ช่องสำรอง

บอลเริ่มถ่ายทอดภายใน

โปรแกรมกีฬาวัน

England Premier League

วูล์ฟแฮมป์ตัน
 18:30
  เบรนท์ฟอร์ด
ลิเวอร์พูล
 21:00
 คริสตัลพาเลซ
เบิร์นลีย์
 21:00
 อาร์เซนอล
นอริชซิตี้
 21:00
 วัตฟอร์ด
แมนเชสเตอร์ซิตี้
 21:00
 เซาแทมป์ตัน
แอสตัน วิลล่า
 23:30
 เอฟเวอร์ตัน

Thailand Thai Premier League

การท่าเรือ เอฟซี
 17:30
 ขอนแก่น ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
 18:00
 ราชบุรี มิตรผล
ชลบุรี เอฟซี
 18:00
 หนองบัว พิชญ
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
 18:30
 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

France Ligue 1

ล็องส์
 22:00
 ลีลส์

Germany Bundesliga

ไมนซ์ 05
 20:30
 ไฟร์บูร์ก
บาเยิร์นมิวนิก
 20:30
 โบคุ่ม
เอาก์สบวร์ก
 20:30
 เมินเชินกลัทบัค
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
 20:30
 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
โคโลญจน์
 23:30
 แอร์เบ ไลป์ซิก

Spain LaLiga

ราโย บาเยกาโน
 19:00
 เฆตาเฟ่
แอตเลติโก้ มาดริด
 21:15
 แอธเลติก บิลเบา
เอลเช่
 23:30
  เลบันเต้

Italy Serie A

เจนัว
 20:00
 ฟีออเรนตีนา
อินเตอร์ มิลาน
 23:00
 โบโลญญ่า

Japan J-League

คาชิมะ แอนต์เลอส์
 15:00
 กัมบะ โอซะกะ
คาชิวะ เรย์โซล
 16:00
 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
โชนัน เบลล์มาเร่
 16:00
 อวิสปา ฟูกูโอกะ
วิสเซล โคเบะ
 16:00
 คอนซาโดล ซัปโปโร
โทะกุชิมะ
 16:30
 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
นาโงย่า แกรมปัส
 17:00
 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เอฟซี โตเกียว
 17:00
 โยโกฮามา เอฟซี
ชิมิสุ เอส พัลส์
 17:00
 เวกัลตะ เซนได
อูราวะ เรดไดมอนส์
 17:00
 เซเรซโซ โอซากะ

Italy Serie B

อัสโคลี่ พิคชิโอ
 19:00
 เบเนเวนโต้ กัลโช่
เลชเช่
 19:00
 อเลสซานเดรีย
มอนซ่า 1912
 19:00
 แตร์นานา
เปรูจา
 19:00
 โคเซนซา
เรจจิน่า
 19:00
 สปอล 2013
วิเซนซา
 21:15
 ปิซา
ชิตตาเดลล่า
 23:30
 ปอร์เดโนเน่

Belgium Jupiler League

ออสเตนเด
 21:15
 เบียร์ช็อต วีเอ
เมเคเลน
 23:30
 โอเอช ลูเวิน
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
 23:30
 ซูลเต้ วาเรเกม

Russia Premier League

Ufa
 18:00
 Khimki
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า
 20:30
 รอสตอฟ
อาฮ์มัต กรอซนี่
 23:00
 คราสโนดาร์

Norway Eliteserien

อ็อดด์
 23:00
 ลีลล์สตรอม
คริสเตียนซุนต์
 23:00
 เฮาเกสซุนด์
Ranheim IL
 23:00
 Stjordals-Blink

Spain LaLiga2

อีบีซา
 21:00
 เรอัล โอเบียโด้
เรอัล ซาราโกซ่า
 23:15
 เรอัล โซเซียดาด บี
เลกาเนส
 23:15
 เฟร์นานโด อมอเรเบียต้า

Sweden Allsvenskan

มัลโม่ เอฟเอฟ
 20:00
 เยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
 20:00
 ซิริอุส
ฮัคเค่น
 22:30
 มอลล์บี้

Moldova Divizia Nationala

Dinamo-Auto
 21:00
 Floresti
Zimbru
 23:00
 Sheriff

Uruguay Primera Division

Cerrito
 23:15
 Cerro Largo

Finland Veikkausliiga

HIFK
 19:00
 Mariehamn
SJK
 21:00
 Inter Turku
ลาห์ติ
 21:00
 เอซี โอลู
KTP
 21:00
 KuPS Kuopio
Jaca
 21:01
  Ilves

Slovakia Fortuna liga

เตรนชีน
 23:00
 เซนิก้า
Zemplin Michalovce
 23:00
 Zlate Moravce
Liptovski Mikulas
 23:00
 Pohronie

Serbia Super Liga

โปรเลเตร์ โนวี ซาด
 21:00
 มลาดอสท์ ลูกานี่
คูการิค
 21:00
 สปาร์ตัก ซลาติบอร์
วอซโดวัค
 23:30
 ราดนิคกี้ นิส

