FT ไฮไลท์ | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด เวสต์แฮม | 3 2 | 0.5 | |
POSTP ไฮไลท์ | เซาแธมป์ตัน คริสตัล พาเลซ | ? ? | | |
FT ไฮไลท์ | วูล์ฟแฮมป์ตัน เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด | 1 0 | 1 | |
FT | เบรนท์ฟอร์ด มิลล์วอลล์ | 0 0 | 1 | |
FT | ลูตัน ทาวน์ วัตฟอร์ด | 1 0 | 1 | |
FT | มิดเดิลส์เบรอ ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ | 1 2 | 0.5 | |
FT | นอตทิงแฮมฟอเรสต์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ | 0 2 | 0.5 | |
FT | เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ บริสตอลซิตี | 1 1 | 0.5 | |
FT | สโตกซิตี เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0 0 | 0.5 | |
FT | สวอนซีซิตี วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2 2 | 1 | |
FT | นอริชซิตี บอร์มัธ | 1 3 | 0.5 | |
FT | แบล็กพูล ซันเดอร์แลนด์ | 1 0 | 0 | |
FT | บริสตอล โรเวอร์ส ลินคอล์น ซิตี้ | 0 1 | 0.5 | |
FT | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1 1 | 0.5 | |
FT | ชาร์ลตันแอธเลติก อิปสวิช ทาวน์ | 0 0 | 0.5 | |
FT | ฮัลล์ซิตี ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 2 1 | 1 | |
FT | มิลตัน คีนส์ ดอนส์ พอร์ตสมัท | 1 0 | 0.5 | |
FT | โรชเดล แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 3 1 | 0 | |
FT | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0 2 | 0.5 | |
FT | วีแกนแอทเลติก ครูว์ อเล็กซานดร้า | 2 0 | 0.5 | |
FT | เอเอฟซี วิมเบิลดัน Swindon Town | 4 1 | 0.5 | |
FT | อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด จิลลิ่งแฮม | 3 2 | 0.5 | |
FT | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด Port Vale | 0 0 | 0.5 | |
FT | Exeter City เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด | 0 0 | 1 | |
FT | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส สคันธอร์ป | 3 2 | 1 | |
FT | กริมสบี้ ทาวน์ โบลตันวอนเดอเรอส์ | 2 1 | 0.5 | |
FT | Harrogate Town Bradford City | 2 1 | 0 | |
FT | Leyton Orient Barrow | 2 0 | 0 | |
FT | มอร์แคมป์ Oldham Athletic | 4 3 | 0.5 | |
FT | นิวพอร์ท เคาท์ตี้ เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0 1 | 0 | |
FT | Stevenage Mansfield Town | 0 1 | 0 | |
FT | ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0 0 | 0 | |
FT | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด Walsall | 2 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | เชลซี แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1 0 | 0.5 | |
FT | Go Ahead Eagles Almere City | 3 0 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | มึนเช่นกลัดบัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 4 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | โวล์ฟสบวร์ก บาเยิร์น มิวนิค | 2 3 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ไฟร์บวร์ก ชาลเก้ 04 | 4 0 | 1 | |
FT | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน สตุทท์การ์ดต | 2 1 | 0.5 | |
FT | เอาก์สบวร์ก Arminia Bielefeld | 0 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เลเวอร์คูเซ่น โคโลญจน์ | 3 0 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | อองเช่ร์ แรนส์ | 0 3 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | โอลิมปิก มาร์กเซย ลอริยองต์ | 3 2 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | Crotone อูดิเนเซ่ | 1 2 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ซามพ์โดเรีย เวโรน่า | 3 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | ซัสเซาโล่ ฟิออเรนติน่า | 3 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | กายารี่ ปาร์มา | 4 3 | 0.5 | |
FT | โยโกฮามา เอฟซี เวกัลตะ เซนได | 2 2 | 0.5 | |
FT | โตกุชิม่า วอร์ทิส คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 0 1 | 0.5 | |
FT | อวิสปา ฟูกูโอกะ เอฟซี โตเกียว | 1 0 | 0.5 | |
FT | โออิตะ ตรินิต้า คาชิว่า เรย์โซล | 0 1 | 0 | |
FT | โชนัน เบลล์มาเร่ วิสเซล โคเบะ | 0 0 | 0.5 | |
FT | Blaublitz Akita มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0 0 | 0.5 | |
FT | โอมิยะ อาร์ดิย่า เอฮิเมะ | 0 1 | 1 | |
FT | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา โทชิกิ SC | 0 0 | 0.5 | |
FT | มัตซูโมโตะ ยามากะ เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 3 3 | 0.5 | |
FT | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ ซไวเก้น คานาซาวะ | 1 0 | 0.5 | |
FT | เกียวโต แซงก้า Giravanz Kitakyushu | 6 1 | 1 | |
FT | รีโนฟา ยามากูชิ ThespaKusatsu Gunma | 1 0 | 0 | |
FT | V-วาเรน นากาซากิ มาชิดา เซลเวีย | 0 3 | 0.5 | |
FT | ฟาเจียโน โอคายามา มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1 2 | 0 | |
FT | FC เรียวเคียว โตเกียวเวอร์ดี้ | 2 0 | 0.5 | |
FT | ขอนแก่น ยูไนเต็ด นครปฐม ยูไนเต็ด | 2 1 | 0/0.5 | |
