พรีเมียร์ลีกอังกฤษ | ||||
---|---|---|---|---|
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด 22:30 | | อาร์เซน่อล | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||
นอริชซิตี 18:00 | | ลีดส์ยูไนเต็ด | ||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน 20:15 | | เซาแธมป์ตัน | ||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | ||||
อาแจกซ์ 19:30 | | Almere City | ||
Excelsior 19:30 | | Heracles Almelo | ||
ทเวนเต้ 19:30 | | FC Volendam | ||
อูเทรชท์ 19:30 | | สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม | ||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 19:30 | | พีเอสวี | ||
Go Ahead Eagles 19:30 | | AZ | ||
NEC 19:30 | | เฟเยนูร์ด | ||
อาร์เคซี วาลไวก์ 19:30 | | พีอีซี ซโวลล์ | ||
ฮีเรนวีน 19:30 | | วิเทสส์ | ||
บุนเดิสลีกา | ||||
Darmstadt 98 20:30 | | TSG Hoffenheim | ||
FC Bayern München 22:30 | | VfL Wolfsburg | ||
VfL Bochum 1848 00:30 | | Bayer 04 Leverkusen | ||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส | ||||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง 02:00 | | ตูลูส | ||
สตราส์บูร์ก 02:00 | | เม็ตซ์ | ||
แรนส์ 02:00 | | Lens | ||
โอลิมปิก มาร์กเซย 02:00 | | ลอริยองต์ | ||
Clermont 02:00 | | โอลิมปิก ลียง | ||
น็องต์ 02:00 | | LOSC Lille | ||
มงต์เปลลิเย่ร์ 02:00 | | โมนาโก | ||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี | ||||
ลาซิโอ 17:30 | | เอ็มโปลี | ||
เจนัว 20:00 | | ซัสเซาโล่ | ||
เวโรน่า 20:00 | | โตริโน่ | ||
ยูเวนตุส 23:00 | | Salernitana | ||
อตาลันต้า 01:45 | | โรม่า | ||
ลาลีกา สเปน | ||||
กาดิซ 19:00 | | เกตาเฟ่ | ||
แอตเลติโก มาดริด 21:15 | | เซลต้า บีโก้ | ||
บาเลนเซีย 23:30 | | ราโย่ บาเยกาโน่ | ||
เรอัล เบติส 02:00 | | อัลเมรีอา | ||
เจลีก | ||||
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 11:05 | | โตเกียวเวอร์ดี้ | ||
บุนเดิสลีกา 2 | ||||
St. Pauli 18:30 | | Osnabrück | ||
Karlsruher SC 18:30 | | ฮันโนเฟอร์ 96 | ||
Eintracht Braunschweig 18:30 | | Wehen Wiesbaden | ||
Austria - Admiral Bundesliga | ||||
แอลเอเอสเค ลินซ์ 22:00 | | Sturm Graz | ||
Austria Klagenfurt 22:00 | | Rapid Vienna | ||
Hartberg 22:00 | | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | ||
เบลเยี่ยมโปรลีก | ||||
เกนท์ 18:30 | | OH Leuven | ||
Sint-Truiden 21:00 | | Mechelen | ||
Antwerp 23:30 | | Cercle Brugge | ||
Belgium - Challenger Pro League | ||||
Deinze 21:00 | | Lommel United | ||
Bulgaria - First League | ||||
Beroe 21:00 | | OFK Pirin | ||
Levski Sofia 23:30 | | Cherno More | ||
Croatia - 1. HNL | ||||
Lokomotiva Zagreb 22:00 | | Slaven Koprivnica | ||
Istra 1961 00:10 | | Hajduk Split | ||
Czech Republic - Fortuna Liga | ||||
Slovan Liberec 20:00 | | Teplice | ||
Sigma Olomouc 20:00 | | Hradec Králové | ||
Pardubice 20:00 | | České Budějovice | ||
Bohemians 1905 20:00 | | Jablonec | ||
