgarter Kickers Ravensburg | ? ? | | |
POSTP | Freiburger FC Spfr. Dorfmerkingen | ? ? | | |
POSTP | Sandhausen II Villingen | ? ? | | |
POSTP | Bruchsal Neckarsulmer SU | ? ? | | |
POSTP | Linx Göppinger SV | ? ? | | |
POSTP | Reutlingen Bissingen | ? ? | | |
POSTP | Dassendorf Barmbek-Uhlenhorst | ? ? | | |
POSTP | Lohbrugge HEBC | ? ? | | |
POSTP | Süderelbe Niendorfer TSV | ? ? | | |
20:00 | Ilshofen CfR Pforzheim | ? ? | | |
20:00 | SGV Freiberg Backnang | ? ? | | |
20:00 | Stuttgarter Kickers Ravensburg | ? ? | | |
20:00 | Freiburger FC Spfr. Dorfmerkingen | ? ? | | |
20:00 | Sandhausen II Villingen | ? ? | | |
21:00 | Bruchsal Neckarsulmer SU | ? ? | | |
21:00 | Linx Göppinger SV | ? ? | | |
POSTP | SV Steinbach Baunatal | ? ? | | |
POSTP | Fernwald FC 1906 Erlensee | ? ? | | |
POSTP | Rot-Weiß Hadamar Ginsheim | ? ? | | |
POSTP | Viktoria Griesheim Waldgirmes | ? ? | | |
POSTP | Lehnerz Eddersheim | ? ? | | |
21:30 | Reutlingen Bissingen | ? ? | | |
21:30 | Wormatia Worms Hertha Wiesbach | ? ? | | |
POSTP | FV Engers 07 Koblenz | ? ? | | |
POSTP | Kaiserslautern II Karbach | ? ? | | |
POSTP | Emmelshausen Mülheim-Kärlich | ? ? | | |
POSTP | Eintracht Trier Alemannia Waldalgesheim | ? ? | | |
POSTP | Eisbachtal Gonsenheim | ? ? | | |
POSTP | Hassia Bingen Salmrohr | ? ? | | |
POSTP | Wormatia Worms Hertha Wiesbach | ? ? | | |
POSTP | Röchling Völklingen Arminia Ludwigshafen | ? ? | | |
POSTP | Mechtersheim Eppelborn | ? ? | | |
POSTP | Speyer Dudenhofen | ? ? | | |
POSTP | Jagersburg Elversberg II | ? ? | | |
POSTP | Diefflen Pfeddersheim | ? ? | | |
POSTP | Kronshagen Bordesholm | ? ? | | |
POSTP | Altenholz Eckernforder SV | ? ? | | |
POSTP | Eutiner SV Eichede | ? ? | | |
POSTP | Oldenburger SV Todesfelde | ? ? | | |
FT | Van Banants | 3 1 | 0.5 | |
FT | Hartberg Admira | 2 1 | 0.5 | |
FT | Rheindorf Altach แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0 1 | 1.5 | |
FT | Wattens Sturm Graz | 1 1 | 0.5 | |
FT | Austria Klagenfurt Dornbirn | 3 2 | 1 | |
FT | Turan Neftchi II | 2 2 | | |
FT | Sabah II Qaradağ Lökbatan | 1 2 | | |
FT | AS Eupen OH Leuven | 3 3 | 0.5 | |
FT | Waasland-Beveren Beerschot-Wilrijk | 1 2 | 0.5 | |
FT | Antwerp Kortrijk | 4 2 | 0.5 | |
FT | RWDM Deinze | 1 1 | 0 | |
FT | Krupa na Vrbasu Siroki Brijeg | 1 1 | 0.5 | |
FT | Sloga Zeljeznicar | 2 0 | 0.5 | |
FT | Sarajevo Zrinjski | 0 1 | 0.5 | |
FT | Igman Konjic Slaven Zivinice | 3 0 | | |
FT | Capljina Rudar Kakanj | 1 0 | | |
FT | Orasje Zvijezda Gradačac | 2 1 | | |
FT | Gorazde Bratstvo Gracanica | 2 0 | | |
FT | Arda Cherno More | 1 0 | 0.5 | |
FT | CSKA Sofia Lokomotiv Plovdiv | 0 0 | 1 | |
FT | Slavija Sloboda Novi Grad | 1 2 | | |
FT | Rudar Prijedor Zeljeznicar Banja Luka | 1 2 | | |
FT | Sloga Doboj Sutjeska Foca | 0 0 | | |
FT | Kozara Gradiska Zvijezda '09 Brgule | 1 2 | | |