Scotland Premiership

รอสส์ เคาน์ตี้
 21:00
 ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
ฮิเบอร์เนี่ยน
 21:00
 เซนต์ เมียร์เรน
อเบอร์ดีน
 21:00
 เซนต์ จอห์นสโตน

Sweden Superettan

นอร์บี้
 18:00
 เทรลเลบอร์ก
บราเก้
 20:00
 จีเอไอเอส โกเตบอร์ก
เอเอฟซี เอสกิลสตูนา
 20:00
 วาซาลุนด์
ซันด์สวาลล์
 22:00
 แลนด์สโครน่า

Morocco Botola Pro

ดีฟา เอล จาดีด้า
 23:00
 ฮัสซาเนีย อกาดีร์

Belarus Premier League Vysshaya Liga

Slutsk
 19:00
 Gomel
Dinamo Brest
 21:00
 Slavia-Mozyr
BATE
 23:00
 Shakhtyor Sl

Peru Primera Division

Carlos Manucci
 23:00
 Alianza Universidad

Estonia Meistriliiga

Tallinna JK Legion
 17:00
 Tulevik
Levadia
 20:00
  Narva Trans
Kuressaare
 21:50
 Vaprus

Germany 3. Liga

ดุยส์เบิร์ก
 19:00
 เบราน์ชไวค์
Saarbrucken
 19:00
 Turkgucu-Ataspor
แม็กเดอร์เบิร์ก
 19:00
 เวิร์ซบวร์ก
มานน์ไฮม์
 19:00
 ฮัลเลสเชอร์
1860 มิวนิค
 19:00
 สวิคเคา
ออสนาบรุค
 19:00
 เม็พเพ่น

Saudi Arabia Saudi Professional League

อัล ฮิลาล
 22:30
 อัล อิตติฟาค
อัล ฮาซึม
 22:45
 อับฮา

Japan J-League Division 2

โคฟุ
 16:00
 โอมิยะ อาร์ดิจา
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
 16:00
 เอะฮิเมะ
โทะชิงิ
 16:00
 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เอฟซี เรียวเคียว
 17:00
 เทสปา คุซัตสึ
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
 17:00
 เคียวโตะ
มาชิดา เซลเวีย
 17:00
 วี-วาเรน นางาซากิ
จูบิโล่ อิวาตะ
 17:00
 ฟาเจียโน โอคายามา

England Championship

ฮัลล์ซิตี้
 18:30
  เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
 21:00
 เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

Slovakia 2. liga

Kosice
 20:30
 Puchov
Namestovo
 20:30
 STK 1914 Samorin
Dukla B-B
 20:30
  Slavoj Trebisov
Humenne
 20:30
 Zilina II
Skalica
 23:00
 Petrzalka

Kazakhstan Premier League

Zhetysu
 16:01
 Akzhayik
อัสตานา
 18:00
 อัคโตเบ
Kaspiy
 19:00
 Atyrau
Turan
 21:00
 Ordabasy

Slovenia Prva liga

ดอมซาเล่
 22:00
  ราดอมล์เย่

Romania Liga 1

Chindia Targoviste
 18:30
 Farul

Turkey TFF 1. Lig

อียูบสปอร์
 20:00
 บีบี เอร์ซูรุมสปอร์
แมนิสซา
 23:00
 บันดีร์มาสปอร์

Mongolia. Premier League

Ulaanbaatar City
 15:00
 Khoromkhon
Athletic 220
 18:00
 Khaan Khuns-Erchim

Israel Premier League Ligat ha'Al

บีไน ซาคห์นิน
 21:45
 ฮาโปเอล เบีย เชว่า
ฮาโปเอล นอฟ ฮากาลิล
 23:00
 แอชดอด เอ็มเอส

Ukraine Premier League

Inhulets
 18:00
 Kolos Kovalivka
มารียูปอล
 21:00
 ชัคตาร์ดอแนตสก์
Dnepr-1
 21:00
 Veres
ดินาโม เคียฟ
 23:30
 โอเล็กซานเดรีย

France Ligue 2

โซโชซ์
 20:00
 ปารีส เอฟซี
ตูลูส
 20:00
 เกรโนเบิลฟุต 38

Mongolia. Premier League

Ulaanbaatar
 12:00
 Khangarid

Netherlands Eredivisie

ฮีเรนวีน
 21:30
 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
วิลเลม ทเวล
 23:45
 โกรนินเกน

Poland Division 1

แอลเคเอส ลอดส์
 17:40
  ฮีลสโค เบียวา

Poland Ekstraklasa

พล็อค
 17:30
 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
โปกอน เซซิน
 20:00
  คราโควเวีย
ราดอมเมียร์ก ราดอม
 22:30
 สลาสค์ วรอคลาวน์