Karviná 23:00 | | Zlín | ||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า | ||||
Randers 19:00 | | Hvidovre | ||
Viborg 19:00 | | Vejle | ||
Brøndby 21:00 | | FC Copenhagen | ||
Midtjylland 23:00 | | AGF | ||
Nordsjælland 01:00 | | Silkeborg | ||
Denmark - First Division | ||||
Fredericia 19:00 | | Kolding IF | ||
Finland - Veikkausliiga | ||||
EIF 22:30 | | Ilves | ||
Lahti 22:30 | | Mariehamn | ||
Greece - Super League | ||||
PAOK 00:00 | | โอลิมเปียกอส | ||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน | ||||
Kristiansund 19:30 | | Bodø / Glimt | ||
Strømsgodset 22:00 | | Viking | ||
KFUM 22:00 | | Fredrikstad | ||
HamKam 22:00 | | Haugesund | ||
Sandefjord 22:00 | | Sarpsborg 08 | ||
Tromsø 22:00 | | Odd | ||
Lillestrøm 00:15 | | Brann | ||
Poland - Ekstraklasa | ||||
Puszcza Niepołomice 17:30 | | Warta Poznań | ||
Widzew Lodz 20:00 | | Zagłębie Lubin | ||
Lech Poznań 22:30 | | ลีเกีย วอร์ซอว์ | ||
Portugal - Liga Portugal | ||||
Gil Vicente 21:30 | | Farense | ||
Casa Pia 00:00 | | Moreirense | ||
เบนฟิกา 00:00 | | Arouca | ||
ปอร์โต้ 02:30 | | Boavista | ||
Romania - Liga 1 | ||||
Otelul 01:30 | | Botoşani | ||
CSM Iaşi 01:30 | | Petrolul 52 | ||
U Craiova 1948 01:30 | | Hermannstadt | ||
Dinamo Bucureşti 01:30 | | UTA Arad | ||
Voluntari 01:30 | | Universitatea Cluj | ||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||
Orenburg 18:00 | | โลโคโมทีฟ มอสโก | ||
Fakel 20:30 | | Ural | ||
Sochi 23:00 | | FK Nizjni Novgorod | ||
Russia - FNL | ||||
Yenisey 13:00 | | Urozhay | ||
Shinnik 18:00 | | SKA Khabarovsk | ||
Torpedo Moskva 20:00 | | Alaniya Vladikavkaz | ||
Sokol Saratov 20:00 | | Tyumen | ||
Akron 21:00 | | Makhachkala | ||
KAMAZ 21:00 | | Rodina Moskva | ||
Leningradets 21:00 | | Khimki | ||
Volgar Astrakhan 22:00 | | Chernomorets | ||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||
Hibernian 21:00 | | Aberdeen | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
Amorebieta 19:00 | | Villarreal II | ||
เรอัล โอเบียโด้ 21:15 | | เรอัลซาราโกซา | ||
อัลบาเซเต้ 23:30 | | เลกาเนส | ||
FC Cartagena 23:30 | | เตเนริเฟ | ||
เอลเช่ 02:00 | | เอสดี ฮูเอสก้า | ||
ออลสเวนส์คานสวีเดน | ||||
Norrköping 19:00 | | Hammarby | ||
Häcken 19:00 | | Kalmar | ||
Djurgården 21:30 | | Elfsborg | ||
Värnamo 21:30 | | Brommapojkarna | ||
Switzerland - Super League | ||||
Winterthur 19:15 | | Zürich | ||
St. Gallen 21:30 | | Servette | ||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก | ||||
Fenerbahçe 23:00 | | Kayserispor | ||
แทร็บซอนสปอร์ 23:00 | | İstanbulspor | ||
Fatih Karagümrük 23:00 | | กาลาตาซาราย | ||
คอนยาสปอร์ 23:00 | | Samsunspor | ||
Adana Demirspor 23:00 | | Gaziantep F.K. | ||
Sivasspor 23:00 | | อิสตันบูล บีบี | ||
Kasımpaşa 23:00 | | Antalyaspor | ||