FT | Podrinje Janja Modrica | 1 0 | | |
FT | Ljubic Prnjavor Drina Zvornik | 3 2 | | |
FT | FK Jedinstvo Brcko Tekstilac Derventa | 1 0 | | |
FT | Borac Kozarska Dubica Leotar | 1 2 | | |
FT | Lokomotiv Sofia 1929 Septemvri Sofia | 1 0 | 1.5 | |
FT | Neftohimik FK Minyor Pernik | 0 1 | | |
AWARDED | Ludogorets II Kariana Erden | 3 0 | | |
FT | Yantra 1919 Strumska slava | 0 1 | | |
FT | Slaven Koprivnica Lokomotiva Zagreb | 0 0 | 0 | |
FT | Hajduk Split Varaždin | 2 0 | 1.5 | |
FT | Opatija Rudeš | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Kustošija Cibalia | 2 2 | 0.5 | |
FT | Junak Osijek II | 1 1 | 0.5/1 | |
FT | Paphos อาโปเอล | 1 1 | 0 | |
FT | Omonia Nicosia Anorthosis | 0 0 | 0.5 | |
FT | EN THOI Lakatamia Onisilos | 2 1 | 1.5 | |
FT | Xylotympou Aris | 0 0 | | |
FT | Othellos Digenis Ypsonas | 2 1 | | |
FT | Ahironas Anagennisi Deryneia | 0 1 | | |
FT | Kouris Erimi PAEEK | 1 1 | | |
FT | Alki Oroklini Akritas | 3 2 | 1 | |
FT | AE Zakakiou ASIL Lysi | 0 2 | 0.5 | |
FT | Příbram Slovan Liberec | 0 2 | 1 | |
FT | Teplice Opava | 3 1 | 0.5 | |
FT | Zlín Bohemians 1905 | 0 0 | 0.5 | |
FT | Viktoria Plzeň Sigma Olomouc | 1 0 | 1.5 | |
FT | Lisen Hradec Králové | 2 1 | 0.5 | |
FT | Blansko Třinec | 2 0 | 0.5 | |
FT | Esbjerg Fremad Amager | 2 0 | 0.5 | |
FT | Hvidovre Kolding IF | 2 0 | 0.5 | |
POSTP | Nõmme Kalju Tulevik | ? ? | | |
POSTP | Tammeka Trans | ? ? | | |
FT | SJK Akatemia SJK | 0 3 | | |
FT | Red Star Lens | 3 2 | 1 | |
FT_PEN | Rumilly Vallieres Annecy | 1 1 | | |
FT | Saint-Louis Neuweg Sedan | 0 2 | 0.5 | |
FT | Olympique d'Alès มงต์เปลลิเย่ร์ | 1 2 | | |
FT | วาล็องเซียนส์ เม็ตซ์ | 0 4 | 0.5 | |
FT | Le Puy F.43 Auvergne ลอริยองต์ | 1 0 | 1.5 | |
FT_PEN | Saumur Montagnarde | 3 3 | | |
FT | โอลิมปิก ลียง Sochaux | 5 2 | 1.5 | |
FT | แบรสต์ ปารีส แซงต์แชร์กแมง | 0 3 | 2 | |
FT | OFI Larissa | 2 3 | 1 | |
FT | Atromitos Asteras Tripolis | 1 1 | 0.5 | |
FT | PAS Giannina Panathinaikos | 1 0 | 0 | |
POSTP | Thesprotos Panserraikos | ? ? | | |
POSTP | Triglia FC Veria | ? ? | | |
POSTP | Almopos Kavala | ? ? | | |
POSTP | Olympiakos Volos Pierikos | ? ? | | |
POSTP | Pontion Karagiannion Apollon Pontou FC | ? ? | | |
POSTP | Episkopi Niki Volos | ? ? | | |
POSTP | Aspropyrgos Enosis Rodos | ? ? | | |
POSTP | Kalamata Ialysos | ? ? | | |
POSTP | Asteras Vlachioti Santorini 2020 | ? ? | | |
POSTP | Egaleo Kallithea | ? ? | | |
FT | Paksi SE Mezőkövesd-Zsóry | 2 2 | 0.5 | |
FT | Puskás Újpest | 2 1 | 1 | |
FT | Debrecen Kaposvári Rákóczi | 2 0 | 1.5 | |
FT | Valur HK | 2 2 | 2 | |
FT | KR Kórdrengir | 3 1 | 3 | |
POSTP | Thróttur Reykjavík ÍBV | ? ? | | |
FT | Fylkir Leiknir Reykjavík | 0 1 | 1.5 | |
FT | FH Thór | 4 0 | 2 | |
FT | Afturelding KA | 1 7 | 2 | |
FT | Maccabi Netanya Bnei Yehuda | 1 0 | 0.5 | |
