แทงบอลออนไลน์

ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
03:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
Swindon Town
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
จิลลิ่งแฮม
22:00
โรชเดล
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
Northampton Town
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
พอร์ตสมัท
22:00
ฮัลล์ซิตี
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
วีแกนแอทเลติก
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
20:00
Stevenage
สคันธอร์ป
20:00
กริมสบี้ ทาวน์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Bradford City
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Cheltenham Town
22:00
Barrow
มอร์แคมป์
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Oldham Athletic
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Port Vale
22:00
Walsall
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Mansfield Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Leyton Orient
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

462 เอฟเอคัพ

เซาแธมป์ตัน
19:15
อาร์เซน่อล
ไบรท์ตัน
22:00
แบล็กพูล
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
สวอนซีซิตี
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บาร์นสลีย์
22:00
นอริชซิตี
มิลล์วอลล์
22:00
บริสตอลซิตี
เวสต์แฮม
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Cheltenham Town
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอดีโอ เดน ฮาก
22:30
เอ็มเมน
วิเทสส์
00:45
โกรนิงเงิน
พีเอสวี
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์
เฮราเคิล
03:00
ฮีเรนวีน

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
20:00
NAC Breda
TOP Oss
22:30
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

เลเวอร์คูเซ่น
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
ไฟร์บวร์ก
21:30
สตุทท์การ์ดต
ไมนซ์
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
เอาก์สบวร์ก
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Arminia Bielefeld
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
23:00
นีซ
โมนาโก
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โรม่า
21:00
Spezia
เอซี มิลาน
00:00
อตาลันต้า
อูดิเนเซ่
00:00
อินเตอร์ มิลาน
ฟิออเรนติน่า
02:45
Crotone

32 ลาลีกา สเปน

เอสดี ฮูเอสก้า
20:00
บียาร์เรอัล
เซบีย่า
22:15
กาดิซ
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เรอัล เบติส
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
เรอัล มาดริด

49477 ไทยลีก 2

แพร่ ยูไนเต็ด
17:00
สมุทรสาคร เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ราชนาวี เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

Guatemala
07:00
เปอร์โตริโก

99474 World - Club Friendlies

Javor Ivanjica
07:00
Loznica
Napredak
07:00
Tom' Tomsk
Ishøj
07:00
Roskilde
Lisen
16:00
Vysočina Jihlava
Prostějov
16:00
Uničov
Dinamo Bryansk
16:00
Forte Taganrog
Progresul Spartac
16:00
Rapid Bucuresti
Ústí nad Orlicí
16:30
Chrudim
Chlumec nad Cidlinou
16:30
Vlašim
FC Helsingør
16:30
HIK
Bełchatów
17:00
SKRA Częstochowa
Chrobry Głogów
17:00
Polkowice
Tychy 71
17:00
Třinec
Resovia Rzeszów
17:00
Siarka Tarnobrzeg
Dalum
17:00
Næsby
Gyirmót
17:00
Csákvári TK
Pohronie
17:00
Púchov
Polonia Bytom
17:00
Wieczysta Kraków
Wisła Kraków
17:00
Nieciecza
Miedź Legnica
18:00
Kluczbork
Lafnitz
18:00
Admira II
Widzew Lodz
18:00
Polonia Warszawa
B 93
18:00
HB Køge
Dobrudzha 1919
18:00
Cherno More
Gomel
18:00
Slavia
FK Košice
18:00
Zemplín Michalovce
Holbæk B&I
18:00
KFUM Roskilde
โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00
Lincoln Red Imps
Olimpia Elbląg
18:00
Radunia Stężyca
Žilina II
18:00
Banska Bystrica
Sesvete
18:00
Dubrava Zagreb
Senica
18:00
Šamorín
Stomil Olsztyn
18:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Dubnica
18:00
Sereď
Trans
18:10
Vaprus
Prostějov
18:30
Frýdek-Místek
Chernomorets Balchik
18:30
Botev Vratsa
Næstved
18:30
Brønshøj
Radomiak Radom
18:30
Stal Rzeszów
Sokół Ostróda
18:30
Jeziorak Ilawa
Chertanovo
18:45
Inđija
Korona Kielce
19:00
Zagłębie Sosnowiec
Beroe
19:00
Lokomotiv Plovdiv
Botev Plovdiv
19:00
Etar
Cracovia Kraków
19:00
Žilina
Hutnik Krakow
19:00
Jastrzębie
Wisła Kraków
19:00
Spartak Trnava
Halmstad
19:00
Hvidovre
KaaPo
19:00
EIF
First Vienna
19:00
Rapid Wien II
Värnamo
19:00
Halmstad
Metalac GM
19:00
Žarkovo
VSK Århus
19:00
Thisted
Frem
19:00
Vanløse
Middelfart
19:00
Fredericia
Lahti
19:00
Honka
Slavoj Vyšehrad
19:00
Vlašim
Radnički Niš
19:00
Inhulets
Gorica
19:00
Radomlje
สโลวาน บราติสลาวา
19:00
Górnik Zabrze
Lovech
19:00
Yantra 1919
Lokomotiv Sofia 1929
19:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Belasica
19:00
Plackovica
Ilves
19:30
SJK
Elana Toruń
19:30
Olimpia Grudziądz
KuPS
19:45
Oulu
Grazer AK
20:00
Blau-Weiß Linz
AGF
20:00
Brøndby
Koper
20:00
Tabor Sežana
KTP
20:00
PK-35
DAC
20:00
Győri ETO
Górnik Łęczna
20:00
Pogoń Siedlce
Radnik Surdulica
20:00
Dinamo Tbilisi
Bačka Topola
20:00
Olimpik Donetsk
Yambol 1915
20:00
Sozopol
Yenisey
20:00
Tambov
Rabotnicki
20:00
Teteks
Gnistan
20:15
Klubi-04
Veles
20:30
Tuapse
Opatija
20:30
Kustošija
Juniors OÖ
21:00
Gurten
Juniors OÖ
21:00
Vorwärts Steyr
ชัคตาร์
21:00
ลูโดโกเรต์ส
Olimpija
21:00
Bačka Palanka
Arsenal Tula
21:00
Novi Pazar
Wacker Innsbruck
21:00
Dornbirn
FUS Rabat
21:00
Chabab Mohammédia
Kolos Kovalivka
21:30
Sileks
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:30
Mancha Real
Vélez
22:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
HJK
22:40
Haka