Alanyaspor 23:00 | | เบซิคตัส | ||
Hatayspor 23:00 | | Ankaragücü | ||
Pendikspor 23:00 | | Rizespor | ||
Ukraine - Premier League | ||||
โอเล็กซานเดรีย 17:00 | | Dnipro-1 | ||
Chornomorets 19:30 | | Metalist 1925 Kharkiv | ||
Argentina - Superliga | ||||
Tigre 01:30 | | Estudiantes | ||
Deportivo Riestra 01:30 | | San Lorenzo | ||
Belgrano 03:45 | | Racing Club | ||
Lanús 03:45 | | Independiente Rivadavia | ||
Atlético Tucumán 06:15 | | Boca Juniors | ||
Brazil - Serie A | ||||
Atlético Mineiro 07:00 | | Grêmio | ||
Palmeiras 02:00 | | Athletico PR | ||
Fortaleza 02:00 | | Botafogo | ||
Atlético GO 02:00 | | Cruzeiro | ||
Bahia 04:30 | | Bragantino | ||
Vasco da Gama 04:30 | | Vitória | ||
Brazil - Serie B | ||||
Avaí 07:00 | | Coritiba | ||
Mirassol 02:00 | | Paysandu | ||
Mexico - Liga MX | ||||
América 07:00 | | Pachuca | ||
Toluca 09:10 | | Guadalajara | ||
Uruguay - Primera Division | ||||
ลิเวอร์พูล 20:00 | | Cerro Largo | ||
Rampla Juniors 22:30 | | Boston River | ||
Progreso 01:00 | | Defensor Sporting | ||
อเมริกา เมเจอร์ลีก | ||||
เอฟซี ดัลลัส 07:30 | | Austin | ||
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ 07:30 | | ฮิวสตัน ไดนาโม | ||
St. Louis City 07:30 | | ชิคาโก ไฟร์ | ||
โคโลราโด ราปิดส์ 08:30 | | ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ | ||
แอลเอ แกลักซี 09:30 | | รีล ซอลต์ เลค | ||
ลอสแอนเจลิส 09:30 | | แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ | ||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 03:45 | | ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ | ||
South Africa - Premier League | ||||
Cape Town City 20:00 | | TS Galaxy | ||
Golden Arrows 20:00 | | Chippa United | ||
AmaZulu 22:30 | | Kaizer Chiefs | ||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 | ||||
Abengourou 22:30 | | Zoman | ||
Mouna 22:30 | | Sporting Gagnoa | ||
Bouake 22:30 | | Lys Sassandra | ||
Denguélé 22:30 | | Stade d'Abidjan | ||
San-Pedro 22:30 | | SOA | ||
ASEC Mimosas 01:00 | | Stella | ||
China PR - Super League | ||||
Cangzhou 18:35 | | Hangzhou | ||
Sichuan 19:00 | | Qingdao Youth Island | ||
เคลีก เกาหลีใต้ | ||||
Jeonbuk Motors 12:00 | | Suwon | ||
Ulsan 14:30 | | Sangju Sangmu | ||
Pohang Steelers 14:30 | | Jeju United | ||
Vietnam - V-League | ||||
FLC Thanh Hoa 18:00 | | Binh Duong | ||
Công An Nhân Dân 19:15 | | Sanna Khanh Hoa | ||
Hai Phong 19:15 | | Quang Nam | ||
Australia - A-League Men | ||||
เมลเบิร์น วิคตอรี 13:00 | | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ | ||
Brazil - Brasileiro Women | ||||
Cruzeiro W 07:00 | | Botafogo W | ||
Corinthians W 21:00 | | São Paulo W | ||
Kindermann-Avaí W 01:00 | | Internacional RS W | ||
Grêmio W 03:00 | | América Mineiro W | ||
World - Club Friendlies 3 | ||||
ชิมิสุ เอส-พัลส์ 09:00 | | Honda |