FT | Maccabi Haifa Maccabi Petah Tikva | 0 2 | 1.5 | |
FT | Virtus Entella Ascoli | 0 0 | 0 | |
FT | Cosenza โฟรซิโนเน่ | 1 2 | 0.5 | |
FT | Pisa Reggina | 0 0 | 0.5 | |
FT | Cremonese Salernitana | 0 1 | 0.5 | |
FT | Pescara สปาล | 0 1 | 0 | |
FT | Venezia เบรสชา | 0 1 | 0.5 | |
FT | Monza Pordenone | 2 0 | 0.5 | |
FT | Makedonija Sileks | 1 0 | 0.5 | |
FT | Tarxien Rainbows Birkirkara | 0 3 | 1.5/2 | |
FT | Floriana Balzan | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Hamrun Spartans Hibernians | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Mosta Senglea Athletic | 5 1 | 1.5/2 | |
FT | Lija Athletic Santa Lucia | 3 1 | 1/1.5 | |
FT | Sliema Wanderers Gzira United | 2 0 | 0.5/1 | |
FT | Dacia-Buiucani Codru Lozova | 5 1 | | |
FT | Sheriff Dinamo-Auto | 7 0 | 2/2.5 | |
FT | Sutjeska Zeta | 4 3 | 0.5/1 | |
FT | Dečić Rudar | 0 1 | 0/0.5 | |
FT | Mladost Ljeskopolje Jezero | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | Mladost Iskra | 0 0 | 0.5 | |
FT | Petrovac Budućnost | 1 4 | 1/1.5 | |
FT | Crusaders Warrenpoint Town | 0 2 | 1/1.5 | |
FT | Dungannon Swifts Coleraine | 2 3 | 1/1.5 | |
FT | Linfield Cliftonville | 2 0 | 0.5/1 | |
FT | Portadown Glenavon | 4 1 | 1 | |
FT | Ballymena United Larne | 1 1 | 0.5 | |
CANCL | Queen's University Ballyclare Comrades | 0 0 | | |
CANCL | Institute Loughgall | 0 0 | | |
CANCL | Ballinamallard United Dergview | 0 0 | | |
CANCL | Ards Dundela | 0 0 | | |
CANCL | Annagh United H&W Welders | 0 0 | | |
CANCL | Newry City AFC Knockbreda | 0 0 | | |
FT | Podbeskidzie Lechia Gdańsk | 2 2 | 0 | |
FT | Zagłębie Lubin Jagiellonia Białystok | 3 0 | 1 | |
FT | Raków Częstochowa Cracovia Kraków | 0 0 | 0.5 | |
FT | ŁKS Łódź Widzew Lodz | 2 2 | 0.5 | |
FT | Resovia Rzeszów Górnik Łęczna | 0 2 | 0.5 | |
FT | Jastrzębie Korona Kielce | 2 0 | 0.5 | |
FT | Radomiak Radom Chrobry Głogów | 1 2 | 1 | |
FT | Portimonense Tondela | 3 0 | 0.5 | |
FT | Gil Vicente ปอร์โต้ | 0 2 | 1.5 | |
FT | Boavista Famalicão | 3 0 | 0.5 | |
FT | Vizela Mafra | 2 0 | 1 | |
FT | Universitatea Craiova Botoşani | 1 0 | 0.5 | |
FT | UTA Arad ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0 1 | 1 | |
FT | ซีเอสเคเอ มอสโก Akhmat Grozny | 2 0 | 1 | |
FT | Rotor Volgograd Khimki | 0 0 | 0 | |
FT | Rostov Sochi | 0 0 | 0.5 | |
FT | Akron SKA Khabarovsk | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Yenisey Fakel | 1 3 | | |
FT | Krylya Sovetov Chertanovo | 5 0 | 2.5 | |
FT | Spartak Vladikavkaz Irtysh | 1 0 | 1 | |
FT | Volgar Astrakhan Olimpiyets | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Krasnodar II Veles | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | Shinnik Orenburg | 1 4 | | |
FT | Tekstilshchik Tom' Tomsk | 1 1 | 0.5 | |
FT | Neftekhimik Dinamo Bryansk | 5 1 | 1 | |
FT | Torpedo Moskva Chayka | 1 2 | 1 | |
