FT ไฮไลท์ | ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส เซาแธมป์ตัน | 2 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | แอสตันวิลลา แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1 2 | 1.5 | |
FT | มิลล์วอลล์ บอร์มัธ | 1 4 | 1 | |
FT | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด มิดเดิลส์เบรอ | 1 2 | 0 | |
FT | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส บริสตอลซิตี | 2 1 | 0 | |
FT | สโตกซิตี โคเวนทรี ซิตี้ | 2 3 | 0 | |
FT | เบอร์มิงแฮมซิตี นอตทิงแฮมฟอเรสต์ | 1 1 | 0 | |
FT | ฮัดเดอร์ฟิลด์ บาร์นสลีย์ | 0 1 | 0.5 | |
FT | ลูตัน ทาวน์ เรดิง | 0 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ดอร์ทมุนด์ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 2 0 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | ฮอฟเฟ่นไฮม์ มึนเช่นกลัดบัค | 3 2 | 0 | |
FT | แวร์เดอร์ เบรเมน ไมนซ์ | 0 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | สตุทท์การ์ดต โวล์ฟสบวร์ก | 1 3 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | เอซี มิลาน ซัสเซาโล่ | 1 2 | 0.5 | |
FT | เจนัว Benevento | 2 2 | 0.5 | |
FT | อูดิเนเซ่ กายารี่ | 0 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | Spezia อินเตอร์ มิลาน | 1 1 | 1.5 | |
FT ไฮไลท์ | ยูเวนตุส ปาร์มา | 3 1 | 1.5 | |
FT | Crotone ซามพ์โดเรีย | 0 1 | 0.5 | |
FT | โบโลญญ่า โตริโน่ | 1 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เลบันเต้ เซบีย่า | 0 1 | 1.5 | |
FT | โอซาซูนา บาเลนเซีย | 3 1 | 0 | |
FT | เรอัล เบติส แอธเลติก บิลเบา | 0 0 | 0.5 | |
FT | เดปอร์ติโบ อลาเบส บียาร์เรอัล | 2 1 | 1 | |
FT | เอลเช่ เรอัล บายาโดลิด | 1 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | กาดิซ เรอัล มาดริด | 0 3 | 1.5 | |
FT | โตเกียวเวอร์ดี้ เกียวโต แซงก้า | 0 2 | 1 | |
FT | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ V-วาเรน นากาซากิ | 1 3 | 0.5 | |
FT | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 1 | 0 | |
FT | โทชิกิ SC อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 2 2 | 0.5 | |
FT | ThespaKusatsu Gunma ฟาเจียโน โอคายามา | 1 0 | 0 | |
FT | มาชิดา เซลเวีย FC เรียวเคียว | 3 0 | 0 | |
FT | เวนท์ฟอเรท โกฟุ Sagamihara | 2 0 | 1 | |
FT | ซไวเก้น คานาซาวะ Blaublitz Akita | 2 1 | 0.5 | |
FT | จูบิโล่ อิวาตะ โอมิยะ อาร์ดิย่า | 3 2 | 0.5 | |
FT | เอฮิเมะ มัตซูโมโตะ ยามากะ | 3 1 | 0.5 | |
FT | Giravanz Kitakyushu รีโนฟา ยามากูชิ | 0 0 | 0 | |
FT | วิสเซล โคเบะ โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0 1 | 0 | |
FT | คาชิว่า เรย์โซล โชนัน เบลล์มาเร่ | 1 1 | 0.5 | |
FT | สากัน โตสู อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0 1 | 0 | |
FT | โออิตะ ตรินิต้า เอฟซี โตเกียว | 0 1 | 0.5 | |
FT | โยโกฮามา เอฟซี อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ | 1 2 | 0.5 | |