Ukraine First League

Prykarpattya
 17:15
 Kryvbas
Volyn
 19:30
 VPK-Ahro
Obolon
 21:45
  Kramatorsk

Ukraine Second League

Dinaz
 19:00
 Nyva Vinnytsia
Real Pharma
 20:00
 Tavriya Simferopol
Chernihiv
 20:00
 Bukovyna
Enerhiya N. Kakh.
 20:00
 Skoruk Tomakovka
Vovchansk
 20:00
  Yarud
Nikopol
 20:00
 SK Poltava
Balkany Zorya
 20:00
 Peremoga
Trostianets
 20:00
 Viktoria Mykolaivka

Switzerland Swiss Cup

Buochs
 23:00
 Luzern

Czech Republic First League

สโลวาน ลิเบเรซ
 21:00
 มลาด้า โบเลสลาฟ
สโลวัคโก้
 21:00
 ฟาสตาฟ ซลิน

Lithuania A Lyga

Hegelmann
 17:00
 Panevezys
Dziugas
 19:00
 Zalgiris
Banga
 21:00
 Zalgiris K

Montenegro. First League

Rudar Pljevlja
 23:00
 Zeta

Singapore S.League

ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด
 16:30
 ฮั่วกัง ยูไนเต็ด
ทัมปิเนสโรเวอร์
 16:30
 ยัง ไลอ้อนส์

Germany 2. Bundesliga

เอสเฟา ซานด์เฮาเซ่น
 18:30
 ไฮเดนไฮม์
ฟอร์ทูนา ดุสเซลดอร์ฟ
 18:30
 ยาห์น เรเกนส์บวร์ก
โฮลสไตน์ คีล
 18:30
 ฮันโนเฟอร์

Austria Bundesliga

เอสวี รีด
 22:00
 โวล์ฟสเบอร์เกอร์
ออสเตรีย เวียนนา
 22:00
  เรนดอร์ฟ อัลทัช
แอดมิร่า วอคเกอร์
 22:00
 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก

Croatia 1. HNL

สลาเวน เบลูโป
 22:00
 อิสทรา 1961 พูลา

Azerbaijan Premier League

กาบาลา
 20:00
 ซาบาอิล
ซีล่า เอฟเค
 22:15
 ซาบาห์

Thailand Thai T3

ชัยนาท ยูไนเต็ด
 15:30
 สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
สระบุรี ยูไนเต็ด
 15:30
 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
กองเรือยุทธการ
 15:30
 นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี
กาญจนพัฒน์ เอฟซี
 15:30
 อ่างทอง เอฟซี
สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
 15:30
 สระแก้ว เอฟซี
พัทยา ดอลฟิน ยูไนเต็ด
 18:00
 สอ.รฝ.เอฟซี

United Arab Emirates UAE League

อัล วาเซิ่ล
 21:45
 อัล วาห์ดา อาบูดาบี

Norway 1. Divisjon

Grorud
 20:00
 Sogndal
Bryne
 20:00
 Start
Jerv
 20:00
 Sandnes Ulf
Raufoss
 20:00
 KFUM
สตรอมเมน
 20:00
 ฮามาร์กาเมราทีน
อาซาเน่
 20:00
 อาเลซุนด์

South Korea K-League

ช็อนบุกฮุนไดมอเตอส์
 12:20
  ซูว็อน ซัมซุง บลูวิงส์
กวางจู
 14:30
 เชจู ยูไนเต็ด
แทกู
 17:00
 อุลซัน

ฺBulgaria First League

เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
 21:30
 โลโคโมทีฟ โซเฟีย
เลฟสกี้ โซเฟีย
 23:45
 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย

Argentina Liga Profesional

โกดอย ครูซ
 23:20
 ซาร์เมียนโต้

South Korea K League 2

ชุนนัม ดราก้อนส์
 11:30 ดูบอลสด
 บูชอน 1995
กยองนัม
 14:00
 ซังจู ซังมู
ปูซาน
 16:30
 อันยาง

Portugal Primeira Liga

ฟามาลิเคา
 21:30
 มาริติโม่

Austria Erste Liga

ดอร์นบิร์น
 19:30
 เอฟเอซี ทีม ฟูร์ วีน

Women. World Cup Qualification. Europe

เยอรมนี (ญ)
 21:00
 บัลแกเรีย (ญ)

Turkey Super Lig

ชีวาสสปอร์
 17:30
 กาซีอันเตป บีบี
คาซิมปาซ่า
 20:00
 แทร็บซอนสปอร์
อดานา เดมีร์สปอร์
 23:00
 ริเซสปอร์
อันตาลยาสปอร์
 23:00
 เบซิคตัส เจเค

UkraineSecond League

คาร์พาตี้ ลวิฟ
 21:01
 คาร์ปาตี้

Thailand Thai Championship T2

เกษตรศาสตร์ เอฟซี
 17:00
 ลำปาง เอฟซี
ราชประชา
 17:30
 ตราด เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
 18:00
 ลำพูน วอร์ริเออร์
อุดรธานี
 19:00
 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด