FT ไฮไลท์ | เชลซี แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด แอสตันวิลลา | 0 1 | 1.5 | |
FT ไฮไลท์ | เอฟเวอร์ตัน นอริชซิตี | 2 0 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | ลีดส์ยูไนเต็ด เวสต์แฮม | 1 2 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เลสเตอร์ ซิตี้ เบิร์นลีย์ | 2 2 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | วัตฟอร์ด นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 1 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เบรนท์ฟอร์ด ลิเวอร์พูล | 3 3 | 1.5 | |
FT | เรดิง มิดเดิลส์เบรอ | 1 0 | 0.5 | |
FT | บอร์มัธ ลูตัน ทาวน์ | 2 1 | 1 | |
FT | เบอร์มิงแฮมซิตี เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0 0 | 0.5 | |
FT | แบล็กเบิร์นโรเวอส์ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 5 1 | 0.5 | |
FT | แบล็กพูล บาร์นสลีย์ | 1 0 | 0.5 | |
FT | บริสตอลซิตี ฟูลัม | 1 1 | 1 | |
FT | นอตทิงแฮมฟอเรสต์ มิลล์วอลล์ | 1 1 | 0.5 | |
FT | เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด ดาร์บีเคาน์ตี | 1 0 | 1 | |
FT | สโตกซิตี ฮัลล์ซิตี | 2 0 | 1 | |
FT | สวอนซีซิตี ฮัดเดอร์ฟิลด์ | 1 0 | 0.5 | |
FT | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน ลินคอล์น ซิตี้ | 1 2 | 0 | |
FT | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 2 2 | 0.5 | |
FT | ชาร์ลตันแอธเลติก พอร์ตสมัท | 2 2 | 0 | |
FT | อิปสวิช ทาวน์ เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ | 1 1 | 0 | |
FT | มิลตัน คีนส์ ดอนส์ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1 0 | 0.5 | |
FT | มอร์แคมป์ แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 3 3 | 0 | |
FT | อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด จิลลิ่งแฮม | 1 1 | 1 | |
FT | พลีมัธ อาร์ไกล์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 2 1 | 1 | |
FT | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1 1 | 1 | |
FT | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 2 1 | 0 | |
FT | ซันเดอร์แลนด์ โบลตันวอนเดอเรอส์ | 1 0 | 0.5 | |
FT | วีแกนแอทเลติก Cheltenham Town | 2 0 | 1 | |
FT | ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ Bradford City | 2 1 | 0.5 | |
FT | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส | 0 0 | 1 | |
FT | Harrogate Town Stevenage | 0 0 | 0.5 | |
FT | Hartlepool United Exeter City | 1 1 | 0 | |
FT | Leyton Orient Mansfield Town | 0 0 | 0.5 | |
FT | โรชเดล Oldham Athletic | 0 1 | 1 | |
FT | ซอลฟอร์ด ซิตี้ Northampton Town | 2 2 | 0.5 | |
FT | สคันธอร์ป Port Vale | 0 1 | 1 | |
FT | Sutton United คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 4 0 | 0.5 | |
FT | Swindon Town โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 0 | 0.5 | |
FT | Walsall บริสตอล โรเวอร์ส | 1 2 | 0 | |
FT | วิลเลม ทเว พีเอสวี | 2 1 | 1.5 | |
FT | อาแจกซ์ โกรนิงเงิน | 3 0 | 3 | |
FT | วิเทสส์ ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1 1 | 1.5 | |
FT | เฟเยนูร์ด NEC | 5 3 | 2 | |
FT | อูเทรชท์ พีอีซี ซโวลล์ | 5 1 | 1.5 | |
FT ไฮไลท์ | แอร์เบ ไลป์ซิก แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 6 0 | 1.5 | |
FT | แฟร้งค์เฟิร์ต 1. FC Köln | 1 1 | 0.5 | |
FT | Bayer 04 Leverkusen 1. FSV Mainz 05 | 1 0 | 1 | |
FT | 1. FC Union Berlin DSC Arminia Bielefeld | 1 0 | 1 | |
FT | TSG Hoffenheim VfL Wolfsburg | 3 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | Borussia Mönchengladbach ดอร์ทมุนด์ | 1 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | แซงต์ เอเตียน นีซ | 0 3 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | สตราส์บูร์ก ลีลล์ | 1 2 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | โอลิมปิก ลียง ลอริยองต์ | 1 1 | 2 | |
FT ไฮไลท์ | ปารีส แซงต์แชร์กแมง มงต์เปลลิเย่ร์ | 2 0 | 3 | |
FT ไฮไลท์ | Spezia เอซี มิลาน | 1 2 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | อินเตอร์ มิลาน อตาลันต้า | 2 2 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เจนัว เวโรน่า | 3 3 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | เดปอร์ติโบ อลาเบส แอตเลติโก มาดริด | 1 0 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | บาเลนเซีย แอธเลติก บิลเบา | 1 1 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | เซบีย่า เอสปันญ่อล | 2 0 | 1.5 | |
FT ไฮไลท์ | เรอัล มาดริด บียาร์เรอัล | 0 0 | 1.5 | |
FT | เวกัลตะ เซนได โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0 1 | 0 | |
FT | เอฟซี โตเกียว อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ | 1 2 | 0 | |
FT | โยโกฮามา เอฟซี โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 2 2 | 1.5 | |
FT | อวิสปา ฟูกูโอกะ สากัน โตสู | 3 0 | 0.5 | |