FT | ชิมิสุ เอส-พัลส์ โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0 0 | 0.5 | |
FT | ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า เวกัลตะ เซนได | 0 1 | 1 | |
FT | Mjøndalen Sandefjord | 4 0 | 0/0.5 | |
FT | Aalesund Sogndal | 1 0 | | |
FT | Odd Jerv | 1 1 | | |
FT | Vålerenga Sarpsborg 08 | 2 1 | | |
FT | โรเซนบอร์ก บีเค Ranheim | 2 1 | 1.5 | |
FT | Hartford Athletic Bethlehem Steel | 3 3 | | |
FT | Sandnes Ulf Viking | 1 1 | 0.5/1 | |
FT | Middlesbrough U18 Newcastle Utd U18 | 3 1 | | |
FT | Manchester City W Chelsea W | 2 2 | 0.5 | |
FT | Crewe U23 Wigan U23 | 0 1 | 0.5 | |
CANCL | Cray Wanderers Lewes | 0 0 | | |
CANCL | AFC Sudbury Grays Athletic | 0 0 | | |
FT | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ St. Pauli | 2 0 | 0.5 | |
FT | พาเดอร์บอร์น Osnabrück | 2 2 | 1 | |
FT | Heidenheim Bochum | 0 2 | 0 | |
FT | ฮันโนเฟอร์ 96 Jahn Regensburg | 3 1 | 0.5 | |
FT | Hansa Rostock Wehen Wiesbaden | 1 1 | 0.5 | |
FT | Meppen Magdeburg | 1 2 | 0.5 | |
FT | Unterhaching Türkgücü-Ataspor | 0 2 | 0.5 | |
FT | Saarbrücken Waldhof Mannheim | 5 0 | 0.5 | |
FT | VfB Lübeck Ingolstadt | 1 1 | 0.5 | |
FT | Hessen Kassel Bahlinger SC | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Elversberg Aalen | 2 1 | 1/1.5 | |
FT | Wuppertaler SV Wegberg-Beeck | 4 0 | 0.5/1 | |
POSTP | Oberachern Astoria Walldorf II | ? ? | | |
POSTP | Spfr. Dorfmerkingen Bissingen | ? ? | | |
POSTP | Ravensburg Villingen | ? ? | | |
POSTP | Rielasingen-Arlen CfR Pforzheim | ? ? | | |
POSTP | Ilshofen Nöttingen | ? ? | | |
POSTP | Lörrach-Brombach Linx | ? ? | | |
POSTP | Freiburger FC Neckarsulmer SU | ? ? | | |
POSTP | Sandhausen II Reutlingen | ? ? | | |
POSTP | SGV Freiberg Bruchsal | ? ? | | |
POSTP | Stuttgarter Kickers Göppinger SV | ? ? | | |
CANCL | Schwachhausen Vatan Sport | 0 0 | | |
CANCL | Komet Arsten Union Bremen | 0 0 | | |
FT | Sturm Graz โวล์ฟสเบอร์เกอร์ | 0 1 | 0 | |
FT | Wattens เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 3 2 | 2 | |
FT | แอลเอเอสเค ลินซ์ Rapid Vienna | 1 1 | 0.5 | |
FT | Keşlə FK Zira | 1 2 | 0 | |
FT | Sumqayıt คาราบัค | 0 0 | 1.5 | |
FT | Klis Buturović Polje Borac Banja Luka | 1 2 | | |
FT | Sarajevo Sloga | 3 1 | 0.5/1 | |
FT | Beroe Tsarsko selo | 0 1 | 0.5 | |
FT | CSKA Sofia Montana | 6 0 | 1.5 | |
FT | Lokomotiv Plovdiv Levski Sofia | 1 0 | 1 | |
FT | Lokomotiva Zagreb Varaždin | 4 0 | 0.5 | |
FT | Istra 1961 Rijeka | 1 2 | 1 | |
FT | Osijek ดีนาโมซาเกร็บ | 1 1 | 0.5 | |
FT | Rudeš Croatia Zmijavci | 2 1 | 0.5 | |
FT | Solin Cibalia | 2 0 | 0.5 | |
FT | Sesvete Dubrava Zagreb | 1 2 | 0.5 | |
FT | Hajduk Split II Orijent 1919 | 3 3 | 0 | |