FT | Baltika Spartak Moskva II | 1 0 | 0.5/1 | |
FT | UOR №5 U20 Akademiya Konoplev U20 | 1 1 | | |
FT | Rubin Kazan U19 Ufa U19 | 0 2 | | |
FT | Aberdeen Hamilton Academical | 0 0 | 1 | |
FT | Motherwell Livingston | 3 1 | 0 | |
FT | กลาสโกว์ เรนเจอร์ St. Mirren | 3 0 | 1.5 | |
FT | Ross County Kilmarnock | 3 2 | 0.5 | |
FT | St. Johnstone Hibernian | 1 0 | 0 | |
FT | Alloa Athletic Inverness CT | 1 1 | 0.5 | |
FT | Arbroath Queen of the South | 2 4 | 0.5 | |
FT | Hearts Dundee | 2 1 | 1 | |
FT | Greenock Morton Ayr United | 0 2 | 0.5 | |
POSTP | Airdrieonians East Fife | ? ? | | |
POSTP | Dumbarton Partick Thistle | ? ? | | |
POSTP | Forfar Athletic Clyde | ? ? | | |
POSTP | Montrose Cove Rangers | ? ? | | |
POSTP | Peterhead Falkirk | ? ? | | |
POSTP | Albion Rovers Stranraer | ? ? | | |
POSTP | Annan Athletic Stenhousemuir | ? ? | | |
POSTP | Brechin City Cowdenbeath | ? ? | | |
POSTP | Queen's Park Elgin City | ? ? | | |
POSTP | Stirling Albion Edinburgh City | ? ? | | |
FT | Dubocica Žarkovo | 1 2 | | |
FT | Budućnost Dobanovci Loznica | 2 0 | | |
FT | Jagodina Zemun | 1 1 | | |
FT | Železničar Pančevo Borac Čačak | 1 0 | | |
FT | Trajal Krusevac Kolubara | 1 0 | | |
FT | สโลวาน บราติสลาวา DAC | 3 1 | 0.5 | |
FT | Trenčín Spartak Trnava | 2 0 | 0 | |
FT | Zlaté Moravce Sereď | 1 0 | 1 | |
FT | Senica Pohronie | 1 1 | 0 | |
FT | Žilina Ružomberok | 3 2 | 1 | |
FT | Zemplín Michalovce Nitra | 1 0 | 0.5 | |
FT | Liptovský Mikuláš Komárno | 1 1 | 1 | |
FT | Púchov Šamorín | 1 1 | | |
FT | FK Košice Slavoj Trebišov | 3 0 | 1 | |
FT | Poprad Petržalka akadémia | 0 3 | 2.5 | |
FT | Skalica Banska Bystrica | 2 1 | 0.5 | |
FT | Podbrezová Dubnica | 3 0 | | |
FT | Mura Aluminij | 2 0 | 1 | |
FT | Gorica Maribor | 1 1 | 1 | |
FT | Koper Domžale | 0 2 | 0.5 | |
FT | เรอัลซาราโกซา เตเนริเฟ | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | พัลมาส ราโย่ บาเยกาโน่ | 1 1 | 0.5 | |
FT | เลกาเนส Castellón | 0 0 | 1 | |
FT | อัลบาเซเต้ UD Logroñés | 1 1 | 0 | |
FT | Västerås SK GAIS | 3 0 | 1 | |
FT | มัลโม่ Halmstad | 4 1 | 1 | |
FT | Trelleborg Lodde | 3 1 | | |
FT | Örebro Sirius | 2 2 | 0/0.5 | |
FT | Degerfors Utsikten | 2 0 | 2.5 | |
FT | Elfsborg Falkenberg | 3 2 | 1.5 | |
FT | Djurgården Kalmar | 4 1 | 1 | |
FT | Brage Umeå | 1 0 | 1 | |
FT | ยังบอยส์ Vaduz | 1 1 | 1.5 | |
FT | Servette บาเซิ่ล | 2 1 | 0.5 | |
FT | Thun Kriens | 1 0 | 1 | |
FT | Denizlispor Yeni Malatyaspor | 3 2 | 0 | |
FT | เบซิคตัส Gazişehir Gaziantep | 2 1 | 1.5 | |
FT | Bandırmaspor Altınordu | 2 2 | 0.5 | |
FT | Osmanlıspor Menemen Belediyespor | 1 1 | 0 | |
FT | Samsunspor Adana Demirspor | 0 2 | 0.5 | |
FT | Mariupol Vorskla | 0 1 | 0/0.5 | |
FT | Olimpik Donetsk ชัคตาร์ | 0 1 | 2 | |
FT | Caernarfon Town Aberystwyth Town | 2 2 | 0.5 | |
FT | Connah's Quay Newtown | 2 1 | 1.5/2 | |
FT | Cefn Druids Barry Town United | 0 1 | 0.5/1 | |
FT | Haverfordwest County Cardiff MU | 1 0 | 0 | |
FT | Flint Town United Penybont | 0 1 | 0/0.5 | |
FT | The New Saints Bala Town | 0 0 | 1 | |
FT | Central Cordoba SdE Banfield | 1 1 | 0.5 | |
FT | Godoy Cruz Platense | 3 1 | 0 | |
FT | Sarmiento Talleres Córdoba | 1 1 | 0.5 | |
FT | Colón Aldosivi | 2 1 | 1 | |
FT | Lanús Atlético Tucumán | 2 1 | 1 | |
FT | Junior Atlético Bucaramanga | 1 1 | 1 | |
FT | Once Caldas Deportivo Cali | 0 0 | 0.5 | |
FT | Llaneros Atlético Huila | 0 2 | 0 | |
FT | Tigres Real Cartagena | 0 0 | 0.5 | |
FT | Limón Guadalupe | 1 7 | 0 | |
FT | Pérez Zeledón Alajuelense | 1 5 | 1 | |
FT | Independiente del Valle Mushuc Runa | 2 0 | 1 | |
FT | Orense Aucas | 2 2 | 0 | |
FT | LDU Quito Universidad Católica | 2 1 | 1.5 | |
FT | Firpo Jocoro | 0 0 | 0.5 | |
FT | Municipal Limeño Águila | 1 2 | 0 | |
FT | Cobán Imperial Deportivo Sanarate | 2 0 | 1 | |
FT | Iztapa Antigua GFC | 5 2 | 0.5 | |
FT | Comunicaciones Cotzumalguapa | 3 1 | 1 | |
FT | Xinabajul San Pedro | 2 0 | | |
FT | Siquinalá Comunicaciones II | 0 2 | | |
FT | Mixco Zacapa Tellioz | 1 0 | 1 | |
FT | Atlético San Luis Toluca | 0 0 | 0 | |
FT | Puebla Tigres UANL | 1 1 | 0.5 | |
FT | Atlas Juárez | 2 0 | 1 | |
FT | Walter Ferreti Real Madriz | 2 0 | 1.5 | |
FT | Nacional Asunción Cerro Porteño | 2 0 | 0.5 | |
FT | Sol de América Olimpia | 0 2 | 0.5 | |
FT | Boston River Cerro | 2 0 | 0.5 | |
FT | Peñarol River Plate | 2 0 | 1 | |
FT | Cape Town City Stellenbosch | 1 2 | 0.5 | |
FT | Chippa United Orlando Pirates | 0 3 | 0.5 | |
FT | Bloemfontein Celtic Maritzburg United | 1 1 | 0 | |
FT | ASO Chlef Aïn M'lila | 2 3 | 0/0.5 | |
FT | Paradou AC USM Alger | 2 1 | 0.5 | |
FT | JSM Skikda MC Oran | 0 1 | 0.5 | |
FT | JSM Béjaïa Lakhdaria | 2 1 | | |
FT | Kouba USM El Harrach | 1 0 | 0.5 | |
FT | WA Boufarik USM Blida | 1 0 | | |
FT | Ben Aknoun MO Béjaïa | 0 1 | | |
FT | CR Béni Thour Msila | 2 1 | | |
FT | Amal Bou Saâda RC Arbaâ | 0 3 | | |
FT | MO Constantine HB Chelghoum Laïd | 0 0 | | |
FT | SKAF Khémis Mélina MCB Oued Sly | 0 2 | | |
FT | RC Oued Rhiou Temouchent | 1 1 | | |
FT | JSM Tiaret CRB Ain Ouessara | 2 0 | | |
FT | Remchi SC Aïn Defla | 2 3 | | |
FT | Arzew ASM Oran | 0 1 | | |
FT | IRB El Kerma MC Saïda | 2 1 | | |
FT | Sporting de Cabinda Ferroviário do Huambo | 4 0 | | |
FT | Académica do Lobito Cubango | 0 2 | | |
FT | Interclube Baixa de Kassange | 1 0 | | |
FT | Progresso Sagrada Esperança | 0 1 | | |
POSTP | Colombe New Star | ? ? | | |
POSTP | Cotonsport APEJES Academy | ? ? | | |
FT | Salitas Royal | 1 4 | | |
FT | Rahimo SONABEL | 1 2 | | |
FT | Majestic Léopards | 0 1 | | |
POSTP | ASFA-Yennenga USFA | ? ? | | |
POSTP | Police Ouagadougou | ? ? | | |
POSTP | Léopards ASEC Koudougou | ? ? | | |
