FT ไฮไลท์ | เอฟเวอร์ตัน เวสต์บรอมมิชอัลเบียน | 5 2 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | ลีดส์ยูไนเต็ด ฟูลัม | 4 3 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด คริสตัล พาเลซ | 1 3 | 1.5 | |
FT ไฮไลท์ | อาร์เซน่อล เวสต์แฮม | 2 1 | 1 | |
FT | นอตทิงแฮมฟอเรสต์ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0 2 | 0 | |
FT | แบล็กเบิร์นโรเวอส์ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 5 0 | 1 | |
FT | เบรนท์ฟอร์ด ฮัดเดอร์ฟิลด์ | 3 0 | 1 | |
FT | ลูตัน ทาวน์ ดาร์บีเคาน์ตี | 2 1 | 0.5 | |
FT | มิดเดิลส์เบรอ บอร์มัธ | 1 1 | 0.5 | |
FT | นอริชซิตี เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 2 2 | 0.5 | |
FT | เรดิง บาร์นสลีย์ | 2 0 | 0.5 | |
FT | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด มิลล์วอลล์ | 0 1 | 0.5 | |
FT | เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ วัตฟอร์ด | 0 0 | 0 | |
FT | สวอนซีซิตี เบอร์มิงแฮมซิตี | 0 0 | 0.5 | |
FT | เอเอฟซี วิมเบิลดัน พลีมัธ อาร์ไกล์ | 4 4 | 0 | |
FT | แบล็กพูล Swindon Town | 2 0 | 0.5 | |
FT | บริสตอล โรเวอร์ส อิปสวิช ทาวน์ | 0 2 | 0.5 | |
FT | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2 1 | 0.5 | |
FT | ชาร์ลตันแอธเลติก ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1 3 | 0.5 | |
FT | ฮัลล์ซิตี ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1 0 | 0.5 | |
FT | มิลตัน คีนส์ ดอนส์ ลินคอล์น ซิตี้ | 1 2 | 0 | |
FT | อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ซันเดอร์แลนด์ | 0 2 | 0.5 | |
FT | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 2 1 | 0.5 | |
FT | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ Northampton Town | 1 2 | 0.5 | |
FT | วีแกนแอทเลติก จิลลิ่งแฮม | 2 3 | 0.5 | |
FT | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด | 2 0 | 1 | |
FT | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โบลตันวอนเดอเรอส์ | 2 0 | 0.5 | |
FT | ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ สคันธอร์ป | 1 0 | 0.5 | |
FT | Exeter City Port Vale | 0 2 | 0.5 | |
FT | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส Bradford City | 2 2 | 0.5 | |
FT | กริมสบี้ ทาวน์ ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0 4 | 0.5 | |
FT | Harrogate Town Walsall | 2 2 | 0 | |
FT | Leyton Orient Mansfield Town | 2 2 | 0 | |
FT | มอร์แคมป์ เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0 5 | 0.5 | |
FT | นิวพอร์ท เคาท์ตี้ Barrow | 2 1 | 0.5 | |
FT | Stevenage Oldham Athletic | 3 0 | 0 | |
FT | ทรานเมียร์ โรเวอร์ส Cheltenham Town | 0 3 | 0 | |
FT | อัลค์มาร์ พีอีซี ซโวลล์ | 1 1 | 1.5 | |
FT | วิเทสส์ สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม | 2 0 | 1 | |
FT | พีเอสวี เอ็มเมน | 2 1 | 2 | |
FT | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฮีเรนวีน | 1 3 | 0.5 | |
FT | TOP Oss SC Cambuur | 2 2 | 2 | |
FT ไฮไลท์ | แฟร้งค์เฟิร์ต Arminia Bielefeld | 1 1 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน เอาก์สบวร์ก | 1 3 | 0.5 | |
FT | โคโลญจน์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ | 2 3 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | แวร์เดอร์ เบรเมน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1 4 | 0 | |
FT ไฮไลท์ | สตุทท์การ์ดต ไฟร์บวร์ก | 2 3 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ดอร์ทมุนด์ มึนเช่นกลัดบัค | 3 0 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | Lens บอร์กโดซ์ | 2 1 | 0.5 | |
FT | แรนส์ โมนาโก | 2 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ฟิออเรนติน่า โตริโน่ | 1 0 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | เวโรน่า โรม่า | 0 0 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | บียาร์เรอัล เออิบาร์ | 2 1 | 1 | |
FT ไฮไลท์ | เกตาเฟ่ โอซาซูนา | 1 0 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | เซลต้า บีโก้ บาเลนเซีย | 2 1 | 0.5 | |
POSTP ไฮไลท์ | เลบันเต้ แอตเลติโก มาดริด | ? ? | | |
POSTP ไฮไลท์ | เซบีย่า เอลเช่ | ? ? | | |
FT | คอนซาโดเล ซัปโปโร กัมบะ โอซาก้า | 0 1 | 0.5 | |
FT | สากัน โตสู โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1 3 | 0.5 | |
FT | นาโกย่า แกรมปัส วิสเซล โคเบะ | 2 1 | 0.5 | |
FT | เซเรโซ โอซาก้า คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1 2 | 0.5 | |
FT | โชนัน เบลล์มาเร่ ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0 3 | 0.5 | |
FT | คาชิว่า เรย์โซล ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า | 1 1 | 0 | |
FT | เวนท์ฟอเรท โกฟุ เกียวโต แซงก้า | 0 0 | 0.5 | |
FT | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0 1 | 0.5 | |