FT | ThespaKusatsu Gunma เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 1 | 0.5 | |
FT | โอมิยะ อาร์ดิย่า Sagamihara | 1 0 | 0.5 | |
FT | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1 0 | 0.5 | |
FT | เกียวโต แซงก้า โทชิกิ SC | 2 0 | 1 | |
FT | จูบิโล่ อิวาตะ FC เรียวเคียว | 2 0 | 1.5 | |
FT | รีโนฟา ยามากูชิ V-วาเรน นากาซากิ | 1 3 | 1 | |
FT | เอฮิเมะ มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0 4 | 1 | |
FT | True Bangkok United บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 2 0 | 0.5 | |
FT | Khonkaen United Chonburi FC | 0 7 | 0.5 | |
FT | Singha Chiangrai United PT Prachuap FC | 1 2 | 1 | |
POSTP | Nongbua Pitchaya FC BG Pathum United | ? ? | | |
FT | ระนอง ยูไนเต็ด Lamphun Warrior | 3 2 | 1 | |
FT | แพร่ ยูไนเต็ด ขอนแก่น เอฟซี | 2 1 | 1.5 | |
FT | ราชนาวี เอฟซี Raj Pracha | 1 1 | 1 | |
FT | ชัยนาท ฮอร์นบิล สุโขทัย เอฟซี | 2 2 | 0.5 | |
POSTP | ลำปาง เอฟซี ระยอง เอฟซี | ? ? | | |
FT | เอลซัลวาดอร์ Guatemala | 0 2 | | |
FT | Aldershot Town Halifax Town | 0 1 | 0 | |
FT | Altrincham Notts County | 1 0 | 0.5 | |
FT | Barnet Weymouth | 3 1 | 0 | |
FT | Boreham Wood Yeovil Town | 2 1 | 1 | |
FT | Dagenham & Redbridge Solihull Moors | 5 1 | 0.5 | |
FT | Dover Athletic Bromley | 0 1 | 0.5 | |
FT | Eastleigh Woking | 3 2 | 0 | |
FT | King's Lynn Town Wealdstone | 0 1 | 0.5 | |
FT | Maidenhead United กริมสบี้ ทาวน์ | 1 1 | 1 | |
FT | Stockport County Wrexham | 2 1 | 0.5 | |
FT | Chesterfield Torquay United | 2 2 | 1 | |
FT | Fylde Kidderminster Harriers | 2 1 | 0.5 | |
FT | AFC Telford United Brackley Town | 0 2 | 0.5 | |
FT | Boston United Guiseley | 2 1 | 1/1.5 | |
FT | Chester Blyth Spartans | 5 1 | 0.5 | |
FT | Curzon Ashton Bradford Park Avenue | 2 1 | 0.5/1 | |
FT | Darlington York City | 1 2 | 0.5 | |
FT | Farsley Celtic Alfreton Town | 0 3 | 0/0.5 | |
FT | Gateshead Gloucester City | 3 0 | 1 | |
FT | Hereford Leamington | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Kettering Town Spennymoor Town | 1 2 | 0/0.5 | |
POSTP | Southport Chorley | ? ? | | |
FT_PEN | Pontefract Collieries Yorkshire Amateur | 1 1 | | |
FT | Widnes Brighouse Town | 2 0 | | |
FT_PEN | City of Liverpool Stockton Town | 0 0 | | |
FT | Dunston Worksop Town | 3 2 | | |
FT | Sporting Khalsa Dereham Town | 6 5 | | |
FT | Stamford Daventry Town | 0 1 | | |
FT | Bedford Town St Neots Town | 1 0 | | |
FT_PEN | AFC Kempston Rovers Newcastle Town | 2 2 | | |
FT | Hastings United AFC Dunstable | 3 0 | | |
FT_PEN | Welwyn Garden City Hythe Town | 3 3 | | |
FT | Ramsgate Mole Valley SCR | 5 0 | | |
FT_PEN | Stowmarket Town Great Wakering Rovers | 1 1 | | |
FT_PEN | Corinthian Grays Athletic | 1 1 | | |
FT | Canvey Island Coggeshall Town | 4 1 | | |
FT_PEN | Ashford United Chalfont St Peter | 1 1 | | |
FT | Chichester City Whitstable Town | 4 0 | | |
FT | Wantage Town Willand Rovers | 1 2 | | |
FT | Thame Winchester City | 3 2 | | |
FT | Brighton U18 West Brom U18 | 7 1 | | |
FT | Fulham U18 Norwich U18 | 4 0 | | |
FT | Tottenham U18 West Ham U18 | 3 0 | | |
FT | Everton U18 Wolverhampton U18 | 2 1 | | |
FT | Manchester United U18 Stoke City U18 | 4 2 | | |
FT | Crystal Palace U18 Southampton U18 | 1 0 | | |
FT | Arsenal U18 Birmingham City U18 | 1 0 | | |
FT | Leicester U18 Chelsea U18 | 1 0 | | |
FT | Reading U18 Aston Villa U18 | 5 2 | | |
FT | Leeds United U18 Liverpool U18 | 5 2 | | |
FT | Manchester City U18 Middlesbrough U18 | 2 0 | | |
FT | Blackburn U18 Newcastle Utd U18 | 2 1 | | |
FT | Nottingham Forest U18 Burnley U18 | 0 3 | | |
FT | Sunderland U18 Derby U18 | 3 0 | | |
FT | Everton W Birmingham W | 3 1 | 3 | |
FT | Bishop's Stortford Leatherhead | 7 0 | | |
FT | Bognor Regis Town Wingate & Finchley | 2 2 | | |
FT | Bowers & Pitsea Horsham | 1 0 | | |
FT | Cheshunt Carshalton Athletic | 1 3 | | |
FT | Cray Wanderers Brightlingsea Regent | 0 2 | | |
FT | Folkestone Invicta Potters Bar Town | 3 3 | | |
FT | Haringey Borough East Thurrock United | 5 1 | | |
FT | Kingstonian Merstham | 4 1 | | |
FT | Lewes AFC Hornchurch | 1 3 | | |
FT | Margate Enfield Town | 2 1 | | |
FT | Worthing Corinthian-Casuals | 1 0 | | |
FT | Heybridge Swifts Maldon & Tiptree | 3 2 | | |
FT | Romford AFC Sudbury | 0 2 | | |
FT | North Leigh Barton Rovers | 1 2 | | |
FT | Bamber Bridge Matlock Town | 2 4 | | |
FT | Buxton Morpeth Town | 2 2 | | |
FT | Gainsborough Trinity Radcliffe Borough | 1 1 | | |