CANCL | Phoenix Rising Colorado Springs | 0 0 | | |
CANCL | El Paso Locomotive เอฟซี ดัลลัส | 0 0 | | |
FT | โรเซนบอร์ก บีเค Raufoss | 3 0 | 1.5/2 | |
CANCL | Vålerenga KFUM | 0 0 | | |
CANCL | Haka KTP | 0 0 | | |
FT | Gnistan HIFK | 0 1 | | |
FT | Jaro Ilves II | 1 0 | | |
FT | Start Bryne | 2 3 | 0.5 | |
FT | Mjøndalen Grorud | 5 2 | | |
FT | Molde Stjørdals-Blink | 2 1 | | |
FT | Sogndal Brann | 4 1 | | |
FT | Kristiansund Ranheim | 0 3 | 0.5/1 | |
FT | Inter Turku Mariehamn | 1 0 | | |
FT | SJK KPV | 3 0 | | |
FT | Viking Åsane | 1 1 | 1 | |
FT | Odd Sandefjord | 0 0 | | |
FT | Jerv Sandnes Ulf | 3 2 | 0 | |
FT | HJK Lahti | 1 2 | 1.5 | |
FT | North Texas El Paso Locomotive | 0 4 | | |
FT | Indy Eleven Forward Madison | 3 0 | | |
FT | Greenville Triumph Charlotte Independence | 2 1 | | |
FT | Louisville City Pittsburgh Riverhounds | 2 0 | | |
FT | Union Omaha Sporting Kansas City II | 2 1 | | |
FT | Birmingham Legion Chattanooga Red Wolves | 4 1 | | |
CANCL | Richmond Kickers Loudoun United | 0 0 | | |
FT | Halifax Town King's Lynn Town | 4 2 | 1.5 | |
FT | Barnet Aldershot Town | 3 1 | 1 | |
FT | Chesterfield Bromley | 1 2 | 0.5 | |
FT | Dagenham & Redbridge Solihull Moors | 3 2 | 0 | |
FT | Notts County Eastleigh | 0 1 | 0.5 | |
FT | Stockport County Maidenhead United | 2 2 | 1.5 | |
FT | Wealdstone Hartlepool United | 2 7 | 1.5 | |
CANCL | Weymouth Dover Athletic | 0 0 | | |
FT | Woking Wrexham | 0 4 | 0.5 | |
FT | Yeovil Town Boreham Wood | 1 0 | 0 | |
FT | Altrincham Sutton United | 0 4 | 0.5 | |
CANCL | Alfreton Town AFC Telford United | 0 0 | | |
CANCL | Blyth Spartans Kidderminster Harriers | 0 0 | | |
CANCL | Boston United Southport | 0 0 | | |
CANCL | Brackley Town Guiseley | 0 0 | | |
CANCL | Chester Gloucester City | 0 0 | | |
CANCL | Chorley Bradford Park Avenue | 0 0 | | |
CANCL | Darlington Curzon Ashton | 0 0 | | |
CANCL | Farsley Celtic Fylde | 0 0 | | |
CANCL | Gateshead Leamington | 0 0 | | |
CANCL | Hereford Spennymoor Town | 0 0 | | |
CANCL | Kettering Town York City | 0 0 | | |
FT | Middlesbrough U18 Wolverhampton U18 | 2 1 | | |
FT | Sunderland U18 Manchester City U18 | 0 4 | | |
FT | Brighton U18 Reading U18 | 5 2 | | |
FT | Norwich U18 Southampton U18 | 5 0 | | |
FT | Leeds United U18 Stoke City U18 | 4 3 | | |
FT | Newcastle Utd U18 Manchester United U18 | 3 2 | | |
FT | Blackburn U18 Derby U18 | 3 0 | | |
FT | Crystal Palace U18 Aston Villa U18 | 3 1 | | |
CANCL | Brightlingsea Regent Horsham | 0 0 | | |
CANCL | Carshalton Athletic AFC Hornchurch | 0 0 | | |
CANCL | Cheshunt Bishop's Stortford | 0 0 | | |
CANCL | Cray Wanderers Haringey Borough | 0 0 | | |
CANCL | East Thurrock United Bognor Regis Town | 0 0 | | |
CANCL | Enfield Town Corinthian-Casuals | 0 0 | | |
CANCL | Folkestone Invicta Leatherhead | 0 0 | | |
CANCL | Kingstonian Bowers & Pitsea | 0 0 | | |
CANCL | Lewes Potters Bar Town | 0 0 | | |
CANCL | Wingate & Finchley Merstham | 0 0 | | |
CANCL | Worthing Margate | 0 0 | | |
CANCL | Bury Town Basildon United | 0 0 | | |
CANCL | Coggeshall Town AFC Sudbury | 0 0 | | |
CANCL | Dereham Town Aveley | 0 0 | | |
CANCL | Felixstowe & Walton United Great Wakering Rovers | 0 0 | | |
CANCL | Grays Athletic Brentwood Town | 0 0 | | |
CANCL | Histon Heybridge Swifts | 0 0 | | |
CANCL | Hullbridge Sports Witham Town | 0 0 | | |
CANCL | Maldon & Tiptree Soham Town Rangers | 0 0 | | |
CANCL | Romford Canvey Island | 0 0 | | |
CANCL | Tilbury Cambridge City | 0 0 | | |
CANCL | AFC Dunstable Biggleswade | 0 0 | | |
CANCL | Aylesbury United Corby Town | 0 0 | | |
CANCL | Bedford Town Thame | 0 0 | | |
CANCL | Bedworth United St Neots Town | 0 0 | | |
CANCL | Coleshill Town Barton Rovers | 0 0 | | |
CANCL | AFC Kempston Rovers Didcot Town | 0 0 | | |
CANCL | Kidlington Daventry Town | 0 0 | | |
CANCL | North Leigh Berkhamsted | 0 0 | | |
CANCL | Welwyn Garden City Wantage Town | 0 0 | | |
CANCL | Yaxley FC Halesowen Town | 0 0 | | |
CANCL | Clitheroe Brighouse Town | 0 0 | | |
CANCL | Kendal Town Prescot Cables | 0 0 | | |
CANCL | Marine Dunston | 0 0 | | |
CANCL | Marske United City of Liverpool | 0 0 | | |
CANCL | Ossett United Mossley | 0 0 | | |
CANCL | Ramsbottom United Widnes | 0 0 | | |
CANCL | Runcorn Linnets Pontefract Collieries | 0 0 | | |
CANCL | Tadcaster Albion Trafford | 0 0 | | |
CANCL | Workington Pickering Town CFC | 0 0 | | |
CANCL | Ashford Town (Middlesex) Chalfont St Peter | 0 0 | | |
CANCL | Bedfont Sports Hanwell Town | 0 0 | | |