POSTP | ASFB RCK | ? ? | | |
FT | KOZAF Douanes | 1 3 | | |
POSTP | Etoile Filante Douanes | ? ? | | |
FT | Aswan Pyramids FC | 0 2 | 1.5 | |
FT | King Faisal Liberty Professionals | 1 0 | | |
FT | Karela Aduana Stars | 2 1 | | |
FT | Satellite Hafia | 1 0 | | |
FT | Wakirya Kaloum Star | 2 1 | | |
FT | Zoo Kericho Vihiga United | 1 0 | | |
FT | Western Stima Wazito | 1 0 | | |
FT | Leopards Nairobi City Stars | 1 0 | 0.5 | |
FT | Bandari Nzoia United | 1 1 | | |
FT | Sofapaka Bidco United | 0 0 | | |
FT | Alittihad Misurata Al-Wehda | 1 0 | | |
FT | Al Ahli Tripoli Al-Madina | 0 0 | | |
POSTP | Al-Akhdar Al Ahli Benghazi | ? ? | | |
FT | Onze Créateurs ASKO | 0 1 | | |
FT | Djoliba Soni | 3 0 | | |
FT | Nianan Black Stars | 2 1 | | |
FT | Yeelen Olympique Bakaridjan | 1 1 | | |
POSTP | COB USFAS Bamako | ? ? | | |
FT | RSB Berkane FAR Rabat | 1 2 | 0.5 | |
FT | Olympique Dcheïra Chabab Ben Guerir | 2 3 | | |
FT | Wydad Fès KAC Kénitra | 4 1 | | |
FT | Tihad Casablanca UTS Rabat | 0 1 | | |
POSTP | Diambars Generation Foot | ? ? | | |
POSTP | Douanes Stade de Mbour | ? ? | | |
FT | Foutoua Taliya | 0 1 | | |
FT | Kagera Sugar Namungo | 0 1 | 0.5 | |
FT | Mwadui Azam | 0 0 | 1.5 | |
FT | Ruvu Shooting JKT Tanzania | 3 0 | 1 | |
POSTP | NAPSA Stars Buildcon | ? ? | | |
FT | Green Buffaloes Nkwazi | 1 2 | | |
FT | Kitwe United Green Eagles | 0 1 | | |
POSTP | Zanaco Nkana | ? ? | | |
FT | Jenlai Ordino | 1 2 | | |
FT | Gol Gohar Mes Rafsanjan | 0 0 | 0.5 | |
FT | Saipa Naft Masjed Soleyman | 0 0 | 0.5 | |
FT | Padideh Khorasan Paykan | 2 0 | 0/0.5 | |
FT | Sanat Naft Persepolis | 0 0 | 0.5 | |
FT | Tractor Sazi Nassaji Mazandaran | 2 1 | 1 | |
FT | Aluminium Arak Sepahan | 1 6 | 0.5 | |
FT | Zob Ahan Machine Sazi | 2 0 | 0.5 | |
FT | Esteghlal Foolad | 1 0 | 0 | |
FT | Burgan Al Jahra | 2 0 | | |
FT | Yarmouk Al Sulaibikhat | 0 1 | | |
FT | Al Kharitiyath Al Duhail | 0 2 | | |
FT | Al Ahli Jeddah Dhamk | 1 3 | 0.5 | |
FT | Ben Guerdane Monastir | 3 2 | 0/0.5 | |
POSTP | Tataouine ES Tunis | ? ? | | |
FT | Al Ittihad Kalba Bani Yas | 0 2 | 0.5 | |
FT | Al Ain Al Wasl | 1 1 | 0.5 | |
FT | Hatta Al Fujairah | 1 0 | 0.5 | |
FT | Al Jazira Shabab Al Ahli Dubai | 1 1 | 0 | |
FT | Dibba Al Fujairah Dibba Al Hisn | 1 2 | | |
FT | Al Arabi Emirates | 2 2 | | |
FT | Muktijoddha SKC Abahani Chittagong | 0 1 | 1 | |
FT | Tai Chung กลาสโกว์ เรนเจอร์ | 1 2 | 1 | |
FT | NorthEast United ATK Mohun Bagan | 1 1 | 0 | |
FT | Chennai City Sudeva | 1 2 | 0 | |
FT | Arrows NEROCA | 3 0 | 2 | |
FT | Jeju United Jeonbuk Motors | 1 1 | 0.5 | |
FT | Gwangju Ulsan | 0 1 | 1 | |
FT | Incheon United Daegu | 2 1 | 0.5 | |
FT | Gangwon Pohang Steelers | 1 3 | 0.5 | |
FT_PEN | Pocheon Changwon City | 0 0 | | |
FT | Seoul United Paju Citizen | 0 1 | | |