FT | Grantham Town Scarborough Athletic | 1 2 | | |
FT | Lancaster City Ashton United | 3 2 | | |
FT | Nantwich Town Basford United | 0 1 | | |
FT | South Shields Warrington Town | 3 2 | | |
FT | Stafford Rangers Atherton Collieries | 1 1 | | |
FT | Stalybridge Celtic United of Manchester | 5 2 | | |
FT | Whitby Town Hyde United | 1 0 | | |
FT | Witton Albion Mickleover Sports | 1 0 | | |
FT | AFC Rushden & Diamonds Hitchin Town | 2 1 | | |
FT | Alvechurch Biggleswade Town | 1 0 | | |
FT | Banbury United St Ives Town | 5 1 | | |
FT | Bromsgrove Sporting Royston Town | 1 2 | | |
FT | Leiston Hednesford Town | 2 1 | | |
FT | Lowestoft Town Stratford Town | 2 0 | | |
FT | Nuneaton Town Coalville Town | 2 3 | | |
FT | Redditch United Peterborough Sports | 0 1 | | |
FT | Stourbridge Needham Market | 1 1 | | |
FT | Rushall Olympic Barwell | 2 0 | | |
FT | GVVV Jong Sparta | 0 3 | | |
FT | Scheveningen Excelsior Maassluis | 0 3 | 0.5 | |
FT | IJsselmeervogels AFC | 0 3 | | |
FT | Volendam II Katwijk | 0 3 | | |
FT | Kozakken Boys HHC | 2 0 | | |
FT | Quick Boys Noordwijk | 4 2 | 0 | |
FT | Rijnsburgse Boys Spakenburg | 3 1 | 0.5 | |
FT | De Treffers ASWH | 1 0 | 0.5 | |
FT | Karlsruher SC St. Pauli | 1 3 | 0 | |
FT | พาเดอร์บอร์น Holstein Kiel | 1 2 | 0.5 | |
FT | Ingolstadt ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 1 2 | 0.5 | |
FT | Hansa Rostock ชาลเก้ 04 | 0 2 | 0.5 | |
FT | Würzburger Kickers Wehen Wiesbaden | 0 4 | 0.5 | |
FT | Kaiserslautern Osnabrück | 2 0 | 0 | |
FT | Viktoria Köln MSV Duisburg | 4 2 | 0 | |
FT | Meppen Saarbrücken | 2 2 | 0 | |
FT | Verl 1860 München | 1 1 | 0.5 | |
FT | Eintracht Braunschweig Waldhof Mannheim | 0 0 | 0 | |
FT | Phönix Lübeck Weiche Flensburg | 1 7 | 1 | |
FT | Heider SV VfB Lübeck | 0 2 | 1.5/2 | |
FT | Werder Bremen II Borussia Hildesheim | 8 1 | 0.5/1 | |
FT | Oberneuland Hannover 96 II | 1 0 | 0.5/1 | |
FT | Jeddeloh HSC Hannover | 1 1 | 0.5 | |
FT | Bayern München II Rain / Lech | 3 1 | 2.5/3 | |
FT | Heimstetten Nürnberg II | 0 0 | 0.5 | |
FT | Schalding-Heining Viktoria Aschaffenburg | 2 0 | 0/0.5 | |
FT | Pipinsried Buchbach | 0 5 | 0.5 | |
FT | Eichstätt Aubstadt | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | FSV Optik Rathenow Luckenwalde | 0 1 | 0.5/1 | |
FT | Energie Cottbus Eilenburg | 9 0 | | |
FT | Tennis Borussia Lichtenberg | 3 2 | 0/0.5 | |
FT | Carl Zeiss Jena Chemie Leipzig | 3 2 | 1 | |
FT | Schott Mainz Elversberg | 3 3 | 1.5/2 | |
FT | Mainz 05 II Kickers Offenbach | 2 0 | 0.5/1 | |
FT | Hessen Kassel TuS RW Koblenz | 2 0 | 0/0.5 | |
FT | FC Gießen TSV Steinbach | 1 3 | 0.5/1 | |
FT | Aalen Sonnenhof Großaspach | 2 1 | 0 | |
FT | Bahlinger SC FSV Frankfurt | 1 0 | 0 | |
FT | Bonner SC Fortuna Düsseldorf II | 0 3 | 0.5 | |
FT | Lippstadt 08 Rot-Weiss Essen | 1 2 | 1.5 | |
FT | Schalke 04 II SV 1919 Straelen | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Homberg Fortuna Köln | 0 0 | 1 | |
FT | Köln II Sportfreunde Lotte | 4 0 | 1/1.5 | |
FT | Wiedenbrück Wegberg-Beeck | 1 1 | 1 | |
FT | Uerdingen Rödinghausen | 1 2 | | |
FT | Rot-Weiß Oberhausen Rot Weiss Ahlen | 4 0 | 0.5/1 | |
FT | Alemannia Aachen Borussia M'gladbach II | 0 1 | 0 | |
FT | Neckarsulmer SU Astoria Walldorf II | 1 3 | | |
FT | Ravensburg Spfr. Dorfmerkingen | 4 2 | | |
FT | Ilshofen Nöttingen | 0 6 | | |
FT | CfR Pforzheim Stuttgarter Kickers | 1 0 | | |
FT | Freiburger FC Oberachern | 2 1 | | |
FT | Villingen Backnang | 2 0 | | |
FT | Bissingen Göppinger SV | 1 1 | | |
FT | Bruchsal Lörrach-Brombach | 2 1 | | |
19:00 | Ammerthal Sand | ? ? | | |
19:00 | Ansbach Großbardorf | ? ? | | |
20:00 | Vilzing Eintracht Bamberg | ? ? | | |
20:00 | Vatan Spor DJK Bamberg | ? ? | | |
21:00 | Cham TSV Abtswind | ? ? | | |
21:00 | Karlburg Neumarkt Germany | ? ? | | |
19:00 | Landsberg Pullach | ? ? | | |
20:00 | Deisenhofen Türkspor Augsburg | ? ? | | |
20:00 | Schwaben Augsburg Dachau | ? ? | | |
20:00 | Kirchanschöring Kottern | ? ? | | |
21:00 | Jahn Regensburg II Hankofen-Hailing | ? ? | | |
FT | Ingolstadt II 1880 Wasserburg | 2 2 | | |
FT | Blumenthaler SV Hemelingen | 5 2 | | |
FT | Bremer SV Schwachhausen | 4 1 | 2 | |
FT | BTS Neustadt Aumund-Vegesack | 2 3 | | |
FT | OSC Bremerhaven Geestemünde | 3 0 | | |
FT | Meiendorfer SV Dassendorf | 1 5 | | |
FT | Lohbrugge Curslack-Neuengamme | 0 1 | | |
FT | Eintracht Stadtallendorf Bayern Alzenau | 1 1 | | |
FT | Baunatal Buchonia Flieden | 1 3 | | |