462 England - National League

Dover Athletic
22:00
Solihull Moors
Barnet
22:00
Altrincham
Chesterfield
22:00
Wrexham
Dagenham & Redbridge
22:00
King's Lynn Town
Notts County
22:00
Torquay United
Stockport County
22:00
Boreham Wood
Sutton United
22:00
Eastleigh
Wealdstone
22:00
Aldershot Town
Weymouth
22:00
Hartlepool United
Woking
22:00
Maidenhead United
Yeovil Town
22:00
Solihull Moors
Bromley
22:00
Halifax Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
22:00
York City
Blyth Spartans
22:00
Chester
Boston United
22:00
Brackley Town
Bradford Park Avenue
22:00
Kidderminster Harriers
Chorley
22:00
Gateshead
Gloucester City
22:00
Fylde
Guiseley
22:00
Alfreton Town
Hereford
22:00
Farsley Celtic
Kettering Town
22:00
Darlington
Southport
22:00
Leamington
Curzon Ashton
22:00
Spennymoor Town

462 England - Premier League U18

Fulham U18
17:30
Brighton U18
Leeds United U18
18:00
Newcastle Utd U18
Sunderland U18
18:00
Middlesbrough U18
West Ham U18
18:00
Chelsea U18
Blackburn U18
19:00
Manchester United U18
Arsenal U18
19:00
Tottenham U18
Aston Villa U18
19:30
Norwich U18
Wolverhampton U18
20:00
Burnley U18
Reading U18
20:00
West Brom U18

462 England - Wsl 1 Women

Aston Villa W
19:30
Reading W

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Welwyn Garden City
Barton Rovers
22:00
Halesowen Town
Bedford Town
22:00
Aylesbury United
Bedworth United
22:00
Wantage Town
Biggleswade
22:00
St Neots Town
Coleshill Town
22:00
Berkhamsted
Daventry Town
22:00
Corby Town
Kidlington
22:00
AFC Kempston Rovers
North Leigh
22:00
Yaxley FC
Thame
22:00
Didcot Town

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
22:00
Brighouse Town
Clitheroe
22:00
Runcorn Linnets
Colne
22:00
Widnes
Kendal Town
22:00
Pickering Town CFC
Mossley
22:00
Workington
Ossett United
22:00
Ramsbottom United
Prescot Cables
22:00
Dunston
Tadcaster Albion
22:00
Marine
Trafford
22:00
Marske United