CANCL | Chipstead Bracknell Town | 0 0 | | |
CANCL | Hertford Town Tooting & Mitcham United | 0 0 | | |
CANCL | Marlow Barking | 0 0 | | |
CANCL | Northwood Westfield | 0 0 | | |
CANCL | South Park Waltham Abbey | 0 0 | | |
CANCL | Uxbridge Chertsey Town | 0 0 | | |
CANCL | Ware Staines Town | 0 0 | | |
CANCL | Frickley Athletic Chasetown | 0 0 | | |
CANCL | Glossop North End Stamford | 0 0 | | |
CANCL | Ilkeston Town Cleethorpes Town | 0 0 | | |
CANCL | Kidsgrove Athletic Stocksbridge Park Steels | 0 0 | | |
CANCL | Lincoln United Carlton Town | 0 0 | | |
CANCL | Loughborough Dynamo Worksop Town | 0 0 | | |
CANCL | Market Drayton Town Belper Town | 0 0 | | |
CANCL | Sheffield Newcastle Town | 0 0 | | |
CANCL | Sutton Coldfield Town Spalding United | 0 0 | | |
CANCL | Wisbech Town Leek Town | 0 0 | | |
CANCL | AFC Totton Larkhall Athletic | 0 0 | | |
CANCL | Basingstoke Town Barnstaple Town | 0 0 | | |
CANCL | Bideford Moneyfields | 0 0 | | |
CANCL | Bristol Manor Farm Winchester City | 0 0 | | |
CANCL | Cinderford Town Cirencester Town | 0 0 | | |
CANCL | Evesham United Paulton Rovers | 0 0 | | |
CANCL | Highworth Town Frome Town | 0 0 | | |
CANCL | Mangotsfield United Sholing | 0 0 | | |
CANCL | Melksham Town Slimbridge | 0 0 | | |
CANCL | Thatcham Town Willand Rovers | 0 0 | | |
CANCL | Ashton United Stafford Rangers | 0 0 | | |
CANCL | Grantham Town Morpeth Town | 0 0 | | |
CANCL | Hyde United Gainsborough Trinity | 0 0 | | |
CANCL | Lancaster City Stalybridge Celtic | 0 0 | | |
CANCL | Matlock Town Bamber Bridge | 0 0 | | |
CANCL | Mickleover Sports South Shields | 0 0 | | |
CANCL | Nantwich Town United of Manchester | 0 0 | | |
CANCL | Radcliffe Borough Buxton | 0 0 | | |
CANCL | Scarborough Athletic Atherton Collieries | 0 0 | | |
CANCL | Warrington Town Basford United | 0 0 | | |
CANCL | Whitby Town Witton Albion | 0 0 | | |
CANCL | Alvechurch Coalville Town | 0 0 | | |
CANCL | Barwell Hednesford Town | 0 0 | | |
CANCL | Biggleswade Town AFC Rushden & Diamonds | 0 0 | | |
CANCL | Leiston Bromsgrove Sporting | 0 0 | | |
CANCL | Lowestoft Town Banbury United | 0 0 | | |
CANCL | Needham Market Stourbridge | 0 0 | | |
CANCL | Nuneaton Town Royston Town | 0 0 | | |
CANCL | Peterborough Sports Stratford Town | 0 0 | | |
CANCL | Redditch United Kings Langley | 0 0 | | |
CANCL | St Ives Town Hitchin Town | 0 0 | | |
CANCL | Tamworth Rushall Olympic | 0 0 | | |
CANCL | Noordwijk Kozakken Boys | 0 0 | | |
CANCL | IJsselmeervogels Quick Boys | 0 0 | | |
CANCL | ASWH GVVV | 0 0 | | |
CANCL | Scheveningen Katwijk | 0 0 | | |
CANCL | Rijnsburgse Boys Excelsior Maassluis | 0 0 | | |
CANCL | AFC HHC | 0 0 | | |
CANCL | Jong Sparta Spakenburg | 0 0 | | |
CANCL | De Treffers Volendam II | 0 0 | | |
FT | St. Pauli Würzburger Kickers | 4 0 | 1 | |
FT | Magdeburg Zwickau | 0 0 | 0.5 | |
POSTP | Dynamo Dresden MSV Duisburg | ? ? | 0.5/1 | |
FT | Viktoria Köln Hallescher FC | 2 0 | 0.5 | |
FT | Verl Uerdingen | 3 0 | 0 | |
FT | Türkgücü-Ataspor 1860 München | 0 2 | 1 | |
FT | Kaiserslautern Saarbrücken | 2 1 | 0.5 | |
FT | Freiburg II Pirmasens | 1 0 | 1/1.5 | |
FT | Kickers Offenbach Stuttgart II | 1 1 | 0.5/1 | |
FT | Hoffenheim II Teutonia WS | 2 2 | 0 | |
FT | SV Steinbach Bayern Alzenau | 4 0 | 1.5 | |
FT | FSV Frankfurt TuS RW Koblenz | 1 2 | 0.5 | |
FT | Astoria Walldorf Elversberg | 1 4 | 1 | |
FT | Aalen Homburg | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Mainz 05 II Hessen Kassel | 2 1 | 0 | |
FT | Bahlinger SC Eintracht Stadtallendorf | 1 0 | 1/1.5 | |
FT | Sonnenhof Großaspach Schott Mainz | 1 4 | 1 | |
FT | Alemannia Aachen Wegberg-Beeck | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Homberg Sportfreunde Lotte | 3 1 | 0/0.5 | |
FT | Borussia M'gladbach II Rot Weiss Ahlen | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Rödinghausen Bonner SC | 0 0 | 1 | |
FT | Bergisch Gladbach Wiedenbrück | 0 0 | 0 | |
FT | SV 1919 Straelen Rot-Weiss Essen | 0 2 | 1.5 | |
FT | Wuppertaler SV Köln II | 2 0 | 0/0.5 | |
POSTP | Göppinger SV Lörrach-Brombach | ? ? | | |
POSTP | CfR Pforzheim Ravensburg | ? ? | | |
POSTP | Bruchsal Ilshofen | ? ? | | |
POSTP | Astoria Walldorf II Freiburger FC | ? ? | | |
POSTP | Neckarsulmer SU Stuttgarter Kickers | ? ? | | |
POSTP | Linx SGV Freiberg | ? ? | | |
POSTP | Nöttingen Sandhausen II | ? ? | | |
POSTP | Backnang Rielasingen-Arlen | ? ? | | |
POSTP | Villingen Spfr. Dorfmerkingen | ? ? | | |
POSTP | Bissingen Oberachern | ? ? | | |
