วันที่ 30 มี.ค. 2567 | ||
---|---|---|
NEC 22:30 | | พีเอสวี |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 00:45 | | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
Go Ahead Eagles 02:00 | | Excelsior |
อาร์เคซี วาลไวก์ 02:00 | | ฮีเรนวีน |
AZ 03:00 | | วิเทสส์ |
วันที่ 31 มี.ค. 2567 | ||
พีอีซี ซโวลล์ 17:15 | | อาแจกซ์ |
เฟเยนูร์ด 19:30 | | อูเทรชท์ |
ทเวนเต้ 19:30 | | Heracles Almelo |
Almere City 21:45 | | FC Volendam |
วันที่ 2 เม.ย. 2567 | ||
วิเทสส์ 23:45 | | สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
Excelsior 01:00 | | พีเอสวี |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 02:00 | | NEC |
วันที่ 3 เม.ย. 2567 | ||
Heracles Almelo 23:45 | | AZ |
อูเทรชท์ 01:00 | | พีอีซี ซโวลล์ |
ฮีเรนวีน 02:00 | | ทเวนเต้ |
วันที่ 4 เม.ย. 2567 | ||
FC Volendam 23:45 | | เฟเยนูร์ด |
อาร์เคซี วาลไวก์ 01:00 | | Almere City |
อาแจกซ์ 02:00 | | Go Ahead Eagles |
วันที่ 6 เม.ย. 2567 | ||
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 21:30 | | Heracles Almelo |
พีเอสวี 23:45 | | AZ |
พีอีซี ซโวลล์ 01:00 | | Excelsior |
ทเวนเต้ 02:00 | | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
วันที่ 7 เม.ย. 2567 | ||
วิเทสส์ 17:15 | | NEC |
เฟเยนูร์ด 19:30 | | อาแจกซ์ |
Go Ahead Eagles 19:30 | | Almere City |
FC Volendam 21:45 | | อาร์เคซี วาลไวก์ |
ฮีเรนวีน 01:00 | | อูเทรชท์ |
วันที่ 12 เม.ย. 2567 | ||
Excelsior 01:00 | | FC Volendam |
วันที่ 13 เม.ย. 2567 | ||
พีเอสวี 21:30 | | วิเทสส์ |
AZ 23:45 | | อาร์เคซี วาลไวก์ |
Almere City 02:00 | | สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
วันที่ 14 เม.ย. 2567 | ||
Heracles Almelo 17:15 | | ฮีเรนวีน |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 19:30 | | เฟเยนูร์ด |
อูเทรชท์ 19:30 | | Go Ahead Eagles |
อาแจกซ์ 21:45 | | ทเวนเต้ |
NEC 01:00 | | พีอีซี ซโวลล์ |
วันที่ 24 เม.ย. 2567 | ||
ทเวนเต้ 23:45 | | Almere City |
อาแจกซ์ 02:00 | | Excelsior |
วันที่ 25 เม.ย. 2567 | ||
ฮีเรนวีน 23:45 | | พีเอสวี |
Go Ahead Eagles 02:00 | | เฟเยนูร์ด |
วันที่ 28 เม.ย. 2567 | ||
NEC 17:15 | | AZ |
พีอีซี ซโวลล์ 17:15 | | Heracles Almelo |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 19:30 | | FC Volendam |
อาร์เคซี วาลไวก์ 19:30 | | อูเทรชท์ |
วิเทสส์ 21:45 | | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
วันที่ 3 พ.ค. 2567 | ||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 01:00 | | Go Ahead Eagles |
Almere City 01:00 | | ฮีเรนวีน |
วันที่ 5 พ.ค. 2567 | ||
พีเอสวี 17:15 | | สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
Heracles Almelo 17:15 | | อาร์เคซี วาลไวก์ |
อูเทรชท์ 19:30 | | วิเทสส์ |
FC Volendam 19:30 | | อาแจกซ์ |
AZ 21:45 | | ทเวนเต้ |
เฟเยนูร์ด 01:00 | | พีอีซี ซโวลล์ |
วันที่ 6 พ.ค. 2567 | ||
Excelsior 01:00 | | NEC |
วันที่ 12 พ.ค. 2567 | ||
อาแจกซ์ 19:30 | | Almere City |
Excelsior 19:30 | | Heracles Almelo |
ทเวนเต้ 19:30 | | FC Volendam |
อูเทรชท์ 19:30 | | สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 19:30 | | พีเอสวี |
Go Ahead Eagles 19:30 | | AZ |
NEC 19:30 | | เฟเยนูร์ด |
อาร์เคซี วาลไวก์ 19:30 | | พีอีซี ซโวลล์ |
ฮีเรนวีน 19:30 | | วิเทสส์ |
วันที่ 19 พ.ค. 2567 | ||
Almere City 19:30 | | NEC |
AZ 19:30 | | อูเทรชท์ |
FC Volendam 19:30 | | Go Ahead Eagles |
เฟเยนูร์ด 19:30 | | Excelsior |
Heracles Almelo 19:30 | | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
พีอีซี ซโวลล์ 19:30 | | ทเวนเต้ |
พีเอสวี 19:30 | | อาร์เคซี วาลไวก์ |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 19:30 | | ฮีเรนวีน |
วิเทสส์ 19:30 | | อาแจกซ์ |