FT | Siheung Citizen Ulsan Citize | 2 0 | 0.5 | |
AET | Phoenix Pyeongtaek Citizen | 1 2 | | |
FT_PEN | Chungju Citizen Yangpyeong | 1 1 | 0.5 | |
FT | SMCE Cheongju | 0 5 | | |
FT | Daejeon Korail Hwajeong | 3 1 | | |
FT | Chuncheon Doksuri (Eagles) | 5 1 | | |
FT | Kelantan PKNP | 0 1 | 1 | |
FT | PBDKT T-Team Skuad Projek | 4 0 | | |
FT | PDRM PKNS | 0 3 | | |
FT | Negeri Sembilan Johor Darul Ta'zim II | 2 1 | 0 | |
FT | Pulau Pinang Kuala Lumpur | 1 0 | | |
FT | UiTM Terengganu | 1 2 | 0/0.5 | |
FT | Selangor Pahang | 3 1 | 0.5 | |
FT | Melaka United Sabah | 1 1 | 0.5/1 | |
POSTP | Bath City Eastbourne Borough | ? ? | | |
POSTP | Billericay Town Chippenham Town | ? ? | | |
POSTP | Chelmsford City Hungerford Town | ? ? | | |
POSTP | Dartford Concord Rangers | ? ? | | |
POSTP | Hampton & Richmond Braintree Town | ? ? | | |
POSTP | Havant & Waterlooville St Albans City | ? ? | | |
POSTP | Hemel Hempstead Town Ebbsfleet United | ? ? | | |
POSTP | Maidstone United Oxford City | ? ? | | |
POSTP | Slough Town Tonbridge Angels | ? ? | | |
POSTP | Welling United Dorking Wanderers | ? ? | | |
FT | Leandro Nicéforo Alem Real Pilar | 0 0 | 0.5 | |
FT | Excursionistas Victoriano Arenas | 3 0 | 0.5 | |
CANCL | DOVO Sportlust '46 | 0 0 | | |
CANCL | GOES VVOG | 0 0 | | |
CANCL | ODIN '59 ACV | 0 0 | | |
CANCL | Excelsior '31 SteDoCo | 0 0 | | |
CANCL | Harkemase Boys VVSB | 0 0 | | |
CANCL | Barendrecht Ter Leede | 0 0 | | |
CANCL | Staphorst Ajax Amateurs | 0 0 | | |
CANCL | Sparta Nijkerk Lisse | 0 0 | | |
CANCL | DVS '33 HSV Hoek | 0 0 | | |
FT | Al Merreikh Simba | 0 0 | 0 | |
FT | TP Mazembe Mamelodi Sundowns | 1 2 | 0.5 | |
FT | Kaizer Chiefs Petro de Luanda | 2 0 | 1 | |
FT | Teungueth MC Alger | 0 1 | 0 | |
FT | ES Tunis Zamalek | 3 1 | 0.5 | |
FT | Al Ahly Vita Club | 2 2 | 2 | |
FT | Wydad Casablanca Horoya | 2 0 | 1.5 | |
CANCL | Rebecq Waremme | 0 0 | | |
CANCL | Excelsior Virton Hamoir | 0 0 | | |
CANCL | Meux Couvin-Mariembourg | 0 0 | | |
CANCL | Ninove RFC Wetteren | 0 0 | | |
POSTP | Ninove Oudenaarde | ? ? | | |
CANCL | Lokeren-Temse Gullegem | 0 0 | | |
POSTP | Lokeren-Temse Voorwaarts Zwevezele | ? ? | | |
CANCL | Heur Tongeren Londerzeel | 0 0 | | |
CANCL | Hades Sporting Hasselt | 0 0 | | |
CANCL | KSC City Pirates Houtvenne | 0 0 | | |
CANCL | Hoogstraten Spouwen-Mopertingen | 0 0 | | |
CANCL | Torhout Avanti | 0 0 | | |
CANCL | Oostkamp Sint-Niklaas | 0 0 | | |
POSTP | Oostkamp Rhodienne-De Hoek | ? ? | | |
POSTP | Torhout Wolvertem Merchtem | ? ? | | |
CANCL | Tempo Overijse Wolvertem Merchtem | 0 0 | | |
CANCL | Svelta Melsele Jong Lede | 0 0 | | |
CANCL | FC Lebbeke Lochristi | 0 0 | | |
POSTP | Svelta Melsele Avanti | ? ? | | |
POSTP | Tempo Overijse Voorde Appelterre | ? ? | | |
POSTP | FC Lebbeke Sint-Niklaas | ? ? | | |
CANCL | Sint-Lenaarts Zwarte Leeuw | 0 0 | | |
CANCL | Diest Nijlen | 0 0 | | |
POSTP | Sint-Lenaarts Berlaar-Heikant | ? ? | | |
POSTP | Diest Weerstand Koersel | ? ? | | |
CANCL | Beringen Witgoor Sport | 0 0 | | |
CANCL | Esperanza Pelt Weerstand Koersel | 0 0 | | |
CANCL | Racing Mechelen De Kempen | 0 0 | | |
CANCL | Betekom Turnhout | 0 0 | | |
CANCL | Wellen Berlaar-Heikant | 0 0 | | |
POSTP | Betekom Nijlen | ? ? | | |
POSTP | Esperanza Pelt ลีลล์ | ? ? | | |
POSTP | Racing Mechelen Zwarte Leeuw | ? ? | | |
POSTP | Wellen Turnhout | ? ? | | |
POSTP | Beringen De Kempen | ? ? | | |
CANCL | PAC Buzet Gosselies Sports | 0 0 | | |
CANCL | Union Namur Binche | 0 0 | | |
CANCL | Tournai SG-Tertre-Hautrage | 0 0 | | |
CANCL | Albert Quévy-Mons Jeunesse Tamines | 0 0 | | |
CANCL | Sprimont-Comblain Onhaye | 0 0 | | |
CANCL | Marloie Sport Wanze / Bas-Oha | 0 0 | | |
CANCL | Oppagne-Wéris Jodoigne | 0 0 | | |
CANCL | Geel Antonia | 0 0 | | |
CANCL | K. Kontich Kalmthout | 0 0 | | |
CANCL | Houtem-Oplinter Wambeek | 0 0 | | |
01:30 | Houtem-Oplinter Linden | ? ? | | |
CANCL | Stade Bierbeek Linden | 0 0 | | |
02:00 | Stade Bierbeek Bertem-Leefdaal | ? ? | | |
02:00 | Huldenberg Borght-Humbeek | ? ? | | |
CANCL | Ixelles Union Lasne-Ohain | 0 0 | | |
CANCL | Schoonbeek-Beverst Achel | 0 0 | | |
CANCL | Libramont Saint-Hubert | 0 0 | | |
CANCL | Bastogne Meix-Devant-Virton | 0 0 | | |
CANCL | La Roche Vaux-Noville | 0 0 | | |
CANCL | St-Joris Sleidinge Latem | 0 0 | | |
CANCL | RC Lauwe Eendracht Wervik | 0 0 | | |
POSTP | RC Lauwe Diksmuide | ? ? | | |
CANCL | Meulebeke Dadizele | 0 0 | | |
POSTP | Meulebeke Rumbeke | ? ? | | |
CANCL | Oostduinkerke Lauwe | 0 0 | | |
POSTP | Oostduinkerke Blankenberge | ? ? | | |
FT | Botev Novi Pazar Kubrat | 3 0 | | |
FT | Svetkavitsa Targovishte Shumen 2007 | 1 0 | | |
FT | Septemvri Tervel Inter Dobrich | 5 0 | | |
FT | Oroklini / Troulloi O Kormakitis | 4 1 | | |
FT | Peyia Elpida Astromeritis | 2 0 | | |
FT | APONA Anagias Amathous | 0 0 | | |
FT | Olympiada Lympion APEP | 3 0 | | |
FT | MEAP Nisou ENAD | 1 1 | | |
FT | Elia Lythrodonta Halkanoras | 1 1 | | |
POSTP | Vyškov Slovan Rosice | ? ? | | |
POSTP | Hanácká Odra Petrkovice | ? ? | | |
POSTP | Havlickuv Brod Stara Rise | ? ? | | |
FT | Sydvest Thisted | 0 1 | 0.5 | |
FT | Jammerbugt Frem | 5 2 | 0.5 | |
FT | B 93 Holbæk B&I | 6 2 | 1.5 | |
POSTP | Blois Rouen | ? ? | | |
POSTP | St-Pryvé St-Hilaire Vannes | ? ? | | |
POSTP | Bobigny Metz II | ? ? | | |
POSTP | St Maur Lusitanos Lens II | ? ? | | |
POSTP | Fréjus St-Raphaël Grasse | ? ? | | |
POSTP | Jura Sud Foot Martigues | ? ? | | |
POSTP | Montlucon Chambery | ? ? | | |
POSTP | Clermont II Velay | ? ? | | |
POSTP | Aurillac Arpajon Thonon Évian | ? ? | | |
POSTP | Vaulx Limonest | ? ? | | |
POSTP | Moulins Football Bourgoin-Jallieu
|