FT | มัตซูโมโตะ ยามากะ V-วาเรน นากาซากิ | 2 2 | 0.5 | |
FT | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ Giravanz Kitakyushu | 0 2 | 0.5 | |
FT | จูบิโล่ อิวาตะ โทชิกิ SC | 2 3 | 0.5 | |
FT | FC เรียวเคียว มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 3 2 | 0.5 | |
FT | รีโนฟา ยามากูชิ โตเกียวเวอร์ดี้ | 2 1 | 0.5 | |
FT | ซไวเก้น คานาซาวะ อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1 2 | 0.5 | |
FT | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ฟาเจียโน โอคายามา | 2 1 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | โปลิศ เทโร เอฟซี ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 1 1 | 0.5 | |
POSTP ดูบอลสด | โปลิศ เทโร เอฟซี แบงค็อก ยูไนเต็ด | ? ? | | |
POSTP | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ระยอง เอฟซี | ? ? | | |
POSTP ดูบอลสด | Samut Prakan City บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | ? ? | | |
FT | การท่าเรือ เอฟซี บีจี ปทุม ยูไนเต็ด | 0 1 | | |
POSTP ดูบอลสด | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี สุพรรณบุรี เอฟซี | ? ? | | |
FT | แบงค็อก ยูไนเต็ด สุพรรณบุรี เอฟซี | 2 1 | 1.5 | |
POSTP | บีจี ปทุม ยูไนเต็ด นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี | ? ? | | |
FT | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด ศรีสะเกษ เอฟซี | 1 0 | 1 | |
POSTP | ระนอง ยูไนเต็ด ชัยนาท ฮอร์นบิล | ? ? | | |
FT | ราชนาวี เอฟซี อุทัยธานี เอฟซี | 3 1 | 0 | |
POSTP | ราชนาวี เอฟซี เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด | ? ? | | |
FT | ระนอง ยูไนเต็ด เชียงใหม่ เอฟซี | 1 2 | 0 | |
FT | เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 2 0 | 0.5 | |
POSTP | นครปฐม ยูไนเต็ด สมุทรสาคร เอฟซี | ? ? | | |
POSTP | เกษตรศาสตร์ เอฟซี อุทัยธานี เอฟซี | ? ? | | |
FT | อยุธยา ยูไนเต็ด ลำปาง เอฟซี | 1 2 | 0 | |
POSTP | แพร่ ยูไนเต็ด ขอนแก่น ยูไนเต็ด | ? ? | | |
15:00 | เอลเช่ Atlético Baleares | ? ? | | |
FT | Navarro Marino de Luanco | 0 1 | | |
FT | Somorrostro Durango | 3 0 | | |
FT | Arandina Real Burgos | 1 1 | | |
POSTP | RWO Alzey Wormatia Worms | ? ? | | |
FT | Alfreton Town Chesterfield | 2 0 | | |
FT | Huddersfield Town Res. Altrincham | 0 4 | | |
FT | Peterhead Fraserburgh | 0 2 | | |
FT | เลชเช่ Nardò | 2 0 | | |
FT | Kidderminster Harriers Wrexham | 0 4 | | |
FT | อูดิเนเซ่ สปาล | 0 1 | 0.5/1 | |
FT | Halifax Town Boston United | 2 2 | | |
FT | Glentoran H&W Welders | 7 0 | | |
FT | Kelty Hearts Airdrieonians | 1 1 | | |
FT | Edusport Academy Albion Rovers | 1 1 | | |
FT | Montrose Dundee | 2 2 | | |
FT | เบรสชา Lecco | 0 1 | | |
FT | Slough Town Weymouth | 2 4 | | |
FT | Torquay United Chippenham Town | 0 2 | | |
FT | Solihull Moors Hereford | 0 1 | | |
FT | Crusaders Queen's University | 2 0 | | |
FT | St Albans City Sutton United | 0 0 | | |
FT | Ebbsfleet United Dover Athletic | 2 1 | | |
FT | Wealdstone Dulwich Hamlet | 1 1 | | |
FT | Kettering Town King's Lynn Town | 1 0 | | |
21:00 | Boreham Wood เบรนท์ฟอร์ด | ? ? | | |
FT | Eastleigh Eastbourne Borough | 3 2 | | |
FT | Larne Annagh United | 1 0 | | |
FT | Portadown Ards | 1 2 | | |
FT | AFC Telford United Notts County | 1 3 | | |
FT | East Kilbride Stranraer | 3 2 | | |
FT | Vicenza Legnago Salus | 4 3 | | |
FT | Calcio Padova Reggiana | 2 1 | | |
FT | เลชเช่ Città di Fasano | 3 0 | | |
FT | Apollon Smirnis Olympiakos Volos | 1 0 | | |
22:00 | คิเอโว่ Giana Erminio | ? ? | | |
FT | Ascoli Matelica Calcio | 4 1 | | |
FT | Modena Venezia | 1 6 | | |
CANCL | FeralpiSalò Virtus Entella | 0 0 | | |
FT | Spezia Pistoiese | 5 0 | | |
FT | เอ็มโปลี Vis Pesaro | 2 0 | 1 | |
FT | อินเตอร์ มิลาน Pisa | 7 0 | 2.5 | |
FT | ลาซิโอ Benevento | 0 0 | 1/1.5 | |
23:00 | Lorca UCAM Murcia | ? ? | | |
FT | Europa Manresa | 1 2 | | |
FT | Chelsea U18 West Ham U18 | 4 1 | | |
FT | Manchester United U18 Blackburn U18 | 2 1 | | |
FT | Liverpool U18 Stoke City U18 | 5 0 | | |
FT | Southampton U18 Crystal Palace U18 | 1 2 | | |
FT | Tottenham U18 Arsenal U18 | 2 0 | | |
FT | Burnley U18 Wolverhampton U18 | 1 2 | | |
FT | West Brom U18 Reading U18 | 3 3 | | |
FT | Middlesbrough U18 Derby U18 | 0 0 | | |
FT | Norwich U18 Aston Villa U18 | 0 1 | | |
FT | Manchester City U18 Everton U18 | 2 2 | | |
FT | Newcastle Utd U18 Leeds United U18 | 2 2 | | |
FT | Bishop's Stortford Bognor Regis Town | 2 2 | | |
FT | Brightlingsea Regent Margate | 1 2 | | |
FT | Carshalton Athletic Potters Bar Town | 3 0 | 0.5 | |