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
22:00
Newcastle Town
Chasetown
22:00
Spalding United
Cleethorpes Town
22:00
Leek Town
Frickley Athletic
22:00
Wisbech Town
Ilkeston Town
22:00
Market Drayton Town
Kidsgrove Athletic
22:00
Glossop North End
Lincoln United
22:00
Sutton Coldfield Town
Loughborough Dynamo
22:00
Sheffield
Stocksbridge Park Steels
22:00
Stamford
Worksop Town
22:00
Belper Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Thatcham Town
Barnstaple Town
22:00
Winchester City
Basingstoke Town
22:00
Melksham Town
Bristol Manor Farm
22:00
Moneyfields
Cinderford Town
22:00
Highworth Town
Cirencester Town
22:00
Mangotsfield United
Evesham United
22:00
Willand Rovers
Larkhall Athletic
22:00
Frome Town
Sholing
22:00
Bideford
Slimbridge
22:00
Paulton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
22:00
Basford United
Buxton
22:00
South Shields
United of Manchester
22:00
Bamber Bridge
Gainsborough Trinity
22:00
Mickleover Sports
Grantham Town
22:00
Radcliffe Borough
Hyde United
22:00
Ashton United
Morpeth Town
22:00
Stafford Rangers
Nantwich Town
22:00
Lancaster City
Scarborough Athletic
22:00
Warrington Town
Whitby Town
22:00
Matlock Town
Witton Albion
22:00
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Needham Market
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Lowestoft Town
22:00
Tamworth
Alvechurch
22:00
Stourbridge
Banbury United
22:00
Kings Langley
Bromsgrove Sporting
22:00
Hednesford Town
Coalville Town
22:00
Biggleswade Town
Leiston
22:00
St Ives Town
Lowestoft Town
22:00
Needham Market
Peterborough Sports
22:00
Nuneaton Town
Redditch United
22:00
Stratford Town
Royston Town
22:00
Hitchin Town
Rushall Olympic
22:00
Barwell
Tamworth
22:00
AFC Rushden & Diamonds

38 Netherlands - Tweede Divisie

Scheveningen
20:30
Excelsior Maassluis
GVVV
20:30
TEC
AFC
20:30
Noordwijk
IJsselmeervogels
21:00
De Treffers
Volendam II
21:00
Quick Boys
ASWH
21:00
HHC
Rijnsburgse Boys
21:00
Jong Sparta
Katwijk
21:30
Spakenburg
Koninklijke HFC
21:30
Kozakken Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
19:00
Würzburger Kickers
Karlsruher SC
19:00
Heidenheim
Eintracht Braunschweig
19:00
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
20:00
Hansa Rostock
Unterhaching
20:00
Zwickau
Hallescher FC
20:00
Magdeburg
Dynamo Dresden
20:00
Kaiserslautern
Viktoria Köln
20:00
Waldhof Mannheim
Verl
20:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

Werder Bremen II
20:00
Wolfsburg II
Atlas Delmenhorst
20:00
Jeddeloh
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Aalen
20:00
Mainz 05 II
Astoria Walldorf
20:00
Bahlinger SC
FSV Frankfurt
20:00
Sonnenhof Großaspach
Elversberg
20:00
Hoffenheim II
Hessen Kassel
20:00
SV Steinbach
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Freiburg II
Schott Mainz
20:00
Bayern Alzenau

11 Germany - Regionalliga: West

Rödinghausen
20:00
Borussia M'gladbach II
Bergisch Gladbach
20:00
Preußen Münster
SV 1919 Straelen
20:00
Fortuna Köln
Homberg
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Wuppertaler SV
20:00
Lippstadt 08
Alemannia Aachen
20:00
Rot Weiss Ahlen
Köln II
20:00
Borussia Dortmund II
Rot-Weiss Essen
20:00
Bonner SC
Wegberg-Beeck
20:00
Wiedenbrück
Schalke 04 II
20:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
19:00
Habenhauser FV
Blumenthaler SV
19:15
Komet Arsten
Aumund-Vegesack
20:00
Bremer SV
OSC Bremerhaven
21:00
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
19:00
Rugenbergen
Lohbrugge
20:00
Curslack-Neuengamme
Süderelbe
00:00
Paloma

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
22:00
Dusseldorf-West

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Hartberg
St. Pölten
23:00
Admira
Ried
23:00
Austria Wien

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Mechelen
22:15
AS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Sint-Truiden
00:30
Royal Excel Mouscron
Antwerp
02:45
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Deinze
02:45
Union Saint-Gilloise

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
21:00
Rijeka
Gorica
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
21:00
Ethnikos Achna
Enosis
23:30
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
19:30
Othellos
Onisilos
19:30
Xylotympou
Digenis Ypsonas
19:30
Omonia Psevda
PAEEK
19:30
EN THOI Lakatamia
ASIL Lysi
19:30
Alki Oroklini
AE Zakakiou
19:30
Kouris Erimi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sigma Olomouc
20:00
Opava
Bohemians 1905
22:00
Slovácko
Zlín
22:00
Baník Ostrava
Karviná
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Clermont
21:00
Auxerre
Dunkerque
01:00
Ajaccio
Châteauroux
01:00
วาล็องเซียนส์
ก็อง
01:00
Rodez
Grenoble Foot 38
01:00
Chambly
Le Havre
01:00
แก็งก็อง
Pau
01:00
Troyes
Paris
01:00
อาเมียงส์
Nancy
01:00
Niort

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
20:00
Larissa
Apollon Smirnis
22:15
Aris
Panathinaikos
00:30
OFI