FT | Fernwald Hanau 93 | 2 2 | | |
FT | Waldgirmes Ginsheim | 0 3 | | |
FT | Dietkirchen Viktoria Griesheim | 1 3 | | |
FT | Neuhof Lehnerz | 1 2 | | |
FT | Deutz Düren Merzenich | 0 4 | 2/2.5 | |
FT | TB Uphusen Hagen / Uthlede | 2 1 | | |
FT | Ramlingen/Ehlershausen Gifhorn | 6 1 | | |
FT | FT Braunschweig Wolfenbüttel | 0 2 | | |
FT | BSC Süd 05 Eintracht Mahlsdorf | 0 2 | | |
FT | Mecklenburg Schwerin Ludwigsfelder FC | 0 2 | | |
FT | Rostocker FC SV Blau-WeiY 90 Berlin | 3 1 | | |
FT | VfL Halle Rot-Weiß Erfurt | 1 1 | | |
FT | Einheit Rudolstadt Union Sandersdorf | 1 0 | | |
FT | Bischofswerdaer FV Martinroda | 2 1 | | |
FT | Blau-Weiß Zorbau Budissa Bautzen | 2 3 | | |
FT | Arnstadt Einheit Wernigerode | 1 1 | | |
FT | Oberlausitz Neugersdorf Carl Zeiss Jena II | 0 3 | | |
FT | An der Fahner Höhe Krieschow | 2 3 | | |
FT | Eintracht Trier Alemannia Waldalgesheim | 2 0 | | |
FT | Karbach Koblenz | 2 2 | | |
FT | Hassia Bingen Emmelshausen | 2 0 | | |
FT | Dudenhofen Wormatia Worms | 0 2 | | |
FT | Jagersburg Hertha Wiesbach | 2 2 | | |
FT | Mechtersheim Elversberg II | 3 2 | | |
FT | Eppelborn Röchling Völklingen | 4 1 | | |
FT | Eisbachtal Mülheim-Kärlich | 1 1 | | |
FT | Weiche Flensburg II Kronshagen | 3 1 | 1/1.5 | |
FT | TSB Flensburg Eckernforder SV | 0 2 | | |
FT | Eutiner SV Union Neumünster | 1 0 | | |
FT | Dornbreite Lubeck Oldenburger SV | 3 3 | | |
FT | Kastrioti Krujë Tirana | 1 1 | | |
FT | Teuta Durrës Dinamo Tirana | 0 0 | 0.5/1 | |
FT | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 0 2 | 1.5 | |
FT | Wattens Ried | 4 2 | 0.5 | |
FT | Rheindorf Altach Austria Klagenfurt | 0 4 | 0 | |
FT | Floridsdorfer AC Rapid Wien II | 0 0 | 0.5 | |
FT | Keşlə FK คาราบัค | 1 1 | 1/1.5 | |
FT | Sebail Zira | 1 2 | 0.5 | |
FT | Orsha Krumkachy | 1 4 | 1 | |
FT | Lida Slonim | 1 1 | | |
FT | Belshina Naftan | 4 0 | | |
FT | Beerschot-Wilrijk AS Eupen | 0 3 | 0.5 | |
FT | Zulte-Waregem Kortrijk | 2 2 | 0.5 | |
FT | Standard Liège Sint-Truiden | 1 2 | 0.5 | |
FT | RWDM Lommel United | 1 2 | 0/0.5 | |
FT | Rudar Prijedor Radnik Bijeljina | 2 0 | 0.5 | |
FT | Sloga Velez | 2 1 | 0.5 | |
FT | Borac Banja Luka Sarajevo | 1 0 | 0.5 | |
FT | Igman Konjic Zvijezda Gradačac | 0 0 | | |
FT | Orasje Rudar Kakanj | 2 1 | | |
FT | Jedinstvo Bihac Vis Kosova | 0 0 | | |
FT | Tomislav Buducnost Banovici | 0 1 | | |
FT | Radnik Hadžići Bratstvo Gracanica | 0 0 | | |
FT | Gradina Srebrenik Travnik | 4 3 | | |
FT | Lokomotiv Plovdiv Botev Plovdiv | 1 1 | 0.5 | |
FT | CSKA 1948 Sofia Tsarsko selo | 1 0 | 1 | |
FT | Modrica Sloga Doboj | 0 1 | | |
FT | Krupa na Vrbasu Tekstilac Derventa | 2 0 | | |
FT | Kozara Gradiska Sloboda Novi Grad | 0 1 | | |
FT | Budućnost Pilica Omarska | 0 2 | | |
FT | Borac Kozarska Dubica Sutjeska Foca | 0 1 | | |
FT | Podrinje Janja Drina Zvornik | 1 2 | | |
FT | Slaven Koprivnica ดีนาโมซาเกร็บ | 1 4 | 1.5 | |
FT | Šibenik Osijek | 0 2 | 1 | |
FT | Kustošija Sesvete | 1 2 | | |
FT | Inter Zaprešić Dugopolje | 1 4 | | |
FT | Cibalia Dubrava Zagreb | 2 0 | | |
FT | Dinamo Zagreb II Rudeš | 0 0 | | |
FT | Aris Anorthosis | 3 2 | 0.5 | |
FT | Onisilos Nea Salamis | 1 1 | 0.5 | |
FT | ASIL Lysi Ermis | 0 1 | 0/0.5 | |
FT | Enosis Ayia Napa | 3 0 | 0.5/1 | |
FT | Alki Oroklini Xylotympou | 1 0 | 0.5 | |
FT | České Budějovice Karviná | 3 1 | 0.5 | |
FT | Pardubice Viktoria Plzeň | 0 1 | 1 | |
FT | Baník Ostrava Bohemians 1905 | 4 1 | 0.5/1 | |
FT | Zlín Sparta Praha | 2 5 | 1.5 | |
FT | Příbram Vyškov | 1 4 | 1 | |
FT | Lisen Vysočina Jihlava | 2 1 | 0.5 | |
FT | Lyngby Hvidovre | 3 1 | 1 | |
FT | Fremad Amager Vendsyssel | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Legion Levadia | 1 2 | 1.5 | |
FT | TPS Jaro | 4 1 | 1/1.5 | |
FT | KPV JIPPO | 1 0 | 1.5 | |
FT | PK-35 Klubi-04 | 2 1 | 0.5/1 | |
FT | VPS EIF | 2 0 | 0.5/1 | |
FT | Bastia Ajaccio | 2 0 | 0 | |
FT_PEN | Ethnikos Piraeus Proodeftiki | 2 2 | | |
FT | Aris Soudas Diagoras | 0 1 | | |
FT | MTK Mezőkövesd-Zsóry | 1 0 | 0 | |
FT | Gyirmót Honvéd | 2 4 | 0.5 | |
FT | MOL Vidi Puskás | 0 0 | 0.5 | |
FT | Stjarnan KR | 0 2 | 0.5/1 | |
FT | Keflavík ÍA | 2 3 | 0.5 | |
FT | Fylkir Valur | 0 6 | 0.5 | |
FT | Breidablik HK | 3 0 | 1.5/2 | |
FT | KA FH | 2 2 | 0.5 | |
FT | Víkingur Reykjavík Leiknir Reykjavík | 2 0 | 1.5/2 | |
FT | Cobh Ramblers Bray Wanderers | 1 2 | 1 | |
FT | Hapoel Katamon Bnei Sakhnin | 0 0 | 0.5 | |
FT | Ironi Kiryat Shmona Hapoel Nazareth Illit | 1 0 | 0.5 | |
FT | Hapoel Tel Aviv Hapoel Haifa | 0 2 | 0 | |
FT | Hapoel Be'er Sheva Maccabi Tel Aviv | 2 0 | 0.5 | |
FT | Ascoli เบรสชา | 2 3 | 0.5 | |
FT | Cittadella เลชเช่ | 1 2 | 0 | |
FT | Como Benevento | 1 1 | 0.5 | |
FT | Monza Pordenone | 3 1 | 1 | |
FT | Reggina โฟรซิโนเน่ | 0 0 | 0 | |
FT | Cosenza Crotone | 1 0 | 0.5 | |
FT | Riga Liepāja | 0 1 | 1 | |
FT | Rēzekne / BJSS Auda | 0 0 | | |
FT | Albatroz Grobiņa | 1 1 | | |
FT | Smiltene JDFS Alberts | 1 1 | | |
FT | Tukums Saldus SS/Leevon | 0 0 | | |
FT | Gudja United Valletta | 2 0 | 0/0.5 | |
FT | Floriana Hamrun Spartans | 1 2 | 0.5 | |
FT | Hibernians Santa Lucia | 1 1 | 1.5 | |
FT | Naxxar Lions Lija Athletic | 2 0 | | |
FT | Zejtun Corinthians San Gwann | 0 0 | | |
FT | Zebbug Rangers Tarxien Rainbows | 2 2 | | |
FT | Senglea Athletic Swieqi | 0 1 | | |
FT | Dinamo-Auto Sheriff | 0 7 | | |
FT | Zimbru Sfîntul Gheorghe | 1 1 | | |
FT | Jezero Rudar | 2 4 | 0/0.5 | |
FT | Mladost Ljeskopolje Dečić | 1 1 | 0.5 | |
FT | Cliftonville Warrenpoint Town | 1 0 | 1.5 | |
FT | Coleraine Ballymena United | 3 0 | 1 | |
FT | Glenavon Linfield | 0 0 | 0.5 | |
FT | Glentoran Crusaders | 0 3 | 0.5/1 | |
FT | Portadown Dungannon Swifts | 1 4 | 0.5 | |
FT | Larne Carrick Rangers | 0 0 | 1/1.5 | |
FT | Ballinamallard United Loughgall | 0 0 | | |
FT | Knockbreda Dergview | 3 2 | | |
FT | Newry City AFC Dundela | 1 1 | | |
FT | Queen's University Institute | 0 1 | | |
FT | Annagh United H&W Welders | 0 1 | | |
FT | Lillestrøm Tromsø | 1 2 | 1 | |
FT | Strømsgodset Sarpsborg 08 | 5 0 | 0.5 | |
FT | Aalesund Strømmen | 3 2 | 2 | |
FT | KFUM Grorud | 2 0 | 1.5 | |
FT | Ranheim Åsane | 2 2 | 1.5 | |
FT | Sandnes Ulf Stjørdals-Blink | 2 1 | 1 | |
FT | Sogndal Bryne | 0 0 | 1 | |
FT | Ullensaker / Kisa Raufoss | 0 2 | 0.5 | |
FT | Stal Mielec Radomiak Radom | 1 0 | 0.5 | |
FT | Warta Poznań Zagłębie Lubin | 0 2 | 0 | |
FT | ลีเกีย วอร์ซอว์ Raków Częstochowa | 2 3 | 0.5 | |
FT | Odra Opole Katowice | 4 2 | 0 | |
FT | Arka Gdynia Puszcza Niepołomice | 2 0 | 1 | |
FT | Chrobry Głogów Jastrzębie | 2 0 | 0.5 | |
FT | Moreirense Arouca | 2 1 | 0.5 | |
FT | Vitória SC เบนฟิกา | 1 3 | 1 | |
FT | Tondela Famalicão | 3 2 | 0.5 | |
FT | União de Coimbra Graciosa | 2 1 | | |
FT | Vianense Vitória FC | 0 2 | 1.5 | |
FT | Sao Joao Ver Leixões | 1 3 | 0.5 | |
AET | Ferreira de Aves Academico Viseu | 0 1 | | |
FT | Canelas 2010 Casa Pia | 2 4 | | |
FT | Vila Mea Feirense | 1 5 | | |
FT | Vinhais Nacional | 0 3 | | |
FT | Uniao Idanhense Sporting Covilhã | 0 2 | | |
FT | Sertanense Mafra | 0 1 | | |
FT | Imortal Albufeira Vilafranquense | 0 2 | | |
FT | Alpendorada Académica | 1 2 | | |
AET | Pevidem Trofense | 1 3 | | |
FT | Espinho Merelinense | 1 0 | | |
AET | Condeixa Lagos | 4 3 | | |
FT | CF Os Belenenses Pero Pinheiro | 5 3 | | |
FT | Estrela Vendas Novas Paredes | 0 2 | | |
FT_PEN | Loures Oriental Dragon | 2 2 | | |
FT | Olhanense Santa Cruz de Alvarenga | 1 0 | | |
FT | Camacha Ribeirao | 6 1 | | |
FT | Uniao Montemor Vilaverdense | 0 2 | | |
FT | Sintrense Macedo Cavaleiros | 1 1 | | |
FT | Aguias do Moradal Damaiense | 2 1 | | |
FT_PEN | Comércio Indústria União de Leiria | 1 1 | | |
FT | FC Serpa CD Olivais e Moscavide | 4 0 | | |
FT | Oliveira Hospital União Madeira | 5 0 | | |
FT | Fontinhas Torreense | 0 1 | | |
FT | Caldas Amora | 1 0 | | |
FT | Moitense Ançã | 2 1 | | |
FT | Rebordelo Cinfães | 1 2 | | |
FT | Pombal Leca | 0 4 | | |
FT | UD Oliveirense Arronches e Benfica | 3 0 | | |
FT | AR São Martinho Benfica Castelo Branco | 0 1 | | |
FT | Sacavenense Fafe | 0 4 | | |
FT | Os Limianos Berço | 0 1 | | |
FT | São Roque (Açores) Farense | 0 3 | | |
FT | Anadia Coruchense | 3 1 | 1.5 | |
FT | Ferreiras Estrela Amadora | 0 3 | | |
FT | Louletano Salgueiros | 3 1 | | |
FT | Rabo Peixe Castro Daire | 2 3 | | |
FT | Felgueiras 1932 ชาเวช | 2 0 | 0.5 | |
FT | Argeş Chindia Târgovişte | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | FCSB Academica Clinceni | 3 2 | 1.5 | |
FT | Khimki โลโคโมทีฟ มอสโก | 0 0 | 0.5 | |
FT | เซนิต Krylya Sovetov | 2 1 | 2 | |
FT | สปาร์ตัก มอสโก Ufa | 2 0 | 1 | |
FT | SKA Khabarovsk Veles | 2 0 | 0.5 | |
FT | Tom' Tomsk Urozhay | 2 1 | 0.5 | |
FT | Volgar Astrakhan Dolgie Prudy | 0 1 | 0/0.5 | |
FT | Orenburg Yenisey | 2 0 | 0.5/1 | |
FT | Rotor Volgograd KAMAZ | 1 0 | 0.5/1 | |
FT | Metallurg Lipetsk Tekstilshchik | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Akron Torpedo Moskva | 1 0 | 0.5/1 | |
FT | Fakel Spartak Moskva II | 3 0 | 1 | |
FT | Neftekhimik Krasnodar II | 4 1 | 0.5/1 | |
FT | Baltika Alaniya Vladikavkaz | 1 1 | 0 | |
FT | Dundee กลาสโกว์ เรนเจอร์ | 0 1 | 1.5 | |
FT | Hearts Livingston | 3 0 | 1 | |
FT | Motherwell Ross County | 2 1 | 1 | |
FT | Ayr United Greenock Morton | 0 0 | 0.5 | |
FT | Dunfermline Athletic Hamilton Academical | 0 0 | 0 | |
FT | Inverness CT Queen of the South | 2 1 | 1 | |
21:00 | Bo'ness United Wick Academy | ? ? | | |
FT | Buckie Thistle Cumbernauld Colts | 4 1 | | |
FT | Cumnock Juniors Formartine United | 1 5 | | |
FT | Dalbeattie Star Newtongrange Star | 3 2 | | |
FT | Edinburgh University Lothian Hutchison | 0 3 | | |
FT_PEN | Haddington Athletic Deveronvale | 1 1 | | |
FT | Cove Rangers Airdrieonians | 1 0 | 0.5 | |
FT | Dumbarton Alloa Athletic | 1 1 | 0 | |
FT | East Fife Clyde | 0 2 | 0 | |
FT | Montrose Falkirk | 2 2 | 0 | |
FT | Queen's Park Peterhead | 3 2 | 1 | |
FT | Annan Athletic Edinburgh City | 1 3 | 0.5 | |
FT | Forfar Athletic Albion Rovers | 3 1 | 1 | |
FT | Kelty Hearts Stranraer | 1 0 | 1.5 | |
FT | Stenhousemuir Elgin City | 1 2 | 0.5 | |
FT | Stirling Albion Cowdenbeath | 4 0 | 1 | |
FT | Bačka Topola Vojvodina | 1 0 | 0.5 | |
FT | Kolubara Radnički Niš | 2 3 | 0.5 | |
FT | Žilina Ružomberok | 0 2 | 1 | |
FT | Zlaté Moravce Liptovský Mikuláš | 2 2 | 0.5 | |
FT | Senica สโลวาน บราติสลาวา | 0 3 | 1.5 | |
FT | Sereď Zemplín Michalovce | 0 1 | 0.5 | |
FT | Žilina II Rohožník | 1 1 | 2 | |
FT | Dubnica Banska Bystrica | 0 1 | | |
FT | Komárno FK Košice | 1 1 | | |
FT | Púchov Šamorín | 2 1 | | |
FT | Olimpija Radomlje | 2 3 | 1.5 | |
FT | Rudar Velenje Krško | 3 1 | | |
FT | Fužinar Nafta | 4 2 | | |
FT | Brežice Dob | 0 2 | 1 | |
FT | Gorica Beltinci | 1 1 | 1.5 | |
FT | UD Ibiza Burgos | 2 0 | 0.5/1 | |
FT | พัลมาส Ponferradina | 2 1 | 0.5 | |
FT | Amorebieta เออิบาร์ | 1 1 | 0.5 | |
FT | มัลโม่ Örebro | 5 1 | 2.5 | |
FT | Djurgarden W Hammarby W | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | Växjö W Häcken W | 1 1 | 2/2.5 | |
FT | GAIS Falkenberg | 0 0 | 0.5 | |
FT | Landskrona Norrby | 1 0 | 0.5 | |
FT | Vasalund Akropolis | 0 1 | 0.5 | |
FT | Västerås SK GIF Sundsvall | 1 2 | 0.5 | |
FT | Jönköpings Södra Brage | 0 0 | 0.5 | |
FT | Gefle Örebro Syrianska | 1 2 | 0.5/1 | |
FT | Hudiksvall IF Karlstad Fotboll | 0 0 | | |
FT | Piteå Sandviken | 1 2 | 0.5/1 | |
FT | Utsikten Lindome | 1 0 | 1.5/2 | |
FT | Torns Vänersborgs IF | 1 1 | | |
FT | Linköping City Qviding FIF | 0 1 | 1 | |
FT | Åtvidaberg Lund | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | Österlen Oskarshamns AIK | 4 1 | 0.5/1 | |
FT | Skövde AIK Tvååker | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | IFK Malmö Trollhättan | 0 1 | 0.5 | |
FT | ยังบอยส์ St. Gallen | 2 1 | 2 | |
FT | Servette Lausanne Sport | 1 1 | 1 | |
FT | Yverdon Sport Vaduz | 2 0 | 0.5 | |
FT | Stade Lausanne-Ouchy Kriens | 5 0 | 1.5 | |
FT | Thun Neuchâtel Xamax | 3 2 | 0.5 | |
FT | Sivasspor Fatih Karagümrük | 4 0 | 0.5 | |
FT | Antalyaspor Yeni Malatyaspor | 1 0 | 0.5 | |
FT | Adana Demirspor Gazişehir Gaziantep | 4 0 | 0.5 | |
FT | Ümraniyespor Manisa BBSK | 1 0 | 0.5 | |
FT | BB Erzurumspor Adanaspor | 3 1 | 1 | |
FT | Gençlerbirliği Boluspor | 1 0 | 0.5 | |
FT | โอเล็กซานเดรีย Mariupol | 2 1 | 0.5/1 | |
FT | ชัคตาร์ Veres | 4 1 | 2 | |
FT | Rukh Vynnyky ดินาโมเคียฟ | 0 2 | 1.5 | |
FT | Nyva Vinnytsya Karpaty | 1 2 | | |
FT | Trostianets Sumy | 4 1 | | |
FT | Yarud Mariupol' Nikopol | 5 0 | | |
FT | Trefelin Connah's Quay | 0 4 | | |
FT | Aberystwyth Town Cefn Druids | 4 1 | 1.5 | |
FT | Buckley Town Monmouth Town | 2 0 | | |
FT | Cardiff MU Barry Town United | 3 0 | 0 | |
FT | Saltney Town Penrhyncoch | 1 1 | | |
FT | Swansea University Bangor City | 1 0 | | |
FT | Penrhiwceiber Rangers Flint Town United | 1 3 | | |
FT | Airbus UK Haverfordwest County | 1 2 | | |
FT | Bala Town Pontypridd Town AFC | 5 0 | | |
FT_PEN | Newtown Carmarthen Town | 1 1 | | |
FT | Dinas Powys Guilsfield | 2 4 | | |
FT | Estudiantes Platense | 1 1 | 0.5 | |
FT | Aldosivi Gimnasia La Plata | 1 3 | 0.5 | |
FT | Talleres Córdoba Rosario Central | 4 1 | 1 | |
FT | Arsenal de Sarandi Lanús | 1 0 | 0.5 | |
FT | Banfield Atlético Tucumán | 2 0 | 0.5 | |
FT | Central Cordoba SdE River Plate | 1 3 | 1 | |
FT | Temperley Chacarita Juniors | 0 0 | 0.5 | |
FT | Deportivo Riestra San Martín Tucumán | 0 0 | 0.5 | |
FT | Quilmes Estudiantes Caseros | 2 1 | 0.5 | |
FT | Deportivo Santamarina San Telmo | 0 2 | 0 | |
FT | Club Atlético Güemes San Martín San Juan | 1 0 | 0.5 | |
FT | Tristán Suárez Atlético Rafaela | 1 2 | 0.5 | |
FT | Almagro Villa Dálmine | 1 2 | 0.5 | |
FT | Ferro Carril Oeste Guillermo Brown | 0 0 | 1 | |
FT | Agropecuario Atletico Mitre | 1 0 | 0.5 | |
FT | Tigre Alvarado | 1 0 | 1 | |
FT | Ceará Chapecoense | 1 0 | 0.5 | |
FT | Corinthians Palmeiras | 2 1 | 0.5 | |
FT | Brusque Vasco da Gama | 0 1 | 0.5 | |
FT | Londrina Vitória | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Confiança Operário PR | 1 0 | 0 | |
FT | CRB Avaí | 1 2 | 0.5 | |
FT | Paraná Oeste | 4 0 | 0.5 | |
FT | Paysandu Manaus | 2 0 | 0.5 | |
FT | Ferroviário Floresta | 0 1 | 0.5/1 | |
FT | Jacuipense Altos | 3 2 | 0.5 | |
FT | Santa Cruz Botafogo PB | 1 1 | 1 | |
FT | Volta Redonda Tombense | 2 1 | 0.5 | |
FT | Mirassol Novorizontino | 0 1 | 0 | |
FT | Figueirense Criciúma | 2 1 | 1 | |
FT | Ituano Botafogo SP | 0 0 | 0.5 | |
FT | EC São José Ypiranga Erechim | 1 1 | 0 | |
FT | Unión La Calera O'Higgins | 2 0 | 1 | |
FT | Cobresal Antofagasta | 2 0 | 1 | |
FT | Unión Española La Serena | 2 1 | 0.5 | |
FT | Melipilla Audax Italiano | 1 1 | 0.5 | |
FT | เอฟเวอร์ตัน Curicó Unido | 0 0 | 0.5 | |
FT | Once Caldas Alianza Petrolera | 1 1 | 0.5 | |
FT | Santa Fe Envigado | 3 1 | 1 | |
FT | Rionegro Águilas Junior | 1 2 | 0.5 | |
FT | Atlético Nacional Deportivo Pasto | 1 1 | 1.5 | |
FT | Fortaleza CEIF Orsomarso | 4 0 | 1 | |
FT | Guanacasteca Cartaginés | 2 1 | 0 | |
FT | San Carlos Guadalupe | 4 2 | 0.5 | |
FT | Independiente del Valle Técnico Universitario | 1 1 | 1.5 | |
FT | Mushuc Runa Orense | 0 0 | 0.5 | |
FT | Guayaquil City 9 de Octubre | 0 1 | 0.5 | |
FT | Jocoro Alianza | 3 3 | 0.5 | |
FT | Achuapa Solola | 0 2 | | |
FT | Cobán Imperial Iztapa | 2 1 | 0.5 | |
FT | Siquinalá Amatitlan | 1 0 | | |
FT | Xinabajul Deportivo Reu | 0 0 | | |
FT | Aurora Mictlán | 0 0 | | |
FT | Mixco Comunicaciones II | 1 1 | | |
FT | Puebla Cruz Azul | 1 1 | 0.5 | |
FT | Tijuana Mazatlán | 0 0 | 1 | |
FT | Atlas León | 2 0 | 0.5 | |
FT | Nacional Asunción 12 de Octubre | 1 1 | 0.5 | |
FT | UTC Cajamarca Ayacucho | 0 2 | 0.5 | |
FT | Carlos Manucci Cienciano | 1 3 | 0 | |
FT | Alianza Atlético Alianza Lima | 1 3 | 1 | |
FT | River Plate Deportivo Maldonado | 1 2 | 1 | |
FT | Cerro Largo ลิเวอร์พูล | 3 0 | 0/0.5 | |
FT | Sud América Nacional | 0 2 | 1 | |
FT | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1 0 | 0.5 | |
FT | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น ออร์แลนโด้ ซิตี้ | 2 1 | 1 | |
FT | โคลัมบัส ครูว์ มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2 1 | 0.5 | |
FT | ดีซี ยูไนเต็ด ซินซินนาติ | 4 2 | 1 | |
FT | Sporting Kansas City II Tulsa Roughnecks | 1 1 | | |
FT | Pittsburgh Riverhounds Charleston Battery | 3 3 | 1 | |
FT | Hartford Athletic Tampa Bay Rowdies | 1 2 | 1 | |
FT | Miami FC II Loudoun United | 6 1 | 1.5 | |
FT | AmaZulu Baroka | 1 0 | 0.5 | |
FT | Orlando Pirates Mamelodi Sundowns | 0 2 | 0 | |
FT | Sekhukhune United Golden Arrows | 1 1 | | |
FT | SuperSport United Maritzburg United | 2 1 | 0.5 | |
FT | Stellenbosch Chippa United | 2 1 | | |
FT | ASFA-Yennenga ASFB | 1 1 | | |
FT | RC Bobo-Dioulasso RCK | 0 0 | | |
FT | ASEC Koudougou SONABEL | 0 1 | | |
FT | ASK Etoile Filante | 0 0 | | |
FT | Douanes Police | 1 0 | | |
FT | Blessing Motema Pembe | 1 0 | | |
FT | Gor Mahia KCB | 2 1 | 0 | |
FT | Talanta Wazito | 1 1 | | |
FT | Vihiga Bullets Bidco United | 0 0 | | |
FT | Bandari Mathare United | 3 0 | 1 | |
FT | Posta Rangers Kariobangi Sharks | 0 1 | 0 | |
FT | Chabab Mohammédia Difaâ El Jadida | 1 2 | 0 | |
FT | Olympic Safi Mouloudia Oujda | 1 1 | 0.5 | |
FT | Youssoufia Berrechid Rapide Oued Zem | 2 1 | 0.5 | |
FT | CR Khemis Zemamra Chabab Ben Guerir | 0 1 | | |
FT | Olympique Dcheïra Moghreb Tétouan | 0 0 | | |
FT | Stade Marocain Tihad Casablanca | 0 1 | | |
FT | Nkwazi Green Eagles | 0 0 | | |
FT | Indeni ZESCO United | 0 2 | | |
FT | Power Dynamos Forest Rangers | 1 2 | | |
FT | Chambishi Kansanshi Dynamos | 0 0 | | |
FT | Lusaka Dynamos Prison Leopards | 1 0 | | |
FT | Zanaco Konkola Blades | 0 2 | | |
POSTP | La Massana Jenlai | ? ? | | |
FT | UE Sant Julia II Atlètic Amèrica | 5 4 | | |
FT | Shabab Al Ordon Al Wihdat | 3 2 | 1.5 | |
FT | Sahab Al Jalil | 0 0 | 0.5 | |
FT | Tadamon Sour Al Hikma | 0 1 | | |
FT | Shabab Al Sahel Tripoli | 4 1 | | |
FT | Bourj Al Ahed | 1 1 | | |
FT | Al Ansar AC Sporting | 0 0 | | |
FT | Lusail City Al Shahaniya | 0 1 | 1 | |
FT | Al Fateh Al Hazm | 0 1 | 1 | |
FT | Al Raed Al Faisaly | 1 1 | 0 | |
FT | Zhenjiang Huasa BIT | 4 0 | 2.5 | |
FT | Shenyang Urban Meizhou Hakka | 2 4 | 2.5/3 | |
FT | Chengdu Qianbao Sichuan | 2 1 | 1 | |
FT | Nantong Zhiyun Zibo Sunday | 4 2 | 2.5 | |
FT | Pohang Steelers Jeju United | 2 4 | 0.5 | |
FT | Ulsan Gwangju | 1 0 | 1 | |
FT | Jeonbuk Motors Incheon United | 2 0 | 1 | |
FT | Daegu Suwon | 0 0 | 0.5 | |
FT | Gimpo Paju Citizen | 3 1 | 1 | |
FT | Cheongju Yangju Citizen | 2 0 | | |
FT | Cheonan City Hwaseong | 3 0 | 1 | |
FT | Gangneung City Pyeongtaek Citizen | 1 0 | 0.5 | |
FT | Changwon City Mokpo City | 1 3 | 0 | |
FT | Bath City Maidstone United | 0 3 | 0 | |
FT | Billericay Town Hemel Hempstead Town | 2 3 | 0/0.5 | |
FT | Chelmsford City Dulwich Hamlet | 0 2 | 0/0.5 | |
FT | Concord Rangers Chippenham Town | 0 3 | 0/0.5 | |
FT | Eastbourne Borough Braintree Town | 6 0 | 0 | |
FT | Hungerford Town Slough Town | 1 1 | 0.5 | |
FT | Oxford City Hampton & Richmond | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | St Albans City Havant & Waterlooville | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Tonbridge Angels Dorking Wanderers | 3 1 | 1 | |
FT | Welling United Dartford | 0 6 | 1/1.5 | |
FT | Liniers Argentino Rosario | 1 1 | 0.5 | |
FT | ลูกาโน Central Ballester | 0 2 | 0.5 | |
FT | HSV Hoek VVOG | 4 0 | | |
FT | Excelsior '31 Sportlust '46 | 4 1 | | |
FT | ACV Harkemase Boys | 0 1 | | |
FT | ODIN '59 DOVO | 4 1 | | |
FT | Barendrecht Ajax Amateurs | 2 1 | | |
FT | DVS '33 Lisse | 1 2 | | |
FT | SteDoCo Sparta Nijkerk | 0 1 | | |
FT | Ter Leede Staphorst | 0 0 | | |
FT | VVSB GOES | 2 2 | | |
FT | San José Blooming | 1 2 | 0.5 | |
FT | RES Durbuy Ganshoren | 0 3 | | |
FT | Rebecq Jette | 5 2 | | |
FT | US Givry Stockay-Warfusée | 2 3 | | |
FT | La Louvière Solières Sport | 1 0 | | |
FT | Tubize Meux | 2 2 | | |
FT | Sparta Petegem Ninove | 1 1 | | |
FT | Oudenaarde Ronse | 3 1 | | |
FT | Lokeren-Temse Merelbeke | 3 0 | | |
FT | Gent-Zeehaven Dikkelvenne | 1 1 | | |
FT | Londerzeel Bocholt | 4 0 | | |
FT | Olympia Wijgmaal Pepingen-Halle | 2 1 | | |
FT | KSC City Pirates Diegem Sport | 1 1 | | |
FT | Heur Tongeren Spouwen-Mopertingen | 0 1 | | |
FT | Sporting Hasselt Berchem Sport | 1 1 | | |
FT | Houtvenne Lyra-Lierse Berlaar | 1 3 | | |
FT | Cappellen Hoogstraten | 1 4 | | |
FT | Avanti Jong Lede | 5 0 | | |
FT | Anzegem Tempo Overijse | 0 3 | | |
FT | Svelta Melsele Erpe-Mere United | 0 3 | | |
FT | Torhout Sint-Niklaas | 2 3 | | |
FT | Oostkamp FC Lebbeke | 1 0 | | |
FT | De Kempen Weerstand Koersel | 0 0 | | |
FT | Zwarte Leeuw Diest | 0 1 | | |
FT | Turnhout Racing Mechelen | 2 0 | | |
FT | Witgoor Sport ลีลล์ | 3 1 | | |
FT | Esperanza Pelt Sint-Lenaarts | 0 3 | | |
FT | Beringen Berlaar-Heikant | 3 1 | | |
FT | Nijlen Betekom | 1 3 | | |
FT | Tournai Ostiches | 2 1 | | |
FT | Albert Quévy-Mons Braine | 6 1 | | |
FT | Jeunesse Tamines Stockel | 1 0 | | |
FT | Aische Schaerbeek-Evere | 0 0 | | |
FT | Union Namur Gosselies Sports | 3 2 | | |
FT | Huy Wanze / Bas-Oha | 0 1 | | |
FT | Marloie Sport Stade Disonais | 1 2 | | |
FT | Sprimont-Comblain Habay-la-Neuve | 2 0 | | |
FT | Oppagne-Wéris Richelle United | 0 2 | | |
FT | Vorselaar Geel | 2 2 | | |
FT | K. Kontich Eendracht Zoersel | 4 0 | | |
FT | Oppuurs Wezel | 1 3 | | |
FT | Antonia Ternesse | 4 1 | | |
FT | Grimbergen Bertem-Leefdaal | 1 3 | | |
FT | Stade Bierbeek Huldenberg | 5 3 | | |
FT | Veltem Linden | 0 1 | | |
FT | La Calamine Beaufays | 2 1 | | |
FT | Etoile de Faimes FC Du Geer | 2 3 | | |
FT | Juve Hasselt Bregel Sport | 1 2 | | |
FT | Alken Verbroedering Maasmechelen | 5 1 | | |
FT | Sartoise Libramont | 1 2 | | |
FT | Jeunesse Freylangeoise Bastogne | 4 2 | | |
FT | Aubange RAC Saint-Mard | 1 0 | | |
FT | Chevetogne Beauraing | 3 0 | | |
FT | Biesme Malonne | 4 0 | | |
FT | Condruzien Ciney | 2 4 | | |
FT | Ardennen Munkzwalm | 1 2 | | |
FT | SK Denderhoutem Excelsior Mariakerke | 1 2 | | |
FT | Rumbeke Sassport Boezinge | 3 0 | | |
FT | Sparta Heestert Eendracht Wervik | 1 1 | | |
FT | Diksmuide RC Lauwe | 5 1 | | |
FT |
|