FT | Cheshunt East Thurrock United | 1 0 | | |
FT | Corinthian-Casuals Haringey Borough | 1 2 | | |
FT | Cray Wanderers Kingstonian | 5 1 | | |
FT | Enfield Town Lewes | 4 1 | | |
FT | AFC Hornchurch Merstham | 2 1 | 1.5 | |
FT | Leatherhead Horsham | 1 1 | | |
FT | Folkestone Invicta Worthing | 1 2 | | |
FT | AFC Sudbury Coggeshall Town | 2 1 | | |
FT | Aveley Dereham Town | 3 2 | | |
FT | Basildon United Bury Town | 0 1 | | |
FT | Brentwood Town Grays Athletic | 0 2 | | |
FT | Cambridge City Tilbury | 0 1 | | |
FT | Canvey Island Romford | 0 0 | | |
FT | Great Wakering Rovers Felixstowe & Walton United | 0 0 | | |
FT | Heybridge Swifts Histon | 1 2 | | |
FT | Soham Town Rangers Maldon & Tiptree | 1 1 | | |
FT | Witham Town Hullbridge Sports | 0 7 | | |
FT | Barton Rovers Coleshill Town | 1 0 | | |
FT | Berkhamsted North Leigh | 1 1 | | |
FT | Biggleswade AFC Dunstable | 2 0 | | |
FT | Corby Town Aylesbury United | 0 1 | | |
FT | Daventry Town Kidlington | 1 0 | | |
FT | Didcot Town AFC Kempston Rovers | 4 1 | | |
FT | Halesowen Town Yaxley FC | 7 1 | | |
FT | St Neots Town Bedworth United | 1 1 | | |
FT | Thame Bedford Town | 4 0 | | |
FT | Wantage Town Welwyn Garden City | 2 0 | | |
FT | Brighouse Town Clitheroe | 1 2 | | |
FT | City of Liverpool Marske United | 2 4 | | |
FT | Dunston Marine | 2 1 | | |
FT | Mossley Ossett United | 2 0 | | |
FT | Pickering Town CFC Workington | 2 2 | | |
FT | Pontefract Collieries Runcorn Linnets | 1 1 | | |
FT | Prescot Cables Kendal Town | 2 0 | | |
FT | Trafford Tadcaster Albion | 0 0 | | |
FT | Widnes Ramsbottom United | 1 4 | | |
FT | Barking Marlow | 2 2 | | |
FT | Bracknell Town Chipstead | 2 0 | | |
FT | Chalfont St Peter Ashford Town (Middlesex) | 0 1 | | |
FT | Chertsey Town Uxbridge | 1 0 | | |
FT | Hanwell Town Bedfont Sports | 1 0 | | |
FT | Staines Town Ware | 3 2 | | |
FT | Tooting & Mitcham United Hertford Town | 1 2 | | |
FT | Waltham Abbey South Park | 2 0 | | |
FT | Westfield Northwood | 3 0 | | |
FT | Harlow Town FC Romania | 2 0 | | |
FT | Belper Town Market Drayton Town | 4 0 | | |
FT | Carlton Town Lincoln United | 1 3 | | |
FT | Chasetown Frickley Athletic | 2 3 | | |
FT | Cleethorpes Town Ilkeston Town | 2 3 | | |
FT | Leek Town Wisbech Town | 5 0 | | |
FT | Newcastle Town Sheffield | 0 0 | | |
FT | Spalding United Sutton Coldfield Town | 3 0 | | |
FT | Stamford Glossop North End | 5 0 | | |
FT | Stocksbridge Park Steels Kidsgrove Athletic | 0 1 | | |
FT | Worksop Town Loughborough Dynamo | 6 2 | | |
FT | AFC Totton Barnstaple Town | 3 0 | | |
FT | Bideford Larkhall Athletic | 2 2 | | |
FT | Bristol Manor Farm Cirencester Town | 0 2 | | |
FT | Cinderford Town Moneyfields | 2 1 | | |
FT | Evesham United Sholing | 0 3 | | |
FT | Highworth Town Willand Rovers | 1 0 | | |
FT | Mangotsfield United Frome Town | 0 1 | | |
FT | Melksham Town Winchester City | 1 2 | | |
FT | Slimbridge Basingstoke Town | 6 3 | | |
FT | Thatcham Town Paulton Rovers | 0 0 | | |
FT | Atherton Collieries Scarborough Athletic | 0 2 | 0.5 | |
FT | Bamber Bridge Matlock Town | 1 0 | | |
FT | Basford United Warrington Town | 0 2 | 0 | |
FT | Buxton Radcliffe Borough | 4 2 | | |
FT | United of Manchester Nantwich Town | 1 1 | 0.5 | |
FT | Gainsborough Trinity Hyde United | 2 0 | 0.5 | |
FT | Morpeth Town Grantham Town | 1 1 | | |
FT | South Shields Mickleover Sports | 3 0 | | |
FT | Stafford Rangers Ashton United | 0 1 | | |
FT | Stalybridge Celtic Lancaster City | 1 1 | 0 | |
FT | Witton Albion Whitby Town | 0 2 | | |
FT | Barwell Lowestoft Town | 1 2 | 1 | |
FT | Bromsgrove Sporting Coalville Town | 1 1 | | |
FT | Hednesford Town Stourbridge | 1 4 | 0 | |
FT | Hitchin Town Alvechurch | 5 1 | 1 | |
FT | Leiston Rushall Olympic | 0 1 | | |
FT | Nuneaton Town AFC Rushden & Diamonds | 1 1 | | |
FT | Peterborough Sports Tamworth | 1 1 | | |
FT | Redditch United Needham Market | 1 1 | | |
FT | Royston Town Banbury United | 2 2 | | |
FT | St Ives Town Biggleswade Town | 1 0 | | |
FT | Stratford Town Kings Langley | 2 1 | | |
FT | Scheveningen ASWH | 0 1 | | |
FT | Noordwijk Katwijk | 1 1 | | |
FT | Excelsior Maassluis Rijnsburgse Boys | 2 2 | | |
FT | Kozakken Boys IJsselmeervogels | 4 1 | 0 | |
FT | Volendam II HHC | 0 2 | | |
FT | Spakenburg Jong Sparta | 0 0 | | |
FT | Quick Boys Koninklijke HFC | 1 0 | | |
FT | TEC GVVV | 1 1 | | |