125 Greece - Football League

Kavala
06:00
Apollon Pontou FC
Veria
06:00
Olympiakos Volos
Thesprotos
06:00
Pierikos
Pontion Karagiannion
06:00
Almopos
Panserraikos
06:00
Triglia FC
Ialysos
06:00
Niki Volos
Rodos
06:00
Asteras Vlachioti
Egaleo
06:00
Santorini 2020
Episkopi
06:00
Kalamata
Kallithea
06:00
Aspropyrgos Enosis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
20:30
Mezőkövesd-Zsóry
Puskás
23:00
เฟเรนซ์วารอส
Újpest
01:30
MOL Vidi

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
20:00
Hapoel Haifa
Maccabi Petah Tikva
22:30
Ashdod
Ironi Kiryat Shmona
23:45
Beitar Jerusalem
Maccabi Haifa
01:00
Bnei Sakhnin
Maccabi Netanya
01:45
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Ascoli
20:00
คิเอโว่
Cosenza
20:00
Pordenone
โฟรซิโนเน่
20:00
Reggina
Reggiana
20:00
Vicenza
Venezia
20:00
Cittadella
Salernitana
22:00
Pescara

2756 Malta - Premier League

Floriana
20:00
Hibernians
Lija Athletic
20:00
Gudja United
Zejtun Corinthians
00:00
Senglea Athletic
Sliema Wanderers
00:00
Sirens

2756 Malta - First Division

Swieqi
20:00
Naxxar Lions
Marsa
00:00
St. George's

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
19:30
Larne
Ballymena United
22:00
Cliftonville
Carrick Rangers
22:00
Portadown
Coleraine
22:00
Dungannon Swifts
Linfield
22:00
Warrenpoint Town
Glenavon
00:30
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
21:00
Ballinamallard United
H&W Welders
21:00
Newry City AFC
Institute
22:00
Knockbreda
Dergview
22:00
Loughgall
Dundela
22:00
Ballyclare Comrades
Ards
22:00
Annagh United

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

สปอร์ติงลิสบอน
02:45
บราก้า

155 Romania - Liga 1

Sepsi
17:30
Astra
UTA Arad
21:30
Argeş
Universitatea Craiova
02:00
Viitorul

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
22:00
Motherwell
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Ross County

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
22:00
Ayr United
Hearts
22:00
Raith Rovers
Inverness CT
22:00
Alloa Athletic
Queen of the South
22:00
Greenock Morton

1161 Scotland - League Cup

St. Johnstone
00:30
Hibernian

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Partick Thistle
Dumbarton
22:00
Peterhead
East Fife
22:00
Cove Rangers
Forfar Athletic
22:00
Falkirk
Montrose
22:00
Clyde

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Annan Athletic
Brechin City
22:00
Queen's Park
Cowdenbeath
22:00
Stranraer
Edinburgh City
22:00
Stenhousemuir
Elgin City
22:00
Stirling Albion

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ราโย่ บาเยกาโน่
22:00
มาจอร์กา
คิโรน่า
00:15
เอสปันญ่อล
ลูโก
00:15
เตเนริเฟ
มาลากา
02:30
Ponferradina

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
00:15
Sion
บาเซิ่ล
02:30
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
23:00
Winterthur
Thun
00:15
FC Schaffhausen
Wil
00:15
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Gençlerbirliği
20:00
แทร็บซอนสปอร์
อิสตันบูล บีบี
23:00
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Ümraniyespor
Eskişehirspor
20:00
Osmanlıspor
Adana Demirspor
23:00
Bursaspor

515 Wales - Premier League

Bala Town
21:30
Flint Town United
Cardiff MU
21:30
Barry Town United
Newtown
21:30
Connah's Quay
Penybont
21:30
Haverfordwest County
The New Saints
21:30
Caernarfon Town

5 Brazil - Serie A

São Paulo
05:00
Coritiba

5 Brazil - Serie B

Cuiabá
07:30
Sampaio Corrêa
Confiança
02:15
América Mineiro
Avaí
04:30
Guarani

5 Brazil - Serie C

Vila Nova
03:00
Remo

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
04:00
Coquimbo Unido
Cobresal
06:30
Unión La Calera

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:00
Patriotas Boyacá
Envigado
05:35
Deportivo Pasto
Santa Fe
06:00
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

Valledupar
03:00
Orsomarso
Atlético
03:00
Real Cartagena
Leones FC
03:00
Fortaleza CEIF
Llaneros
03:30
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
06:00
Santos de Guápiles

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:30
Tijuana
Mazatlán
10:30
Santos Laguna

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
01:00
Tampico Madero

158 Uruguay - Primera Division

Cerro
05:15
Torque

158 Uruguay - Segunda Division

Sud América
06:15
Rampla Juniors

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
20:00
Moroka Swallows
TS Galaxy
20:30
Bloemfontein Celtic
Black Leopards
20:30
Chippa United
Stellenbosch
22:00
Kaizer Chiefs
Baroka
22:00
AmaZulu
Maritzburg United
22:00
Orlando Pirates