CANCL | Blumenthaler SV Brinkumer SV | 0 0 | | |
CANCL | OSC Bremerhaven BTS Neustadt | 0 0 | | |
CANCL | Waldgirmes Baunatal | 0 0 | | |
CANCL | SV Steinbach FC 1906 Erlensee | 0 0 | | |
CANCL | Hessen Dreieich Ginsheim | 0 0 | | |
CANCL | Fernwald Türk Gücü Friedberg | 0 0 | | |
CANCL | Rot-Weiß Hadamar Rot-Weiß Walldorf | 0 0 | | |
CANCL | Viktoria Griesheim Neuhof | 0 0 | | |
CANCL | Lehnerz Hunfelder SV | 0 0 | | |
CANCL | TSB Flensburg Frisia 03 Risum-Lindholm | 0 0 | | |
CANCL | Kronshagen Altenholz | 0 0 | | |
CANCL | Bordesholm Husumer SV | 0 0 | | |
CANCL | Pansdorf Union Neumünster | 0 0 | | |
CANCL | Dornbreite Lubeck Eichede | 0 0 | | |
CANCL | Oldenburger SV Eutiner SV | 0 0 | | |
FT | Kukësi Tirana | 2 2 | | |
FT | Partizani Tirana Kastrioti Krujë | 3 1 | 1/1.5 | |
FT | St. Pölten Austria Wien | 1 2 | 0.5 | |
FT | Ried Rheindorf Altach | 0 0 | 0.5 | |
FT | Admira Hartberg | 0 1 | 0 | |
FT | Austria Wien II Wacker Innsbruck | 0 2 | 2.5 | |
FT | Amstetten Liefering | 0 3 | 1 | |
FT | Juniors OÖ Floridsdorfer AC | 2 3 | 0 | |
FT | Blau-Weiß Linz Vorwärts Steyr | 5 0 | 1.5 | |
FT | Keşlə FK Sabah | 0 0 | 0.5 | |
FT | Neftçi Zira | 4 0 | 1 | |
FT | Sumqayıt II Neftchi II | 0 4 | | |
FT | Qaradağ Lökbatan Turan | 1 2 | 0.5 | |
FT | Naftan Baranovichi | 2 0 | | |
FT | Slonim Orsha | 0 2 | | |
FT | Dnepr Mogilev Lida | 1 1 | | |
FT | Sporting Charleroi AS Eupen | 2 3 | 0.5 | |
FT | Antwerp เกงค์ | 3 2 | 0.5 | |
FT | RFC Seraing Lierse Kempenzonen | 0 0 | 1.5 | |
FT | RWDM Lommel United | 2 5 | 0 | |
FT | Mladost Doboj Kakanj Sloga | 2 0 | 0.5 | |
FT | Krupa na Vrbasu Sloboda Tuzla | 1 0 | 0.5 | |
FT | Sarajevo Borac Banja Luka | 0 2 | 0.5 | |
FT | Orasje Rudar Kakanj | 3 1 | | |
FT | Posusje Igman Konjic | 2 2 | | |
FT | Jedinstvo Bihac Travnik | 1 0 | | |
FT | Gorazde Capljina | 3 0 | | |
FT | Vis Kosova Radnik Hadžići | 2 3 | | |
FT | Bratstvo Gracanica TOSK Tesanj | 1 0 | 0 | |
FT | Zvijezda Gradačac Slaven Zivinice | 5 1 | 3 | |
FT | Botev Plovdiv Slavia Sofia | 0 1 | 0.5 | |
FT | Arda Beroe | 1 0 | 0 | |
FT | Podrinje Janja Slavija | 0 0 | | |
FT | Ljubic Prnjavor Kozara Gradiska | 1 2 | | |
FT | FK Jedinstvo Brcko Sloga Doboj | 2 1 | | |
FT | Borac Kozarska Dubica Rudar Prijedor | 1 0 | | |
FT | Leotar Sloboda Novi Grad | 0 0 | | |
FT | Tekstilac Derventa Zeljeznicar Banja Luka | 0 0 | | |
FT | Drina Zvornik Sutjeska Foca | 2 0 | | |
FT | Modrica Zvijezda '09 Brgule | 1 1 | | |
FT | Rijeka Lokomotiva Zagreb | 3 0 | 1.5 | |
FT | Dugopolje Inter Zaprešić | 1 1 | 0.5/1 | |
FT | Junak Kustošija | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Cibalia Sesvete | 2 0 | 0.5 | |
FT | Rudeš Solin | 2 2 | 0.5/1 | |
FT | Croatia Zmijavci Medimurje Cakovec | 4 2 | | |
FT | Osijek II Opatija | 1 0 | 0.5 | |
FT | Orijent 1919 Bijelo Brdo | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Ermis อาโปเอล | 2 0 | 1 | |
FT | Anorthosis Omonia Nicosia | 0 2 | 1 | |
FT | ASIL Lysi Digenis Ypsonas | 3 1 | | |
FT | Ayia Napa Onisilos | 2 1 | | |
FT | Digenis Morphou Aris | 0 2 | | |
FT | PAEEK Anagennisi Deryneia | 3 1 | | |
FT | Omonia Aradippou Ahironas | 4 5 | | |
FT | AE Zakakiou Xylotympou | 0 2 | | |
FT | Kouris Erimi Othellos | 0 1 | | |
FT | Mladá Boleslav Opava | 2 0 | 1.5 | |
FT | Sigma Olomouc Teplice | 1 1 | 1 | |
FT | Karviná České Budějovice | 3 0 | 0 | |
FT | Viktoria Plzeň Jablonec | 1 1 | 1 | |
FT | Chrudim Lisen | 0 3 | 0 | |
FT | HB Køge Silkeborg | 0 3 | 2 | |
FT | Vendsyssel Hvidovre | 1 0 | 0.5 | |
FT | Fremad Amager Hobro | 0 0 | 0.5 | |
FT | Flora Trans | 5 0 | 1.5/2 | |
FT | Clermont Le Havre | 1 1 | 1 | |
FT | Troyes ก็อง | 1 0 | 1.5 | |
FT | Chambly อาเมียงส์ | 2 0 | 0.5 | |
FT | Auxerre Nancy | 3 2 | 0.5 | |
FT | Ajaccio Niort | 3 0 | 1 | |
FT | Dunkerque Grenoble Foot 38 | 1 1 | 0.5 | |
FT | Rodez Paris | 2 2 | 0.5 | |
FT | ตูลูส Châteauroux | 1 0 | 1.5 | |
FT | Sochaux Pau | 1 1 | 0.5 | |
FT | วาล็องเซียนส์ แก็งก็อง | 0 1 | 0.5 | |
FT | Concarneau Bastia-Borgo | 3 1 | 0.5 | |
FT | Sète Laval | 1 0 | 0 | |
FT | Boulogne Stade Briochin | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | Red Star Cholet | 3 0 | 1 | |
FT | OFI Atromitos | 1 1 | 0.5 | |
FT | Panaitolikos Apollon Smirnis | 1 0 | 0.5 | |
FT | Volos NFC PAS Giannina | 1 1 | 0 | |
FT | Kalamata Niki Volos | 0 0 | 0.5 | |
FT | Újpest Mezőkövesd-Zsóry | 3 0 | 0 | |
FT | Várda SE เฟเรนซ์วารอส | 0 0 | 1 | |
FT | Paksi SE Zalaegerszegi TE | 1 1 | 0.5 | |
FT | Dundalk St Patrick's | 1 1 | 0.5 | |
FT | Shamrock Rovers Longford Town | 2 1 | 2 | |
FT | Sligo Rovers Finn Harps | 1 0 | 0.5/1 | |
FT | Bnei Sakhnin Hapoel Kfar Saba | 3 0 | 0 | |
FT | Maccabi Netanya Hapoel Tel Aviv | 0 1 | 0 | |
FT | Maccabi Petah Tikva Hapoel Be'er Sheva | 0 0 | 0 | |
FT | Maccabi Haifa Ironi Kiryat Shmona | 4 0 | 1/1.5 | |
FT | Hapoel Iksal Beitar Tel Aviv Ramla | 1 1 | 0.5 | |
FT | เอ็มโปลี เบรสชา | 4 2 | 1 | |
FT | Pisa Cosenza | 3 0 | 0.5 | |
FT | Monza Cremonese | 2 1 | 0.5 | |
FT | Vicenza เลชเช่ | 1 2 | 0.5 | |
FT | Reggina Reggiana | 2 1 | 0.5 | |
FT | Salernitana Venezia | 2 1 | 0.5 | |
FT | Cittadella คิเอโว่ | 1 0 | 0.5 | |
FT | Pordenone โฟรซิโนเน่ | 2 0 | 0 | |
FT | Riga FC Daugavpils / Progress | 4 0 | 2.5 | |
FT | Renova Sileks | 2 1 | 0/0.5 | |
CANCL | Birkirkara Hibernians | 0 0 | | |
CANCL | Tarxien Rainbows Hamrun Spartans | 0 0 | | |
CANCL | Zejtun Corinthians Valletta | 0 0 | | |
CANCL | Sliema Wanderers Floriana | 0 0 | | |
FT | Rudar Zeta | 0 1 | 0/0.5 | |
FT | Jezero Dečić | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Petrovac Mladost | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Iskra Sutjeska | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Budućnost Mladost Ljeskopolje | 1 2 | 1 | |
FT | Linfield Ballymena United | 2 1 | 1 | |
FT | Portadown Cliftonville | 1 2 | 1 | |
CANCL | Knockbreda Ards | 0 0 | | |
CANCL | Institute Queen's University | 0 0 | | |
CANCL | Dundela Dergview | 0 0 | | |
CANCL | Ballyclare Comrades Loughgall | 0 0 | | |
CANCL | Ballinamallard United H&W Welders | 0 0 | | |
CANCL | Newry City AFC Annagh United | 0 0 | | |
FT | Lechia Gdańsk Piast Gliwice | 2 2 | 0 | |
FT | Raków Częstochowa Lech Poznań | 3 1 | 0.5 | |
FT | Wisła Kraków Warta Poznań | 0 1 | 0.5 | |
FT | Górnik Łęczna Puszcza Niepołomice | 0 0 | 0.5 | |
FT | Resovia Rzeszów Stomil Olsztyn | 1 0 | 0.5 | |
FT | Sandecja Nowy Sącz Widzew Lodz | 3 1 | 0.5 | |
POSTP | Nieciecza Chrobry Głogów | ? ? | 0.5/1 | |
FT | Vitória SC ซานตาคลารา | 1 0 | 0.5 | |
FT | Moreirense Tondela | 2 3 | 0 | |
FT | เบนฟิกา Gil Vicente | 1 2 | 2 | |
FT | Belenenses Marítimo | 2 0 | 0.5 | |
FT | Rio Ave บราก้า | 0 0 | 1 | |
FT | Feirense Varzim | 1 0 | 1 | |
FT | Chindia Târgovişte Hermannstadt | 2 0 | 0.5 | |
FT | Gaz Metan Mediaş Voluntari | 1 1 | 0 | |
FT | Universitatea Craiova Sepsi | 0 0 | 0.5 | |
FT | Akhmat Grozny Khimki | 3 1 | 0.5 | |
FT | โลโคโมทีฟ มอสโก Rostov | 4 1 | 0.5 | |
FT | Rotor Volgograd Dinamo Moskva | 0 3 | 1 | |
FT | คราสโนดาร์ เซนิต | 2 2 | 1 | |
FT | Tom' Tomsk Veles | 0 0 | 1 | |
FT | Yenisey Orenburg | 1 2 | 1 | |
FT | Irtysh Baltika | 0 1 | 0.5 | |
FT | Krylya Sovetov Fakel | 5 1 | 1.5 | |
FT | Spartak Moskva II Volgar Astrakhan | 2 0 | 0.5 | |
FT | Chertanovo SKA Khabarovsk | 0 4 | 0.5/1 | |
FT | Tekstilshchik Shinnik | 0 0 | 0.5 | |
FT | Dinamo Bryansk Krasnodar II | 2 1 | 0 | |
FT | Neftekhimik Akron | 3 2 | 0.5/1 | |
FT | Olimpiyets Chayka | 2 0 | | |
FT | Spartak Vladikavkaz Torpedo Moskva | 1 1 | | |
FT | Alloa Athletic Raith Rovers | 1 2 | 0.5 | |
FT | Arbroath Ayr United | 4 0 | 0.5 | |
FT | Dunfermline Athletic Queen of the South | 3 1 | 0.5 | |
FT | Kilmarnock Montrose | 3 1 | 2 | |
FT | St. Johnstone Clyde | 2 0 | 3 | |
FT_PEN | Aberdeen Livingston | 2 2 | 0.5 | |
FT | Cove Rangers Falkirk | 2 0 | 0 | |
FT | East Fife Peterhead | 2 1 | 0.5 | |
FT | Annan Athletic Brechin City | 3 0 | 0.5 | |
FT | Cowdenbeath Stirling Albion | 1 5 | 1 | |
FT | Edinburgh City Queen's Park | 2 3 | 0.5 | |
FT | Elgin City Albion Rovers | 2 5 | 1.5 | |
FT | เชอร์เวนา ซเวซดา Radnik Surdulica | 2 1 | 3.5 | |
FT | Kabel Novi Sad Zemun | 1 0 | | |
21:00 | Radnički Kragujevac Borac Čačak | ? ? | 1/1.5 | |
FT | Radnički Pirot Loznica | 2 1 | 0 | |
FT | Sloga Kraljevo Jagodina | 0 0 | 0 | |
FT | สโลวาน บราติสลาวา Spartak Trnava | 1 2 | 1.5 | |
FT | Ružomberok Pohronie | 1 0 | 0.5 | |
FT | DAC Trenčín | 2 0 | 1.5 | |
FT | Sereď Zemplín Michalovce | 2 0 | 0.5 | |
FT | Nitra Senica | 0 3 | 0 | |
FT | Partizán Bardejov Slovan Bratislava II | 2 1 | 1.5 | |
FT | Komárno Slavoj Trebišov | 2 1 | 1 | |
FT | FK Košice Dubnica | 5 0 | 1.5 | |
FT | Púchov Skalica | 1 1 | 0.5 | |
FT | Poprad Žilina II | 1 6 | 2.5 | |
FT | Liptovský Mikuláš Podbrezová | 1 1 | 0 | |
FT | Bravo Domžale | 2 2 | 0.5 | |
FT | Gorica Olimpija | 0 1 | 1 | |
FT | Koper Tabor Sežana | 1 0 | 0.5 | |
FT | ลูโก อัลกอร์กอน | 1 3 | 0 | |
FT | Castellón มาจอร์กา | 1 0 | 0.5 | |
FT | พัลมาส มาลากา | 1 1 | 0.5 | |
FT | เอสปอร์ตินเดฆิฆอน เรอัล โอเบียโด้ | 0 1 | 0.5 | |
FT | แอธเลติก บิลเบา บาร์เซโลน่า | 0 4 | 1 | |
FT | Hammarby Mjällby | 2 0 | 1 | |
FT | Växjö W AIK W | 1 1 | | |
FT | Djurgarden W KIF Orebro W | 1 0 | 0 | |
FT | AFC Eskilstuna Akropolis | 3 0 | 0/0.5 | |
FT | GAIS Västerås SK | 1 0 | 0.5 | |
FT | Brage Falkenberg | 0 1 | 0 | |
FT | Vasalund Trelleborg | 2 2 | 0.5 | |
FT | Örebro Syrianska Hudiksvall | 1 0 | | |
FT | Gefle Dalkurd | 1 2 | 0 | |
FT | IFK Luleå Sandviken | 0 2 | 0.5/1 | |
FT | Brommapojkarna Umeå | 2 0 | | |
FT | Assyriska Turabdin Vänersborgs IF | 1 4 | | |
FT | Tvååker Qviding FIF | 2 2 | 0.5 | |
FT | IFK Malmö Lindome | 2 0 | 0/0.5 | |
FT | Oskarshamns AIK Torns | 5 1 | 1 | |
FT | Linköping City Utsikten | 1 3 | 1/1.5 | |
FT | Lund Åtvidaberg | 1 1 | 0.5 | |
FT | Skövde AIK Österlen | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Sion Zürich | 2 2 | 0.5 | |
FT | St. Gallen Luzern | 0 0 | 0.5 | |
FT | Grasshopper Wil | 1 0 | 1 | |
FT | Kriens FC Schaffhausen | 0 1 | 0 | |
FT | Denizlispor BB Erzurumspor | 2 3 | 0 | |
FT | แทร็บซอนสปอร์ Hatayspor | 1 1 | 0.5 | |
FT | Yeni Malatyaspor Alanyaspor | 1 0 | 0.5 | |
FT | Göztepe กาลาตาซาราย | 1 3 | 0.5 | |
FT | Keçiörengücü Tuzlaspor | 0 1 | 1 | |
FT | Adana Demirspor Giresunspor | 3 0 | 0.5 | |
FT | Minai Desna | 3 1 | 0.5/1 | |
FT | Vorskla Zorya | 4 2 | 0.5 | |
FT | ชัคตาร์ ดินาโมเคียฟ | 0 1 | 0.5 | |
FT | Connah's Quay Barry Town United | 1 0 | 1/1.5 | |
FT | Bala Town Caernarfon Town | 5 2 | 1/1.5 | |
FT | The New Saints Penybont | 1 0 | 1.5/2 | |
FT | Cefn Druids Cardiff MU | 1 2 | 0/0.5 | |
FT | Newtown Haverfordwest County | 5 1 | 0/0.5 | |
FT | Central Cordoba SdE River Plate | 0 5 | 1.5 | |
FT | Sarmiento Lanús | 1 0 | 0.5 | |
FT | San Lorenzo Argentinos Juniors | 1 1 | 0.5 | |
FT | Boca Juniors Atlético Tucumán | 3 1 | 1 | |
FT | Newell's Old Boys Patronato | 2 0 | 0.5 | |
FT | Brown de Adrogué Defensores de Belgrano | 0 3 | 0 | |
FT | Barracas Central Deportivo Morón | 1 0 | 0.5 | |
FT | Instituto Ferro Carril Oeste | 2 2 | 0.5 | |
FT | Villa Dálmine All Boys | 0 0 | 0.5 | |
FT | Gimnasia Jujuy Tristán Suárez | 2 0 | 0 | |
FT | Universidad Católica Curicó Unido | 2 1 | 1 | |
FT | O'Higgins La Serena | 0 0 | 0.5 | |
FT | Unión San Felipe Puerto Montt | 2 3 | 0.5 | |
FT | Barnechea Coquimbo Unido | 0 1 | 0.5 | |
FT | Alianza Petrolera Envigado | 1 1 | 0.5 | |
FT | Valledupar Atlético | 3 0 | 0.5 | |
FT | Leones FC Cortuluá | 3 3 | 0/0.5 | |
FT | Atlético Huila Fortaleza CEIF | 3 0 | 1 | |
FT | Pérez Zeledón Limón | 3 2 | 0.5 | |
FT | Mushuc Runa Barcelona Guayaquil | 2 2 | 1.5 | |
FT | Macará Orense | 1 0 | 1 | |
FT | Aucas Olmedo | 1 3 | | |
FT | Iztapa Sacachispas | 4 0 | 1 | |
FT | Cotzumalguapa Cobán Imperial | 1 1 | 0.5 | |
FT | Necaxa Querétaro | 0 0 | 0 | |
FT | Mazatlán Atlas | 0 0 | 0.5 | |
FT | Atlético San Luis Puebla | 1 4 | 0.5 | |
FT | 12 de Octubre Guaraní | 1 1 | 0.5 | |
FT | Nacional Asunción Sportivo Luqueño | 1 0 | 0.5 | |
FT | ฮิวสตัน ไดนาโม ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 2 1 | 0.5 | |
FT | ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ มินนิโซต้า ยูไนเต็ด | 4 0 | 1 | |
FT | มอนทรีออล อิมแพ็ค โตรอนโต้ เอฟซี | 4 2 | 0.5 | |
FT | ออร์แลนโด้ ซิตี้ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0 0 | 0.5 | |
FT | ลอสแอนเจลิส Austin | 2 0 | 1.5 | |
FT | Teleghma HB Chelghoum Laïd | 2 0 | | |
FT | CRB Ouled Djellal US Chaouia | 2 2 | | |
FT | MSP Batna Annaba | 0 1 | | |
FT | MO Constantine AS Khroub | 2 2 | | |
FT | USM Khenchela CA Batna | 0 0 | | |
FT | DRB Tadjenanet MC El Eulma | 3 1 | | |
FT | CR Béni Thour Lakhdaria | 0 0 | | |
FT | RC Arbaâ USM El Harrach | 2 0 | | |
FT | Amal Bou Saâda USM Blida | 3 2 | | |
FT | JSM Béjaïa MO Béjaïa | 1 0 | | |
FT | Kouba Msila | 1 0 | | |
FT | WA Boufarik Ben Aknoun | 2 2 | | |
FT | Arzew MCB Oued Sly | 2 2 | | |
FT | MC Saïda Temouchent | 0 1 | | |
FT | IRB El Kerma CRB Ain Ouessara | 1 1 | | |
FT | SKAF Khémis Mélina SC Aïn Defla | 3 1 | | |
FT | RC Oued Rhiou ASM Oran | 0 2 | | |
FT | JSM Tiaret Remchi | 2 1 | | |
FT | Union Douala Avion Academy | 0 4 | | |
FT | Eding Sport Dragon de Yaounde | 2 2 | | |
FT | APEJES Academy Colombe | 2 1 | | |
FT | Young Sport Academy Panthère | 4 0 | | |
POSTP | New Star Cotonsport | ? ? | | |
FT | Fovu Club Bamboutos | 3 1 | | |
FT | Feutcheu PWD | 1 2 | | |
FT | Yafoot Stade Renard | 1 1 | | |
FT | Canon Tonnerre | 0 0 | | |
FT | Les Astres UMS de Loum | 1 1 | | |
FT | Police USFA | 0 1 | | |
FT | Rahimo Léopards | 1 1 | | |
FT | RC Bobo-Dioulasso KOZAF | 0 0 | | |
POSTP | วิเทสส์ Ouagadougou | ? ? | | |
POSTP | Salitas ASEC Koudougou | ? ? | | |
POSTP | Rahimo RCK | ? ? | | |
FT | Douanes RCK | 3 1 | | |
POSTP | SONABEL Police | ? ? | | |
FT | Vita Club AC Rangers | 4 1 | | |
FT | ES Bafing Abengourou | 1 2 | | |
FT | Bassam Africa Sports | 1 1 | | |
FT | Ghazl El Mehalla Pyramids FC | 2 2 | 0.5 | |
FT | King Faisal Ashanti Gold | 0 0 | | |
FT | Elmina Sharks WAFA | 1 0 | | |
FT | CI Kamsar Satellite | 1 0 | | |
FT | Olympic Safi Rapide Oued Zem | 2 1 | 0.5 | |
FT | FUS Rabat CR Khemis Zemamra | 1 2 | 1 | |
FT | Olympique Dcheïra Riadi Salmi | 1 2 | | |
FT | Wydad Fès Racing de Casablanca | 1 0 | | |
FT | Kawkab Marrakech Chabab Ben Guerir | 1 1 | | |
FT | Teungueth Douanes | 2 1 | | |
POSTP | Teungueth Dakar SC | ? ? | | |
FT | Jaraaf Stade de Mbour | 0 0 | | |
FT | Coastal Union Ruvu Shooting | 2 1 | | |
FT | Mtibwa Sugar Kagera Sugar | 1 1 | 0.5 | |
FT | Young Africans Biashara United | 1 0 | 1 | |
FT | Ordino Encamp | 3 0 | | |
FT | Al Salt Al Jazeera | 3 2 | 0/0.5 | |
FT | Bourj Tripoli | 1 0 | | |
FT | Shabab El Bourj Salam Zgharta | 4 0 | | |
FT | Tadamon Sour Shabab Al Ghazieh | 1 1 | | |
FT | Al Fateh Dhamk | 1 1 | 0.5 | |
FT | Al Wahda Al Ittifaq | 0 1 | 0 | |
FT | East Riffa Al Ahli | 2 0 | 1 | |
FT | Al-Hidd Muharraq | 1 0 | 0.5 | |
FT | Eastern Warriors | 3 2 | 1.5 | |
FT | Suwon Gangwon | 2 1 | 0 | |
FT | Incheon United Jeju United | 0 3 | 0.5 | |
FT | Seoul Daegu | 0 1 | 0.5 | |
FT | Gwangju Pohang Steelers | 0 1 | 0.5 | |
FT | Gimpo Busan Transportation | 1 2 | 0 | |
FT | Gyeongju HNP Daejeon Korail | 1 1 | 1 | |
FT | Mokpo City Cheonan City | 2 1 | 0 | |
FT | Ulsan Citize Yangju Citizen | 2 0 | 0 | |
FT | Skuad Projek Kelantan United | 0 3 | 1.5/2 | |
FT | PBDKT T-Team Johor Darul Ta'zim II | 4 3 | 0/0.5 | |
FT | Sabah UiTM | 4 0 | 0.5/1 | |
FT | Perak Kedah | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Song Lam Nghe An Hong Linh Ha Tinh | 0 2 | 0.5 | |
FT | Binh Dinh FLC Thanh Hoa | 0 1 | 0.5 | |
FT | Sai Gon Hai Phong | 0 0 | 0.5 | |
FT | Quang Nam Can Tho | 5 2 | 1 | |
FT | Pho Hien Phu Dong | 0 1 | 0.5 | |
FT | Al Wahda Goa | 0 0 | | |
FT | Al Quwa Al Jawiya Pakhtakor | 0 0 | 0.5 | |
FT | Al Rayyan Persepolis | 1 3 | 0.5 | |
FT | Tractor Sazi Al Sharjah | 0 0 | 0.5 | |
FT | Al Nassr Al Sadd | 3 1 | 0/0.5 | |
FT | Foolad Al Wihdat | 1 0 | 0.5 | |
CANCL | Chelmsford City Welling United | 0 0 | | |
CANCL | Chippenham Town Tonbridge Angels | 0 0 | | |
CANCL | Concord Rangers Ebbsfleet United | 0 0 | | |
CANCL | Dorking Wanderers Dartford | 0 0 | | |
CANCL | Eastbourne Borough Dulwich Hamlet | 0 0 | | |
CANCL | Havant & Waterlooville Hampton & Richmond | 0 0 | | |
CANCL | Hemel Hempstead Town Bath City | 0 0 | | |
CANCL | Hungerford Town Braintree Town | 0 0 | | |
CANCL | Maidstone United Slough Town | 0 0 | | |
CANCL | St Albans City Oxford City | 0 0 | | |
FT | Sportivo Italiano Berazategui | 1 1 | 0 | |
FT | El Porvenir Leandro Nicéforo Alem | 3 0 | 0 | |
CANCL | DOVO VVOG | 0 0 | | |
CANCL | GOES Sparta Nijkerk | 0 0 | | |
CANCL | ODIN '59 Excelsior '31 | 0 0 | | |
CANCL | Harkemase Boys ACV | 0 0 | | |
CANCL | Barendrecht Staphorst | 0 0 | | |
CANCL | Lisse HSV Hoek | 0 0 | | |
CANCL | Sportlust '46 Ter Leede | 0 0 | | |
CANCL | DVS '33 SteDoCo | 0 0 | | |
CANCL | VVSB Ajax Amateurs | 0 0 | | |
CANCL | RES Durbuy Acren | 0 0 | | |
CANCL | Tubize Rebecq | 0 0 | | |
CANCL | La Louvière Excelsior Virton | 0 0 | | |
CANCL | Lokeren-Temse Dikkelvenne | 0 0 | | |
CANCL | Hades Hoogstraten | 0 0 | | |
CANCL | Heur Tongeren Berchem Sport | 0 0 | | |
CANCL | Houtvenne Sporting Hasselt | 0 0 | | |
CANCL | KSC City Pirates Lyra-Lierse Berlaar | 0 0 | | |
CANCL | Sint-Niklaas Anzegem | 0 0 | | |
CANCL | Torhout Oostkamp | 0 0 | | |
CANCL | Svelta Melsele Eppegem | 0 0 | | |
CANCL | Tempo Overijse Rhodienne-De Hoek | 0 0 | | |
CANCL | FC Lebbeke Jong Lede | 0 0 | | |
CANCL | De Kempen Witgoor Sport | 0 0 | | |
CANCL | Sint-Lenaarts Weerstand Koersel | 0 0 | | |
CANCL | Zwarte Leeuw ลีลล์ | 0 0 | | |
CANCL | Esperanza Pelt Betekom | 0 0 | | |
CANCL | Racing Mechelen Nijlen | 0 0 | | |
CANCL | Beringen Turnhout | 0 0 | | |
CANCL | Jeunesse Tamines Entité Manageoise | 0 0 | | |
CANCL | Union Namur Tournai | 0 0 | | |
CANCL | Braine PAC Buzet | 0 0 | | |
CANCL | Albert Quévy-Mons Aische | 0 0 | | |
CANCL | Rochefort Marloie Sport | 0 0 | | |
CANCL | Sprimont-Comblain Habay-la-Neuve | 0 0 | | |
FT | Svetkavitsa Targovishte Dunav 2010 | 1 1 | | |
FT | Septemvri Tervel Chernolomets | 0 0 | | |
FT | Dorostol Chernomorets Balchik | 0 3 | | |
FT | O Kormakitis Halkanoras | 4 3 | | |
FT | APEP Elpida Astromeritis | 1 3 | | |
FT | MEAP Nisou Elia Lythrodonta | 3 0 | | |
FT | Oroklini / Troulloi Peyia | 0 1 | | |
FT | Olympiada Lympion Ormideia | 5 2 | | |
FT | ENAD Amathous | 0 1 | | |
POSTP | Zbuzany Přepeře | ? ? | | |
POSTP | Loko Vltavín Motorlet Praha | ? ? | | |
POSTP | Rakovnik Povltava FA | ? ? | | |
POSTP | Benesov Baník Sokolov | ? ? | | |
POSTP | Jablonec II Bohemians 1905 II | ? ? | | |
POSTP | Zbuzany Pardubice II | ? ? | | |
POSTP | Písek Baník Sokolov | ? ? | | |
POSTP | Sparta Praha II Slavia Praha II | ? ? | | |
POSTP | Králův Dvůr Karlovy Vary | ? ? | | |
POSTP | Přepeře Ústí nad Orlicí | ? ? | | |
POSTP | Sokol Zápy Jablonec II | ? ? | | |
POSTP | Sokol Živanice Mlada Boleslav II | ? ? | | |
POSTP | Jiskra Domažlice Příbram II | ? ? | | |
POSTP | Mlada Boleslav II Slovan Liberec II | ? ? | | |
POSTP | Teplice II Slovan Velvary | ? ? | | |
POSTP | Sokol Zápy Sokol Brozany | ? ? | | |
POSTP | Dukla Praha II Chlumec nad Cidlinou | ? ? | | |
POSTP | Sokol Živanice Hradec Kralove II | ? ? | | |
POSTP | Sokol Hostoun Motorlet Praha | ? ? | | |
POSTP | Povltava FA Příbram II | ? ? | | |
POSTP | Český lev - Union Beroun Petřín Plzeň | ? ? | | |
POSTP | Prestice Hořovicko | ? ? | | |
POSTP | Marianske Lazne Doubravka | ? ? | | |
POSTP | České Budějovice II Prestice | ? ? | | |
POSTP | Spartak Sobeslav Hořovicko | ? ? | | |
POSTP | Otava Katovice Sokol Lom | ? ? | | |
POSTP | Rokycany Hvězda Cheb | ? ? | | |
POSTP | Klatovy Jindrichuv Hradec | ? ? | | |
POSTP | Slavoj Mýto Rokycany | ? ? | | |
POSTP | Jindrichuv Hradec Hvězda Cheb | ? ? | | |
POSTP | Klatovy Český lev - Union Beroun | ? ? | | |
POSTP | Tatran Sedlcany Doubravka | ? ? | | |
POSTP | Otava Katovice Spartak Sobeslav | ? ? | | |
POSTP | České Budějovice II Marianske Lazne | ? ? | | |
POSTP | Tatran Rakovnik Český Brod | ? ? | | |
POSTP | FK Brandys nad Labem Štětí | ? ? | | |
POSTP | Kladno Meteor Praha | ? ? | | |
POSTP | Arsenal Česká Lípa Slaný | ? ? | | |
POSTP | Aritma Praha Olympie Brezova | ? ? | | |
POSTP | Neratovice-Byškovice Český Brod | ? ? | | |
POSTP | Dobris Louny | ? ? | | |
POSTP | Banik Sous Ostrov | ? ? | | |
POSTP | Slaný Ostrov | ? ? | | |
POSTP | FK Brandys nad Labem Banik Sous | ? ? | | |
POSTP | Štětí Meteor Praha | ? ? | | |
POSTP | Aritma Praha Tatran Rakovnik | ? ? | | |
POSTP | Olympie Brezova Ostrov | ? ? | | |
POSTP | Chomutov Dobris | ? ? | | |
POSTP | Arsenal Česká Lípa Kladno | ? ? | | |
POSTP | Dvůr Králové Poříčany | ? ? | | |
POSTP | Velke Hamry Benatky nad Jizerou | ? ? | | |
POSTP | Kosmonosy Náchod | ? ? | | |
POSTP | Velke Hamry Dvůr Králové | ? ? | | |
POSTP | Sokol Libiš Sparta Kutná Hora | ? ? | | |
POSTP | Horky nad Jizerou Vysoke Myto | ? ? | | |
POSTP | Hlinsko Horky nad Jizerou | ? ? | | |
POSTP | Letohrad Náchod | ? ? | | |
POSTP | Čáslav Kosmonosy | ? ? | | |
POSTP | Trutnov Poříčany | ? ? | | |
POSTP | Benatky nad Jizerou Vysoke Myto | ? ? | | |
POSTP | Polaban Nymburk Sparta Kutná Hora | ? ? | | |
FT | Oure Holstebro | 3 2 | 0 | |
FT | VSK Århus Sydvest | 1 0 | 1 | |
FT | Næsby B 93 | 1 1 | 1.5 | |
FT | Jammerbugt Aarhus Fremad | 3 0 | 0.5 | |
FT | Middelfart Dalum | 0 1 | 1 | |
FT | Holbæk B&I Frem | 3 0 | 0.5 | |
FT | Hillerød Skovshoved | 1 0 | 1 | |
FT | AB Tårnby Roskilde | 1 3 | 1 | |
FT | Nykøbing KFUM Roskilde | 2 1 | 2 | |
FT | Fremad Valby KFUM | 1 2 | | |
FT | Frederikssund Karlslunde | 0 1 | | |
FT | Husum Ishøj | 0 4 | | |
FT | BK Union Tarnby FF | 2 2 | | |
FT | GVI B 1908 | 0 0 | | |
FT | Taastrup Allerod | 1 3 | 0.5 | |
FT | Skjold Birkerod Otterup | 2 1 | 0 | |
FT | Greve Herlev | 0 3 | 0.5 | |
FT | Hedensted Horsens II | 2 1 | | |
FT | B 1913 Viby | 1 1 | | |
FT | Tarup-Paarup Odder | 1 1 | | |
FT | Varde IF Elite OKS | 0 1 | | |
FT | Vejgaard B Herning Fremad | 4 1 | | |
FT | Skjold Sæby Lyseng | 1 3 | | |
FT | Norresundby Djursland | 2 1 | | |
FT | Tjorring Aarhus Fremad II | 1 3 | | |
FT | Kjellerup VRI | 1 3 | | |
POSTP | Stade Plabennec Guingamp II | ? ? | | |
POSTP | Granville Versailles | ? ? | | |
POSTP | Chateaubriant Voltigeurs Rouen | ? ? | | |
POSTP | Poissy C' Chartres | ? ? | | |
POSTP | St-Pryvé St-Hilaire Fleury 91 | ? ? |
|