FT | ฮันโนเฟอร์ 96 Karlsruher SC | 2 0 | 1 | |
FT | Sandhausen Darmstadt 98 | 3 2 | 0.5 | |
FT | Würzburger Kickers Erzgebirge Aue | 0 3 | 0.5 | |
FT | Bayern München II Türkgücü-Ataspor | 2 2 | 0 | |
FT | Hansa Rostock MSV Duisburg | 3 1 | 0.5 | |
FT | Meppen 1860 München | 1 3 | 0.5 | |
FT | Zwickau Unterhaching | 2 1 | 0.5 | |
FT | Wehen Wiesbaden Verl | 0 0 | 0.5 | |
FT | VfB Lübeck Saarbrücken | 1 1 | 0.5 | |
FT | Hamburger SV II Teutonia Hamburg | 2 2 | 0.5 | |
FT | Hannover 96 II Borussia Hildesheim | 0 1 | 0 | |
FT | Jeddeloh Oberneuland | 0 1 | 1/1.5 | |
FT | Phönix Lübeck Eintracht Norderstedt | 0 3 | 0 | |
FT | Germania Halberstadt Altglienicke | 0 2 | 1/1.5 | |
FT | Auerbach Tennis Borussia | 1 1 | 0 | |
FT | BAK '07 Carl Zeiss Jena | 1 5 | 0.5 | |
FT | BFC Dynamo Bischofswerdaer FV | 6 2 | 1.5 | |
FT | Lokomotive Leipzig Chemnitzer FC | 1 1 | 0 | |
FT | Bahlinger SC SV Steinbach | 1 4 | 1 | |
FT | Mainz 05 II Freiburg II | 2 6 | 0 | |
FT | Astoria Walldorf Ulm | 0 0 | 1.5 | |
FT | FSV Frankfurt Teutonia WS | 1 0 | 0.5 | |
POSTP | TuS RW Koblenz Stuttgart II | ? ? | | |
FT | Elversberg Schott Mainz | 5 0 | 1/1.5 | |
FT | Homburg Eintracht Stadtallendorf | 3 1 | 1.5 | |
FT | Hessen Kassel Pirmasens | 1 1 | 1 | |
FT | Kickers Offenbach Hoffenheim II | 3 0 | 1/1.5 | |
FT | Borussia M'gladbach II SV 1919 Straelen | 2 1 | 0.5/1 | |
FT | Preußen Münster Homberg | 2 1 | 2 | |
FT | Fortuna Köln Wuppertaler SV | 3 2 | 1/1.5 | |
FT | Lippstadt 08 Köln II | 1 1 | 0/0.5 | |
FT | Rot Weiss Ahlen Sportfreunde Lotte | 2 1 | 0 | |
FT | Bonner SC Wegberg-Beeck | 0 2 | 0/0.5 | |
FT | Rot-Weiß Oberhausen Bergisch Gladbach | 1 1 | 1/1.5 | |
FT | Schalke 04 II Rödinghausen | 2 0 | 0 | |
FT | CfR Pforzheim Spfr. Dorfmerkingen | 3 0 | | |
FT | Göppinger SV SGV Freiberg | 0 7 | | |
FT | Backnang Ravensburg | 1 1 | | |
FT | Bruchsal Sandhausen II | 4 1 | | |
FT | Neckarsulmer SU Lörrach-Brombach | 0 0 | | |
FT | Bissingen Freiburger FC | 2 0 | | |
FT | Villingen Oberachern | 1 0 | | |
FT | Nöttingen Reutlingen | 3 0 | | |
FT | Linx Ilshofen | 1 3 | | |
POSTP | Gebenbach Viktoria Kahl | ? ? | | |
POSTP | Bayern Hof DJK Bamberg | ? ? | | |
POSTP | Landsberg Kirchanschöring | ? ? | | |
POSTP | Nördlingen Ismaning | ? ? | | |
FT | Bremer SV Aumund-Vegesack | 1 1 | | |
FT | BTS Neustadt Union Bremen | 3 6 | | |
FT | Dassendorf Union Tornesch | 2 1 | | |
FT | Süderelbe Barmbek-Uhlenhorst | 3 2 | | |
FT | Baunatal Hessen Dreieich | 1 3 | | |
FT | Dietkirchen Lehnerz | 2 0 | | |
FT | Waldgirmes Buchonia Flieden | 1 1 | | |
FT | Hunfelder SV Fernwald | 1 1 | | |
FT | Hanau 93 Rot-Weiß Hadamar | 3 0 | | |
FT | FC 1906 Erlensee SV Zeilsheim | 0 6 | | |
FT | Jahn Dinslaken-Hiesfeld Dusseldorf-West | 1 2 | | |
FT | Rotenburger SV TB Uphusen | 2 3 | | |
FT | Kickers Emden VfL Oldenburg | 1 2 | | |
FT | Germania Egestorf SVG Göttingen | 0 2 | | |
FT | FT Braunschweig Lupo-Martini | 0 0 | | |
POSTP | Strausberg Hertha Zehlendorf | ? ? | | |
FT | RSV Eintracht BSC Süd 05 | 2 2 | | |
FT | Rostocker FC Pampow | 1 3 | | |
FT | Plauen Krieschow | 1 1 | | |
FT | VfL Halle Eilenburg | 2 0 | | |
FT | Oberlausitz Neugersdorf Carl Zeiss Jena II | 2 0 | | |
FT | An der Fahner Höhe 1. FC Merseburg | 2 0 | | |
FT | Martinroda Ludwigsfelder FC | 2 5 | | |
FT | Arminia Ludwigshafen Dudenhofen | 1 1 | | |
FT | Röchling Völklingen Wormatia Worms | 1 2 | | |
FT | FV Engers 07 Eintracht Trier | 0 0 | | |
FT | Karbach Eisbachtal | 0 0 | | |
FT | Hassia Bingen Gonsenheim | 0 3 | | |
FT | Salmrohr Alemannia Waldalgesheim | 1 4 | | |
FT | Diefflen Elversberg II | 0 0 | | |
FT | Pfeddersheim Hertha Wiesbach | 6 2 | | |
FT | Eppelborn Jagersburg | 3 4 | | |
FT | Mechtersheim Speyer | 1 4 | | |
FT | Altenholz Kronshagen | 0 3 | | |
FT | Husumer SV Bordesholm | 1 1 | | |
FT | Eutiner SV Oldenburger SV | 1 2 | | |
FT | Union Neumünster Pansdorf | 1 1 | | |
POSTP | Tirana Teuta Durrës | ? ? | | |
POSTP | Laçi Kastrioti Krujë | ? ? | | |
POSTP | Apolonia Fier Bylis Ballsh | ? ? | | |
POSTP | Skënderbeu Korçë Vllaznia Shkodër | ? ? | | |
POSTP | Kukësi Partizani Tirana | ? ? | | |
FT | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก Rheindorf Altach | 4 1 | 3 | |
FT | Wattens แอลเอเอสเค ลินซ์ | 1 1 | 1.5 | |
FT | Sturm Graz Rapid Wien | 1 1 | 1 | |
FT | SV Horn II Liefering | 2 4 | 1 | |
FT | Qabala Keşlə FK | 0 0 | 0 | |
FT | Sumqayıt Sebail | 2 1 | 0.5 | |
FT | Khimik Svetlogorsk Volna | 1 2 | | |
FT | Granit Orsha | 1 1 | | |
FT | Smorgon Slonim | 0 2 | | |
FT | Gomel Sputnik | 1 0 | | |
FT | KV Oostende OH Leuven | 3 1 | 0.5/1 | |
FT | Royal Excel Mouscron เกนท์ | 0 1 | 1 | |
FT | Waasland-Beveren Anderlecht | 2 4 | 1.5 | |
FT | Union Saint-Gilloise RFC Seraing | 3 2 | 1 | |
FT | Mladost Doboj Kakanj Velez | 1 2 | 0/0.5 | |
FT | Radnik Bijeljina Olimpic Sarajevo | 4 0 | 1 | |
FT | Zeljeznicar Krupa na Vrbasu | 0 1 | 1.5 | |
FT | Rudar Kakanj Orasje | 5 0 | | |
FT | Igman Konjic Posusje | 0 1 | | |
FT | Travnik Jedinstvo Bihac | 0 1 | | |
FT | Capljina Gorazde | 2 2 | | |
FT | Slaven Zivinice Zvijezda Gradačac | 0 1 | | |
FT | Buducnost Banovici GOSK Gabela | 1 0 | | |
FT | Beroe Cherno More | 4 0 | 0.5/1 | |
FT | Levski Sofia CSKA 1948 Sofia | 3 0 | 0.5 | |
FT | Drina Zvornik Zeljeznicar Banja Luka | 1 1 | | |
FT | Modrica Sutjeska Foca | 4 1 | | |
FT | Zvijezda '09 Brgule Slavija | 2 0 | | |
FT | Tekstilac Derventa Sloboda Novi Grad | 1 0 | | |
FT | Leotar Rudar Prijedor | 0 0 | | |
FT | FK Jedinstvo Brcko Kozara Gradiska | 2 2 | | |
FT | Borac Kozarska Dubica Sloga Doboj | 2 0 | | |
FT | Ljubic Prnjavor Podrinje Janja | 2 2 | | |
FT | Lokomotiv Sofia 1929 Lovech | 2 0 | | |
FT | Yantra 1919 Septemvri Sofia | 0 2 | | |
FT | Sportist Svoge Vitosha Bistritsa | 1 1 | | |
FT | Neftohimik Kariana Erden | 0 4 | | |
FT | Septemvri Simitli Hebar 1918 | 2 3 | | |
FT | Gorica Istra 1961 | 2 2 | 1 | |
FT | ดีนาโมซาเกร็บ Slaven Koprivnica | 3 3 | 1.5 | |
POSTP | Solin Hajduk Split II | ? ? | | |
FT | Rudeš Bijelo Brdo | 1 1 | 0.5 | |
FT | Cibalia Dinamo Zagreb II | 2 1 | 0 | |
FT | Dubrava Zagreb Opatija | 1 4 | 0/0.5 | |
FT | Hrvatski Dragovoljac Inter Zaprešić | 3 2 | 0.5 | |
FT | Junak Dugopolje | 2 2 | 0.5 | |
FT | Paphos Ethnikos Achna | 2 2 | 0.5/1 | |
FT | AEL Karmiotissa | 3 1 | 1.5 | |
FT | Xylotympou Onisilos | 0 2 | | |
FT | Omonia Aradippou Digenis Morphou | 2 1 | | |
FT | EN THOI Lakatamia PAEEK | 0 1 | | |
FT | Kouris Erimi AE Zakakiou | 1 1 | | |
FT | Ahironas Ayia Napa | 1 1 | | |
FT | Alki Oroklini ASIL Lysi | 1 0 | | |
FT | Othellos Akritas | 3 0 | | |
FT | Baník Ostrava Pardubice | 3 0 | 1 | |
FT | Opava České Budějovice | 0 0 | 0 | |
POSTP | Slovácko Příbram | ? ? | 1/1.5 | |
FT | Bohemians 1905 Viktoria Plzeň | 1 4 | 0.5 | |
FT | Viktoria Žižkov Hradec Králové | 0 2 | 0.5 | |
FT | Dukla Praha Třinec | 3 1 | 1.5 | |
FT | Midtjylland Lyngby | 1 0 | 1.5 | |
FT | Kolding IF HB Køge | 2 4 | 0/0.5 | |
FT | Silkeborg Esbjerg | 3 1 | 0/0.5 | |
FT | Viborg Skive | 3 1 | 1 | |
FT | Trans Tulevik | 0 1 | 0.5/1 | |
FT | Tallinna Kalev Tammeka | 1 2 | 1/1.5 | |
FT | Kuressaare Legion | 2 2 | | |
FT | Ilves Haka | 1 1 | 1/1.5 | |
FT | HIFK Mariehamn | 2 2 | 0.5/1 | |
FT | Inter Turku SJK | 0 1 | 1/1.5 | |
FT | Clermont ตูลูส | 1 1 | 0.5 | |
FT | Châteauroux อาเมียงส์ | 0 0 | 0.5 | |
FT | ก็อง Chambly | 0 0 | 1 | |
FT | Dunkerque วาล็องเซียนส์ | 1 0 | 0 | |
FT | Grenoble Foot 38 Ajaccio | 2 0 | 0.5 | |
FT | Pau แก็งก็อง | 0 1 | 0 | |
FT | Sochaux Rodez | 2 2 | 0.5 | |
FT | Paris Nancy | 0 2 | 0.5 | |
FT | Le Havre Niort | 0 1 | 0.5 | |
FT | Panaitolikos AEK Athens | 0 2 | 1 | |
FT | Ráckeve VAFC เฟเรนซ์วารอส | 1 6 | | |
FT | Szarvaskend Csákvári TK | 1 10 | | |
FT | Zsambeki SK Szabadkikoto | 2 1 | | |
FT | Sajobabony Vegyesz Eger | 1 2 | | |
FT | Bonyhad Volgyseg Monori SE | 2 3 | | |
FT | Makó Pécsi MFC | 1 3 | 2 | |
FT | Epitok MTK | 0 8 | | |
FT | Mohacsi TE Budafoki MTE | 0 6 | | |
FT | Sárvári Kaposvári Rákóczi | 0 3 | 2 | |
FT | Diósjenő Dorogi | 0 5 | | |
FT | Mezőkeresztes Zalaegerszegi TE | 0 11 | | |
FT | Balatonfuredi DEAC | 2 3 | 1.5 | |
POSTP | Szeghalmi Szolnoki MÁV | ? ? | | |
FT | Jászberényi Vasas Budaörs | 1 6 | 0.5 | |
FT | MTE 1904 Siófok | 0 1 | 0.5 | |
FT | Kecsked Várda SE | 0 10 | | |
FT | Sárbogárd Kazincbarcika | 0 3 | | |
FT | BKV Előre Szentlőrinc SE | 1 2 | 1.5 | |
FT | Vác Békéscsaba | 1 4 | 1 | |
FT | Gázgyár Gesztely | 1 0 | | |
FT | Csornai SE Dabas-Gyón | 1 2 | | |
FT | Fémalk-Dunavarsány Körösladány | 2 1 | | |
FT | Bodajk Érdi VSE | 0 3 | | |
FT | Kiraly SZE Bicskei | 2 3 | | |
FT | Bataszek SE Fehérgyarmat | 8 1 | | |
FT | Kabai Meteorit Nagybajomi AC | 1 1 | | |
FT | Kiskunfelegyhazi HTK Majosi | 1 0 | | |
FT | Abda Hódmezővásárhely | 0 1 | | |
FT | Mezőtúri Menfocsanak | 1 9 | | |
FT | Mátraterenye Cso-Ki Sport | 0 3 | | |
FT | Füzesgyarmati Gardony | 1 2 | | |
FT | Tihany Kecskemeti TE | 0 5 | | |
FT | Mórahalom Gyongyos | 0 3 | | |
FT | BTE Felsőzsolca Gyulai Termál | 4 1 | | |
FT | PTE-PEAC Salgótarján | 0 7 | | |
FT | Ajka Kristály Lipot SK | 0 7 | | |
FT | Kozarmisleny Tatabánya | 1 0 | | |
FT | Tiszakecske Debrecen | 0 2 | 1.5 | |
FT | Papai Perutz Győri ETO | 2 6 | 1.5 | |
FT | Fjölnir KA | 1 1 | 0.5 | |
FT | Völsungur Kórdrengir | 0 6 | | |
POSTP | Vídir Kári | ? ? | | |
FT | Selfoss Thróttur Vogar | 1 4 | | |
FT | Dalvík / Reynir Fjardabyggd | 1 3 | | |
FT | Shelbourne Finn Harps | 1 1 | 0.5 | |
POSTP | Bray Wanderers Athlone Town | ? ? | | |
POSTP | Drogheda United Cabinteely | ? ? | | |
POSTP | Longford Town Wexford Youths | ? ? | | |
POSTP | Shamrock Rovers II Cobh Ramblers | ? ? | | |
POSTP | UCD Galway United | ? ? | | |
FT | Auda Lokomotiv Daugavpils | 3 1 | | |
FT | Rēzekne / BJSS Super Nova | 2 1 | 0.5 | |
FT | Smiltene JDFS Alberts | 2 2 | | |
FT | Saldus SS/Leevon Grobiņa | 0 0 | 2 | |
FT | Rabotnicki Struga | 1 1 | | |
FT | Makedonija Vardar | 2 1 | | |
FT | Zejtun Corinthians Santa Lucia | 2 2 | 0 | |
FT | Mosta Gudja United | 2 2 | 0.5 | |
FT | Dacia-Buiucani Zimbru | 2 1 | | |
FT | Petrocub Milsami | 1 2 | | |
FT | Drezga Jedinstvo | 1 4 | | |
FT | Mornar Ibar | 3 0 | | |
FT | Bokelj Igalo | 1 1 | | |
FT | Berane Arsenal Tivat | 1 2 | | |
FT | Grbalj Kom | 0 2 | | |
FT | Vålerenga Molde | 2 1 | 0.5 | |
FT | Sarpsborg 08 Mjøndalen | 2 0 | 0.5 | |
FT | Lechia Gdańsk Stal Mielec | 4 2 | 0.5 | |
FT | Pogoń Szczecin Śląsk Wrocław | 1 0 | 0.5 | |
FT | ลีเกีย วอร์ซอว์ Górnik Zabrze | 1 3 | 1/1.5 | |
FT | Widzew Lodz Stomil Olsztyn | 2 0 | 0.5 | |
FT | Sandecja Nowy Sącz Odra Opole | 1 2 | 0 | |
FT | Zagłębie Sosnowiec ŁKS Łódź | 1 2 | 0.5 | |
FT | Bełchatów Tychy 71 | 1 1 | 0.5 | |
FT | Chrobry Głogów Jastrzębie | 1 0 | 0.5 | |
FT | Nieciecza Resovia Rzeszów | 2 0 | 1 | |
FT | Nacional Boavista | 3 3 | 0/0.5 | |
POSTP | สปอร์ติงลิสบอน Gil Vicente | ? ? | 1.5 | |
FT | ปอร์โต้ บราก้า | 3 1 | 1 | |
FT | Casa Pia Benfica II | 0 6 | 0.5 | |
FT | Mafra Academico Viseu | 1 0 | 0.5 | |
FT | Arouca Leixões | 0 0 | 0 | |
FT | Porto II Vizela | 4 1 | 0 | |
FT | Sporting Covilhã Cova Piedade | 1 3 | 1 | |
FT | Sepsi Viitorul | 1 1 | 0.5 | |
FT | Universitatea Craiova Voluntari | 2 1 | 1 | |
FT | Ural เซนิต | 1 1 | 1.5 | |
POSTP | Rostov Rotor Volgograd | ? ? | | |
FT | SKA Khabarovsk Baltika | 0 0 | 0 | |
FT | Tom' Tomsk Volgar Astrakhan | 1 3 | | |
FT | Chertanovo Fakel | 0 3 | | |
FT | Spartak Moskva II Veles | 2 1 | 0 | |
FT | Olimpiyets Shinnik | 3 0 | 0.5 | |
FT | Orenburg Akron | 0 0 | | |
FT | Dinamo Bryansk Tekstilshchik | 1 0 | 0/0.5 | |
FT | Irtysh Krylya Sovetov | 0 4 | 1.5 | |
FT | Neftekhimik Spartak Vladikavkaz | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Chayka Krasnodar II | 2 1 | 0.5 | |
FT | เซลติก Livingston | 3 2 | 1.5 | |
FT | Dundee United St. Mirren | 2 1 | 0.5 | |
FT | Kilmarnock Hamilton Academical | 2 1 | 1 | |
FT | St. Johnstone Ross County | 0 1 | 0.5 | |
FT | Bačka Palanka Napredak | 0 0 | 0.5 | |
FT | Metalac GM Mladost Lučani | 1 1 | 0 | |
FT | Radnički Niš Čukarički | 0 0 | 0.5 | |
FT | Železničar Pančevo Kolubara | 2 1 | | |
FT | Dinamo Vranje Budućnost Dobanovci | 2 3 | | |
FT | Dubocica Loznica | 0 0 | | |
FT | Sloga Kraljevo Zemun | 1 2 | | |
FT | IMT Novi Beograd Radnički Kragujevac | 0 1 | | |
FT | Radnički Pirot Kabel Novi Sad | 0 1 | | |
FT | Jagodina Trajal Krusevac | 1 1 | | |
FT | Spartak Trnava Zlaté Moravce | 1 0 | 1 | |
FT | Pohronie Sereď | 2 2 | 0.5 | |
FT | Trenčín Nitra | 3 2 | 1.5 | |
FT | Ružomberok Zemplín Michalovce | 4 0 | 1 | |
FT | Komárno Partizán Bardejov | 1 0 | | |
FT | Slavoj Trebišov Šamorín | 1 0 | 1.5 | |
FT | Dubnica Púchov | 0 2 | 1.5 | |
FT | Banska Bystrica Liptovský Mikuláš | 4 4 | 1.5 | |
FT | Podbrezová Žilina II | 5 0 | 1.5 | |
FT | Skalica Poprad | 3 0 | 2 | |
FT | Bravo Koper | 0 0 | 0.5 | |
FT | Maribor Celje | 2 2 | 0.5 | |
FT | Krško Rudar Velenje | 1 2 | | |
FT | NŠ Drava Dob | 1 2 | | |
FT | Primorje Smartno | 1 1 | | |
FT | Fužinar Bilje | 5 0 | | |
FT | Beltinci Krka | 2 4 | | |
FT | Triglav Radomlje | 0 4 | 1 | |
FT | Mirandés เรอัล โอเบียโด้ | 1 1 | 0 | |
FT | อัลกอร์กอน เตเนริเฟ | 2 0 | 0 | |
FT | Castellón มาลากา | 0 1 | 0.5 | |
FT | ราโย่ บาเยกาโน่ Sabadell | 2 1 | 1 | |
POSTP | อัลเมรีอา เรอัลซาราโกซา | ? ? | | |
POSTP | คิโรน่า UD Logroñés | ? ? | | |
FT | Trelleborg Örgryte | 1 1 | 0.5 | |
FT | Jönköpings Södra Öster | 4 1 | 0.5 | |
FT | Örebro Syrianska Frej | 1 0 | 0.5 | |
FT | Brommapojkarna IFK Luleå | 5 1 | 2 | |
FT | Nyköping Karlslund | 1 1 | 0 | |
FT | IF Karlstad Fotboll Berga | 4 3 | | |
FT | Vasalund Tegs SK | 4 0 | 3 | |
FT | Lindome Karlskrona | 6 0 | 1.5/2 | |
FT | Eskilsminne Lund | 1 1 | 0 | |
FT | Oskarshamns AIK Tvååker | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | Assyriska Turabdin Qviding FIF | 4 0 | 0.5 | |
FT | Värnamo Skövde AIK | 3 1 | 1 | |
FT | Torns Linköping City | 3 0 | 0/0.5 | |
FT | Motala Trollhättan | 1 3 | 0/0.5 | |
FT | Landskrona Utsikten | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | ลูกาโน Luzern | 2 1 | 0.5 | |
FT | ยังบอยส์ Zürich | 2 1 | 2 | |
FT | Kriens Neuchâtel Xamax | 3 1 | 0 | |
FT | FC Schaffhausen Chiasso | 5 2 | 0.5 | |
FT | Aarau Wil | 1 3 | 0.5 | |
FT | Gençlerbirliği คอนยาสปอร์ | 0 0 | 0 | |
FT | Denizlispor แทร็บซอนสปอร์ | 0 0 | 0.5 | |
FT | เบซิคตัส Antalyaspor | 1 1 | 1 | |
FT | Alanyaspor Kayserispor | 2 0 | 1.5 | |
FT | Bandırmaspor Akhisar Belediyespor | 1 0 | 0.5 | |
FT | Tuzlaspor Balıkesirspor | 1 0 | 1 | |
FT | Altınordu Bursaspor | 0 2 | 0.5 | |
FT | โอเล็กซานเดรีย Vorskla | 0 2 | 0.5 | |
FT | Inhulets Desna | 1 1 | 0.5 | |
FT | ดินาโมเคียฟ Lviv | 3 1 | 2.5 | |
FT | Karpaty Chernihiv | 4 1 | | |
FT | Dinaz Vyshhorod Nyva Vinnytsya | 5 1 | | |
05:00 | Volyn Lutsk II Kalush | ? ? | | |
FT | Nikopol Metal Kharkiv | 0 2 | | |
FT | Real Pharm Cherkashchyna-Akademiya | 0 2 | | |
FT | Barry Town United Caernarfon Town | 3 1 | 0 | |
FT | Haverfordwest County Newtown | 2 2 | 0 | |
FT | Bragantino Ceará | 4 2 | 0.5 | |
FT | Fortaleza Internacional | 1 0 | 0 | |
FT | Náutico Chapecoense | 1 1 | 0 | |
FT | América Mineiro Figueirense | 0 1 | 1 | |
FT | Ponte Preta Operário PR | 1 1 | 0.5 | |
FT | São Bento Volta Redonda | 1 1 | 0.5 | |
FT | Treze Jacuipense | 0 0 | 0.5 | |
FT | Manaus Santa Cruz | 0 0 | 0.5 | |
POSTP | Atlético Nacional Deportes Tolima | ? ? | 0.5/1 | |
FT | Patriotas Boyacá Envigado | 0 1 | 0.5 | |
FT | Deportivo Pereira Santa Fe | 1 2 | 0.5 | |
FT | Alianza Petrolera Independiente Medellín | 1 0 | 0.5 | |
POSTP | Tigres Real Cartagena | ? ? | | |
POSTP | Boca Juniors de Cali Real Santander | ? ? | | |
POSTP | Orsomarso Bogotá | ? ? | | |
POSTP | Deportes Quindío Fortaleza CEIF | ? ? | | |
POSTP | Unión Magdalena Leones FC | ? ? | | |
POSTP | Llaneros Atlético Huila | ? ? | | |
POSTP | Valledupar Cortuluá | ? ? | | |
POSTP | Barranquilla Atlético | ? ? | | |
FT | Bogotá Unión Magdalena | 2 1 | 0/0.5 | |
FT | Real Cartagena Orsomarso | 0 1 | 0.5 | |
FT | Leones FC Valledupar | 1 2 | 0.5 | |
FT | Cortuluá Atlético | 6 0 | 1 | |
FT | Alajuelense Grecia | 3 1 | 1.5 | |
FT | Sporting San José Deportivo Saprissa | 1 2 | 0.5 | |
FT | LDU Portoviejo Olmedo | 2 1 | 0 | |
FT | Orense Aucas | 2 2 | 0 | |
FT | Emelec LDU Quito | 1 1 | 0 | |
FT | Comunicaciones Cotzumalguapa | 2 0 | | |
FT | Iztapa Antigua GFC | 1 1 | 0.5 | |
FT | Cobán Imperial Deportivo Sanarate | 2 0 | 1 | |
FT | Necaxa Puebla | 0 1 | 0.5 | |
FT | Mazatlán Cruz Azul | 2 3 | 0.5 | |
FT | Atlas Pachuca | 0 1 | 0 | |
FT | Atlante Venados | 3 0 | 0.5 | |
FT | Deportivo Ocotal Diriangén | 1 0 | 0.5 | |
FT | Sportivo San Lorenzo General Díaz | 2 1 | 0 | |
FT | Olimpia Sportivo Luqueño | 7 0 | 1 | |
FT | Deportivo Municipal Carlos Manucci | 0 1 | 0.5 | |
FT | Sport Huancayo Alianza Lima | 1 1 | 0.5 | |
FT | Real Garcilaso Cienciano | 2 3 | 0.5 | |
FT | Sporting Cristal Alianza Universidad | 2 1 | 1.5 | |
FT | Plaza Colonia Peñarol | 1 3 | 0.5 | |
FT | Cerro Largo Fénix | 0 0 | 0.5 | |
FT | Defensor Sporting Deportivo Maldonado | 4 2 | 0.5 | |
FT | Central Español Rampla Juniors | 3 2 | 0.5 | |
FT ไฮไลท์ | ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ ลอสแอนเจลิส | 3 0 | 0 | |
FT | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ เอฟซี ดัลลัส | 2 3 | 1 | |
FT | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น นิวยอร์กซิตี | 0 0 | 0.5 | |
FT | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด Inter Miami | 1 2 | 0 | |
FT | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ ซินซินนาติ | 0 1 | 1 | |
FT | ดีซี ยูไนเต็ด โตรอนโต้ เอฟซี | 2 2 | 1 | |
FT | โคลัมบัส ครูว์ Nashville SC | 2 0 | 1 | |
FT | ออร์แลนโด้ ซิตี้ ชิคาโก ไฟร์ | 4 1 | 1 | |
FT | Orange County Las Vegas Lights | 1 0 | 1.5 | |
FT | New Mexico United Colorado Springs | 1 2 | | |
FT | Loudoun United Pittsburgh Riverhounds | 0 1 | 2 | |
FT | North Carolina Charlotte Independence | 0 1 | | |
FT | Louisville City Memphis 901 | 4 1 | 1 | |
22:30 | Douanes Majestic | ? ? | | |
FT | ASEC Koudougou RCK | 1 1 | | |
22:30 | ASFA-Yennenga Royal | ? ? | | |
22:30 | ASFB Salitas | ? ? | | |
00:45 | Etoile Filante USFA | ? ? | | |
FT | Tanta Masr | 0 0 | 0 | |
FT | Al Ahly Misr Lel Makasa | 0 0 | 1 | |
FT | Khouribga RSB Berkane | 0 1 | 0.5 | |
FT | Hay Al Arab Al Hilal Kadougli | 2 1 | | |
FT | Hay Al Wadi Al Hilal Omdurman | 0 1 | | |
FT | Merreikh El-Fasher Al Shorta | 3 2 | | |
FT | Al-Ahly Merowe Alamal Atbara | 1 1 | | |
FT | Al Khartoum Hilal Obayed | 3 1 | | |
FT | Hilal El-Fasher Al-Ahli Atbara | 2 0 | | |
FT | Al Ahli Khartoum Al Fallah | 1 0 | | |
FT | Al Merreikh Al Rabta Kosti | 4 1 | | |
FT | Tanzania Prisons Namungo | 1 0 | | |
FT | Kagera Sugar Young Africans | 0 1 | | |
FT | Al Wihdat Al Hussein | 2 1 | | |
FT | Al Ramtha Shabab Al Ordon | 2 1 | 0.5 | |
FT | Al Nahdha Al Khaleej | 1 0 | | |
FT | Beijing BG Beijing Renhe | 0 1 | 0.5 | |
FT | Heilongjiang Lava Spring Zhenjiang Huasa | 0 0 | 0/0.5 | |
FT | Shaanxi Chang'an Hangzhou | 1 1 | 0.5 | |
FT | Tianjin Teda Shijiazhuang Ever Bright | 2 0 | 0 | |
FT_PEN | Wuhan Zall Hebei CFFC | 1 1 | 0.5 | |
FT | Beijing Guoan Qingdao Hainiu | 2 1 | 2 | |
FT | Shanghai SIPG Chongqing Dangdai Lifan | 3 2 | 2 | |
FT | Eastern Kitchee | 2 1 | | |
FT | Yangju Citizen Changwon City | 0 5 | | |
FT | Hwaseong Gimhae City | 1 1 | | |
FT | Busan Transportation Gangneung City | 1 0 | | |
FT | Gimpo Mokpo City | 1 2 | | |
FT | Gyeongju HNP Daejeon Korail | 1 1 | | |
FT | Cheongju Chuncheon | 3 1 | | |
FT | Pulau Pinang Kuala Lumpur | 2 1 | 0 | |
FT | PKNP Negeri Sembilan | 0 0 | 0 | |
FT | Johor Darul Ta'zim Selangor | 6 1 | 1.5 | |
FT | UiTM Terengganu | 2 1 | 0.5 | |
FT | BKMA Lori | 0 0 | | |
FT | Shirak Alashkert | 1 2 | 0/0.5 | |
FT | Ararat Junior Sevan | 3 0 | | |
FT | SteDoCo DVS '33 | 3 0 | | |
FT | VVOG GOES | 1 0 | | |
FT | DOVO Ajax Amateurs | 11 0 | | |
FT | ODIN '59 Barendrecht | 0 1 | | |
FT | Excelsior '31 Staphorst | 3 1 | | |
FT | HSV Hoek Lisse | 1 2 | | |
FT | Ter Leede ACV | 0 0 | | |
FT | Sparta Nijkerk Sportlust '46 | 2 0 | | |
FT | VVSB Harkemase Boys | 1 1 | | |
FT | Meux US Givry | 1 1 | | |
FT | Sint-Niklaas Torhout | 1 4 | | |
FT | Tempo Overijse Svelta Melsele | 2 2 | | |
FT | FC Lebbeke Eppegem | 2 2 | | |
FT | De Kempen Turnhout | 0 1 | | |
FT | Sint-Lenaarts Betekom | 1 4 | | |
FT | Zwarte Leeuw Wellen | 2 2 | | |
FT | Berlaar-Heikant Eendracht Termien | 3 1 | | |
FT | ลีลล์ Weerstand Koersel | 7 2 | | |
FT | Racing Mechelen Diest | 1 0 | | |
FT | Sprimont-Comblain Oppagne-Wéris | 0 0 | | |
FT | Wezel Ranst | 1 0 | | |
FT | Oppuurs Rapid Leest | 1 1 | | |
FT | Geel Vosselaar | 3 1 | | |
FT | Eendracht Zoersel K. Kontich | 0 3 | | |
FT | Houtem-Oplinter Huldenberg | 1 1 | | |
FT | Stade Bierbeek Bodegem Kapelle United | 1 1 | | |
FT | Ixelles Sportive Brainoise | 0 3 | | |
FT | Solre-sur-Sambre Gilly | 4 1 | | |
FT | La Calamine Rechain | 6 0 | | |
FT | Weywertz Beaufays | 0 3 | | |
FT | Malmundaria Elsautoise | 1 2 | | |
FT | KFC Eksel Zepperen-Brustem | 2 0 | | |
FT | Bregel Sport Juve Hasselt | 0 0 | | |
FT | Groen Star Beek Schoonbeek-Beverst | 1 3 | | |
01:00 | Jeunesse Freylangeoise Saint-Hubert | ? ? | | |
FT | Longlier Sartoise | 3 2 | | |
FT | Bastogne Florenville | 2 0 | | |
FT | La Roche Ethe Belmont | 1 3 | | |
FT | RAC Saint-Mard Lorraine Arlon | 1 4 | | |
FT | Biesme ES de la Molignée | 4 1 | | |
FT | St-Joris Sleidinge Ardennen | 1 1 | | |
FT | Latem Elene-Grotenberge | 2 3 | | |
FT | Excelsior Mariakerke Drongen | 1 0 | | |
FT | Berlare Dendermonde | 1 2 | | |
FT | Eendracht Aalter Lokeren Doorslaar | 1 0 | | |
FT | Diksmuide Eendracht Wervik | 2 3 | | |
FT | Oostduinkerke RC Lauwe | 3 2 | | |
FT | Botev Novi Pazar Ustrem Donchevo | 2 1 | | |
FT | Olympiada Lympion ENAD | 0 0 | | |
FT | Elia Lythrodonta APEP | 1 0 | | |
FT | Peyia O Kormakitis | 1 1 | | |
FT | APONA Anagias Elpida Astromeritis | 3 1 | | |
|