911 Angola - Girabola

Santa Rita
21:00
Sporting de Cabinda
Onze Bravos
21:00
Desportivo Huíla
Baixa de Kassange
21:30
Ferroviário do Huambo

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
19:30
Ismaily
Aswan
22:00
Zamalek

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Hearts of Oak
Great Olympics
22:00
Karela

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
19:00
Nairobi City Stars
Posta Rangers
19:00
Ulinzi Stars
Gor Mahia
19:00
Vihiga United
Zoo Kericho
19:00
Tusker

1424 Morocco - Botola 2

Riadi Salmi
21:00
Raja Beni Mellal
Chabab Ben Guerir
21:00
AS Salé
Olympique Dcheïra
23:15
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

Niarry Tally
23:00
ASEC Ndiambour
Diambars
23:00
Dakar SC
Pikine
23:00
Generation Foot
Casa Sport
23:00
Stade de Mbour
Jaraaf
23:00
Douanes
Mbour Petite Côte
23:00
Teungueth

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal Obayed
21:45
Hay Al Wadi
Al Ahly Shendi
00:30
Al Hilal Omdurman
Al Khartoum
00:30
Al Ahli Khartoum

3677 Syria - Premier League

Shorta
19:00
Taliya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
06:00
Coastal Union
Young Africans
06:00
Kagera Sugar
Gwambina
06:00
Ruvu Shooting
Namungo
06:00
Tanzania Prisons
Mtibwa Sugar
06:00
Ihefu
KMC
06:00
Mwadui
Biashara United
06:00
Simba

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
18:00
Indeni
Lusaka Dynamos
20:00
Nkana
Kabwe Warriors
20:00
Kitwe United
Young Green Eagles
20:00
Nkwazi
Lumwana Radiants
20:00
Prison Leopards
Forest Rangers
20:00
Red Arrows

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Amèrica
02:30
La Massana

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Gol Gohar
18:30
Tractor Sazi
Esteghlal
20:15
Saipa

21462 Kuwait - Premier League

Kazma
20:25
Al Salmiyah
Al Kuwait
22:55
Al Arabi SC

1439 Tunisia - Ligue 1

CA Bizertin
19:00
CS Sfaxien
Ben Guerdane
19:00
Kairouan
Métlaoui
20:00
Tataouine
Monastir
20:00
Olympique Béja
ES Tunis
21:00
Stade Tunisien

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Arabi
20:10
Al Thaid
Al Hamriyah
20:10
Masafi

190321 Bahrain - Premier League

Manama
20:40
East Riffa
Al-Najma
23:10
Muharraq

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
16:00
Brothers Union
Abahani
16:30
Rahmatgonj MFS
Bangladesh Police
19:00
Baridhara

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:00
Kitchee
Warriors
16:30
Southern District
Eastern
19:00
Pegasus

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Kerala Blasters
21:00
Goa

2817 New Zealand - Premiership

Waitakere United
09:30
Canterbury United

69697 Vietnam - V-League

Binh Dinh
17:00
Sai Gon
Hai Phong
18:00
Nam Dinh
Ha Noi
19:15
Binh Duong

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
22:00
Bath City
Chippenham Town
22:00
Hemel Hempstead Town
Concord Rangers
22:00
Havant & Waterlooville
Dorking Wanderers
22:00
Billericay Town
Dulwich Hamlet
22:00
Dartford
Eastbourne Borough
22:00
Slough Town
Ebbsfleet United
22:00
Chelmsford City
Hungerford Town
22:00
Welling United
St Albans City
22:00
Maidstone United

44 Argentina - Primera C

Real Pilar
03:10
Ituzaingó
Dock Sud
03:10
Luján
General Lamadrid
03:10
Deportivo Laferrere
Argentino Merlo
05:00
Deportivo Merlo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Sportivo Barracas
03:10
Deportivo Paraguayo
Liniers
03:10
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

GOES
20:30
ODIN '59
Excelsior '31
20:30
Sparta Nijkerk
Harkemase Boys
20:30
Staphorst
ACV
20:30
Ter Leede
Barendrecht
20:30
DOVO
Ajax Amateurs
20:30
HSV Hoek
Sportlust '46
20:30
VVOG
DVS '33
20:30
Lisse
VVSB
00:00
SteDoCo

99474 World - African Nations Championship

แซมเบีย
23:00
กินี
นามิเบีย
02:00
แทนซาเนีย

99474 World - CAF Confederations Cup

Rivers United
22:00
Bloemfontein Celtic

11555657 South America - Copa Sudamericana

Lanús
03:00
Defensa y Justicia

556 Belgium - Division 3: ACFF

Tubize
02:00
Solières Sport
Excelsior Virton
02:00
Meux

556 Belgium - Division 3: Group A

Lokeren-Temse
02:00
Zelzate
RFC Wetteren
02:00
Gent-Zeehaven
Ronse
02:00
Dikkelvenne

556 Belgium - Division 3: Group B

Houtvenne
01:30
Diegem Sport
Heur Tongeren
01:30
Hades
Londerzeel
01:30
Berchem Sport
Sporting Hasselt
02:00
Cappellen
KSC City Pirates
02:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
Jong Lede
Tempo Overijse
02:00
Torhout
FC Lebbeke
02:00
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
01:30
Diest
De Kempen
01:30
Wellen
Witgoor Sport
01:30
Turnhout
Zwarte Leeuw
01:30
Betekom
Racing Mechelen
02:00
Esperanza Pelt
Beringen
02:00
Eendracht Termien
ลีลล์
02:00
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Aische
02:00
Tournai
Rapid Symphorinois
02:00
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Herstal
Oppagne-Wéris
02:30
Habay-la-Neuve

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Grimbergen
Stade Bierbeek
02:00
Huldenberg

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Saint-Hubert
02:00
Meix-Devant-Virton
Libramont
02:00
Lorraine Arlon
Sartoise
02:00
Bastogne
Jeunesse Freylangeoise
02:00
La Roche

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
00:30
HO Kalken
Latem
01:30
Eendracht Zele
Berlare
01:30
Drongen
Eendracht Aalter
02:00
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Diksmuide
01:30
Rumbeke
Oostduinkerke
02:00
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

Halkanoras
19:30
Peyia
O Kormakitis
19:30
Elia Lythrodonta
APEP
19:30
Oroklini / Troulloi
ENAD
19:30
Omonia 29is Maiou
Amathous
19:30
MEAP Nisou
Ethnikos Assias
19:30
Olympiada Lympion
Elpida Astromeritis
19:30
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Karlovy Vary
17:00
Sokol Hostoun

17 France - CFA Group A

Fleury 91
00:00
C' Chartres
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Granville
Poissy
00:00
Rouen
Saint-Malo
00:00
Sainte Geneviève
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Guingamp II
Caen II
00:00
Blois
Stade Plabennec
00:30
Versailles
Vannes
00:30
Lorient II

17 France - CFA Group B

Entente SSG
23:00
Épinal
Bobigny
00:00
Reims II
Belfort
00:00
Haguenau
Schiltigheim
00:00
Sedan
Olympique St Quentin
00:00
Auxerre II
St Maur Lusitanos
00:00
Beauvais
Metz II
00:00
Gazélec Ajaccio
Gobelins
00:30
Lens II

17 France - CFA Group C

Martigues
00:00
Louhans-Cuiseaux
Fréjus St-Raphaël
00:00
Toulon
Andrézieux
00:00
Grasse
Chasselay MDA
00:00
Rumilly Vallieres
Hyères
00:00
Saint-Priest
Monaco II
00:00
Aubagne
Jura Sud Foot
00:00
Marignane Gignac
Olympique Lyonnais II
00:00
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

Bergerac
00:00
Trélissac
Angoulême
00:00
Yzeure
Colomiers US
00:00
Canet Roussillon
Romorantin
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Nantes II
00:00
Stade Montois
Angers SCO II
00:00
Bourges Foot
Bourges 18
01:00
Les Herbiers
Chamalières
02:00
Béziers

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Racing Besançon
00:00
Grandvillars
Dijon II
00:00
Saint-Apollinaire
Gueugnon
00:00
Morteau Montlebon
Pontarlier
00:00
Montceau
Jura Dolois
00:00
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

Stade Briochin II
00:00
Brest II
Dinan Léhon
00:00
Drapeau Fougères
Stade Pontivy
00:00
Guipry-Messac
Vitré
00:00
TA Rennes
Lannion
00:00
Pontivy GSI
Rennes II
00:00
Saint-Pierre Milizac
Plouzane
00:30
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tours
00:00
Déols
Tourangeau
00:00
Saint-Jean-le-Blanc
Vierzon
00:30
Montargis
Avoine OCC
00:30
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens AC
00:00
Le Touquet
Maubeuge
00:00
Saint-Omer
Boulogne II
00:00
Feignies-Aulnoye
Olympique Marcquois
02:00
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
00:00
Évreux 27
Oissel CMS
00:00
Saint-Lo Manche
Cherbourg
00:00
Bayeux
Vire
00:00
Romilly-Pt St Pierre
Alencon
00:00
Dives-Cabourg
Avranches II
00:00
Le Havre II
AG Caennaise
00:00
Dieppe

251 Italy - Serie C: Girone A

Novara
21:00
Pro Vercelli
Livorno
23:30
AlbinoLeffe

251 Italy - Serie C: Girone B

Arezzo
21:00
FeralpiSalò
Imolese
23:30
Calcio Padova

251 Italy - Serie C: Girone C

Monopoli
21:00
Juve Stabia
Catanzaro
23:30
Potenza Calcio
Casertana
06:00
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone F

Campobasso
20:30
Giulianova
Olympia Agnonese
20:30
CynthiAlbalonga

20 Portugal - 2. Division: Group C

Gondomar
22:00
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group H

Juventude Evora
22:00
Vitória FC

32 Spain - Segunda B - Group 1

Sporting Gijon II
21:30
Burgos
Real Valladolid II
21:30
Langreo
นูมานเซีย
22:00
Cultural Leonesa
Racing Ferrol
23:00
Celta de Vigo II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Arenas de Getxo
21:45
Deportivo Alaves II
Amorebieta
22:30
Portugalete
Mutilvera
22:30
SD Logroñés
Tarazona
23:00
Izarra

32 Spain - Segunda B - Group 3

Lleida Esportiu
23:00
L'Hospitalet

32 Spain - Segunda B - Group 4

Marino
19:00
Marbella
Real Murcia
23:00
Real Betis II

32 Spain - Tercera - Group 1

Bergantiños
23:00
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

L'Entregu
22:45
San Martin

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
21:45
Torina
Barreda
22:00
Tropezón
Cultural Guarnizo
22:00
Escobedo
Bezana
23:00
Rinconeda Polanco
Atlético Albericia
23:00
Siete Villas
Castro
23:00
Solares

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
22:30
Real Sociedad III
Lagun Onak
22:30
Basconia
Durango
23:00
Sodupe
Urduliz
23:30
San Ignacio
Somorrostro
00:00
Sestao River
Urgatzi
00:00
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
18:00
Europa
Figueres
22:30
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

Jove Espanol
22:30
Olímpic de Xàtiva
Beniganim
00:00
Hércules II
Acero
06:00
Paterna

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
22:00
Salamanca II
Colegios Diocesanos
22:00
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

Motril
23:00
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 10

Xerez Deportivo
00:00
Lebrijana

32 Spain - Tercera - Group 11

Cardassar
21:00
Portmany
Esporles
22:30
Santa Catalina Atlético
Génova
22:30
Soller
Collerense
23:15
Ferriolense
Felanitx
00:00
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
18:00
Villa Santa Brígida
Unión Viera
18:00
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

Mar Menor
06:00
Muleño

32 Spain - Tercera - Group 14

Calamonte
06:00
Moralo
Olivenza
06:00
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:30
River Ega
Baztan
22:00
Fontellas
Cortes
22:00
Cantolagua
Bidezarra
22:30
Cirbonero
Ardoi
22:30
Lourdes
Valle Egüés
00:00
Corellano
Corellano
06:00
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 16

Logroñés II
22:00
Calasancio

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
06:00
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
22:00
Atletico Ibanes
Conquense
06:00
Tarancón

5 Brazil - Carioca 1

Cabofriense
01:30
Friburguense
Americano
01:30
Sampaio Corrêa RJ
América RJ
01:30
Nova Iguaçu

44 Argentina - Torneo Federal A

Villa Mitre
06:30
Sportivo Belgrano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสเทิร์นยูไนเต็ด
13:05
เพิร์ธ กลอรี
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:40
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

Flamurtari
20:00
Luftëtari Gjirokastër

99474 World - Friendly International Women

สหรัฐอเมริกา W
07:00
Colombia W

2405 Estonia - Estonian Cup

Kuressaare
18:00
Flora

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
02:00
Tienen
Patro Eisden
02:00
Liège
Heist
02:00
Rupel Boom
Olympic Charleroi
02:00
Francs Borains
La Louvière Centre
02:00
Sint-Eloois-Winkel
SV Roeselare
02:00
Mandel United

251 Italy - PrimaVera 1

Lazio U19
17:00
Milan U19
Inter U19
19:00
Torino U19
Juventus U19
21:00
Sassuolo U19

251 Italy - Primavera 2

Crotone U19
17:00
Frosinone U19
Pisa U19
17:00
Lecce U19
Benevento U19
17:30
Spezia U19
Chievo U19
18:30
Udinese U19
Virtus Entella U19
20:00
Reggina U19
Cremonese U19
20:30
Cittadella U19
Verona U19
20:30
Monza U19
Parma U19
20:30
Vicenza Virtus U19
Pordenone U19
20:30
Brescia U19
Reggiana U19
20:30
Venezia U19
Napoli U19
20:30
Cosenza U19
Pescara U19
21:00
Salernitana U19

245 Czech Republic - U19 League

Opava U19
19:00
FK Pardubice U19
Meteor Praha U19
19:45
Hradec Kralove U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Uthongathi
18:00
Steenberg United
Cape Town Spurs
20:30
Cape Town All Stars
Free State Stars
20:30
Polokwane City
JDR Stars
20:30
Richards Bay
Jomo Cosmos
20:30
University of Pretoria

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Sparta Praha II
16:30
Dukla Praha
Ústí nad Labem
19:00
Varnsdorf
Zlaté Moravce
19:00
Skalica

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

FH
18:00
Grindavík
HK
18:30
Grótta
Keflavík
19:00
Breidablik

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Valur
19:30
Thróttur Reykjavík
Víkingur Reykjavík
22:00
ÍR

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
01:00
Plateau United

360931 Mauritius - Mauritian League

Pamplemousses
21:30
Grande Riviere Sud Est
ASPL 2000
21:30
Cercle de Joachim

2493 Mauritania - Super D1

Tevragh-Zeïne
20:15
SNIM
Kedia
23:00
Sahel
Nouakchott King's
23:00
Tidjikja

32 Spain - Primera Division Women

Eibar W
17:00
Real Sociedad W
Barcelona W
18:00
Atletico Granadilla W
Real Betis W
18:00
Madrid CFF W
Huelva W
18:00
Levante W
Santa Teresa W
18:00
Athletic Club W
Real Madrid W
19:00
Logroño W

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
20:00
St. Liege W
Zulte-Waregem W
22:00
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
Wuustwezel W
Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Massenhoven W
Moldavo W
21:00
Eva's Tienen W
OH Leuven II
21:00
Anderlecht II W
Kontich W
21:30
Mechelen W
Genk II W
21:30
Gent II W
Famkes Merkem W
22:00
RFC de Liege W
Standard Liège II W
23:00
Chastre W

17 France - Division 1 Women

Le Havre W
20:30
Issy W
Montpellier W
20:30
Fleury 91 W
Dijon W
20:30
Soyaux W
Bordeaux W
20:30
Stade de Reims W
Guingamp W
00:30
Paris SG W

251 Italy - Serie A Women

Napoli W
18:30
Bari W
Roma W
18:30
Sassuolo W
San Marino Academy W
20:30
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
23:00
Pachuca W

98 Australia - W-League

Newcastle Jets W
12:05
Western Sydney Wanderers W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Belenenses U23
18:00
Marítimo U23
Cova da Piedade U23
18:00
Académica U23
Benfica U23
00:00
Rio Ave U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Selfoss
20:00
ÍBV
Thróttur Vogar
02:00
Vestri

32 Spain - Segunda Division Women

Atlético Revellín W
22:00
Logroño II W
Osasuna II W
22:00
Itaroa Huarte W
Mérida AD W
22:00
Almería W
Sporting de Huelva II W
22:00
Málaga II W
León FF W
22:00
Rayo Vallecano II W
Valencia III W
22:00
SMX Athletic Murcia W
Plaza Argel W
22:00
Villarreal II W
Albacete II W
22:00
Elche W
Pradejón W
22:30
Castejón W
Son Sardina W
22:30
Collerense II W
Levante III W
22:30
Discobolo-La Torre W
Atlético Arousana W
23:00
Victoria FC W
Berriozar W
23:00
UD Logroñés W
Cádiz W
23:00
Sevilla II W
Fuensalida W
23:00
San Pío X
Atlético de Aspe W
23:00
Murcia Féminas W
Real Betis II W
00:30
Castuera W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
21:00
Portadown U20
Cliftonville U20
21:00
Ballymena United U20
Dungannon Swifts U20
21:00
Coleraine U20
Glentoran U20
21:00
Glenavon U20
Larne U20
21:00
Crusaders U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Linfield U20

32 Spain - Spain Youth League

Bansander U19
18:00
Tropezón U19
Numancia U19
18:00
Valvanera U19
Girona U19
18:00
Barcelona U19
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Lleida U19
18:00
Stadium Casablanca U19
Vázquez Cultural U19
19:00
Rusadir U19
Racing Santander U19
21:45
Real Oviedo U19
El Olivar U19
22:00
Ebro U19
Huesca U19
22:00
Sabadell U19
Badajoz U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
Móstoles U19
22:00
Trival Valderas U19
Toledo U19
22:00
Archena U19
Atlético Madrileño U19
22:00
Elche U19
Valencia U19
22:00
Villarreal U19
Hércules U19
22:00
Torre Levante U19
Castellón U19
22:00
Alboraya U19
Séneca U19
22:00
Castilleja U19
Arenal U19
22:15
Real Avilés U19
Choco U19
22:30
Celta de Vigo U19
Deportivo La Coruña U19
22:30
Conxo Santiago U19
Atlético Perines U19
22:30
Roces U19
Unión Adarve U19
22:30
Aravaca U19
Extremadura UD U19
22:30
Atl. Madrid U19
Damm U19
23:00
Cornellà U19
Real Madrid U19
23:00
Los Yébenes SB U19
Danok Bat U19
00:30
Athletic Club U19
Arucas U19
06:00
Maspalomas U19
UD San Fernando U19
06:00
Victoria U19
Acodetti U19
06:00
Unión Viera U19
Huracán U19
06:00
© 2021 ผลบอลสดวันนี้ ดูบอลสด รายงานผลเร็ว 24 ชั่วโมง. All rights reserved. บทความ