FT | Opatija Junak | 1 0 | 0.5 | |
FT | Kustošija Dugopolje | 1 0 | 0.5 | |
FT | Inter Zaprešić Medimurje Cakovec | 1 0 | 1 | |
FT | Xylotympou Alki Oroklini | 0 0 | 1 | |
FT | AEL Olympiakos | 0 1 | 1.5 | |
FT | อาโปเอล Anorthosis | 1 3 | 0.5 | |
FT | Opava Slovan Liberec | 0 2 | 1 | |
FT | Slovácko Zbrojovka Brno | 4 2 | 1 | |
FT | Teplice Viktoria Plzeň | 0 1 | 1.5 | |
FT | Příbram Bohemians 1905 | 1 4 | 0.5 | |
FT | Pardubice Sparta Praha | 2 2 | 1 | |
FT | เอสเค สลาเวีย ปราก Zlín | 2 1 | 2 | |
FT | Dukla Praha Blansko | 2 1 | 2 | |
FT | Chrudim Hradec Králové | 2 3 | 1 | |
FT | Lyngby SønderjyskE | 0 1 | 0.5 | |
FT | AaB OB | 3 2 | 0.5 | |
FT | Nordsjælland Brøndby | 0 3 | 0.5 | |
FT | Kuressaare Vaprus | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | Paide Nõmme Kalju | 2 1 | 1 | |
FT | Levadia Trans | 3 2 | 1.5/2 | |
FT | ปารีส แซงต์แชร์กแมง อองเช่ร์ | 5 0 | 2 | |
FT | โอลิมปิก ลียง โมนาโก | 0 2 | 0.5 | |
POSTP | Orléans Le Mans | ? ? | | |
FT | Villefranche Créteil | 3 0 | 0.5 | |
FT | โอลิมเปียกอส Asteras Tripolis | 1 0 | 1.5 | |
FT | Aris PAOK | 0 1 | 0.5 | |
FT | AEK Athens Panathinaikos | 1 1 | 0.5 | |
FT | MTK Várda SE | 0 1 | 0.5 | |
FT | Diósgyőr Puskás | 2 1 | 0.5 | |
FT | Mezőkövesd-Zsóry MOL Vidi | 1 3 | 0.5 | |
FT | Paksi SE Honvéd | 2 0 | 0.5 | |
FT | Bnei Sakhnin Beitar Tel Aviv Ramla | 0 4 | 1 | |
FT | Ashdod Maccabi Tel Aviv | 0 1 | 0.5 | |
FT | Jezero Mladost | 0 0 | | |
FT | Berane Ibar | 0 1 | | |
FT | Jagiellonia Białystok Stal Mielec | 3 3 | 0 | |
FT | Zagłębie Lubin Wisła Kraków | 4 1 | 0.5 | |
FT | Cracovia Kraków Wisła Płock | 1 0 | 0.5 | |
FT | Piast Gliwice ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0 1 | 0.5 | |
FT | Arka Gdynia Nieciecza | 1 1 | 0 | |
FT | ซานตาคลารา Moreirense | 0 0 | 1 | |
FT | Marítimo Rio Ave | 1 0 | 0 | |
FT | บราก้า Boavista | 2 1 | 1.5 | |
FT | สปอร์ติงลิสบอน Belenenses | 2 2 | 1.5 | |
FT | Argeş Chindia Târgovişte | 0 1 | 0.5 | |
FT | Botoşani Universitatea Craiova | 1 1 | 0.5 | |
FT | Sepsi ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0 1 | 0.5 | |
FT | Akhmat Grozny Krylya Sovetov | 0 0 | 0.5 | |
FT | โลโคโมทีฟ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก | 3 0 | 0 | |
FT | Akhmat Grozny U19 Rubin Kazan U19 | 2 0 | | |
FT | Sochi U19 Lokomotiv Moskva U19 | 0 1 | | |
FT | Arsenal Tula U19 Ufa U19 | 3 2 | | |
FT | Krasnodar U19 Zenit U19 | 3 0 | | |
FT | Rostov U19 Strogino U20 | 1 1 | | |
FT | Tambov U19 Ural U19 | 0 0 | | |
FT | Dinamo Moskva U19 UOR №5 U20 | 1 3 | | |
FT | Hibernian Livingston | 2 1 | 1 | |
FT | Hamilton Academical Motherwell | 0 1 | 0.5 | |
FT | St. Johnstone กลาสโกว์ เรนเจอร์ | 1 1 | 0.5 | |
FT | Aberdeen เซลติก | 1 1 | 1 | |
FT | Kilmarnock Dundee United | 3 0 | 1 | |
FT | Ross County St. Mirren | 1 3 | 0 | |
FT | Slavoj Trebišov Podbrezová | 3 3 | 1 | |
FT | Tabor Sežana Mura | 3 1 | 0/0.5 | |
FT | Olimpija Koper | 6 2 | 1 | |
FT | Gorica Bravo | 3 2 | 0 | |
CANCL | Triglav Krško | 0 0 | | |
CANCL | Rudar Velenje Brda Dobrovo | 0 0 | | |
CANCL | Radomlje NŠ Drava | 0 0 | | |
CANCL | Dekani Nafta | 0 0 | | |
CANCL | Dob Primorje | 0 0 | | |
CANCL | Brežice Fužinar | 0 0 | | |
CANCL | Smartno Beltinci | 0 0 | | |
CANCL | Bilje Krka | 0 0 | | |
FT | Mirandés เตเนริเฟ | 0 0 | 0 | |
FT | Luzern Lausanne Sport | 1 0 | 0.5 | |
FT | ลูกาโน St. Gallen | 2 0 | 0 | |
FT | Vaduz บาเซิ่ล | 1 1 | 0.5 | |
FT | BB Erzurumspor Yeni Malatyaspor | 1 0 | 0 | |
FT | Ankaragücü Denizlispor | 1 1 | 1 | |
FT | กาลาตาซาราย แทร็บซอนสปอร์ | 1 1 | 0.5 | |
FT | Lviv Minai | 1 0 | 0 | |
FT | Ahrobiznes Volochysk ดินาโมเคียฟ | 0 3 | 2 | |
FT_PEN | โอเล็กซานเดรีย Zorya | 1 1 | 0.5 | |
FT | Huracán Las Heras Estudiantes Río Cuarto | 1 4 | 0.5 | |
POSTP | Talleres Remedios Temperley | ? ? | | |
FT | Atletico Mitre Gimnasia Mendoza | 1 2 | 0/0.5 | |
FT | Unión Magdalena Deportes Quindío | 1 1 | 0 | |
FT | Real San Andres Leones FC | 2 0 | 0.5 | |
FT | Cartaginés Sporting San José | 0 1 | 1 | |
FT | Limón Deportivo Saprissa | 1 2 | 0.5 | |
FT | Guadalupe Pérez Zeledón | 0 1 | 0.5 | |
FT | Municipal Limeño Chalatenango | 3 0 | 0.5 | |
FT | Jocoro Firpo | 2 2 | 0 | |
FT | Cobán Imperial Xelajú | 0 0 | 1 | |
FT | Achuapa Antigua GFC | 1 2 | 0.5 | |
FT | Deportivo Sanarate Iztapa | 1 1 | 0.5 | |
FT | Guastatoya Malacateco | 0 0 | 1.5 | |
FT | Municipal Comunicaciones | 0 1 | 0.5 | |
FT | Chimaltenango Quiché | 1 1 | | |
FT | Xinabajul Comunicaciones II | 0 0 | 0.5 | |
FT | Mixco Nueva Concepción | 1 1 | 1 | |
FT | Mineros de Zacatecas Alebrijes de Oaxaca | 6 0 | 0.5 | |
FT_PEN | Cimarrones de Sonora Venados | 2 2 | 0.5 | |
FT_PEN | Tepatitlán de Morelos Dorados | 1 1 | 0.5 | |
FT | AmaZulu Mamelodi Sundowns | 0 0 | 0.5 | |
FT | Black Leopards Stellenbosch | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Kaizer Chiefs Cape Town City | 1 2 | 0.5 | |
FT | SuperSport United Golden Arrows | 0 1 | 0.5 | |
FT | Dragon de Yaounde Feutcheu | 0 2 | | |
FT | Tonnerre UMS de Loum | 1 1 | 0 | |
POSTP | Young Sport Academy New Star | ? ? | | |
FT | Stade Renard Union Douala | 1 0 | 1 | |
FT | Avion Academy Eding Sport | 0 3 | 0.5 | |
FT | Panthère APEJES Academy | 2 2 | 0 | |
FT | Yafoot Fortuna Mfou | 1 1 | | |
FT | Canon Colombe | 3 1 | 0.5 | |
POSTP | Cotonsport Les Astres | ? ? | | |
FT | Maniema Union Vita Club | 0 1 | | |
FT | JSK RCK | 0 0 | | |
POSTP | Sanga Balende TP Mazembe | ? ? | | |
FT | Al Ahly Smouha | 1 2 | 1.5 | |
POSTP | Horoya Hafia | ? ? | | |
POSTP | Sofapaka Gor Mahia | ? ? | | |
FT | Soni Onze Créateurs | 0 3 | | |
FT | Nianan ASKO | 0 0 | | |
FT | Ruvu Shooting Mwadui | 5 1 | 1 | |
POSTP | Namungo Simba | ? ? | | |
FT | Kagera Sugar Simba | 0 2 | 1 | |
FT | Polisi Tanzania Mbeya City | 0 1 | | |
POSTP | Kitwe United Lusaka Dynamos | ? ? | | |
FT | Lumwana Radiants Forest Rangers | 1 0 | | |
POSTP | Indeni Nkwazi | ? ? | | |
POSTP | Prison Leopards ZESCO United | ? ? | | |
FT | Penya Encarnada Engordany | 0 4 | | |
FT | Khouneh Be Khouneh Babol Qashqai | 1 1 | 0.5 | |
FT | Al Qadsia Al Nasar | 2 0 | 1 | |
FT | Al Sulaibikhat Yarmouk | 1 0 | | |
FT | Al Jahra Burgan | 2 0 | | |
FT | Qingdao Hainiu Shijiazhuang Ever Bright | 2 1 | 1 | |
FT | Henan Jianye Shenzhen | 1 2 | 1 | |
FT | Ulsan Jeonbuk Motors | 0 0 | 0 | |
FT | Seongnam Incheon United | 1 3 | 0.5 | |
FT | Daegu Suwon Bluewings | 1 0 | 0 | |
FT | Jeju United Seoul | 2 1 | 1 | |
FT | Al Duhail Esteghlal | 4 3 | 0 | |
FT | Al Hilal Istiqlol Dushanbe | 3 1 | 2 | |
FT | AMGK Shabab Al Ahli Dubai | 2 1 | 0.5 | |
FT | Al Shorta Al Ahli Jeddah | 0 3 | 0.5 | |
POSTP ดูบอลสด | Viettel Ulsan | ? ? | | |
POSTP ดูบอลสด | Jeonbuk Motors ซิดนี่ย์ เอฟซี | ? ? | | |
POSTP | Tampines Rovers กัมบะ โอซาก้า | ? ? | | |
POSTP ดูบอลสด | Kitchee การท่าเรือ เอฟซี | ? ? | | |
POSTP | Abahani Eagles | ? ? | | |
FT | Orlando Pirates ES Sétif | 0 0 | 0.5 | |
FT | Cotonsport JS Kabylie | 1 2 | 0.5 | |
FT | Nkana Pyramids FC | 0 1 | 0.5 | |
FT | Namungo Raja Casablanca | 0 3 | 0.5 | |
FT | NAPSA Stars RSB Berkane | 1 0 | 1 | |
FT | Salitas CS Sfaxien | 0 2 | 0 | |
FT | Jaraaf Etoile du Sahel | 1 0 | 0.5 | |
FT | 12 de Octubre Rosario Central | 1 0 | 0.5 | |
FT | Aucas Athletico PR | 0 1 | 0.5 | |
FT | Ceará Wilstermann | 3 1 | 1.5 | |
FT | San Lorenzo Huachipato | 0 1 | 1 | |
FT | Sporting Cristal São Paulo | 0 3 | 1 | |
FT | Vélez Sarsfield ฟลาเมงโก | 2 3 | 0.5 | |
FT | The Strongest Boca Juniors | 0 1 | 0.5 | |
FT | Deportivo La Guaira Atlético Mineiro | 1 1 | 1.5 | |
FT | Fremad Valby BSF | 0 0 | | |
FT | Køge Nord Karlslunde | 0 4 | | |
FT | Ishøj Avedøre | 5 0 | | |
FT | B 1908 Skjold Birkerod | 6 0 | 0.5 | |
FT | GVI Greve | 2 2 | | |
FT | Allerod LSF | 2 1 | | |
FT | RB 1906 Vordingborg | 0 3 | | |
FT | OKS Kolding B | 4 1 | | |
FT | Hedensted Ringkøbing | 1 1 | | |
FT | Marienlyst Odder | 2 2 | 1 | |
FT | Varde IF Elite Tarup-Paarup | 1 0 | | |
FT | Horsens II B 1913 | 1 1 | | |
FT | Silkeborg KFUM Lyseng | 1 1 | 0.5 | |
FT | Vejgaard B Skjold Sæby | 1 1 | | |
FT | Herning Fremad Norresundby | 4 4 | | |
FT | Kjellerup Djursland | 2 3 | | |
FT | Kozani Dias Diou | 2 0 | | |
FT | Makedonikos Foufas Fikis | 0 3 | | |
FT | M. Alexandros Trikala Nea Kallikrateia | 3 0 | | |
FT | Thyella Katsikas Agios Matthaios | 0 2 | | |
FT | Pro Vercelli Lecco | 1 3 | 0.5 | |
FT | Juve Stabia Catanzaro | 0 1 | 0.5 | |
FT | Foggia Monopoli | 1 0 | 0.5 | |
FT | Folgore Caratese Città di Varese | 1 0 | 0.5 | |
FT | Delta Calcio Rovigo Ambrosiana | 3 0 | 0 | |
FT | Correggese Rimini | 2 2 | 0 | |
FT | Progresso Mezzolara | 0 2 | 0.5 | |
FT | Real Forte Querceta Bagnolese | 1 2 | 0.5 | |
FT | Lornano Badesse San Donato Tavarnelle | 1 3 | 0.5 | |
FT | Grassina Robur Siena | 0 1 | 0.5 | |
FT | Pineto Matese | 2 0 | 0 | |
FT | Castelfidardo Calcio Atletico | 2 2 | | |
FT | Team Nuova Florida Afragolese | 0 0 | | |
FT | Nuova Monterosi Cassino | 3 0 | 1 | |
FT | Insieme Formia SSC Giugliano | 2 1 | 1 | |
FT | Lavello Team Altamura | 1 1 | | |
FT | Gravina Aversa Normanna | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | Casarano Nardò | 2 1 | 0.5 | |
FT | Rotonda San Luca | 0 1 | | |
FT | Dattilo Licata | 2 0 | | |
FT | Garbarnia Kraków Motor Lublin | 2 1 | 0.5 | |
FT | Axiopolis Olteniţa | 4 2 | | |
FT | Buducnost Popovac Radan | 2 0 | | |
FT | Villalbés Rápido Bouzas | 1 0 | 0.5 | |
FT | Agrupación Estudiantil UD Ourense | 3 2 | | |
POSTP | Atlético de Pinto Villanueva del Pardillo | ? ? | 0.5 | |
POSTP | El Palo Ciudad de Torredonjimeno | ? ? | | |
FT | Atlético Porcuna Motril | 1 1 | 0.5 | |
FT | Xerez Lucena | 0 0 | | |
FT | Tenisca Ibarra | 5 1 | | |
FT | Pedroñeras Almagro Spain | 1 0 | 0.5 | |
FT | Madridejos Atletico Ibanes | 1 1 | | |
FT | Manisaspor Edirnespor | 1 2 | 1 | |
FT | Derincespor Ofspor | 1 2 | 0.5 | |
FT | Artvin Hopaspor Yeşilyurt Belediyespor | 2 2 | | |
FT | Payasspor Yeni Diyarbekirspor | 1 3 | | |
FT | Tire 1922 Fatsa Belediyespor | 4 0 | 1.5 | |
FT | Nevşehirspor Kızılcabölükspor | 0 0 | 0.5 | |
FT | Arnavutköy Belediyespor Kemerspor 2003 | 3 1 | | |
FT | 1877 Alemdağspor Ankara Adliyespor | 1 2 | | |
FT | Tekirdağspor Darıca Gençlerbırlığı | 1 3 | 1 | |
FT | Fethiyespor Tokatspor | 2 0 | | |
FT | Karaman Belediyespor Nazilli Belediyespor | 1 2 | | |
FT | Yomraspor Ağrı 1970 | 1 1 | 0.5 | |
FT | Ceyhanspor Halide Edip Adıvar | 0 5 | 0.5 | |
FT | Tepecikspor Cengelkoyspor | 0 1 | | |
FT | Kahta 02 Spor Kütahyaspor | 2 1 | | |
FT | Mardin BB Erzin Belediyespor | 2 0 | | |
FT | Şile Yıldızspor Batman Petrolspor | 0 1 | 0.5 | |
FT | Erokspor Çatalcaspor | 3 1 | 0.5 | |
FT | Isparta Davrazspor Arhavispor | 4 0 | | |
FT | Osmaniyespor Somaspor | 1 1 | | |
FT | Yeni Altındağ BS Karşıyaka | 4 2 | 0 | |
FT | Gölcükspor Cizrespor | 1 1 | 1 | |
FT | Erbaaspor Çarşambaspor | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Elaziz Belediyespor Yalovaspor | 1 1 | | |
FT | CRB CSE | 1 1 | 1 | |
FT | JC Manaus | 0 2 | 2 | |
FT | Juazeirense Vitória | 1 1 | 0.5 | |
FT | Brasiliense Capital | 1 0 | 0.5 | |
FT | Ceilândia Santa Maria | 3 0 | 1.5 | |
FT | Sampaio Corrêa Iape | 0 1 | 1.5 | |
FT | Imperatriz Bacabal | 1 0 | | |
FT | São José MA Juventude MA | 1 1 | 0.5 | |
FT | Pinheiro Moto Club MA | 2 0 | 0.5 | |
FT | Águia de Marabá Itupiranga | 0 1 | | |
FT | Remo Castanhal | 2 1 | 1 | |
FT | São Paulo Crystal Treze | 2 0 | 0.5 | |
FT | Paraná Maringá | 2 2 | 0.5 | |
FT | Londrina Toledo Brazil | 0 0 | 1.5 | |
FT | Coritiba Azuriz | 1 1 | 1 | |
FT | Ferroviária Guarani | 1 2 | 0.5 | |
FT | Portuguesa São Bernardo | 1 1 | | |
FT | XV de Piracicaba Água Santa | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Osasco Audax Sertãozinho | 1 1 | 0.5/1 | |
FT | Oeste RB Brasil | 4 0 | 1 | |
POSTP | Monte Azul Água Santa | ? ? | | |
POSTP | EC São Bernardo Rio Claro | ? ? | | |
POSTP | Taubaté Osasco Audax | ? ? | | |
POSTP | Velo Clube ยูเวนตุส | ? ? | | |
POSTP | RB Brasil Portuguesa Santista | ? ? | | |
POSTP | XV de Piracicaba São Bernardo | ? ? | | |
POSTP | Portuguesa Sertãozinho | ? ? | | |
POSTP | Oeste Atibaia | ? ? | | |
POSTP | Votuporanguense Capivariano | ? ? | | |
POSTP | Desportivo Brasil CA Linense | ? ? | | |
POSTP | Primavera SP Marília | ? ? | | |
POSTP | Nacional SP Noroeste | ? ? | | |
POSTP | Olímpia Rio Preto | ? ? | | |
POSTP | Penapolense Batatais | ? ? | | |
POSTP | Comercial Barretos | ? ? | | |
POSTP | São José EC Bandeirante SP | ? ? | | |
FT | Vera Cruz Retrô | 2 1 | 1.5 | |
FT | Santa Cruz Salgueiro | 0 0 | 1 | |
FT | Ríver Picos | 3 2 | 0.5 | |
FT | 4 de Julho Tiradentes PI | 2 1 | 1 | |
FT | Parnahyba Flamengo PI | 3 1 | | |
FT | ABC Potiguar Mossoró | 2 4 | 1.5 | |
FT | Confiança América de Pedrinhas | 3 0 | | |
FT | Dourados Atlético Comercial MS | 0 1 | | |
FT | Operário MS União ABC | 2 1 | | |
FT | Aquidauanense Costa Rica - MS | 0 1 | | |
FT | Brisbane Strikers Capalaba | 0 1 | 0.5 | |
FT | Cagliari U19 Bologna U19 | 0 1 | 1 | |
FT | Verona U19 Cremonese U19 | 0 0 | 2 | |
FT | Venezia U19 Pordenone U19 | 1 0 | 0.5 | |
FT | Frosinone U19 Pescara U19 | 2 2 | 0.5 | |
FT | Wisla U18 Lech Poznan U18 | 2 1 | | |
FT | Cape Town All Stars Cape Town Spurs | 0 1 | | |
FT | Royal AM Richards Bay | 0 1 | | |
FT | Pretoria Callies Free State Stars | 1 0 | | |
FT | Bizana Pondo Chiefs Polokwane City | 0 2 | | |
FT | Costa del Este Árabe Unido | 0 0 | 0.5 | |
FT | Independiente Azuero | 1 3 | | |
FT | KF Llapi Prishtina | 2 2 | 1 | |
FT | Bellinzona Sion II | 1 0 | 0.5 | |
FT | Brühl Köniz | 2 0 | | |
FT | Münsingen Basel II | 0 4 | | |
FT | เชอร์เวนา ซเวซดา Radnik Surdulica | 2 1 | 3 | |
FT | Vojvodina Partizan | 0 1 | 1 | |
FT | Victoria Rosport UT Pétange | 3 0 | 0 | |
FT | Swift Hesperange Progrès Niedercorn | 1 1 | 1 | |
POSTP | Fola Esch Wiltz | ? ? | | |
FT | Etzella Ettelbrück F91 Dudelange | 0 3 | 2 | |
FT | Rodange Racing | 0 4 | 0.5 | |
FT | Hostert UNA Strassen | 2 4 | | |
FT | Differdange 03 Jeunesse d'Esch | 1 2 | | |
POSTP | Bad Gleichenberg St. Anna | ? ? | | |
POSTP | Weiz Wels | ? ? | | |
POSTP | Kalsdorf Allerheiligen | ? ? | | |
FT | Maziya Green Streets | 1 0 | | |
FT | Ural 2 Krylya Sovetov Samara II | 1 1 | | |
FT | Tuapse Krasnodar 3 | 2 1 | | |
FT | Lada Tolyatti Nosta | 1 1 | 2.5 | |
FT | Lada SOK Orenburg II | 0 1 | 1.5/2 | |
FT | Forte Taganrog SKA Rostov | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Inter Cherkessk Kuban Kholding | 0 1 | 3 | |
FT | Mashuk-KMV Legion Dynamo | 0 0 | 0.5 | |
FT | Makhachkala Biolog | 1 0 | 0.5 | |
FT | Zvezda Perm KAMAZ | 0 1 | 0/0.5 | |
FT | Tyumen Zenit Izhevsk | 2 0 | 1.5/2 | |
FT | Dinamo Stavropol' Chernomorets | 1 1 | 0.5 | |
FT | Manchester 62 Glacis United | 0 1 | | |
FT | Binah Ifodjè | 1 0 | | |
FT | Unisport Sara Sport | 2 1 | | |
FT | Togo Port Entente II | 0 2 | | |
FT | Gbohloe-Su Dynamic Togolais | 1 1 | | |
FT | Anges Notsè Maranatha Fiokpo | 1 1 | | |
FT | OTR Gomido | 1 0 | | |
FT | Brondby W Farum BK W | 3 1 | | |
FT | FC Thy - ThistedQ Fortuna Hjorring W | 0 2 | | |
FT | KoldingQ W Køge | 3 1 | | |
FT | Viktória Szombathely W MTK Hungaria W | 0 3 | | |
FT | Shukura Dinamo Tbilisi | 1 0 | | |
FT_PEN | WIT Georgia II Dila | 0 0 | | |
FT | Norchi Dinamo Lokomotivi Tbilisi | 2 5 | | |
FT | Saburtalo II Gareji | 2 5 | | |
FT | Samgurali II Telavi | 1 3 | | |
AET | Sioni Samtredia | 4 2 | | |
FT | Gagra Zugdidi | 5 2 | | |
FT_PEN | Merani Martvili Torpedo Kutaisi | 0 0 | | |
FT | Rustavi Dinamo Batumi | 0 2 | | |
FT | Hapoel Gedera Ironi Modi'in | 0 1 | 1 | |
FT | Kindermann-Avaí W Palmeiras W | 0 3 | 0.5 | |
FT | Bahia W Internacional RS W | 0 2 | | |
FT | Real Brasília W Botafogo W | 1 0 | | |
FT | Ferroviária W Corinthians W | 0 1 | 1.5 | |
FT | Grêmio W Cruzeiro W | 2 1 | | |
FT | Şirineaşa Petrolul 52 | 1 3 | 0.5 | |
FT | Mitchelton Surfers Paradise Apollo | 0 2 | 1.5 | |
FT | Mt Gravatt Hawks Acacia Ridge | 4 1 | 0.5 | |
FT | Maruyasu Okazaki TIAMO Hirakata | 1 1 | 0.5 | |
POSTP | TPS II ÅIFK | ? ? | | |
POSTP | LaPa IPS Edustus | ? ? | | |
POSTP | JPS PK-37 | ? ? | | |